ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 เมษายน 2024, 15:11:34
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Travel  |  หัวข้อ: ไปแอ่วสาวเจียงฮายมาเจ้า!!!! 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปแอ่วสาวเจียงฮายมาเจ้า!!!!  (อ่าน 13995 ครั้ง)
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #40 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 14:52:11 »

แล้วแม้วมี่ฝากให้เอามาล่ะ

ได้ข่าวว่า แม้วอยู่ต่างประเทศนะ Add view จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
 ยิงฟันยิ้ม

สวยคับ   มุมภาพก็เยี่ยม   แต่ภาพมันขาดองค์ประกอบไปนะครับโอม  แนะนำว่าต้องมีรูปฉาวๆเชียงรายเป็นส่วนประกอบภาพจึงจะดูสมบูร์น่าดูชมนะคร้าบ!!   ยิงฟันยิ้ม  

แหมๆพี่ น้องใหม่ๆ (โดยเฉพาะสาวๆ)  เค้าจะได้ตาสว่างไงว่า พอตั้งกระทู้สาวๆ หนุ่มๆซีวิคคลับเข้ามาติดกับเป็นพรวน ฮ่าๆๆๆ   ยิงฟันยิ้ม

amsophia035
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #41 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 17:52:26 »

เหอ ๆ น่าอิจฉาจิง ๆ
de_vil_sha_dow
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2007, 15:24:32 »

พี่คับใช้กล้องอะไรถ่ายคับ
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #43 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2007, 15:26:48 »

พี่คับใช้กล้องอะไรถ่ายคับ

กล้องดิจิม่อน LUMIX FX01 ติดตัวคับ เล็กกระทัดรัดดี

aOlly
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #44 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2007, 16:17:33 »

เอ!! พี่โอม แต่ว่าไอ้ K Swiss เนี่ยมันเลิกฮิตไปแล้วไม่ช่ายหรอ จ๊ากกก
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #45 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2007, 20:55:59 »

แหมๆๆ นู๋ออย พี่ชอบอะไรที่แก่ๆเก่าๆ อ่ะจ่ะ ฮ่าๆๆๆ

kotaro
Gold Member
ศิษย์พี่

« ตอบ #46 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2007, 21:06:32 »

สวัสดีครับคุณ taxman

จังหวัดเชียงรายขอต้อนรับครับ  ผมก็อยู่เชียงรายเหมือนกันครับ 

เสียดายจังเลยครับคุณ kotaro  ผมไม่ทราบว่ามีสมาชิกอยู่ที่เชียงรายด้วย เอาไว้โอกาสหน้าค่อยพบกันนะครับ ว่าแต่คงเป็นช่วงวันที่ 15-17 อ่ะครับ ผมจะไปทำงานที่เชียงใหม่อีก ถ้าได้ไปเชียงรายจะโทรไปทักทายค๊าบ   ยิ้มเท่ห์

บรรยากาศดีนะครับ แต่รบกวนถามหน่อยครับว่า มันอยู่บริเวณไหน ใกล้/ไกล สถานที่ท่องเที่ยวต่างๆ มากมั้ย
เดินทาง / อาหารการกิน ลำบากมั้ย ขอข้อมูลทีค๊าบ

เชียงรายผมว่าของกินหาง่ายมากๆครับ ร้านอาหารสไตล์แบบกินรองท้อง หรือกินหนักท้องมีให้เพียบ ผมว่าหากินง่ายกว่าที่เชียงใหม่อีกนะ ส่วนที่พักที่ผมไปพัก หรอครับ ถ้าวิ่งถ.สายเอเซีย ผ่านใจกลางเมือง ข้ามสะพานข้ามแม่น้ำกก จะมีป้ายบอกชัดเจนครับ River House Resort & Spa  เลี้ยวซ้ายเข้าไปประมาณ 300 เมตร ก็ถึงครับ สำหรับข้อมูลอื่นๆ ผมว่า เจ้าถิ่นคุณ kotaro ข้อมูลเพียบแน่ๆ

ผิดหวังมากครับ และไม่เข้าใจTaxman มากๆ

ทำไม ทำไม

ไม่มีรูปสาวเชียงฮายเลย

โอ้ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

รึว่าTaxman ไม่สนใจแล้ว

ต้องไปด้วยกัน นะ แล้วผมจะพาไปให้ถึงเชียงรายเลย  ยิงฟันยิ้ม

ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านนะครับ   มีอะไรให้รับใช้ยินดีครับผม  แล้วหวังว่าถ้าคุณ Taxman มาคราวหน้าคงจะได้เจอกันนะครับ

ขอบคุณเจ้า  ยิ้ม   ยิ้ม   ยิ้ม   ยิ้ม
[/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2007, 21:12:13 โดย kotaro » บันทึกการเข้า

CIVIC CLUB NO. 249
biggy
Gold Member
ศิษย์น้อง

« ตอบ #47 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2007, 23:47:33 »

รูปสวยจังเลย..

ไปเที่ยวเชียงรายก็บ่อยนะ..
ไอ้ที่ว่ามาเนี่ย..ก็ไปมาแล้วทุกที่เลย..

ทำไมเค้าถ่ายรูปมาแล้วมันสวยจังเลย..

อิจฉา..(ด้วยคน..ค่ะ..)
@GuY
ผัวคนแรกของ
Gold Member
อาจารย์ปู่

... Just do iT ... นนทบุรี - เมืองกาญจน์

« ตอบ #48 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2007, 01:45:19 »

ถามทั่นโอม

สาว เชียงฮาย

สาว เจียงใหม่

สาว กทม.

.........ใครสวยกว่ากัน  (เรียงอันดับ)   สวยแบบไหน

ส่วนของผม...

1.  เชียงใหม่      2. เชียงราย     3. กทม.

My  Car  Gallery    ---->      www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=21220.0
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #49 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2007, 09:57:17 »

ตั้งแต่คลุกเคล้า เอ๊ย คลุกคลีมา เรียงลำดับได้ดังต่อไปนี้

1. สาวเจียงหม่าย  สวยสุด เพราะชอบอยู่ที่สูง

2. สาวเจียงฮาย    สวยรอง เพราะ โนคอมเม้น

3. สาว กทม.         สวยแต่เร้าใจ เพราะชอบตื๊ดๆ

ยิงฟันยิ้ม

JOBBY
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #50 เมื่อ: 09 เมษายน 2007, 10:20:40 »

ถ่ายรูปสวยจังครับ........... ยิ้มกว้างๆ

+++++ Sale Honda Civic EK (ตาโต) บ้านๆ แจ่มๆ สักคันคับ ++++++
http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,124407.0.html
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Travel  |  หัวข้อ: ไปแอ่วสาวเจียงฮายมาเจ้า!!!!