ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 เมษายน 2024, 15:04:52
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: - นอกรอบวันสงกรานต์ - 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: - นอกรอบวันสงกรานต์ -  (อ่าน 9630 ครั้ง)
m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« เมื่อ: 15 เมษายน 2007, 20:46:49 »

ไปนอกรอบเล็ก ๆ มาครับ  ทั้งหมด 10 คัน ด้วยกันตามรายชื่อดังนี้

1. ch@ng es
2. m@houb
3. taxman
4. addview
5. thailiv
6. typhoon
7. coolkiller
8. playboy_palm
9. kamyui
10. sakchai

เริ่มต้น กันตอนเช้า ประมาณ 7.30  ที่ปั้ม JET ถนน วงแหวน

ต่อด้วย ปั้ม ปตท. ถนนพระราม 2  เวลาประมาณ 9.15

วัดเพชรสมุทรวราราม วรวิหาร (คนเยอะมาก เพื่อนเราส่วนใหญ่ไม่ได้เข้า เพราะหาที่จอดรถไม่ได้)

ออกเดินทางต่อเพื่อไปยังอุทยาน ร.2

เพื่อนรออยู่ที่ปัม ครับ

ถึงแล้วครับ  อุทยาน ร.2

พาชิมลิ้นจี่ครับ

เดินทางมาทานข้าวเที่ยงกันครับ

มาถึงค่ายบางกุ้งและโบสถ์ในต้นไมครับ

.

ปาร์มโดนเตะซะงั้น เห่อ ๆ

เดินทางต่อไปที่ ดอนหอยหลอดครับ  ตอนออก เจอน้อง amsophia35 ด้วย  ยิงฟันยิ้ม

ของผมก้อหมดเท่านี้ครับ  รอดู ของ thailive และ kamyui นะครับ

ขอบคุณน้อง เจ น้องปลาม  ที่พาไปเที่ยว  ขอบคุณ sakchai ที่ พาเข้าทางลัดตอนขากลับ  ขอบคุณพี่ช้าง ที่ร่วมเดินทางเกือบทุกทริป  ขอบคุณน้องต่อ น้องโอม และ น้องม่อน น้องอาร์ต  น้องยุ้ย  ขอบคุณ และขอบคุณ welovecivic ที่ทำให้ได้เที่ยวครับ   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 เมษายน 2007, 19:33:50 โดย m@houb » บันทึกการเข้า

PareZa
ชาวยุทธ คอยรับใช้ท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

Civic Club No.175

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 เมษายน 2007, 21:29:38 »

เห็นตุ๊กตาดินปั้น ที่เป็นฝืมือคนไทยทำ

ก็สวยไม่แพ้ ของเมืองนอกเลย

แล้วพี่ๆ ซื้อของมาฝากแพรบ้างป่าวคะ อิอิ
amsophia035
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 เมษายน 2007, 21:56:56 »

น่าสนุกนะคะ....ถ้ามีโอกาสจะไปร่วมทริปด้วยให้ได้ค่ะ  ยิ้มกว้างๆ
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #3 เมื่อ: 15 เมษายน 2007, 22:16:46 »

ถึงบ้านแล้ว ก่อนเข้าบ้านกินเต้าทึงต่ออีก 1 ถ้วย ฮี่ๆๆๆ

analysis
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #4 เมื่อ: 15 เมษายน 2007, 22:39:28 »

ไปกะเพื่อนมาเหมือนกันครับ  เสียดายไม่เจอกันอ่า

jojo-civic 96
ผมเป็นบุคคลอันตรายหมายเลข " หนึ่ง " ของ
อาจารย์ปู่

Playboy Club No. 1

« ตอบ #5 เมื่อ: 15 เมษายน 2007, 22:51:09 »

พี่ๆ ครับ  ไอ้ขนมเนี่ยสุดยอดแล้วนะ พวกพี่ยังไปหาเจออีกเหรอ ท็อฟฟี่ที่แพ็คใส่ถุงอ่ะครับ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Honda miracle civic ferio
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #6 เมื่อ: 15 เมษายน 2007, 23:02:37 »

พี่ๆ ครับ  ไอ้ขนมเนี่ยสุดยอดแล้วนะ พวกพี่ยังไปหาเจออีกเหรอ ท็อฟฟี่ที่แพ็คใส่ถุงอ่ะครับ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

โหน้อง นี่อ่ะแค่จิ๊บๆ ครับ ต้องไปเดินแถวตลาดเก่าๆ แถวๆ แปดริ้ว กะที่ไหนหว่า มีเพียบเลย  ว่าแต่รู้จักขนมพวกนี้ด้วยหรอ  อืมมมม  เกิดทันนะเนี๊ยะ คงรุ่นเดียวกัน ฮี่ๆๆๆ

ผมเป็นบุคคลอันตรายหมายเลข " หนึ่ง " ของ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #7 เมื่อ: 15 เมษายน 2007, 23:08:29 »

ทันตอนปลายๆอ่ะพี่ พอจำความได้ ก้อรู้จักขนมพวกนี้ได้ 2 ปีได้มั้ง ไม่รู้มันหายไปไหนหมด  หลังจากนั้นไปเจออีกทีก้อตอนไปหัวหิน ร้านขายของฝากเนี่ยแหละ 
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

pat_meaw
++ เจ๊แมว เหมียวหง่าว ++
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ใครมาแก้ฉายาตรูฟ่ะ!!

« ตอบ #8 เมื่อ: 16 เมษายน 2007, 00:06:49 »

น้องปาล์ม ของฝากพี่ล่ะจ๊ะ อิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

คิดถึงฉันบ้ารึเปล่า..
         ....อย่างที่ใจฉันคอยคิดถึงเธอทุกวัน
fomote
Gold Member
อาจารย์ปู่

? HuMaN SoCiEtY.?

« ตอบ #9 เมื่อ: 16 เมษายน 2007, 03:22:37 »

น้องปาล์ม ของฝากพี่ล่ะจ๊ะ อิอิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ด้วยๆๆๆ  ขอฝาก ของฝาก

?? เพื่อนมีไว้คบไม่ได้มีไว้ฟัด Sาdd  ??
masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

マサロ Number 248

« ตอบ #10 เมื่อ: 16 เมษายน 2007, 07:36:20 »

น่าหนุกจัง มีนักมวยใจดีให้ถ่ายรูปคู่ด้วย........... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

s_kungten
Gold Member
อาจารย์ปู่

^ ^ กุ๊งกิ๊ง^ ^

« ตอบ #11 เมื่อ: 16 เมษายน 2007, 10:40:04 »

น่าสนุกเน๊าะ...
หง่ะ..สงกรานต์ อยู่บ้านตลอดเลย  :'( :'(

<a href="http://spamtheweb.com/ul/upload/100510/11243_700x120.swf" target="_blank">http://spamtheweb.com/ul/upload/100510/11243_700x120.swf</a>
coolkiller
นักฆ่าเลือดเย็น
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #12 เมื่อ: 16 เมษายน 2007, 21:54:11 »

ยิงฟันยิ้ม เหนื่อยมากค่ะแต่มีความสุขมากกว่า
  มารอพี่ต่อกับยุ้ยอัพรูป
  ยิงฟันยิ้ม
My_Mint
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #13 เมื่อ: 16 เมษายน 2007, 22:36:08 »

เพื่อนๆครับ กาแฟโบราณต้องถ่ายคู่กับคนโบราณแบบนี้ป่ะ

coolkiller
นักฆ่าเลือดเย็น
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #14 เมื่อ: 16 เมษายน 2007, 23:12:09 »

เพื่อนๆครับ กาแฟโบราณต้องถ่ายคู่กับคนโบราณแบบนี้ป่ะ

อูยยยยยยยย.....โดนเลยดันไปยืนตรงนั้นพอดีเลยพี่ม่อน   ยิงฟันยิ้ม
masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

マサロ Number 248

« ตอบ #15 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 08:16:32 »

ข้างหลังม่อนยังมีสองคน โบราณด้วยป่าวครับ   ฮืม

chang@es
'Civic Ferio XL'
Gold Member
เจ้าสำนัก

'Ferio XL & H.I.D'

« ตอบ #16 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 08:45:41 »

ยิ้ม

Civic Club No.012

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #17 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 12:52:45 »

ข้างหลังม่อนยังมีสองคน โบราณด้วยป่าวครับ   ฮืม

เราเน้นคนหันหน้าเข้ากล้องครับ คนหลังหลังให้กล้อง ไม่นับ ฮี่ๆๆๆ

อาจารย์ปู่

« ตอบ #18 เมื่อ: 17 เมษายน 2007, 21:00:25 »

เออ  ผมว่าคนที่หันหน้าเข้าหากล้อง เค้าไม่ได้ซื้อกาแฟนี่ครับ
        แต่ 2 คน ที่อยู่ข้างหลังนี่ดิ ซื้อ กันใหญ่เลย
        คำถาม คุณคิดว่าใครโบราณ กว่ากัน คิคิคิ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #19 เมื่อ: 18 เมษายน 2007, 06:17:13 »

เออ  ผมว่าคนที่หันหน้าเข้าหากล้อง เค้าไม่ได้ซื้อกาแฟนี่ครับ
        แต่ 2 คน ที่อยู่ข้างหลังนี่ดิ ซื้อ กันใหญ่เลย
        คำถาม คุณคิดว่าใครโบราณ กว่ากัน คิคิคิ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เค้าไม่ได้ซื้อกาแฟ เค้าซื้อน้ำมะพร้าววุ๊ย รอดๆๆๆ

อาจารย์ปู่

« ตอบ #20 เมื่อ: 18 เมษายน 2007, 07:20:44 »

ดิ้นกันน่าดูเลย คนเราเพื่อให้ตัวเองพ้นจากคำว่า " โบราณ "
คนอื่นคิดว่าจะพ้นไหมคู่นี้ ที่อยู่หลังคนหันหน้าเข้าหากล้องอ่ะครับ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

civicrx_nfs
คนขับรถสิบล้อของท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

กระดุ๊ก กระดิ๊ก กระดุ๊ก

« ตอบ #21 เมื่อ: 18 เมษายน 2007, 11:29:03 »

อู้ยย   เห็นหอยหลอด หอยดอง แล้วหิวข้าว วุ้ย   ยิงฟันยิ้ม

...รีบหน่อย ๆ ป๋าล่มจะปิดกาแล็คซี่เลี้ยง
thailiv
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #22 เมื่อ: 18 เมษายน 2007, 23:51:33 »

รวมพล ตอนเช้าแปดนาฬิกา

แวะทำบุญครับ เข้าวัดได้ 3 คันครับ สมาชิกที่เหลือเข้าไม่ได้ครับ ที่จอดรถเต็ม ( รึเปล่า )  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เดินทางต่อครับ    ยิ้มเท่ห์

เพื่อนสมาชิกครับ ใครเป็นใครกันมั่งจำได้กันรึเปล่า

อุทยาน ร.2 ครับสวยมาก

เดินชมสวนกันดีกว่า   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ต้นอะไรหว่า มีทั่วไปหมด   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขนมไทยโบราณครับ

ครอบครัว welove civic  ยิ้มเท่ห์

อันนี้พิเศษครับ พี่น้องเรียกร้อง   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เชื้อ TAXMAN ติดน้องแล้วครับ   ฮืม ฮืม ฮืม

ไปกันต่อครับ ไปกินลิ้นจี่กัน   ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ไกด์หนุ่มสาว สำหรับทริปนี้ครับ  ขอบคุณน้องทั้งสองครับ ที่ทำให้ทริปนี้สนุกมากมาย   ยิ้มเท่ห์

ง่วงแล้วครับ   ฮืม ฮืม ฮืม

ซักหน่อยมั๊ยพี่   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไปกันต่อดีกว่า   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แวะพักช่วงบ่ายครับ ณ.เรือนรับรองพิเศษ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พัดลมรุ่นพิเศษ กันขโมยใบพัด   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไปกินข้าวเย็นกันต่อครับที่ ดอนหอยหลอด

ต้นอะไรหว่า   ฮืม ฮืม

เกย์ ไม่ทิ้งลายครับ   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณไกด์นำเที่ยวปาล์ม & เจมากครับ ที่ทำให้ทริปนี้สนุกมาก  ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่น่ารักที่ร่วมเดินทางทุกคนครับ

และที่สำคัญ ขอบคุณ welove civic ที่ทำให้เราเป็นครอบครัวที่อบอุ่นครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2007, 01:18:05 โดย tton » บันทึกการเข้า

อาจารย์ปู่

« ตอบ #23 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 00:01:59 »

มีขนม มาล่ออีกแล้ว ขนมตุ้บตั้บ ด้วยดิ รูปสวยมากครับ

โดยเฉพาะ น้องผู้หญิงเสื้อดำ ที่ว่าพิเศษ อ่ะครับ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

pat_meaw
++ เจ๊แมว เหมียวหง่าว ++
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ใครมาแก้ฉายาตรูฟ่ะ!!

« ตอบ #24 เมื่อ: 19 เมษายน 2007, 00:53:34 »

ดอกไม้ประจำตัวพี่โอมค่ะ

คิดถึงฉันบ้ารึเปล่า..
         ....อย่างที่ใจฉันคอยคิดถึงเธอทุกวัน
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25 เมื่อ: 21 เมษายน 2007, 16:06:29 »

ดอกไม้ประจำตัวพี่โอมค่ะ

ง่ะ สีชมพูซะด้วย   ยิงฟันยิ้ม

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26 เมื่อ: 21 เมษายน 2007, 16:15:43 »

มาดูของผมบ้างครับ  เน้นแต่วิวนะ ฮี่ๆๆ

สุดท้ายละครับ ขอบคุณเจ้าภาพ และผู้ร่วมเดินทางทุกคนครับ   ยิ้มเท่ห์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 เมษายน 2007, 17:01:50 โดย taxman » บันทึกการเข้า

sudlor_k007
จอมยุทธ

« ตอบ #27 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2007, 10:33:22 »

น่าไปจังเลย
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: - นอกรอบวันสงกรานต์ -