ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 เมษายน 2024, 03:38:37
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Car Knowledge => คลังความรู้คู่รถ  |  หัวข้อ: จองรถยนต์ honda ไม่ทราบว่ากี่วันจะได้รับรถคับ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จองรถยนต์ honda ไม่ทราบว่ากี่วันจะได้รับรถคับ  (อ่าน 3330 ครั้ง)
SpermS
ศิษย์น้อง
**

« เมื่อ: 02 มิถุนายน 2010, 22:54:42 »

-

ไม่ทราบว่าจองรถ  Honda Civic 1.8 S A/T(AS) 5A/T 836,000   จะได้รถประมาณกี่วันคับ
และราค่าเท่านี้ไหมคับ พี่ sale ทั้งหลาย และ ศูนย์ไหนพอที่จะบริการให้เราประทับใจบ้างครับ
แบบว่าของแถมมีอะไรบ้างครับ ,การบริการหลังการขาย,อะไรประมาณนี้ครับ
....ขอบคุณครับ......

รออยู่ครับคิดว่าวันเสาร์นี้จะหาที่จองหนะครับบบบบบ

thetik
ศิษย์พี่

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 17:35:18 »

http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,14.0.html  ลองอ่านดูนะครับผมมีเยอะนะครับ ยิ้ม ยิ้ม
pajoemafia
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2010, 23:08:47 »

-

ไม่ทราบว่าจองรถ  Honda Civic 1.8 S A/T(AS) 5A/T 836,000   จะได้รถประมาณกี่วันคับ
และราค่าเท่านี้ไหมคับ พี่ sale ทั้งหลาย และ ศูนย์ไหนพอที่จะบริการให้เราประทับใจบ้างครับ
แบบว่าของแถมมีอะไรบ้างครับ ,การบริการหลังการขาย,อะไรประมาณนี้ครับ
....ขอบคุณครับ......

รออยู่ครับคิดว่าวันเสาร์นี้จะหาที่จองหนะครับบบบบบ

รถสีอะไรอะครับ
อยู่ที่ ศูนย์ รถซื้อที่ไหน สีรถด้วยอะครับ เท่าที่พอจะรุ้ สีดำ ก็ประมาณ สัก1เดือน สีขาว นานกว่า อาจจะ2-3 เดือน
ราคา ประมาณนั่นละครับ ศุนย์ นี้ บังเอิญ พี่ผมรุ้จัก sale อยุ่อะครับ แต่ผมจำมะได้ละ เด๋ว มาบอกใหม่อีกที
ของแถม ก็เยอะ จำไม่ได้ละไว้เด๋วมาลงให้อีกที  ส่วนประกัน ชั้น1  จ่าย7500 บาท สีรถ เค้าจะเคลือบให้ ก่อนออกอะครับ เห็นว่าใช้ได้ไปถึง10 ปี โน่นอะครับ
แต่เราจะเอาออกมาแล้วให้เค้าเคลือบ ตามร้าน ก็ได้ครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Car Knowledge => คลังความรู้คู่รถ  |  หัวข้อ: จองรถยนต์ honda ไม่ทราบว่ากี่วันจะได้รับรถคับ