ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
07 มิถุนายน 2024, 22:33:31
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Alternative Energy => พลังงานทางเลือก  |  หัวข้อ: อยากได้ข้อมูลร้านติดแก๊ส ในสุพรรณครับ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ข้อมูลร้านติดแก๊ส ในสุพรรณครับ  (อ่าน 3115 ครั้ง)
kunpan
ศิษย์น้อง
**

เมื่อคนใส่คือตัวเรา ก็ต้องเลือกรองเท้าด้วยตัวเอง

« เมื่อ: 10 มกราคม 2010, 09:11:10 »

อยากได้ข้อมูลร้านติดแก๊ส ในสุพรรณครับ
พอจะมีใครรู้จักบ้างครับ
บริการดี
ไม่แพงเกินไป อ่ะครับ
คือยังมือใหม่อยู่ เรื่องนี้อยู่ครับ

เมื่อคนใส่คือตัวเรา  ก็ต้องเลือกรองเท้าด้วยตัวเอง
tohmtohm
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 08 เมษายน 2010, 11:20:14 »

ผมติดที่ปิ่นวิเศษ ( สามชุก ) มาหลายปีละ ยังไม่เคยเอาเข้าไปจูนครั้งที่ 2 เลยครับ ติดครั้งเดียวจบ แต่ทำ 2 วันนะครับ

ตอนนี้ก็เอาไปติดอีกคันละ เป็น ตาโต เหมือนกัน ระบบดูด ครับ

ราคาก็จะแพงหน่อย พร้อมใบวิศวะ ครับ
kae_035
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 11:15:01 »

ไปมาเเล้วคับ บอกดีที่สุดในสุพรรณผิดหวังมาก เกิดอาการเเก๊สรั้ว
เอาเครื่องมาตรวจ ปากฎว่าน๊อต หลวม ไขน๊อตที่ถังเเก๊สไป 6 ตัว เสร็จ บอกจูนเเก๊สให้หน่อย
เปิดฝากระโปรง ปิดวาวเเก๊ส เข้า บอกเสร๊จละ โดนไป 500  จุกเลย
น๊อตผมก็อไขเป็น วาวเเก๊สตั้งเเบบนี้ผมก็อตั้งได้
จ่ยตังเสร็จบอกสายพานดัง  ตั้งให้หน่อย กลับบอกว่าสายพานดี เเค่ดังตอนเช้าเเปป เดียว
กำ กุจายตังละทิ้งเลย ไขน๊อตหกเหลี่ยม 6ตัว คิด 500 ควายไป เข็ดจนตาย เมื่อก่อนดีเดียวนี้ ช่างคุณภาพหายหมด
ผมว่าอย่าเสี่ยงเลยเเค่น๊อต 6ตัวไขให้เเน้น คิด500 ทำให้ฟรีๆๆ ยังจะได้ใจมากกว่า
สายพานไม่ตั้งให้อิก
เข็ดจนตาย
ไม่อยากให้โดนหลอกมาบอกกัน
ราคาไม่เเพงหน่อยหลอก โครตเเพง
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Alternative Energy => พลังงานทางเลือก  |  หัวข้อ: อยากได้ข้อมูลร้านติดแก๊ส ในสุพรรณครับ