ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
27 เมษายน 2024, 16:21:57
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: +++ถึงสมาชิกใหม่+++ 0 สมาชิก และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] 2 3 ... 7 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: +++ถึงสมาชิกใหม่+++  (อ่าน 207481 ครั้ง)
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2011, 13:08:56 »

จุมพิต  

ถึงสมาชิก ทุกคน นะค่ะ

ติงลี่ต้องขอโทษสมาชิกที่เข้ามาสมัครและรายงายตัวในห้องนี้ ทุกคนเลย นะค่ะ ขอสารภาพ ตรงๆ เลย ว่า นานๆ จะเข้ามาห้องนี้ ยังงัยก็ ยินดีต้อนรับทุกคนเลยนะค่ะ แล้ว ก็ อยากให้ แนะนำตัวในกระทู้ นี้ด้วยนะ จะได้ รู้ ว่าใครเป็น ใคร  

ถ้าใครอยากเป็นสมาชิกอย่างเป็นทางการ จะโทร หรือ PM มาก็ได้ นะค่ะ ยินดี ค่ะ

*** ปล. สำหรับสมาชิกที่อยู่ต่างจังหวัด ที่โอนเงินมาแล้ว ถ้าจะตามสติ๊กเกอร์รบกวน PM หาท่านประธานได้เลยนะค่ะ เพราะลี่อยู่ในส่วนของนอกรอบ meeting หรือจะนัดเจอ (ถ้าติงลี่สะดวก)  และอยากจะฝากถึงสมาชิกที่โอนเงินมาแล้ว อยากจะให้รบกวนรอหน่อยนะค่ะ เพราะ สต๊าฟ แต่ละท่านนั้น เค้าก็มีงานประจำของเค้า ต้องให้เวลาเค้าบ้าง ต้องเข้าใจกันหน่อยเนอะ แต่ถึงแม้จะได้สติ๊กเกอร์ช้าหรือเร็ว ถ้าท่านไม่เข้ามาพูดคุยกันในเวป หรือ ไม่มาเจอเพื่อนๆ คนอื่น สติ๊กเกอร์ที่คุณได้ไป ก็ไม่มีความหมาย (ก็อย่างที่บอก ในรายละเอียดระเบียบการสมัครสมาชิก)

ติงลี่ 0812773021
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กันยายน 2011, 14:47:18 โดย Tingly » บันทึกการเข้า

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
MomokoGiG
ศิษย์น้อง
**

มือใหม่หัดแรง

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2011, 18:45:31 »

จุมพิต  

ติงลี่ต้องขอโทษสมาชิกที่เข้ามาสมัครและรายงายตัวในห้องนี้ ทุกคนเลย นะค่ะ ขอสารภาพ ตรงๆ เลย ว่า นานๆ จะเข้ามาห้องนี้ ยังงัยก็ ยินดีต้อนรับทุกคนเลยนะค่ะ แล้ว ก็ อยากให้ แนะนำตัวในกระทู้ นี้ด้วยนะ จะได้ รู้ ว่าใครเป็น ใคร  

ถ้าใครอยากเป็นสมาชิกอย่างเป็นทางการ จะโทร หรือ PM มาก็ได้ นะค่ะ ยินดี ค่ะ

ผมสมาชิกใหม่ครับ ขอรายงานตัว และอยากเป็นสมาชิกด้วยครับ
ผมชื่อ แจ๊คครับ อยู่ระยองครับ
  ยิ้ม

Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 12:16:53 »

ผมสมาชิกใหม่ครับ ขอรายงานตัว และอยากเป็นสมาชิกด้วยครับ
ผมชื่อ แจ๊คครับ อยู่ระยองครับ
  ยิ้ม

จุมพิต  ยินดีต้อนรับจ๊ะ ไว้มีโอกาส คงได้เจอกัน นะค่ะ

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
KoalaMarch
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 13:12:02 »

สมาชิก มันใช้ ก หรือ ค อะคับ     ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
เมาค้างแน่ๆเลย      ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #4 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 13:11:27 »

สมาชิก มันใช้ ก หรือ ค อะคับ     ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
เมาค้างแน่ๆเลย      ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อายจัง   แก้ให้แล้ว นะจ๊ะ ชื่อไร ค่ะ     จุมพิต

taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 16:28:02 »

ถ้าสมาชิกใหม่ๆ ที่เข้ามา อยากจะเข้ามาเป็นสมาชิกอย่างเป็นทางการ

สำหรับสมาชิกต่างจังหวัด สามารถสมัครได้ที่นี่ครับ...ตามลิงค์

http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,4652.0.html

ส่วนสมาชิกที่อยู่ในกทม.และปริมณฑล สามารถสมัครสมาชิกโดยตรงตามงานนอกรอบ หรือมิตติ้งกับคุณ Tingly ได้เลยครับ

BEbenjamin
Gold Member
อาจารย์ปู่

next step 24/7/365...Start ณ บัด now ▶ นวมินทร์ ◀

« ตอบ #6 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 17:16:17 »

อายจัง   แก้ให้แล้ว นะจ๊ะ ชื่อไร ค่ะ     จุมพิต

เค้าทักแค่เนี่ย ถามชื่อเค้าเลย ถ้าทักเยอะกว่านี้คงถามเบอร์โทร ไม่ก็บ้านเลขที่ล่ะมั๊ง

D i f f i c u l t . . . n o t   I M P O S S I b L e    แ ม้ จ ะ ย า ก . . .  แ ต่ ใ ช่ ว่ า  จ ะ ทำ ไ ม่ ไ ด้
ไ ม่ ว่ า จ ะ กี่ ห มื่ น ลี้   ห รื อ กี่ แ ส น ไ ม ล์   ต ร า บ ใ ด ที่ ยั ง ไ ม่ ต า ย   จ ะ ข อ ก้ า ว เ ดิ น ต่ อ ไ ป. . .ก้ า ว ต่ อ ไ ป
@rt_ek
Gold Member
อาจารย์ปู่

ณ.บางนา EK No.664

« ตอบ #7 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 17:41:57 »

เค้าทักแค่เนี่ย ถามชื่อเค้าเลย ถ้าทักเยอะกว่านี้คงถามเบอร์โทร ไม่ก็บ้านเลขที่ล่ะมั๊ง

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #8 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2011, 18:18:37 »

ฮืม  เบื่อพวกรู้ทันว่ะ

ยิ้มเท่ห์   ว่าแต่ว่าเค้า PM มาแล้ว หละ กร๊ากกกกกกกกกกกกก
   ยิงฟันยิ้ม

RED_SUN_GiRL
Gold Member
อาจารย์ปู่

RED-SUN-GirL

« ตอบ #9 เมื่อ: 15 มีนาคม 2011, 23:50:35 »

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

Yo-EK
ศิษย์น้อง
**

ไม่ต้องกรี๊ดๆ พี่มาทุกวัน

« ตอบ #10 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 11:23:52 »

คุณลี่ครับ ผมอยากสมาชิกบ้างจังเลย

Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #11 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 11:30:53 »

คุณลี่ครับ ผมอยากสมาชิกบ้างจังเลย

จุมพิต

นัดเจอได้เลย คุณโย  ยิ้มเท่ห์  แต่ของคุณโย ต้องแพงหน่อย นะ  ยิ้มกว้างๆ

Regis100
ม่อนเงาะ ณ เชียงใหม่
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #12 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 12:11:34 »

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต คิดถึงจัง

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
เชื่อผมไม่เชื่อผมไม่มีปัญหา
Yo-EK
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 23:04:19 »

จุมพิต

นัดเจอได้เลย คุณโย  ยิ้มเท่ห์  แต่ของคุณโย ต้องแพงหน่อย นะ  ยิ้มกว้างๆ

คนน่ารักมักใจร้าย ...... เศร้า

l3l3jung
Gold Member
ศิษย์พี่

เจมส์......ลำลูกกา-ห้วยขวางครับ

« ตอบ #14 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 23:53:11 »

ว่างๆนัดมีตติ้งแถวลำลูกกามั่งนะครับ พี่ลี่ จุมพิต จุมพิต
97civic
Gold Member
อาจารย์ปู่

นายใจดี

« ตอบ #15 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 00:51:36 »

ดีครับ เอ๋ ปทุมธานี (ครึ่งตัว) เเละ นครปฐม (ครึ่งตัว)  คน 2 ที่ ครับ

อาจจะมีใครสักคนรออยู่ที่ปลายฟ้า บอกใจเสมอว่าคนที่รออยู่ไม่ไกล
อาจจะมีใครสักคนรับฝากรักในหัวใจ เส้นทางชีวิตอันแสนไกล จะมีคนรักเดินเคียงข้างกัน
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #16 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 14:25:54 »

ว่างๆนัดมีตติ้งแถวลำลูกกามั่งนะครับ พี่ลี่ จุมพิต จุมพิต

จุมพิต  ได้เลย จัดไป เสนอสถานที่มาเลย ค่ะ

ดีครับ เอ๋ ปทุมธานี (ครึ่งตัว) เเละ นครปฐม (ครึ่งตัว)  คน 2 ที่ ครับ

ยินดีต้อนรับจ้า....    จุมพิต

opor_6028
เข้าวงการ
*

โอปอ ลั๊ลลา

« ตอบ #17 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 15:24:27 »

อยากได้สติกเกอร์ต้องทำไงบ้างคะ

* 197461_190177394357487_100000956831824_442460_7407495_n[1].jpg (47.94 KB, 540x720 - ดู 5077 ครั้ง.)

คนที่เก่งกว่าเรา....มีอยู่คนเดียว คือ ตัวเราในวันพรุ้่งนี้
beer4353
Gold Member
อาจารย์ปู่

เก้ง แว่น...โชคชัย4 ^~^

« ตอบ #18 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 15:26:11 »

ชื่อ เบียร์ ครับ  สมาชิกใหม่เหมือนกันเลยยย          จุมพิต

ทำยังไงถึงจะได้สติ๊กเกอร์ครับ      ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

arm_united
ไม่หล่อ แต่อร่อย
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

CiviC CluB No. 101

« ตอบ #19 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 15:27:11 »

อยากได้สติกเกอร์ต้องทำไงบ้างคะ

อยากได้สติกเกอร์ด้วยครับ ทำยังไงดี  ยิ้ม

<a href="http://www.swfcabin.com/swf-files/1326984218.swf" target="_blank">http://www.swfcabin.com/swf-files/1326984218.swf</a>

.....Always United.....
"Don't live with the one you can live with but live with the one you can't live without...."

arm_united
ไม่หล่อ แต่อร่อย
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

CiviC CluB No. 101

« ตอบ #20 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 15:28:27 »

ชื่อ เบียร์ ครับ  สมาชิกใหม่เหมือนกันเลยยย          จุมพิต

ทำยังไงถึงจะได้สติ๊กเกอร์ครับ      ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

อีแว่นไวกว่าตูอีก  ร้องไห้

เดี๋ยวอินังอ๊อดก็มาเชื่อดิ

<a href="http://www.swfcabin.com/swf-files/1326984218.swf" target="_blank">http://www.swfcabin.com/swf-files/1326984218.swf</a>

.....Always United.....
"Don't live with the one you can live with but live with the one you can't live without...."

noon mugen
จอมยุทธ

« ตอบ #21 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 15:35:57 »

พี่ติงลี่หนูเขียนใบสมัครสมาชิกแล้วและกำลังจะโอนเงินค่าสมัครพอโอนเงินเส็จทำไงต่อคะ

จงคิดทุกคำที่พูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด เพราะจะผิดทุกครั้งที่พูด
bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #22 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 15:39:12 »

จุมพิต  ชื่อ Bow  คร้าบ พี่ลี่  

ยิ้ม ยิ้ม  แลบลิ้น

@rt_ek
Gold Member
อาจารย์ปู่

ณ.บางนา EK No.664

« ตอบ #23 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 15:41:49 »

ชื่อ อาท ครับผม ฝากเนื้อ ฝากตัว ไว้ใน อ้อมอก อ้อมใจ  ด้วยนะครับ จุมพิต จุมพิต จุมพิต
ballasung
Gold Member
เจ้าสำนัก

ดีดังเดิม....

« ตอบ #24 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 16:06:55 »

ผมสมัครสามชิกแล้ว ได้สติ๊กเกอร์แล้ว ต้องทำไงบ้างคับ ยิ้มเท่ห์
fuku_69
เข้าวงการ
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 18:41:09 »

อยากได้บ้างต้องทำไงคร๊าบบบบบบ ต้องส่งใบสมัครพร้อมโอนเงินหรือป่าวคับ
สวัสดีครับ ฟลุ๊ค คับ

fuku_69
เข้าวงการ
*

« ตอบ #26 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 20:11:51 »

จุมพิต  

อยากได้ๆๆๆๆๆๆ
chan_fd
ศิษย์น้อง
**

Au_ayutthaya

« ตอบ #27 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 20:18:31 »

อยากได้สติกเกอร์ด้วยครับ ทำยังไงดี  ยิ้ม

อยากได้เหมือนกันอยากไปร่วมทริปต่างๆด้วยจางงงงงเลย   อายจัง อายจัง อายจัง
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #28 เมื่อ: 28 มีนาคม 2011, 12:07:57 »

อายจัง  โห มากันเยอะแยะเลย ตอบทีเดียวเลยนะ

http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,4652.0.html

ตามนั้น แต่ถ้าใครอยากเจอ ติงลี่ ก็ เจอกันที่นอกรอบได้เลย
   จุมพิต

nus.ek
เจ้าสำนัก

SIR

« ตอบ #29 เมื่อ: 28 มีนาคม 2011, 12:30:11 »

อายจัง  โห มากันเยอะแยะเลย ตอบทีเดียวเลยนะ

ตามนั้น แต่ถ้าใครอยากเจอ ติงลี่ ก็ เจอกันที่นอกรอบได้เลย
   จุมพิต

หว้ดดี ครับ ผมน้องใหม่ แต่แก๊แก่ ขอเป็น สมาชิก อย่างเป็น ทางการ ด้วย คน นะครับ  อยู่ ยุดยา ครับ

"มิตรภาพ ไม่มีวันหมด"
cefiro3
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #30 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011, 12:06:45 »

เป็นสมาชิกนานแล้วครับ แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาอัพครับ รบกวนสอบถามเรื่องสติ๊กเกอร์ของคลับอ่ะครับ หากต้องการต้องติดต่อยังงัย รบกวนด้วยครับ
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #31 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011, 13:08:47 »

เป็นสมาชิกนานแล้วครับ แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาอัพครับ รบกวนสอบถามเรื่องสติ๊กเกอร์ของคลับอ่ะครับ หากต้องการต้องติดต่อยังงัย รบกวนด้วยครับ

ฮืม  เชื่อค่ะเชื่อว่าไม่ได้เข้ามาอัพ สมัครตั้งแต่ ปี2009  รบกวนอ่านข้างบนเลย ค่ะ  จุมพิต

cefiro3
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #32 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011, 22:44:32 »

ขยิบตา  คุณTingly ถ้าผมไม่เข้าใจรบกวนโทรถามได้มั๊ยครับ   อายจัง
maicivic
เจ้าสำนัก

แสง สี เสียง ภาพ

« ตอบ #33 เมื่อ: 30 มีนาคม 2011, 15:28:50 »

:)ผมใหม่ครับอยู่มาหลายเดือนแล้วแต่ยังไม่เป็นทางการช่วยแนะนำด้วยครับคุณลี่ ยิ้ม

b20b เดิมๆเองคับ
TONG B16
Gold Member
จอมยุทธ

Welovecivic Club Number 688.

« ตอบ #34 เมื่อ: 30 มีนาคม 2011, 20:34:28 »

ยิ้ม มารายงานตัวแล้วคับ ยิ้มกว้างๆ

Welovecivic Club Number 688.
desperado
อาจารย์ปู่

ไม่มีคำอธิบายใดๆ จนกว่าจะได้ลอง

« ตอบ #35 เมื่อ: 15 เมษายน 2011, 11:37:34 »

ว่าจะไปทำการโอนฯ อย่างเป็นทางการ....ลืมทุกที อายจัง อายจัง

4D ผุๆอย่างข้าฯจะขออยู่ค้ำฟ้าให้ดู...................-><-
etaearth
เข้าวงการ
*

« ตอบ #36 เมื่อ: 20 เมษายน 2011, 09:39:42 »

จุมพิต  

ชื่อ  เอิร์ท  คับผม   สมัครตั้งแต่ปีที่แล้วอ่าคับ   ยิงฟันยิ้ม

อื้ม  คือว่า  ผมอยากได้  ตัวดูด กับ สติ๊กเกอร์ บาโค้ด  อ่ะคับ  สั่งซื้อยังไงได้บ้างคับผม  หรือรับของเองได้ที่ไหนบ้างคับ  หุหุ อายจัง อายจัง
BEbenjamin
Gold Member
อาจารย์ปู่

next step 24/7/365...Start ณ บัด now ▶ นวมินทร์ ◀

« ตอบ #37 เมื่อ: 20 เมษายน 2011, 17:04:45 »

สมาชิกใหม่ที่ต้องการสมัคร หรือต้องการซื้อสินค้าในคลับ โทรหาคุณติงลี่ได้เลยครับ โทรเร็ว ติดต่อเร็ว ก็ได้เร็วครับ  รูดซิบปาก

D i f f i c u l t . . . n o t   I M P O S S I b L e    แ ม้ จ ะ ย า ก . . .  แ ต่ ใ ช่ ว่ า  จ ะ ทำ ไ ม่ ไ ด้
ไ ม่ ว่ า จ ะ กี่ ห มื่ น ลี้   ห รื อ กี่ แ ส น ไ ม ล์   ต ร า บ ใ ด ที่ ยั ง ไ ม่ ต า ย   จ ะ ข อ ก้ า ว เ ดิ น ต่ อ ไ ป. . .ก้ า ว ต่ อ ไ ป
intania110
Gold Member
เข้าวงการ

number 691

« ตอบ #38 เมื่อ: 22 เมษายน 2011, 10:00:05 »

สมาชิกใหม่ที่ต้องการสมัคร หรือต้องการซื้อสินค้าในคลับ โทรหาคุณติงลี่ได้เลยครับ โทรเร็ว ติดต่อเร็ว ก็ได้เร็วครับ  รูดซิบปาก

รับทราบครับผม ยิ้ม
OaT Civic
ศิษย์พี่

« ตอบ #39 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2011, 23:53:03 »

รายงานตัว คัฟ
หน้า: [1] 2 3 ... 7 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: +++ถึงสมาชิกใหม่+++