ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
24 เมษายน 2024, 15:28:33
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: กฎใหม่ของ WLC 0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 2 [3] 4 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กฎใหม่ของ WLC  (อ่าน 70293 ครั้ง)
tuktajang
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #80 เมื่อ: 21 มีนาคม 2012, 11:29:04 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้มกว้างๆ   รับทราบคร้า
SingZ96
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #81 เมื่อ: 21 มีนาคม 2012, 11:32:30 »

เรียบร้อย  เจ๋ง
parkza
Gold Member
เจ้าสำนัก

WLC .....No.733.....

« ตอบ #82 เมื่อ: 21 มีนาคม 2012, 11:51:17 »

ตาม กฎ แย้ว  อายจัง อายจัง อายจัง

bigkiss
Gold Member
จอมยุทธ

**No.696**

« ตอบ #83 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 08:28:37 »

ยิ้ม :)เปลี่ยนเรียบร้อย..แล้วค๊าา

>>> Ek LoVeR<<<
                                  ต่อให้ขับไปซ่อมไป ใจก้อรัก
ping0168
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Civic FeRio Vi-Rs No.494

« ตอบ #84 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 08:53:28 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สิ่งที่ยากกว่าการ

"จากลา"

คือการทำตัวเป็น "คนธรรมดา" ที่ "ไม่รู้จักกัน"

Civic FeRio Vi-Rs
Civic Club No.494
รถนู่เอง
http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,41115.msg509982/topicseen.html#msg509982
น้องหมา
http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,41563.0.html
Regis100
ม่อนเงาะ ณ เชียงใหม่
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #85 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 10:07:43 »

ยิ้ม :)เปลี่ยนเรียบร้อย..แล้วค๊าา

ไม่ใช้รูปคู่บ้างหรอ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
เชื่อผมไม่เชื่อผมไม่มีปัญหา
noon mugen
จอมยุทธ

« ตอบ #86 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 18:55:55 »

ยิ้ม ยิ้ม เปลี่ยนแล้วจ้า  จุมพิต

จงคิดทุกคำที่พูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด เพราะจะผิดทุกครั้งที่พูด
torn_ek3
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #87 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 19:01:33 »

ยิ้ม ยิ้ม เปลี่ยนแล้วจ้า  จุมพิต

เปลี่ยนให้แล้วเหมือนกันคับ ยิ้มเท่ห์

เส้นทางฝัน...มุ่งมั่นด้วยตัวเอง....
p jung
Gold Member
อาจารย์ปู่

คุณชายพี

« ตอบ #88 เมื่อ: 23 มีนาคม 2012, 23:05:34 »

เปลี่ยนให้แล้วเหมือนกันคับ ยิ้มเท่ห์
ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

マサロ Number 248

« ตอบ #89 เมื่อ: 24 มีนาคม 2012, 09:49:31 »

ยิ้มเท่ห์

pat_meaw
++ เจ๊แมว เหมียวหง่าว ++
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ใครมาแก้ฉายาตรูฟ่ะ!!

« ตอบ #90 เมื่อ: 25 มีนาคม 2012, 00:47:57 »

ยิ้มเท่ห์

อันนี้ลงทุนไปถ่ายที่สตูดิโอเลย

คิดถึงฉันบ้ารึเปล่า..
         ....อย่างที่ใจฉันคอยคิดถึงเธอทุกวัน
newmodel
Gold Member
ศิษย์น้อง

WLC No.687

« ตอบ #91 เมื่อ: 25 มีนาคม 2012, 01:48:18 »

จัดไป ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

OVER TRACTION TEAM [DENSO]
ArRey
นังตัวเขียว
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

มาวิ่งเล่นกันเหอะ . . . .

« ตอบ #92 เมื่อ: 26 มีนาคม 2012, 09:27:10 »

อันนี้ลงทุนไปถ่ายที่สตูดิโอเลย

แหล่มที่สุดใน สามโรค  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

putirun
= ท่านชายพุธ =
Gold Member
อาจารย์ปู่

พุธ..สมุทรปราการ..

« ตอบ #93 เมื่อ: 28 มีนาคม 2012, 10:18:21 »

ยิ้มกว้างๆ ผมมี Idea สำหรับเพื่อนๆที่เข้ามาใหม่ และงงๆ ไม่รู้จักใครเป็นใครเลย
ผมมีความคิดว่า เราใส่ชื่อจังหวัด หรือ สถานที่อยู่ไปด้วยเลยดีไหม เผื่อเพื่อนสมาชิกจะได้รู้ว่าหน้าตาที่เห็น
เพื่อนที่เห็นคนนี้อยู่แถวไหน ใกล้ ไกลเรา เวลามีเรื่องเดือดร้อนจะได้รู้ว่าคนหน้านี้อยู่แถวนี้ อะไรประมาณนี้ดีไหมครับ
ไหนๆก็โชว์รูปกันแระ บอกที่อยู่ไปด้วยเลยเพื่อประโยชน์การสืบค้นว่าคนนี้อยู่แถวไหนอะครับ แค่ความเห็นน่ะครับ
 อายจัง
ผมขอยืมรูปเพื่อนๆโชว์หน่อยนะครับ แฮะๆ
นี่ไม่ใช่การแบ่งแยกนะครับ ผมว่าเป็นการจัดระเบียบมากกว่า ผมก็เป็นคนนึงที่อยากรู้ว่าคนนี้ หน้าตาแบบนี้อยู่แถวไหน
แถวบ้านเรารึเปล่า เผื่อมีอะไรจะได้รู้ว่าแถวไหนมีใครหน้าตาแบบไหนอยู่แถวนั้นบ้างอะครับ

อย่างน้อยคนที่เข้ามาอ่านก็รู้แล้ว ว่า3 คนนี้อยู่แถวไหน แต่คนอื่นๆถ้าผมเข้าห้องมาใหม่ๆ ผมก็ไม่รู้หรอกว่าใครอยู่ไหนอะไรยังไง
เพื่อเพิ่มข้อสังเกตุให้คนที่อยากจะรู้จักเรา รู้จักเรามากขึ้นนะผมว่า

* ท่าน โน๊ต.jpg (38.98 KB, 265x600 - ดู 609 ครั้ง.)

* ท่านเพ่ มนัต.jpg (42.14 KB, 265x600 - ดู 595 ครั้ง.)

* พุธ.jpg (35.38 KB, 265x600 - ดู 628 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มีนาคม 2012, 10:39:05 โดย putirun » บันทึกการเข้า

daido_s
ข้าน้อยรอการลงทัณฑ์จากท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

.............

« ตอบ #94 เมื่อ: 28 มีนาคม 2012, 14:39:22 »

อายจัง ยังทันรึป่าวครับ
eak99
"Saturday Man"
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #95 เมื่อ: 28 มีนาคม 2012, 18:09:06 »

ทำตามกฏ จัดให้คร้าบๆๆ

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต
@GuY
ผัวคนแรกของ
Gold Member
อาจารย์ปู่

... Just do iT ... นนทบุรี - เมืองกาญจน์

« ตอบ #96 เมื่อ: 28 มีนาคม 2012, 18:09:51 »

ยิ้มกว้างๆ ผมมี Idea สำหรับเพื่อนๆที่เข้ามาใหม่ และงงๆ ไม่รู้จักใครเป็นใครเลย
ผมมีความคิดว่า เราใส่ชื่อจังหวัด หรือ สถานที่อยู่ไปด้วยเลยดีไหม เผื่อเพื่อนสมาชิกจะได้รู้ว่าหน้าตาที่เห็น
เพื่อนที่เห็นคนนี้อยู่แถวไหน ใกล้ ไกลเรา เวลามีเรื่องเดือดร้อนจะได้รู้ว่าคนหน้านี้อยู่แถวนี้ อะไรประมาณนี้ดีไหมครับ
ไหนๆก็โชว์รูปกันแระ บอกที่อยู่ไปด้วยเลยเพื่อประโยชน์การสืบค้นว่าคนนี้อยู่แถวไหนอะครับ แค่ความเห็นน่ะครับ
 อายจัง
ผมขอยืมรูปเพื่อนๆโชว์หน่อยนะครับ แฮะๆ
นี่ไม่ใช่การแบ่งแยกนะครับ ผมว่าเป็นการจัดระเบียบมากกว่า ผมก็เป็นคนนึงที่อยากรู้ว่าคนนี้ หน้าตาแบบนี้อยู่แถวไหน
แถวบ้านเรารึเปล่า เผื่อมีอะไรจะได้รู้ว่าแถวไหนมีใครหน้าตาแบบไหนอยู่แถวนั้นบ้างอะครับ

อย่างน้อยคนที่เข้ามาอ่านก็รู้แล้ว ว่า3 คนนี้อยู่แถวไหน แต่คนอื่นๆถ้าผมเข้าห้องมาใหม่ๆ ผมก็ไม่รู้หรอกว่าใครอยู่ไหนอะไรยังไง
เพื่อเพิ่มข้อสังเกตุให้คนที่อยากจะรู้จักเรา รู้จักเรามากขึ้นนะผมว่า

เยี่ยมๆๆ รับทราบ ปฏิบัติ

My  Car  Gallery    ---->      www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=21220.0
l3l3jung
Gold Member
ศิษย์พี่

เจมส์......ลำลูกกา-ห้วยขวางครับ

« ตอบ #97 เมื่อ: 28 มีนาคม 2012, 19:55:10 »

รับทราบครับ  จุมพิต จุมพิต
chan_fd
ศิษย์น้อง
**

Au_ayutthaya

« ตอบ #98 เมื่อ: 29 มีนาคม 2012, 09:46:10 »

รับทราบค่ะ เปลี่ยนแล้วววว  ยิ้ม
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #99 เมื่อ: 29 มีนาคม 2012, 10:36:03 »

อายจัง

จุมพิต

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #100 เมื่อ: 29 มีนาคม 2012, 10:42:03 »

จุมพิต
พี่โอมเคยเสนอแบบนี้นะ http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=96649.0

ผมว่าเปลียนเอาเองก็ง่ายดี  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
putirun
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #101 เมื่อ: 29 มีนาคม 2012, 13:56:43 »

เยี่ยมๆๆ รับทราบ ปฏิบัติ

ขอบคุณครับท่านพี่ไก่ บ้านยายผมก็อยู่เมืองกาญเหมือนกันครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
มันทำให้เรามีเรื่องคุยกันมากขึ้นด้วยนะครับ อย่างน้อยผมก็รู้ว่า พี่อยู่บ้านจังหวัดเดียวกับยายผม  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ บ้านยายผมอยู่พนมทวนครับ  ยิ้มกว้างๆ

putirun
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #102 เมื่อ: 29 มีนาคม 2012, 14:02:14 »

ขอต่ออีกนิดนะครับ
อย่างที่ผมกล่าวไว้ข้างต้น และได้คุยกับน้องในคลับ ย่านวังหินอักษรย่อ พี  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม อุ๊ย นี่อักษรย่อรึว่าผมบอกชื่อไปแล้วนะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
ผมว่า การบอกที่อยู่ใต้ภาพ มันมีประโยชน์กับคนที่ซื้อขายของในเว๊ปเราด้วยนะครับ เพราะผมสังเกตุแล้วว่า เวลามีคนโพสขายของ
เม้นแรกจะชอบมาถามว่าของอยู่แถวไหนครับ ต่อไปจะหมดปัญหาเรื่องถามว่าของอยู่แถวไหนครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
และอีกอย่าง การ  โกง  เกรียน   กวน   ป่วน  เราจะรู้เลยว่า คนนี้อยู่แถวนี้ใช่มั๊ยยยย ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
นี่ก็เป็นอีกความเห็นจากที่ได้แชร์กันกับน้องคนนึง ที่อักษรย่อว่า P ครับ
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #103 เมื่อ: 29 มีนาคม 2012, 14:31:53 »

อย่างที่ผมกล่าวไว้ข้างต้น และได้คุยกับน้องในคลับ ย่านวังหินอักษรย่อ พี  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม อุ๊ย นี่อักษรย่อรึว่าผมบอกชื่อไปแล้วนะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
ผมว่า การบอกที่อยู่ใต้ภาพ มันมีประโยชน์กับคนที่ซื้อขายของในเว๊ปเราด้วยนะครับ เพราะผมสังเกตุแล้วว่า เวลามีคนโพสขายของ
เม้นแรกจะชอบมาถามว่าของอยู่แถวไหนครับ ต่อไปจะหมดปัญหาเรื่องถามว่าของอยู่แถวไหนครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
และอีกอย่าง การ  โกง  เกรียน   กวน   ป่วน  เราจะรู้เลยว่า คนนี้อยู่แถวนี้ใช่มั๊ยยยย ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
นี่ก็เป็นอีกความเห็นจากที่ได้แชร์กันกับน้องคนนึง ที่อักษรย่อว่า P ครับ
ชื่อย่อ พอพาน  ไง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

chairat2521
อาจารย์ปู่

เรียกกูว่า เอ๊ะ นครปฐม

« ตอบ #104 เมื่อ: 29 มีนาคม 2012, 14:33:45 »

ใครนะอักษรย่อ P  ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
TOR_19
จอมยุทธ

ต่อ...คนนครศรีฯ@ชลบุรี

« ตอบ #105 เมื่อ: 29 มีนาคม 2012, 14:44:37 »

รูปนี้ถ่ายตอนเมา.. ร้องไห้

"แต่งรถเมียด่า ออกมาจ่าจับ" ...
@GuY
ผัวคนแรกของ
Gold Member
อาจารย์ปู่

... Just do iT ... นนทบุรี - เมืองกาญจน์

« ตอบ #106 เมื่อ: 29 มีนาคม 2012, 21:17:25 »

ขอบคุณครับท่านพี่ไก่ บ้านยายผมก็อยู่เมืองกาญเหมือนกันครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
มันทำให้เรามีเรื่องคุยกันมากขึ้นด้วยนะครับ อย่างน้อยผมก็รู้ว่า พี่อยู่บ้านจังหวัดเดียวกับยายผม  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ บ้านยายผมอยู่พนมทวนครับ  ยิ้มกว้างๆ

สงสัยจะไม่ใช่แค่จังหวัดเดียวกันแล้วอะมั้ง  อำเภอเดียวกันด้วยนะเหลา

My  Car  Gallery    ---->      www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=21220.0
putirun
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #107 เมื่อ: 30 มีนาคม 2012, 10:46:57 »

สงสัยจะไม่ใช่แค่จังหวัดเดียวกันแล้วอะมั้ง  อำเภอเดียวกันด้วยนะเหลา

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยายผมอยู่แถววัดพระแท่นอะครับพี่รู้จักเปล่าครับ  อายจัง อายจัง
 ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ สงกรานต์นี้ก็ว่าจะไปอาบน้ำให้ยายอะครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

patpat
Gold Member
เจ้าสำนัก

พัดโบก - สมุทรปราการ

« ตอบ #108 เมื่อ: 30 มีนาคม 2012, 11:04:47 »

รับทราบค่ะ เปลี่ยนแล้วววว  ยิ้ม

ไปเที่ยวเมืองเก่ากันมั๊ย... เผื่อได้เจอคนพื้นที่..หุ หุ จุมพิต

ใครนะอักษรย่อ P  ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

โกรธ ชอบๆ มากจริงใจโค ต ร ะ เรียกกูว่า "เอ๊ะ" คอนถม.. ยิงฟันยิ้ม

อย่าเรียกร้องความสนใจ โดยการเร่งเครื่อง..(เบิ้ลรถ) ขอร้อง
chan_fd
ศิษย์น้อง
**

Au_ayutthaya

« ตอบ #109 เมื่อ: 30 มีนาคม 2012, 11:16:06 »

ไปเที่ยวเมืองเก่ากันมั๊ย... เผื่อได้เจอคนพื้นที่..หุ หุ จุมพิต

โกรธ ชอบๆ มากจริงใจโค ต ร ะ เรียกกูว่า "เอ๊ะ" คอนถม.. ยิงฟันยิ้ม

มาเที่ยวซิคะ ยินดีต้อนรับเลยคะ

konsa
Gold Member
เจ้าสำนัก

นุ ++ ปากเกร็ด คร๊าปปท่าน

« ตอบ #110 เมื่อ: 30 มีนาคม 2012, 11:19:13 »

โย๊วๆ  ฮืม ฮืม
@GuY
ผัวคนแรกของ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #111 เมื่อ: 31 มีนาคม 2012, 16:33:27 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยายผมอยู่แถววัดพระแท่นอะครับพี่รู้จักเปล่าครับ  อายจัง อายจัง
 ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ สงกรานต์นี้ก็ว่าจะไปอาบน้ำให้ยายอะครับ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

พระแท่น อยู่เขต อ.ท่ามะกาครับ แต่ ต.พระแท่น ติดกับ พนมทวน ขับรถ 10 นาทีก็ถึง

สงกรานต์ ผมก็อยู่ที่กาญจน์นี่แหละ กะว่าจะเอากะบะขนโอ่งกับสาวๆๆๆๆ ไปลุยในตัวเมืองสะหน่อย

chevitcheva
Gold Member
ศิษย์น้อง

[n][e][u][n][g] no.781

« ตอบ #112 เมื่อ: 02 เมษายน 2012, 09:04:15 »

กรุณาเปลี่ยนรูป Display ของตัวเองด้วยนะคะ

แก้ไขแล้วครับ

อยู่ใน a y u t t h a y a
neang
Gold Member
อาจารย์ปู่

เหนี่ยง no.681 คับผม

« ตอบ #113 เมื่อ: 05 เมษายน 2012, 11:37:41 »

โอ๊ะโอววววเพิ่งมาเห็น เด๋วหารูปก่อนนะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

จะเก่ามาจากไหน ก้อมาใหม่ที่เรา <<< ยังดี ที่มีขับ >>> RAMBO
http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=91023.0
http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=158209.0
TK
จอมยุทธ

« ตอบ #114 เมื่อ: 05 เมษายน 2012, 11:52:33 »

ว่าตามกันไปครับ
NEO
หนุ่มโสดย่านชิดลม
Gold Member
อาจารย์ปู่

My Name is NEO

« ตอบ #115 เมื่อ: 27 เมษายน 2012, 08:20:01 »

เดี๋ยวขอไปหารูปหล่อๆ ก่อนนะครับ   ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

kapum
Gold Member
อาจารย์ปู่

สะพานใหม่

« ตอบ #116 เมื่อ: 28 เมษายน 2012, 23:21:40 »

อายจัง อายจัง  รูปคู่รูปเดิม คงไม่ผิดนะ เพราะ ใช้ สองคน  ka + pum   จุมพิต จุมพิต

golf4338
เจ้ายุทธภพ

ถึงตัวจะอยู่TOYOTA..แต่ใจยังรักHONDA

« ตอบ #117 เมื่อ: 29 เมษายน 2012, 19:05:28 »

ยิ้มเท่ห์ ;)กอล์ฟ..นครปฐมคับ. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

TONG B16
Gold Member
จอมยุทธ

Welovecivic Club Number 688.

« ตอบ #118 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2012, 07:54:08 »

รับทราบคับผม

Welovecivic Club Number 688.
tikzajung
"หำเสน่ห์"
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

กูนึกแล้ว ว่ามึงต้องอ่าน

« ตอบ #119 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2012, 03:09:31 »

ชื่อ ติ๊ก นะครับ
ชื่อ FB Pichit Kringon
Line Tikna2431
ขับ Civic EK Lev เขียว ล้อ BBS RS 17 ครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: กฎใหม่ของ WLC