ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 เมษายน 2024, 16:03:21
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: ทริปนอกรอบ "โดดงานสัญจร....แหลมแท่นชลบุรี" มาแล้วจ้า.....(แบบปรับปรุงแล้ว))) 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปนอกรอบ "โดดงานสัญจร....แหลมแท่นชลบุรี" มาแล้วจ้า.....(แบบปรับปรุงแล้ว)))  (อ่าน 11286 ครั้ง)
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 00:29:46 »

หาวววววววววว แจ่บๆๆๆๆ  มาแล้วครับกับทริบนอกรอบ "โดดงานสัญจร" โครงการนี้นึกขึ้นกันปุ๊บปั๊บ นัดแนะ ใครใคร่ว่าง ไป ใครใคร่ไม่ว่าง ก็รอชมภาพก็แล้วกัน  ตื่นกันแต่เช้าในวันพฤหัสที่ 3 สิงหาคมครับ  เริ่มด้วยป้า madam  กริ๊งๆๆๆ โอมๆๆ ตื่นยัง....ตื่นนานแล้วพี่ ตอนนี้กำลังเซ็นต์ชื่อ แล้วจะบึ่งไปอมตะเลยครับ 5555  บอกแล้วว่า โดดงานของแท้ครัรบ  ส่วนเจ้าบ้านอย่างนาย ป้อ หรือ porapple และนายอาร์ต หรือ typhoon  ก็ตามไปเจอกันที่อมตะครับ ((มะมีภาพอ่ะ)) 5555

เอาเป็นว่ามาเรียกน้ำย่อยกันเท่านี้ก่อนนะครับ  พรุ่งนี้รับรองมีภาพเด็ดๆมาให้ชมกัน รอติดตามตอนต่อไป๋ เหอๆๆ คืนนี้ไปนอนและ มะหวายคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 สิงหาคม 2006, 23:30:26 โดย taxman » บันทึกการเข้า

Madam-Mam
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #1 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 07:51:52 »

บรรยากาศริมทะเล......  ลมคงแรงเน๊อะ...

........ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิ้มเท่ห์ .......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 สิงหาคม 2006, 09:01:27 โดย Madam-Mam » บันทึกการเข้า

ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 08:11:15 »

ยิงฟันยิ้ม

PATTAYARACING CLUB
CIVICCLUB no.131
ChonburiClub no.034

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 11:34:35 »

มาละครับ ไม่มีใครเรียกร้อง แต่ผมขอร้องเรียกละกัน ฮ่าๆๆๆ  มาชมบรรยากาศเล็กๆน้อยๆละกันครับ ไปกันไม่เยอะ แต่โม้กันกระจายเหมือนกัน........

ปล. ใครบอกว่าจะตามไป แต่มะปาย คราวหน้ามีเฮ....

เริ่มต้นด้วยทำความสะอาดรถก่อนคับ เพื่อให้รู้ว่าพร้อมโดดงานจริงๆ เหอๆๆ

ทั้งสี่คัน พร้อมออกเดินทางไปเยี่ยมพี่ YUTH ครับ (ไปกินกาแฟ ฟารี ฟารี)) 55 ขอบคุณพี่ YUTH นะคร๊าบบ

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ยิงฟันยิ้ม

หลังจากพูดคุยแบบสบายๆ กันเสร็จ พวกเราก็ไปไหว้องค์นาจา กันต่อ โดยมีรถนายป้อ เป็นฉลามบก

เป้าหมายข้างหน้าที่พวกเราจะไปนอนกิน นวดน้ำมันกัน อยู่ทางโน้นนนนน

หลังจากขอพระองค์นาจา เสร็จ พวกเราก็ขับรถไปหามุมถ่ายรูปกันต่อ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

รถใครหว่า สวยจังอ่ะ

อีกคัน พร้อมยันกันสาวๆ 555

ไม่รู้ว่าสองคันนี้ ตาใครโตกว่ากัน เหอๆๆๆ

อันนี้ของโผม

จากนั้นพวกเราก็ไปกินลม ชมทะเลกันต่อครับ ที่แหลมแท่น กินกันตั้งแต่ยังไม่เที่ยง นั่งกันไปนั่งกันมา จะบ่ายสี่โมงและ 5555  ทำไปได้!!!

มาดูกิจกรรมยามกินลมทะเลกัน

นายป้อ เล่นเกมส์

นายอาร์ต โทรหากิ๊ก 555

ส่วนตานี่ ก็นวดๆๆๆๆๆๆ  555  ผมเองจ้า สองรุมหนึ่ง

นั่งไปซักพักใหญ่  มีแขกรับเชิญมาครับ  เจ้าถิ่นตึกเหลือง นามนายทอม

มาดูก้นกันดีกว่า คริๆๆๆๆๆ

The Golden Couple

ตาของใคร สวยจังวุ๊ย

จากนั้นป้า madam ขอตัวกลับก่อน ส่วนพวกหนุ่มๆ นั่งกิน นั่งคุยกันต่อไป ซักพักมองหน้ากันครับ เฮ้ย ไปไหนกันต่อ .............ไปล้างท่อกันดีกว่า ป่ะๆๆๆ

เริ่มด้วยลีลาของนายอาร์ตครับ

นี่ใครไม่รู้ครับ ถูกแอบถ่าย 55

มาดูผลคะแนนกัน อันนี้เกมส์แรก  .........อายจังครับ เหอๆๆๆ คือว่า...ประมาณว่า ประจานน่ะ

อาร์ท " ป้อ, โอม เดี๋ยวอาร์ทจะลองบิด (ข้อมือ) ดูดิ๊ ว่ามันจะไต้มะ

คะแนน frame แรก ล่อไป 1 พิน เก่งมักๆ

โยนกันเสร็จแล้ว ต่างก็แยกย้ายไปทำงานประจำกันปกติครับ ป้อก็กลับไปเป็นพ่อบ้าน  อาร์ตก็ไปรับแฟน  ผมก็กลับไป......ต่อ เหอๆๆๆๆ   ก่อนเข้าบ้าน ก็หลงไปถ่ายรูปเล่นๆ ที่สนามบินสุวรรณภูมิครับ

หมดแล้วครับทริปนอกรอบ รอพบกับนอกรอบถัดไปแบบสบายๆๆๆๆ นะครับ  อ้อ  ขอบใจมากนะอาร์ท สำหรับแทค ติดกระจก  แจ่มแมวมากคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 สิงหาคม 2006, 08:55:08 โดย taxman » บันทึกการเข้า

analysis
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #4 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 11:41:14 »

โอมนี่ร้ายจริงๆ  เจ๋ง

j_nobita
อยากกระโดดหอมแก้ม
Gold Member
อาจารย์ปู่

เหมียว หง่าว

« ตอบ #5 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 12:05:34 »

ยิงฟันยิ้ม น่าอิจฉาจังวุ้ย   ยิงฟันยิ้ม

คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี
ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #6 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 12:59:40 »

น่าจะresizeรูปซะหน่อยนะนานเหมือนกันนะกว่าขึ้นหมดเนี่ย อายจัง

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #7 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 13:12:49 »

แฮ่ะๆ โทษทีคับ พอดีลดภาพแล้ว แต่ลืมลดคุณภาพของภาพ เช็คดูมันไปตั้งร้อยก่า k  เดี๋ยวจัดให้ครับ

Madam-Mam
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #8 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 13:46:24 »

มีทริป (ซุ่ม) ซ้อมล้างท่อกันด้วย.....อิอิ

.............  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ............

Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #9 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 14:06:10 »

เริ่มต้นด้วยทำความสะอาดรถก่อนคับ เพื่อให้รู้ว่าพร้อมโดดงานจริงๆ เหอๆๆ

นึกว่าเอารถไปพรางตัวซะอีก  ยิงฟันยิ้ม
thailiv
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #10 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 15:56:58 »

แล้วโครงการเขาเขียวผมมันหายไปไหนครับ พี่น้อง ยิ้มกว้างๆ

ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #11 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 16:06:39 »

แล้วโครงการเขาเขียวผมมันหายไปไหนครับ พี่น้อง ยิ้มกว้างๆ
ก็ดันเบี้ยวไม่มานี่ เอิ๊กๆๆ

Madam-Mam
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #12 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 16:12:02 »

ทริปนี้หายไป กลายเป็นทริปต่อไป  โบร๋ว..ว...ว... หน้า S&P... เอิ๊กส์ เอิ๊กส์

................. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม .....................

ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #13 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 16:18:22 »

ทริปนี้หายไป กลายเป็นทริปต่อไป  โบร๋ว..ว...ว... หน้า S&P... เอิ๊กส์ เอิ๊กส์

................. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม .....................
เจ๊ๆ..ใครบอกว่าจะหอนนะ 555 ยิงฟันยิ้ม

the_boy
รักเดียวจัยเดียว_แป๊ปเดียว AnD เดี๋ยวเดียว ! ---แต่รักจิงน๊า---
Gold Member
ศิษย์น้อง

« ตอบ #14 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 18:19:09 »

พี่ taxman เที่ยวทุกอาทิดเลยน๊า มีรูปมา ยั่ว ให้อยากไปประจำเล๊ย ! ยิ้มกว้างๆ

CiViC_CLuB No.99
nattapon_s
Gold Member
ชาวยุทธ

« ตอบ #15 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 19:46:20 »

คราวหน้าเขาเขียวแล้วกันจะพาไปเขาอากินะจำลองจ้า
masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

マサロ Number 248

« ตอบ #16 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 20:13:29 »

"เป้าหมายข้างหน้าที่พวกเราจะไปนอนกิน นวดน้ำมันกัน อยู่ทางโน้นนนนน"

ตกใจ เพิ่งรู้ว่าคุณโอมก็ชอบนวดน้ำมัน....อิอิ

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #17 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2006, 23:40:35 »

"เป้าหมายข้างหน้าที่พวกเราจะไปนอนกิน นวดน้ำมันกัน อยู่ทางโน้นนนนน"

ตกใจ เพิ่งรู้ว่าคุณโอมก็ชอบนวดน้ำมัน....อิอิ

อ่าว มาซารุเพิ่งรู้หรอครับว่า ผมอ่ะ ชอบทั้ง ออน...กะ...อนม  คิๆๆๆ

พี่ taxman เที่ยวทุกอาทิดเลยน๊า มีรูปมา ยั่ว ให้อยากไปประจำเล๊ย ! ยิ้มกว้างๆ

แฮ่ะๆ ขอบคุณคับคุณ the_boy ที่ติดตามขาจรแบบผม  ถ้าอาทิตย์ไหนสะดวก ปลอดโปร่ง ผมพร้อมขับรถคู่ชีพไปได้ซำเหมอครับ  ยิ่งถ้าไม่ไกล ไปเช้ากลับเย็นแล้ว ถนัดมากครับ  อย่างว่าครับ ทำงานปวดหัวมาถึง 5 วัน  ขอซักวันไปขับรถไปต่างจังหวัด ก็ดีใจแล้วคับ

aews
จอมยุทธ

« ตอบ #18 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2006, 00:45:53 »

ตาโอม หนีเที่ยวอีกแร้วววว อิจฉา ๆ  ยิงฟันยิ้ม
ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #19 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2006, 08:13:11 »

แจ่มจังโดยฉพาะตาโตเน้อ ยิงฟันยิ้ม

oasis
oasis civic club 063
Gold Member
เจ้าสำนัก

oasis civic club 063

« ตอบ #20 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2006, 10:59:10 »

น่าอิจฉาจังเลยอ่ะ น่าหนุกหนาน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

oasis
civic club 063
kaffir
The Dance of Eternity
Gold Member
เจ้าสำนัก

-[[ Erotomania Team ]]-

« ตอบ #21 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2006, 12:49:55 »

ยิงฟันยิ้ม อิจฉาๆ

typhoon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2006, 11:39:56 »

อ่าว มาซารุเพิ่งรู้หรอครับว่า ผมอ่ะ ชอบทั้ง ออน...กะ...อนม  คิๆๆๆ

แฮ่ะๆ ขอบคุณคับคุณ the_boy ที่ติดตามขาจรแบบผม  ถ้าอาทิตย์ไหนสะดวก ปลอดโปร่ง ผมพร้อมขับรถคู่ชีพไปได้ซำเหมอครับ  ยิ่งถ้าไม่ไกล ไปเช้ากลับเย็นแล้ว ถนัดมากครับ  อย่างว่าครับ ทำงานปวดหัวมาถึง 5 วัน  ขอซักวันไปขับรถไปต่างจังหวัด ก็ดีใจแล้วคับ

ภาษีกรูทั้งนั้น  เห่อ  ๆๆ ๆ
typhoon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2006, 11:41:14 »

มีทริป (ซุ่ม) ซ้อมล้างท่อกันด้วย.....อิอิ

.............  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ............

ไม่รู้จะเอาคะแนนมาประจานกันทำไมหน๋อ .. คริ คริ ... ใครบิดข้อมือแล้วแล้วสไตท์บอกวิธีป๋มหน่อยจ้า
typhoon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2006, 11:42:52 »

โบร๋ว วววววววววววววววว หน้า S&P 1000 ทิบ
masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

マサロ Number 248

« ตอบ #25 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2006, 13:27:24 »

รบกวนพี่ TAXMAN อธิบายด่วน ออน อนม คืออารายยยคร๊าบบบ  ฮืม
แบบว่า.....ไม่รู้จิงจิ๊ง รู้จักแต่น้องพลับอ่ะ......ว่าแต่ที่ไหนเด็ดสุดล่ะโอมมมมมม

POL 1
ชาวยุทธ
*

การเดินทางสร้างสีสันให้ชีวิต

« ตอบ #26 เมื่อ: 07 กันยายน 2008, 13:15:25 »

ยิ้ม คราวหน้ามาบางแสน ขอไปแจมด้วยดิ

YP
berserk55
เจ้ายุทธภพ

โห่ย

« ตอบ #27 เมื่อ: 07 กันยายน 2008, 13:41:20 »

ยิ้ม คราวหน้ามาบางแสน ขอไปแจมด้วยดิ

กระทู้ข้ามปี

โกรธ โกรธ

You will never walk again
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: ทริปนอกรอบ "โดดงานสัญจร....แหลมแท่นชลบุรี" มาแล้วจ้า.....(แบบปรับปรุงแล้ว)))