ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
30 เมษายน 2024, 00:06:51
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: [กระทู้แอบถ่าย] ใครเอ่ย.. รายงานตัวด่วนคับ.. ^_^ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [กระทู้แอบถ่าย] ใครเอ่ย.. รายงานตัวด่วนคับ.. ^_^  (อ่าน 5369 ครั้ง)
Dorenon
|||::: DdOoRrEeNnOoNn :::|||
Gold Member
จอมยุทธ

« เมื่อ: 06 สิงหาคม 2006, 22:33:31 »

วันนี้เวลาประมาณ 21.00 น. พบเห็น 06 สีดำ ของใครเอ่ย.. รายงานตัวด้วยคับ

รถสวยมากคับ มีภาพถ่ายเป็นหลักฐานอย่างแน่นหนา  ยิงฟันยิ้ม

ต้องขออภัยภาพไม่ชัดเท่าไหร่ กล้องมือถือมานไม่ค่อยจะเป็นใจ แฮ่ะๆ

จริงๆ ก็เคยเจอรถในคลับหลายทีแระ แต่ไม่เคยเจอตัวเป็นๆ เรย  อิ อิ ยิงฟันยิ้ม

วันนี้มีโอกาสได้พูดคุยกันนิดหน่อยคับ ยังงงๆ อยู่ พอดีผมรีบไปธุระด้วย ยังงัยก็ต้องขอโทษด้วยครับ

แนะนำตัวอีกครั้ง "สวัสดีครับ ผม นน คับ" ยังงัยเจอกันก็ทักได้คับ  ยิ้มกว้างๆ

ไว้โอกาสหน้าอาจจะเจอกันอีกครับ..  ยิ้มเท่ห์  ผมไปแถวนั้นบ่อยๆ ล่ะครับ

tton
Gold Member
เจ้าสำนัก

Civic Club No.80

« ตอบ #1 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2006, 23:21:40 »

ให้ผมเดาไหม ผมฟันธง  เจ้าของรถ คือ Chi-O

Dorenon
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2006, 23:51:56 »

ให้ผมเดาไหม ผมฟันธง  เจ้าของรถ คือ Chi-O

รูปเบลอขนาดนี้ยังทายได้อีกเหรอคับพี่ต้น  ยิงฟันยิ้ม

tton
Gold Member
เจ้าสำนัก

Civic Club No.80

« ตอบ #3 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2006, 00:04:17 »

โอ๊ย เห็นทะเบียนรถ ก็ ทายถูกและ ชิวๆๆๆ

Dorenon
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #4 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2006, 00:11:49 »

โอ๊ย เห็นทะเบียนรถ ก็ ทายถูกและ ชิวๆๆๆ

อ่ะนะ รู้งี้บังทะเบียนไว้ดีกว่าจะได้ทายยากๆ หน่อย อิ อิ  ยิงฟันยิ้ม

ตอนแรกเข้าห้างมาพร้อมกัน พี่ท่านตามหลังมาก็พริบไฟใส่ ก็ยังนึกว่าไปทำอะไรให้เคืองฟระ ลงจากรถเสร็จก็มาด้อมๆ มองๆ ไอ้เราก็งง นึกว่าเป็นเจ้าหนี้เก่าตามมาทวงหนี้ซะอีก 555

Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #5 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2006, 01:02:54 »

โลตัสแน่เลย ที่จอดรถคุ้นตา เจ๋ง
Dorenon
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #6 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2006, 09:59:49 »

โลตัสแน่เลย ที่จอดรถคุ้นตา เจ๋ง

ใช่แว้วคับ สถานที่คือลานจอดรถโลตัสพระราม 1 ครับ

ว่าแต่ว่า.. เจ้าตัวหายไปไหนหว่า... ยังไม่มารายงานตัวเรยแฮะ..  ยิงฟันยิ้ม

analysis
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #7 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2006, 10:04:10 »

จำเลย รายงานตัวด่วนเลย     ยิงฟันยิ้ม

Chi-O
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Chi-O Member No. 154

« ตอบ #8 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2006, 10:43:44 »

มารายงานตัวแล้วค้าาบบบ

เจอที่ lotus พระราม 1 แหละ ขับตามมาพอดี เอ๊ะ Civic Club ทักกันหน่อย ใครหว่าขับ 2.0 ด้วย อิ อิ อิ

oasis
oasis civic club 063
Gold Member
เจ้าสำนัก

oasis civic club 063

« ตอบ #9 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2006, 10:46:11 »

เจ้าตัวมารายงายตัวแหละ เรานึกว่ารถใคร  เจ๋ง

oasis
civic club 063
Nitikorn
เข้าวงการ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2006, 15:38:25 »

คลับนี้มีใครอยู่แถววงเวียนใหญ่มั้ยคับผม
Dorenon
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #11 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2006, 16:40:28 »

มารายงานตัวแล้วค้าาบบบ

เจอที่ lotus พระราม 1 แหละ ขับตามมาพอดี เอ๊ะ Civic Club ทักกันหน่อย ใครหว่าขับ 2.0 ด้วย อิ อิ อิ

แฮะๆ นึกว่าหายไปไหน..

ยังงัยต้องขอโทษอีกทีนะครับ พอดีว่ารีบไปธุระจริงๆ เลยไม่ได้คุยอะไรมากครับ

ผมไปแถวนั้นบ่อยๆ ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันอีกครับ..  ยิงฟันยิ้ม

aews
จอมยุทธ

« ตอบ #12 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2006, 19:23:56 »

อ่าว เจอที่โลตัสเหรอ นึกว่าเจอที่พันติ๊บซะอีก  ยิงฟันยิ้ม
golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #13 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2006, 19:28:47 »

แหะๆ สงสัยผมต้องพกกล้องบ้างแล้ว เจอคนในคลับบ่อยเหมือนกัน แถวๆรามอินทรา จะได้มีหลักฐานมาโชว์กะเค้าบ้าง
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: [กระทู้แอบถ่าย] ใครเอ่ย.. รายงานตัวด่วนคับ.. ^_^