ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
02 มิถุนายน 2024, 03:37:46
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: Big Thanks สำหรับมิตติ้งใหญ่ครั้งนี้ 0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 [2] 3 4 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Big Thanks สำหรับมิตติ้งใหญ่ครั้งนี้  (อ่าน 32808 ครั้ง)
neang
Gold Member
อาจารย์ปู่

เหนี่ยง no.681 คับผม

« ตอบ #40 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 12:36:16 »

ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ที่จัดมิตติ้งนี้ขึ้นมา ทำให้ได้รู้จักเพื่อนชาวcivic club มากขึ้น รู้สึกไม่โดดเดี่ยวเวลาเดินทางไปไหนมาไหน

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

จะเก่ามาจากไหน ก้อมาใหม่ที่เรา <<< ยังดี ที่มีขับ >>> RAMBO
http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=91023.0
http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=158209.0
neang
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #41 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 12:39:02 »

เพิ่มเติมอีกนิด

นู๋ขอขอบคุณ พี่เดียร์ เจ้ามิ้นท์ พี่พงษ์ คุณเนี่ยง+คุณเอ (ลพบุรี) เจ้าแมว (ดนัย)ที่มาจากพัทลุง รวมถึงอีกหลายคน ที่ทำให้รู้ว่าระยะทางและเวลา ไม่ได้เป็นอุปสรรคขวางกั้นมิตรภาพและความสัมพันธ์อันดีของเรา WLC.
[/size] จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ จุมพิต จุมพิต

ซึ้ง...

จะเก่ามาจากไหน ก้อมาใหม่ที่เรา <<< ยังดี ที่มีขับ >>> RAMBO
http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=91023.0
http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=158209.0
RED_SUN_GiRL
Gold Member
อาจารย์ปู่

RED-SUN-GirL

« ตอบ #42 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 12:39:20 »

ขอบคุณครับ 5 วินี่มันไวมาก  โกรธ
ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

KobAngel
Gold Member
อาจารย์ปู่

>>KOB_Angel<<

« ตอบ #43 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 12:43:22 »

ขอบคุณทุกๆ คนเช่นกันครับ ที่ทำให้เกิดงานนี้ พร้อมกับมิตรภาพดีๆ ขึ้นมาได้ และจบลงด้วยความสวยงาม

แต่มิ้นท์ครับ ผมไม่ได้อยู่ progressive และก็ไม่ได้รั่วด้วย แค่บรรยากาศพาไป  อายจัง

ผมไม่ได้รั่วคร้าบบบบบ..... แต่เพือน ๆ เรียกผมว่า "  B ซีรีเล็กซ์ "  คือไรหว่า.....  แลบลิ้น ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ความสวยอ่ะไม่รู้ แต่ความน่ารักอ่ะพอมี
KobAngel
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #44 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 12:45:24 »

อยากบอก My_Mint ว่า.....

พลาสเตอร์แปะหัว สวยดี ชอบๆ
  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

+1   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ความสวยอ่ะไม่รู้ แต่ความน่ารักอ่ะพอมี
BEbenjamin
Gold Member
อาจารย์ปู่

next step 24/7/365...Start ณ บัด now ▶ นวมินทร์ ◀

« ตอบ #45 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 12:50:10 »

ผมไม่ได้รั่วคร้าบบบบบ..... แต่เพือน ๆ เรียกผมว่า "  B ซีรีเล็กซ์ "  คือไรหว่า.....  แลบลิ้น ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

โอโย้วโหย๋ว  ป้ากบไปได้ยินประโยคนี้มาจากไหนเนี่ย มันไม่เป็นความจริงเลยครับ เพราะผมไม่ได้กินนมก่อนนอน แต่มีคนคออ่อนกินแล้วนอนก่อนผม   ยิงฟันยิ้ม

D i f f i c u l t . . . n o t   I M P O S S I b L e    แ ม้ จ ะ ย า ก . . .  แ ต่ ใ ช่ ว่ า  จ ะ ทำ ไ ม่ ไ ด้
ไ ม่ ว่ า จ ะ กี่ ห มื่ น ลี้   ห รื อ กี่ แ ส น ไ ม ล์   ต ร า บ ใ ด ที่ ยั ง ไ ม่ ต า ย   จ ะ ข อ ก้ า ว เ ดิ น ต่ อ ไ ป. . .ก้ า ว ต่ อ ไ ป
My_Mint
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #46 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 12:52:18 »

+1   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไปถึง ถ่ายแต่หน้าผม มันเด่นกว่าหน้าผมอีก  ยิงฟันยิ้ม

KobAngel
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #47 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 12:55:53 »

โอโย้วโหย๋ว  ป้ากบไปได้ยินประโยคนี้มาจากไหนเนี่ย มันไม่เป็นความจริงเลยครับ เพราะผมไม่ได้กินนมก่อนนอน แต่มีคนคออ่อนกินแล้วนอนก่อนผม   ยิงฟันยิ้ม

ยิงฟันยิ้ม หมายถึง จ่า ที่นอนเฝ้าทางถึงแพ หรือป่าว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

BEbenjamin
Gold Member
อาจารย์ปู่

next step 24/7/365...Start ณ บัด now ▶ นวมินทร์ ◀

« ตอบ #48 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 13:06:50 »

ยิงฟันยิ้ม หมายถึง จ่า ที่นอนเฝ้าทางถึงแพ หรือป่าว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ช่ายเลยป้ากบ ตัวดีเลย ว่าผมแล้วตัวเองไปไงล่ะ เค้ารู้กันทั้งบาง   ยิงฟันยิ้ม

D i f f i c u l t . . . n o t   I M P O S S I b L e    แ ม้ จ ะ ย า ก . . .  แ ต่ ใ ช่ ว่ า  จ ะ ทำ ไ ม่ ไ ด้
ไ ม่ ว่ า จ ะ กี่ ห มื่ น ลี้   ห รื อ กี่ แ ส น ไ ม ล์   ต ร า บ ใ ด ที่ ยั ง ไ ม่ ต า ย   จ ะ ข อ ก้ า ว เ ดิ น ต่ อ ไ ป. . .ก้ า ว ต่ อ ไ ป
teekung
Gold Member
ศิษย์พี่

« ตอบ #49 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 13:15:23 »

สนุกมากครับ ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีดีครับ โกรธ

รักแท้ดูแลไม่ได้
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #50 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 13:17:54 »

สนุกมากครับ ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีดีครับ โกรธ

ขยิบตา  โกรธ ไร อ่ะ

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
D☆LLY
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

>> ทางอ่ะไม่เปลี่ยวแต่คนอ่ะเปลี่ยว <<

« ตอบ #51 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 13:24:28 »

ขอบคุณพี่นัท กะ พี่โจ้ ที่ให้ขี่หลัง อยากบอกว่าพี่ใจมาก
@rt_ek
Gold Member
อาจารย์ปู่

ณ.บางนา EK No.664

« ตอบ #52 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 13:25:57 »

ช่ายเลยป้ากบ ตัวดีเลย ว่าผมแล้วตัวเองไปไงล่ะ เค้ารู้กันทั้งบาง   ยิงฟันยิ้ม

จิง......  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ตุ้ยนุ้ย
Gold Member
อาจารย์ปู่

I love civic

« ตอบ #53 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 14:13:56 »

รถแรง ออกตัวคันแรก แต่เม่งทามมาย มาถึง คนสุดท้าย ง่ะ ( เน วี เก เตอร์ เม่งเมา วิ่งวนไปวนมา เกือบตกเขาแล้วมายละ...ตู )

ไหล......ก่อน      แวะซื้อเบียร์     แวะฉี่ ตลอดทาง   เสียวโว้ยยยยยย    ทาคูมิเค้าจะ ดริฟ บ้าไปแล้ว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อีกคนนึง รอเค้ามารายตัวแล้วกันนะครับ คุณโจ้ มายรู้ฟื้น รึ ยัง อ่อนเยอะๆๆๆๆ

นั้นดิไอคุณปอมันจะเมา ข้ามวันข้ามคืนเลยเหรอว่ะ คราวหน้าต้องไปนอน สัก 2 คืน
ตุ้ยนุ้ย
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #54 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 14:15:51 »

ขอบคุณพี่นัท กะ พี่โจ้ ที่ให้ขี่หลัง อยากบอกว่าพี่ใจมาก
สาาาาาาาาธุ 
@rt_ek
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #55 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 14:16:38 »

อ่อนเยอะ....กินพร้อมกัน แท้   ไหลลลลลลลลลลล ปายยยยยยยยยย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
@rt_ek
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #56 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 14:19:25 »

สาาาาาาาาธุ 

ท่านโจ้ อ่ะ ผมไม่กังวลเท่าไร แต่ ท่านนัท นะสิ กระดูกสันหลัง เปนไงบ้าง ( แต่ที่แน่ๆ ดูดปาก กับ ตาปอ ทำมายกันอ่ะ )  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
note progressive
+เหยินเปียว สะท้านฟ้า+
Tracking !!
เจ้าสำนัก
*

« ตอบ #57 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 14:20:22 »

ขอบคุณทุกๆ คนเช่นกันครับ ที่ทำให้เกิดงานนี้ พร้อมกับมิตรภาพดีๆ ขึ้นมาได้ และจบลงด้วยความสวยงาม

แต่มิ้นท์ครับ ผมไม่ได้อยู่ progressive และก็ไม่ได้รั่วด้วย แค่บรรยากาศพาไป  อายจัง
จำไว้bซีรีแล๊ค ฮ่า

PROGRESSIVE CLUB........ไร้ขีดจำกัด
WLC. NO..  700
Alien
Gold Member
อาจารย์ปู่

เอ...นะเฮ้ยย

« ตอบ #58 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 14:20:31 »

เอารางวัลไปสำหรับ นัท กับ โจ้ สำหรับการแบกของหย่ายยย     ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

* IMG_0169_resize.JPG (48.87 KB, 270x360 - ดู 353 ครั้ง.)

* IMG_0181_resize.JPG (48.27 KB, 270x360 - ดู 389 ครั้ง.)

neang
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #59 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 14:29:11 »

เมาสะกดกันยังงัยเหรอ  ยิ้มกว้างๆ

roadman21
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #60 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 14:39:34 »

ขอบคุรพี่น้องทุกท่านสนุกมากคับ....จน อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง
MeE
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

- - Sales - -

« ตอบ #61 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 14:53:15 »

ขอขอบคุณมากครับที่มีมิตติ้งดีๆอย่างนี้     จุมพิต จุมพิต จุมพิต
ผมก็ไม่มีอะไรมากครับ ผมขออย่างเดียว คนเยอะๆรถเยอะๆ พอ      ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Bird naja
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #62 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 16:17:26 »

คงจะไม่มีคำพูดอะไรที่ดีกว่า คำว่า "  ขอบคุณ  " และความรู้สึกดีๆที่เป็นกันเองกับทุกคน
ผมคงไม่มีอะไรจะพูด เพราะ เพื่อนๆพี่ๆ ทุกคนได้พูดไปหมดแล้ว  ขอบคุณ wlc ที่ทำให้รู้ว่าเราไม่ได้มีกันอยู่แค่ 2คนบนโลก
เรายังมีคนกลุ่มนึง ซึ่งมีหัวใจเดียวกัน คือ  welove civic
ปล.คำพูดทุกคำผมไม่ได้ใช้มือเขียน แต่เป็นความรู้สึก ลึกๆจากข้างในที่อยากระบายออกมา ผมรักคลับนี้
       "    พี่  BIRD  รักทุกคนคร๊าบ  "

* 01.jpg (65.25 KB, 800x130 - ดู 323 ครั้ง.)
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #63 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 16:28:26 »

คงจะไม่มีคำพูดอะไรที่ดีกว่า คำว่า "  ขอบคุณ  " และความรู้สึกดีๆที่เป็นกันเองกับทุกคน
ผมคงไม่มีอะไรจะพูด เพราะ เพื่อนๆพี่ๆ ทุกคนได้พูดไปหมดแล้ว  ขอบคุณ wlc ที่ทำให้รู้ว่าเราไม่ได้มีกันอยู่แค่ 2คนบนโลก
เรายังมีคนกลุ่มนึง ซึ่งมีหัวใจเดียวกัน คือ  welove civic
ปล.คำพูดทุกคำผมไม่ได้ใช้มือเขียน แต่เป็นความรู้สึก ลึกๆจากข้างในที่อยากระบายออกมา ผมรักคลับนี้
       "    พี่  BIRD  รักทุกคนคร๊าบ  "

นึกถึง Concert เบิร์ดอาสาสนุกขึ้นมาเลย

BEbenjamin
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #64 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 16:29:31 »

จำไว้bซีรีแล๊ค ฮ่า

โน้ต มอบฉายานี้ให้ตาปอเหอะ น่าจะเหมาะกว่า  ยิงฟันยิ้ม

@rt_ek
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #65 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 16:36:31 »

โน้ต มอบฉายานี้ให้ตาปอเหอะ น่าจะเหมาะกว่า  ยิงฟันยิ้ม

จิงวะ บี โคตรอ่อน อ่ะ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
system-dj
โฆษกประจำสำนัก
Gold Member
อาจารย์ปู่

Dj Ko System No.468

« ตอบ #66 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 17:19:15 »

ผมรัก WLC มากครับ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต

Line User ID dj9317ko

http://www.facebook.com/phathompong.nagyam                                                          http://www.facebook.com/Dj.Ko.system.555

Tracking !!
เจ้าสำนัก
*

« ตอบ #67 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 17:56:58 »

วิ่งไป 700 โลเศษๆสำหรับผมทริปนี้ แถมขากลับ ไดชาร์จไม่ชาร์จไฟอีก เกือบไป เสียตังค์อีกแล้ว   แต่เป็นอีกความทรงจำดีๆสำหรับปีนี้ครับ

ขอบคุณ ขอบคุณ ทุกท่านที่มาร่วมกิจกรรมแรกของปีนี้กัน มาเยอะจริงๆ

ขอบคุณ สต๊าฟและสมาชิกเก่าแก่ทุกท่าน  พี่โอม พี่นัท พี่เดียร์ ติงลี่ เจ๊กบ ยุ้ย ช่างภาพวิทย์ และอีกหลายๆคน  ถึงคราวนี้สมาชิกเก่าๆจะมากันน้อยก็ตาม แต่งานนี้ก็ลุล่วงไปด้วยดี

ขอบคุณ คุณปุ้ย Big Car  สำหรับสปอนเซอร์ ของรางวัล และสถานที่นัดพบ บริการสุดยอด

ขอบคุณ สมาชิกหลายท่านที่ไม่ได้มา แต่ก็ฝากของมาจับรางวัล อย่างน้าโบว์ฝากน้ำเต้าปูปลา  พี่แจ็คฝากหนังสือธรรมมะ และยังมีเหล้าอีกนานาชนิด

ขอบคุณ ผู้ที่สนับสนุน Red Label สี่กลมในค่ำคืนนั้น (ใครหว่ายุ้ย ?)  ที่ทำให้เราสนุกสนานกับพอสมควร เอามาเล่นเกม 5 วิได้ด้วย ถึงแม้ว่าน้ำเหล้าส่วนใหญ่จะอยู่ที่แก็งค์ progressive ก็ตาม ฮ่าๆ

ขอบคุณ โก้ System_Dj  ที่ช่วยเคลียร์เรื่องตำรวจให้น้องมะนาว  และมอบความสนุกสนานให้เราในยามค่ำคืน แม้ว่าตัวเองยังไม่ได้นอนก็ตาม ไม่มีเค้า บรรยากาศงานก็คงเงียบๆ ขอบใจว่ะ

ขอบคุณ เดอะแก็งค์ Progreesive ที่มาสร้างความเฮฮาได้มากโข แถมรั่วทุกคน เหอๆ

ขอบคุณ เดอะแก็งค์ Si  ทั้งมีหาง ไร้หางและหลากสี ฮ่าๆ  นี่เป็นครั้งแรกที่มิตติ้ง WLC มีคูเป้มามากที่สุดเลย

และขออภัย สำหรับความไม่สะดวกสบาย ทั้งหลายที่อาจเกิดขึ้น ตั้งแต่การเดินทางมา รวมไปถึงอาจจะทักทาย หรือพูดคุยกับทกท่านไม่ทั่วถึงเท่าที่ควร เพราะมากันเยอะจริงๆ

เจอกันใหม่มิตติ้งใหญ่ครั้งหน้าครับ

เดอะแก็งค์ Progreesive  ขอน้อมรับความผิดพลาดในงานนี้ประการใดขอโทษละกันครับแบบว่าสนุกมากมายเพื่อนๆๆหลายคนเป็นกันเองมากครับ  รอบหน้าจะนำ  เดอะแก็งค์ Progreesive  และชาวคณะมาสร้างความบันเทิงแบบบ้าๆๆบอๆๆใหม่นะครับ  รักWLCมากครับ   หลังจากที่อยู่ในนี้มานานแต่ไม่ค่อยได้ไปมิตติ้ง ต่อไปนี้มีที่ไหนจะพยายามไม่พลาดครับผมครับผม  NOTE PROGRESSIVEนี้และมิตรภาพ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มีนาคม 2011, 19:45:48 โดย note progressive » บันทึกการเข้า

PROGRESSIVE CLUB........ไร้ขีดจำกัด
konsa
Gold Member
เจ้าสำนัก

นุ ++ ปากเกร็ด คร๊าปปท่าน

« ตอบ #68 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 17:59:25 »

ขอบคุณ ชาว WLC มากๆครับ ที่เอารูปมาโชว์ และบรรยาย ซ๋ะเห็นภาพ ทำให้พวกที่ไม่ได้ไป (อย่างผม) อิจฉาเล่นครับ  แลบลิ้น แลบลิ้น
@rt_ek
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #69 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 18:30:39 »

เดอะแก็งค์ Progreesive  ขอน้อมรับครับผผิดพลาดในงานนี้ประกาศใดขอโทษละกันแบบว่าสนุกมากมายเพื่อนๆๆหลายคนเป็นกันเองมาครับ  รอบหน้าจะนำ  เดอะแก็งค์ Progreesive  และชาวคณะมาสร้างความบันเทิงแบบบ้าๆๆบอๆๆใหม่นะครับ  รักWLCมากครับ   หลังที่ในนี้มานานแต่ไม่ค่อยได้ไปมิตติ้ง ต่อไปนี้มีที่ไหนจะพยายามไม่พลาดครับผมครับผม  NOTE PROGRESSIVE

น้ำตาไหลเลย ครับ  เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
ตุ้ยนุ้ย
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #70 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 19:14:43 »

น้ำตาไหลเลย ครับ  เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
KobAngel
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #71 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 19:29:54 »

ต้องขอขอบคุณ WLC มากมายค่ะ ที่ทำให้ทริปนี้เป็นทริปที่ถูกมาก หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว
1.  ค่าใช้จ่ายต่อคน 400 บาท
2.  มีพรีเมื่ยมแจก คือ หมวก, ที่รองแก้ว และอื่นๆ ที่แจกในมื้ออาหารค่ำ
3.  อาหารพร้อม 3 มื้อ เช้า กลางงวัน เย็น
4.  แพที่พัก พร้อมแอร์ ทุกห้อง
5.  ห้องคาราโอเกะ  ที่ครื้นเครง
6.  เกมส์อุ้มน้อง Dally  อย่างสนุก
และที่ได้มาก ๆ เลยคือความเป็นกันเอง ความมีน้ำใจของทุกคน
ไม่ว่าเราจะจากที่ไหนแต่ในคืนนั้นเราเป็นหนึ่งเดียวกัน  ถึงแม้ว่า
เราอาจจะไม่ได้พูดคุยกันครบทุกคน แต่เรามองได้จากความรู้สึก
ที่สัมผัสได้ด้วยแววตา ค่ะ
ขอบคุณมาก ๆ ค่ะท่านประธาน   

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ปล...มีเพือน ๆคนอื่นฝากถามมาว่าจะจัดอีกเมื่อไหร่ค่ะ จุมพิต

system-dj
โฆษกประจำสำนัก
Gold Member
อาจารย์ปู่

Dj Ko System No.468

« ตอบ #72 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 19:34:16 »

ต้องขอขอบคุณ WLC มากมายค่ะ ที่ทำให้ทริปนี้เป็นทริปที่ถูกมาก หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว
2.  มีพรีเมื่ยมแจก คือ หมวก, ที่รองแก้ว และอื่นๆ ที่แจกในมื้ออาหารค่ำ
3.  อาหารพร้อม 3 มื้อ เช้า กลางงวัน เย็น
4.  แพที่พัก พร้อมแอร์ ทุกห้อง
5.  ห้องคาราโอเกะ  ที่ครื้นเครง
6.  เกมส์อุ้มน้อง Dally  อย่างสนุก
และที่ได้มาก ๆ เลยคือความเป็นกันเอง ความมีน้ำใจของทุกคน
ไม่ว่าเราจะจากที่ไหนแต่ในคืนนั้นเราเป็นหนึ่งเดียวกัน  ถึงแม้ว่า
เราอาจจะไม่ได้พูดคุยกันครบทุกคน แต่เรามองได้จากความรู้สึก

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ปล...มีเพือน ๆคนอื่นฝากถามมาว่าจะจัดอีกเมื่อไหร่ค่ะ จุมพิต

จัดไมค์คนละตัว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Line User ID dj9317ko

http://www.facebook.com/phathompong.nagyam                                                          http://www.facebook.com/Dj.Ko.system.555

neang
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #73 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 19:38:37 »

จัดไมค์คนละตัว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขอไมค์ผมด้วย ตัวนึง

ไม่งั้นผมจาเอาไปเอง...... ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

Tracking !!
เจ้าสำนัก
*

« ตอบ #74 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 19:46:57 »

+1+1+1+1+1+1+1+1+1+1

BEbenjamin
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #75 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 20:38:57 »

เดอะแก็งค์ Progressive  ขอน้อมรับความผิดพลาดในงานนี้ประการใดขอโทษละกันครับแบบว่าสนุกมากมายเพื่อนๆๆหลายคนเป็นกันเองมากครับ  รอบหน้าจะนำ  เดอะแก็งค์ Progreesive  และชาวคณะมาสร้างความบันเทิงแบบบ้าๆๆบอๆๆใหม่นะครับ  รักWLCมากครับ   หลังจากที่อยู่ในนี้มานานแต่ไม่ค่อยได้ไปมิตติ้ง ต่อไปนี้มีที่ไหนจะพยายามไม่พลาดครับผมครับผม  NOTE PROGRESSIVEนี้และมิตรภาพ

ขอแต่งงานเลยดิ  ยิ้มเท่ห์

นี่แหละที่ทำให้บ้านนี้ดูอบอุ่น เพราะมีมิตรภาพดีๆ แบบนี้ไง  จุมพิต

Tracking !!
เจ้าสำนัก
*

« ตอบ #76 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 20:49:32 »

ขอแต่งงานเลยดิ  ยิ้มเท่ห์

นี่แหละที่ทำให้บ้านนี้ดูอบอุ่น เพราะมีมิตรภาพดีๆ แบบนี้ไง  จุมพิต

แต่งแล้วจะมาเปล่าละ B ซีรีแล๊ค  อิอิ 

ตุ้ยนุ้ย
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #77 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 21:22:06 »

+1+1+1+1+1+1+1+1+1+1

แม้ ออกหน้าเกิน  

ฉายา ปอ คือ ?    พี่น้องที่อยู่ในเหตุการณ์ มาร่วม ตั้งฉายา เป็นเกียรติ แด่คุณปอ หน่อยซิ
ผมเสนอ  ปอ รัก ปลา  (อ้วกให้ปลามันกิน)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มีนาคม 2011, 21:25:26 โดย Kittipan_ek » บันทึกการเข้า
NATASHA
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #78 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 21:28:11 »

แม้ ออกหน้าเกิน  

ฉายา ปอ คือ ?    พี่น้องที่อยู่ในเหตุการณ์ มาร่วม ตั้งฉายา เป็นเกียรติ แด่คุณปอ หน่อยซิ
ผมเสนอ  ปอ รัก ปลา  (อ้วกให้ปลามันกิน)
ยิงฟันยิ้ม มารอดู

Coupe Racing>>http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,95643.0.html >> CIVIC CLUB # 672 : AYUTTHAYA
RED_SUN_GiRL
Gold Member
อาจารย์ปู่

RED-SUN-GirL

« ตอบ #79 เมื่อ: 14 มีนาคม 2011, 21:36:02 »

ผมรัก WLC มากครับ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต
ซึ๊งงงงงงงงงงงงงง  จุมพิต จุมพิต

หน้า: 1 [2] 3 4 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: Big Thanks สำหรับมิตติ้งใหญ่ครั้งนี้