ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 เมษายน 2024, 19:47:21
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: แด๊กสัญจร & Happy Brith Day พี่ Auddy(อู๊ด) ณ ร้าน Maldive 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แด๊กสัญจร & Happy Brith Day พี่ Auddy(อู๊ด) ณ ร้าน Maldive  (อ่าน 5881 ครั้ง)
e22bkw
$[^_^ ]$ ต้นครับ! $[ ^_^]$
Gold Member
อาจารย์ปู่

CIVIC ALUMNI

« เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2007, 19:41:30 »

วัน:เวลา
ศุกร์ที่ 11 พ.ค. 2550  เวลา 18.30

สถานที่
ร้าน Mao Dive (มัลดีฟส์)ป้ายที่ร้านเขียนไว้อย่างนี้จริงๆนะครับบริเวณแยก เหม่งจ๋ายยยย.

รายชื่อผู้ที่มา
                1.mahoub ยกเลิกไปเพราะติดงานด่วน ไม่เป็นไรครับ ทริปหน้ายังมี
                 2.kamyui +1 สปาย และปาปารัซซี่ ยืนยันเสียงเดียวกันว่า คนนี้น่าจะมีสิทธิ์ชิงหัวใจ ไอ้ตัวเล็ก
                 3.holaguide รายนี้กำลังจะออกมาแต่แล้วจู่ๆก็ กริ๊ง ๆ.....กริ๊ง น้องพี่คงไม่ได้ไปแล้วอ่ะ ต้องทำรายงานด่วน..
                 4.Add view อะ..อะ.. ..โหล...เอ้อ..พี่กินข้าวอยู่กับลูกค้าเดี๋ยวไงเดี๋ยว...ทะ..โทรบอก...00.30 กริ๊งๆ...กริ๊ง...เมากันยัง..พี่หยะ..อยู่บ้านแล้ว...ขับรถทั้งวันเลย เหนื่อย (ไม่เป็นไรครับพี่ม่อนเดี๋ยวไว้เจอกันขึ้นบ้านใหม่ก็ได้ครับ อิอิ)               
                 5.playboy_palm นัด 18.30 มาซะ20.59 เหอๆๆขออภัยครับ
                 6.coolkiller รายนี้มาตามหลังผม 30 นาที
                 7. Mike civic ขอขอบคุณพี่ไมค์มากๆด้วยความจริงใจ ที่มารอ และถามว่าคอนเฟิร์มมั้ยตลอด
                 8.Ray  ในที่สุด น้องเรย์ก็เผยไต๋ว่าทริปส่องผี ผมเจอกันจังๆครับพี่ แต่ก็ยงไม่เข็ด ยังคงทำภาค 2 ต่อไป      
                 9.Auddy ชาว We love civic club ขอแฮปปี้เบิร์ดเดย์พี่อู๊ด ให้มีความสุขมากๆ ขอให้ได้สมใจกับสิ่งที่ปรารถนา ไม่เจ็บ ไม่จนนะครับ แล้วไว้เราๆ จะไปอุดหนุนกันต่อ ขอบคุณพี่อู๊ดมาก ที่ให้ค่ำคืนสนุก และมีสีสัน               
                10.E22BKW พี่ต้นตามผมมาติดๆ พร้อมกับคำชมที่ว่า สาวๆร้านนี้มัน แหล่ม ลิง ลิง ป๊า

บรรยากาศครับ....( กล้อง กะลาๆ ถ่ายไม่ชัดต้องขออภัยนะครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ )

coolkiller สุดสวย(หรือเปล่า?? ) อิอิ

น้อง playboy_palm  & coolkiller

พี่ Mike civic

นู๋ kamyui +1 สปาย

นู๋ kamyui + E22BKW

พี่ Auddy เจ้าของงานนี้

สองสาวฉาวโฉด  coolkiller & kamyui

นักร้องสาวจาก Civic Club ขึ้นไปไล่ เอ้ย!! ไปเรียกลูกค้ามาร้าน

ร้องเพลงเหนื่อยเลยขอมานั่ง..............แป๊บ!!! เดี๋ยวขึ้นไปใหม่
[/b]

ต้องขออภัยด้วยนะครับที่ถ่ายรูปมาไม่ทั่วร้าน เพราะแบตหมดพอดี!!

ต้องขอขอบคุณ พี่อู๊ด(Auddy) เจ้าของร้านด้วยนะครับ ขอให้พี่มีความสุข ร่ำๆ รวยๆ นะครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤษภาคม 2007, 19:55:10 โดย e22bkw » บันทึกการเข้า

masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

マサロ Number 248

« ตอบ #1 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2007, 19:53:29 »

รูดซิบปาก  เยี่ยม!!!

Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2007, 21:16:51 »

ไอแท่งๆสีฟ้า สีแดง นั่นคือรายอ่า ดูทีแรกนึกว่าค้ำโช๊คของพี่ anodite_studbar
My_Mint
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2007, 21:18:01 »

สาว coolkiller ภาพบนดูดีนะครับ (มันมืด)   แลบลิ้น

coolkiller
นักฆ่าเลือดเย็น
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2007, 21:43:05 »

สาว coolkiller ภาพบนดูดีนะครับ (มันมืด)   แลบลิ้น

ก็ไปทานกันตอนมืดนี่ค่ะ ถ้าไปทานตอน 8 โมงเช้าแล้วบอกว่ามืดนี่น่าแปลก   โกรธ
pat_meaw
++ เจ๊แมว เหมียวหง่าว ++
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ใครมาแก้ฉายาตรูฟ่ะ!!

« ตอบ #5 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2007, 21:50:50 »

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ พี่ Auddy ด้วยค่ะ  ยิ้มกว้างๆ

คิดถึงฉันบ้ารึเปล่า..
         ....อย่างที่ใจฉันคอยคิดถึงเธอทุกวัน
j_nobita
อยากกระโดดหอมแก้ม
Gold Member
อาจารย์ปู่

เหมียว หง่าว

« ตอบ #6 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2007, 08:31:30 »

Civic Club มีแต่หนุ่มหล่อกับสาวสวย อิอิ  ยิ้ม

คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี
coolkiller
นักฆ่าเลือดเย็น
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #7 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2007, 11:37:44 »

มีรูปมาเพิ่มค่ะ

เจ้าของวันเกิดพร้อมของขวัญที่ได้รับ

โจทย์ กับ จำเลยค่ะ อิอิ

อ้าววววว ตกลงมันยังไงกันเนี่ย   ขยิบตา

สำนึกผิด
Ray
Gold Member
อาจารย์ปู่

ทำไปได้เนอะ

« ตอบ #8 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2007, 15:20:35 »

สนุกมากๆๆๆ เหอะๆๆๆ
the_boy
รักเดียวจัยเดียว_แป๊ปเดียว AnD เดี๋ยวเดียว ! ---แต่รักจิงน๊า---
Gold Member
ศิษย์น้อง

« ตอบ #9 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2007, 00:20:45 »

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะครับพี่ auddy มีความสุขมากๆครับ  จุมพิต

CiViC_CLuB No.99
fomote
Gold Member
อาจารย์ปู่

? HuMaN SoCiEtY.?

« ตอบ #10 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2007, 18:56:30 »

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

ร้านคุ้นๆ

แต่มีความสุขมากๆนะครับ

?? เพื่อนมีไว้คบไม่ได้มีไว้ฟัด Sาdd  ??
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: แด๊กสัญจร & Happy Brith Day พี่ Auddy(อู๊ด) ณ ร้าน Maldive