ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 เมษายน 2024, 12:13:51
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: เอารถ มาโชว์แล้วเด้อ มาดูๆ รอของกราผมเอง ไนท์งับ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เอารถ มาโชว์แล้วเด้อ มาดูๆ รอของกราผมเอง ไนท์งับ  (อ่าน 21755 ครั้ง)
NaBu 5721
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ES 04 1.7 Vtec SMT

« ตอบ #40 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2006, 17:12:03 »

ในบอร์ดนี้มันก็เหมือนที่สาธารณะน่ะน้อง จะโพสท์แสดงความคิดเห็นใดๆก็ขอให้ใช้คำที่มันอ่านแล้วไม่ทำให้รู้สึกระคายลูกตาและอารมณ์ เพราะภาษาเขียนน่ะมันสามารถเข้าใจได้แค่อ่านตัวหนังสือเพียงอย่างเดียว ไม่สามารถเข้าใจอารมณ์และน้ำเสียงได้เหมือนกับการพูดให้ฟังหรอก แล้วบางคนดันโพสท์คำบางคำที่ส่อให้คนอ่านรู้สึกมีอารมณ์ขึ้นมาอีก ลองมาคิดดูถ้าเป็นน้องเองจะรู้สึกยังไง รู้จักก็ไม่รู้จัก แถมไม่ล๊อคอิน เป็นแค่เพียงบุคคลทั่วไป แล้วทำไมมาโพสท์ด้วยคำพูดแบบนี้นะ พี่ก็ไม่ได้กีดกันแบ่งแยกนะว่าเป็นสมาชิกคลับ หรือว่าเป็นแค่เพียงบุคคลทั่วไป คนเรามีสิทธิ์แสดงความคิดเห็นใดๆก็ได้ แต่ก็ต้องอยู่บนพื้นฐานของความเกรงใจผู้อื่นด้วย ส่วนที่บอกว่าพวกพี่ๆบางคนแกล้งชมอ่ะเหรอ น้องรู้ความคิดพี่ได้ไง น้องเป็น X-Men ศาตราจารย์เซเวอรัลเหรอ ถ้าพี่จะชอบแนวนี้จริงๆขึ้นมาล่ะ  อย่างที่บอก อ่านแล้วพี่ก็รู้สึกขัดๆลูกตาเหมือนกัน แต่ก็เข้าใจนะ ไม่เป็นไรน้อง ไม่ถือหรอก      ลังเล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 สิงหาคม 2006, 17:16:30 โดย NaBu 5721 » บันทึกการเข้า

อดีตวัตถุแห่งความสุขใจ
best again
log in ที่ 3 แล้ว จำpasswordไม่ได้ อ่ะ
จอมยุทธ

« ตอบ #41 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2006, 17:22:19 »

ตกใจ โอ้ว...เป็นเรื่อง.......แต่ผมก็ว่า.........แนวเมกา........มันแจ่มดีอ่ะ........

best or tamako 3rd log in
Chi-O
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Chi-O Member No. 154

« ตอบ #42 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2006, 18:14:49 »

ผมไม่ได้เป็นคนใช้คำไม่สุภาพและไม่ได้มาว่ารถเขานะครับ   แต่เห็นพูดกันถึงเรื่องก่อกวนและลบกระทู้ออกไป เลยถามดูเฉยๆ แบบว่าอยากรู้ว่ามีไรกัน มีคนไม่ชอบแล้วบอกรึป่าว เลยลบของเขาออก

ผมมาชี้แจงอีกที
การโพส ถ้าหากไม่เป็นการพาดพิง ใช้คำค่อนข้างสุภาพ ผมก็ปล่อยไป

แต่ในกรณีนี้ มันเป็นแบบว่า โพสหาเรื่อง เพื่อไม่ให้บานปลาย ผมก็ลบดีกว่า
ขอให้เข้าใจด้วยนะครับ

BloodRavenRSX
ข้าจะเป็นเจ้าแห่งถนน I'll be KinG Of The RoaD
จอมยุทธ

ตูล่ะเบื่อ เฮ้อออ

« ตอบ #43 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2006, 07:23:33 »

มาแล้วๆ ว่าหายไปตั้งนาน พักนี้ไม่ได้ออนเลย หลับทั่งวัน 555555

พูดไม่ออก บอกไม่ถูก..... เซ็งเป็ด

golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #44 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2006, 07:28:58 »

พี่ไนท์ครับ แม็กซื้อร้านไหนอะ สวยดีครับ ลึกได้ใจ

หน้ารถโหดดีมาก 

สุดท้าย ผมขอเครื่องพี่ได้มั้ยครับ อิอิ ^ ^ ขำๆ

โอเคอยากรู้ช่ายไหมว่าไปซื้อมาจากไหน จะบอกให้ก็ด้าย ซื้อที่ร้านไอฟิว

ขับไปทางบางแคนะ ถนนกาญจนาพิเศก แล้วก็ก่อนจะถึง the mall บางแคนะ

มันจะมีทางกลับรถอยู่เล่นขวา (เลนนอกนะ เข้าใจแมะ) แล้วก็กลับรถ ขับไปเรื่อยๆ

จะเจอเต้นขายรถ ข้ามสะพาน อันแรก เสดแล้ว จะเจอสะพานอันที่ 2 (เล่นนอกอีกตามเคยนะ)

ขับช้าๆจะเจอป้าย Cockpit มันอยู่รวมกันอ้านะ ถ้ายังงัยหาไม่เจอ ก็โทรมาที่ 015853738

แล้วก็ขอบคุณมากนะเกลือที่ช่วยลบอันที่พวกเกรียนๆมันเขียนไว้ให้อ้านะ แทงกิ้วๆหลายๆ เพื่อน

อ้ออีกอย่าง ผมจะได้ติดโบเร็วขึ้นแย้ว สิ้นเดือน 9 ปีหน้าก้ได้แย้วววววว เย้ๆๆ ปวดกาบาน

ขอบคุณคับพี่

เด๋วผมเอารถเพื่อนไปดูก่อน
golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #45 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2006, 07:30:03 »

ผมไม่ได้เป็นคนใช้คำไม่สุภาพและไม่ได้มาว่ารถเขานะครับ   แต่เห็นพูดกันถึงเรื่องก่อกวนและลบกระทู้ออกไป เลยถามดูเฉยๆ แบบว่าอยากรู้ว่ามีไรกัน มีคนไม่ชอบแล้วบอกรึป่าว เลยลบของเขาออก

ผมมาชี้แจงอีกที
การโพส ถ้าหากไม่เป็นการพาดพิง ใช้คำค่อนข้างสุภาพ ผมก็ปล่อยไป

แต่ในกรณีนี้ มันเป็นแบบว่า โพสหาเรื่อง เพื่อไม่ให้บานปลาย ผมก็ลบดีกว่า
ขอให้เข้าใจด้วยนะครับ
ใช่แล้ว

มันหาเรื่องชัดๆ เกรียนชิเป้งเลย  โกรธ
บุคคลทั่วไป
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2006, 10:00:50 »

ถ้าผมไม่ชอบ อยากบอกว่าไม่สวยมีสิตตอบไหมครับ หรือต้องแกล้งชมว่าสวยเหมือนพี่ๆหลายคนในนี้ครับ

สิทธิ์ สะกดแบบนี้นะครับ ไม่ใช่สิต

ตอบได้ครับ แต่ใช้คำพูดให้สุภาพหน่อย ประเภท เฮ้ย ไม่สวยว่ะ หน้ายื่นไป ล้อห่วย อะไรอย่างเงี้ย ไม่เอา มันสื่อถึงการศึกษาของคุณด้วย
ถ้ามาแนวว่า อืม ผมรู้สึกว่าหน้ามันจะยาวไปนิด ถ้าหดลงมาหน่อยผมว่าน่าจะดูดีนะ  แบบนี้ผมว่าสร้างสรรค์กว่าเยอะ

ถ้าจะติ ขอให้ติเพื่อก่อ ไม่อยากให้ติเพื่อทำลาย

แล้วพี่ ๆ ในนี้ก็ไม่ได้แกล้งชมนะครับ บางคนก็มีที่คิดว่าไม่สวย
เรื่องแนวการแต่งรถเนี่ย มันแล้วแต่สไตล์ใครสไตล์มัน จะให้ถูกใจทุกคนคงเป็นไปไม่ได้ล่ะครับ

เอ่อ ขอโทษนะครับ ผมอ่านความเห็นของคุณแล้ว รู้สึกไม่ค่อยดีนะครับ
ทำไมอยู่ดีๆ ถึงไปดูถูกการศึกษาของคนอื่นครับ  ผมว่าทุกคนมีสิทธิ์แสดงความคิดเห็นนะ
ผมก็ไม่รู้ว่าเกิดเรื่องอะไรกันขึ้น เพราะคุณได้ลบไปแล้ว  แต่มาบอกให้ทราบไว้ ว่าไม่เหมาะสม
ManCivic
Gold Member
ศิษย์น้อง

โตขึ้นจะเป็น DC5

« ตอบ #47 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2006, 10:25:37 »

น่าปิดการตอบกระทู้นี้แต่ไม่ลบบทความออก เพื่อคนอื่นจะได้รู้ที่มาที่ไป แต่ก็แล้วแต่ผู้ดูแลจะเห็นสมควรอีกแหละ (คืออยากรู้อะ 555)

>> Civic Club No. 104
HANKOOK
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #48 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2006, 11:15:22 »

ผมก็ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นตั้งแต่ต้น
  มันอยู่ที่  EQ ของแต่ละคนครับ
ผมว่า ขำ ขำ  ใจเย็นเถอะครับทุกคน
ยังไงก็รักก็ชอบรถเหมือนกันทุกคนครับ ยิงฟันยิ้ม 
ข้าจะเป็นเจ้าแห่งถนน I'll be KinG Of The RoaD
จอมยุทธ

« ตอบ #49 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2006, 15:43:40 »

แมนมาช้าจริงเลยนะ 55555 ว่าไปว่ามา นะ มันนานมากเลยนะเนี้ยกว่าจะถึงสิ้นเดือน 9 ปีหน้า
รอมาผ่านไป 1 เดือน นึกว่าผ่านไป 10 ปีแระ เฮ้อ เซ้งๆๆๆ เมื่อไรจะถึงสิ้นเดือน 9 ปีหน้าง่ะ แงๆๆๆๆๆๆๆ

พูดไม่ออก บอกไม่ถูก..... เซ็งเป็ด

Chi-O
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Chi-O Member No. 154

« ตอบ #50 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2006, 17:47:53 »

ถ้าผมไม่ชอบ อยากบอกว่าไม่สวยมีสิตตอบไหมครับ หรือต้องแกล้งชมว่าสวยเหมือนพี่ๆหลายคนในนี้ครับ

สิทธิ์ สะกดแบบนี้นะครับ ไม่ใช่สิต

ตอบได้ครับ แต่ใช้คำพูดให้สุภาพหน่อย ประเภท เฮ้ย ไม่สวยว่ะ หน้ายื่นไป ล้อห่วย อะไรอย่างเงี้ย ไม่เอา มันสื่อถึงการศึกษาของคุณด้วย
ถ้ามาแนวว่า อืม ผมรู้สึกว่าหน้ามันจะยาวไปนิด ถ้าหดลงมาหน่อยผมว่าน่าจะดูดีนะ  แบบนี้ผมว่าสร้างสรรค์กว่าเยอะ

ถ้าจะติ ขอให้ติเพื่อก่อ ไม่อยากให้ติเพื่อทำลาย

แล้วพี่ ๆ ในนี้ก็ไม่ได้แกล้งชมนะครับ บางคนก็มีที่คิดว่าไม่สวย
เรื่องแนวการแต่งรถเนี่ย มันแล้วแต่สไตล์ใครสไตล์มัน จะให้ถูกใจทุกคนคงเป็นไปไม่ได้ล่ะครับ

เอ่อ ขอโทษนะครับ ผมอ่านความเห็นของคุณแล้ว รู้สึกไม่ค่อยดีนะครับ
ทำไมอยู่ดีๆ ถึงไปดูถูกการศึกษาของคนอื่นครับ  ผมว่าทุกคนมีสิทธิ์แสดงความคิดเห็นนะ
ผมก็ไม่รู้ว่าเกิดเรื่องอะไรกันขึ้น เพราะคุณได้ลบไปแล้ว  แต่มาบอกให้ทราบไว้ ว่าไม่เหมาะสม

อันนี้ผมยกตัวอย่างคร้าบบบบ ไม่ได้เป็นการ quote ข้อความใครมา
ส่วนเรื่องข้อความในกระทู้ที่ผมลบไปมันค่อนข้างที่จะส่อหาเรื่องน่ะครับ
golffyII กับ bloodraven ก็เห็น

เรื่องการแสดงความเห็น ใช่ครับ ทุกคนมีสิทธิ์ แต่การจะแสดงขอให้แสดงออกอย่างเหมาะสม
อย่างเช่นตัวอย่างที่ผมยกให้ดู

อย่างไรก็ตาม เรื่องการดูถูกการศึกษาผู้ไม่ประสงค์ดีมันไม่เหมาะ ผมก็ขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #51 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2006, 20:07:51 »

ทำไมอยู่ดีๆ ถึงไปดูถูกการศึกษาของคนอื่นครับ  ผมว่าทุกคนมีสิทธิ์แสดงความคิดเห็นนะ
ผมก็ไม่รู้ว่าเกิดเรื่องอะไรกันขึ้น เพราะคุณได้ลบไปแล้ว  แต่มาบอกให้ทราบไว้ ว่าไม่เหมาะสม

อันนี้ผมยกตัวอย่างคร้าบบบบ ไม่ได้เป็นการ quote ข้อความใครมา
ส่วนเรื่องข้อความในกระทู้ที่ผมลบไปมันค่อนข้างที่จะส่อหาเรื่องน่ะครับ
golffyII กับ bloodraven ก็เห็น

เรื่องการแสดงความเห็น ใช่ครับ ทุกคนมีสิทธิ์ แต่การจะแสดงขอให้แสดงออกอย่างเหมาะสม
อย่างเช่นตัวอย่างที่ผมยกให้ดู

อย่างไรก็ตาม เรื่องการดูถูกการศึกษาผู้ไม่ประสงค์ดีมันไม่เหมาะ ผมก็ขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
ใช่เลยครับ มันหาเรื่องจนผม วีนไปรอบนึงแล้ว

พี่เกลือเลยลบทิ้งออกไป 1 กระทู้  อิอิ โมโห จิงอะคับตอนนั้น
จอมยุทธ

« ตอบ #52 เมื่อ: 06 กันยายน 2006, 09:38:55 »

พักนี้ไม่ได้เข้านานมากเลย เหอๆๆๆๆ

unyaba
Gold Member
จอมยุทธ

No.167

« ตอบ #53 เมื่อ: 06 กันยายน 2006, 14:03:28 »

สวยดีค่ะ ขอชม แต่ถามว่าเราชอบไหม ไม่ค่ะ (แบบว่าชอบเดิมๆ) อิอิ
จอมยุทธ

« ตอบ #54 เมื่อ: 06 กันยายน 2006, 16:33:33 »

เป้นเรื่องปกกาติน่าครับ 5555555

เซ้งเกบตังไม่ได้ซักที

ผมเอง
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: 06 กันยายน 2006, 20:16:17 »

เรื่องรสนิยมการตกแต่งรถผมว่าพูดกันลำบากนะครับ สไตล์ใครสไตล์มันดีกว่า ส่วนเรื่อง set turbo เนี่ย หึ หึ

ฮอนด้าเด่นคือเครื่อง NA  หากคิดจะเซ็ตโบไม่ว่ากัน แต่ระวังไส้แตก ยิงฟันยิ้ม
TooN2929
Gold Member
อาจารย์ปู่

My BB Pin : 21514235

« ตอบ #56 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2007, 10:46:11 »

งามจริง ๆ เรย.ย.ย.

Let's Check It Out !!!
Civic Club No.216
toon2929@hotmail.com
~BiRd~
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

การดื่มสุราทำให้ความสามารถในการต่ออีกแก้วเพิ่มขึ้น

« ตอบ #57 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2007, 11:07:14 »

หล่อมากๆๆๆๆๆอะ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ (รถนะไม่ใช่คนขับ)  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Tikkz
= ลุงติ๊ก เจ้าชายโรมัน ฮี่ๆๆๆๆ =
Gold Member
อาจารย์ปู่

เนี่ย ๆ ๆ คิดถึง นู๋ มั้ย

« ตอบ #58 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2007, 13:01:08 »

โอ้ยยย สวยโหด เศร้า เศร้า เศร้า
Modcula
Samui Island
Gold Member
ศิษย์พี่

K20A in My Heart

« ตอบ #59 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2007, 13:17:23 »

ชุดแต่งสั่งจากไหนเอามั่งจิ  พอดีรถท่านได้มาอยู่ในมือผมแล้ว

แต่เค้าเอาแมกซ์ไปด้วยไม่ขายพร้อมแมก จำทะเบียนได้

เซงเลย  อยากได้ชุดแต่งเดิมอ่า เพราะรถเป็นรอยชุดแต่ง

โหดจังเลยเล่นเจาะรถกานเลยนะ

แงๆ  บอกทีสั่งจากร้านไหนจะเอามาใส่

เมลมาบอกก็ได้นะ

No.278

ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม

nume
ศิษย์พี่

« ตอบ #60 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2007, 10:04:43 »

จบจากอเมริกา มาแน่ๆเลย แนวมากๆครับ   นานๆที จะเห็น ES ใส่ชุดเเต่งแบบนี้   แจ่มเลยอิอิ    ยิ้ม
fomote
Gold Member
อาจารย์ปู่

? HuMaN SoCiEtY.?

« ตอบ #61 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2007, 13:15:23 »

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

เจ้าไนท์มันหายไปไหนแล้วหว่า(เจ้าของรถเดิมอ่ะ) ลังเล

?? เพื่อนมีไว้คบไม่ได้มีไว้ฟัด Sาdd  ??
Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #62 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2007, 13:16:39 »

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

เจ้าไนท์มันหายไปไหนแล้วหว่า(เจ้าของรถเดิมอ่ะ) ลังเล

สงสัยไปขับอิมแล้วมั๊ง
Namwhan
อแฟนัง ติตัว ปรมาลาภา ความไม่มีแฟนติดตัวเป็นลาภอันประเสริฐ
อาจารย์ปู่

หนาว.ว..?

« ตอบ #63 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2007, 21:00:45 »

งามอย่างแรง ยิงฟันยิ้ม

I love civic . . .
Lamillabo
Gold Member
อาจารย์ปู่

? A u d i M i l l A ?

« ตอบ #64 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2007, 21:27:27 »

จุมพิต
แนวดีคะ ...
fomote
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #65 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2007, 21:34:37 »

สงสัยไปขับอิมแล้วมั๊ง

สีขาวอะเหรอ   ขยิบตา

รักแรงสะแล้ว   จุมพิต

?? เพื่อนมีไว้คบไม่ได้มีไว้ฟัด Sาdd  ??
ZODA
Gold Member
อาจารย์ปู่

!@#&%!!

« ตอบ #66 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2007, 01:33:54 »

สวยแหวกแนวดีครับ  เศร้า

ผิดตรงไหนก็ไม่รู้ ที่กลายเป็นคนแสนดี เป็นคนดีแล้วมันไม่มีใคร อยากจะเลว อยากเลวให้มันรู้ไป เผื่อมีใครสักคนต้องการก็พอ

Civic club # 231.2
sistag
เข้าวงการ
*

« ตอบ #67 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2007, 22:22:32 »

สวย เท่ย์ ใช้ไดเลยครับพี่
LOOKMOO
Gold Member
เข้าวงการ

--------Civic Club No.259 LOOKMOO --------

« ตอบ #68 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2007, 17:30:06 »

แจ๋มครับแจ๋ม เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

khangnoy13
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #69 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2007, 16:45:33 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม  งามมครับ   เท่ดีครับ

********____TongSinglClub____********
                       No.298

==========Love_Civic_Club==========
fomote
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #70 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2007, 00:37:30 »

ชุดแต่งสั่งจากไหนเอามั่งจิ  พอดีรถท่านได้มาอยู่ในมือผมแล้ว

แต่เค้าเอาแมกซ์ไปด้วยไม่ขายพร้อมแมก จำทะเบียนได้

เซงเลย  อยากได้ชุดแต่งเดิมอ่า เพราะรถเป็นรอยชุดแต่ง

โหดจังเลยเล่นเจาะรถกานเลยนะ

แงๆ  บอกทีสั่งจากร้านไหนจะเอามาใส่

เมลมาบอกก็ได้นะ

พี่ครับ  เอารถไปทำไรใหม่ก็เอามาโชว์บ้างจิครับ  อยากเห็น

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

indyjungo
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #71 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2007, 13:23:48 »

ผม ว่าสวยดรีนะคับ
golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #72 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2007, 21:13:48 »

อ้าว

มีคนซื้อรถพี่ไนท์ไปซะแย้วหรอ - -

ป่านนี้พี่แกคงแรงไม่รู้เรื่องแล้วล่ะ - -

อายจัง
dragony
ศิษย์น้อง
**

Yo Yo!?

« ตอบ #73 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2007, 23:47:35 »

เก็บตังค์อยู่จ้า จะถอยปลายปีหน้า เดี๋ยวแต่งเสร็จจะเอามาโชว์บ้าง

เดินหมากรุกยังต้องคิด เดินหมากชีวิต...ไม่คิดได้ไง
Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #74 เมื่อ: 10 กันยายน 2007, 01:40:22 »

จะติดโบจิงๆหรอ   ยิ้มกว้างๆ

ถ้าไม่ได้เอาไปแข่ง อย่าทำเลยคร้าบบ   อายจัง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กันยายน 2007, 01:42:34 โดย Octillion » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: เอารถ มาโชว์แล้วเด้อ มาดูๆ รอของกราผมเอง ไนท์งับ