ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 เมษายน 2024, 18:34:50
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Travel  |  หัวข้อ: ไปแอ่วสาวเจียงฮายมาเจ้า!!!! 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] 2 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปแอ่วสาวเจียงฮายมาเจ้า!!!!  (อ่าน 13996 ครั้ง)
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 00:35:54 »

เพิ่งกลับมาครับผม  ไปทำงานที่เชียงรายมา เลยมีภาพเที่ยวมาฝาก ฮี่ๆๆๆๆ   (งงกันอ่ะดิ)

ก่อนอื่นมาใช้บริการที่สุวรรณภูมิ ขอถ่ายเป็นระลึกอีกซักหน่อยนะ เพราะ 25 มีนาคมนี้ สายการบินในประเทศก็ต้องกลับไปปิ๊กบ้านที่ดอนเมือง ฮ่าๆๆๆ ชอบจัง เพราะไกล้บ้ายโผม

บนท้องฟ้าเหนือกรุงเทพครับ

ถึงแล้วเมืองเชียงราย เห็นภูเขาเหนือปุยเมฆด้วย

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 00:57:09 »

มาดูบรรยากาศของที่พักผมซักหน่อยนะ  เผื่อว่าใครจะไปเที่ยวเชียงราย จะได้มีทางเลือกครับ

ห้องพักของโรงแรมที่นี่มีไม่กี่ห้องครับ ประมาณแค่ 30 ห้องเท่านั้นเอง ส่วนเจ้าของโรงแรมก็ไม่ใช่ใครหรอกครับ เจ้านายใหญ่ผมเอง เหอๆๆ รมว.คลังคนปัจจุบัน

ขาดคู่อีกละ ไปต่างจังหวัดที่ไร ให้นอนเตียงคู่โทกที (เดี๋ยวรอคืนนี้ก่อน อิอิ)

นี่เค้าจัดห้องให้คนรับใช้อย่างผมถึงขนาดนี้เลยหรอ

บรรยากาศยามเช้าของโรงแรม ริมแม่น้ำกกครับ อากาศตอนเช้าประมาณ 20 องศา กำลังเย็นสบาย

Break fast  ก็นั่งกินคนเดียว คริๆๆๆๆ  (จริงๆ อ่ะ ทำเข้มครับ ซักพักก็มีคนมานั่งด้วย เอิ๊กๆ)

ดอกไม้ครับดอกไม้

นี่เค้าเรียกว่าอะไรหว่า  แผ่นหลังคุ้นๆ เหมือนพี่โต  ยิงฟันยิ้ม

ได้บรรยากาศพระอาทิตย์ขึ้นที่แม่น้ำกกด้วย

เอาล่ะ taxman เตรียมลุยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

tton
Gold Member
เจ้าสำนัก

Civic Club No.80

« ตอบ #2 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 01:00:27 »

เอาล่ะ taxman เตรียมลุยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ลุยไป เก็บภาษีชาวบ้านหรือ โอม

analysis
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #3 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 01:02:09 »

รองเท้า K SWISS ใช่ม้ะ
รุ่นนี้ทนมากๆเลย  เห็นรองเท้าแล้ว ไม่ต้องเห็นหน้าคนใส่ก็ได้ อิอิอิ

nenemon
[N]enemon
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #4 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 01:02:09 »

สั้น  ๆ  อิจฉา!!!!!!!!!    โกรธ

CIVIC CLUB NO.318
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #5 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 01:03:50 »

พี่ๆ คับ พี่โอมเค้าไปนอนแล้วอ่ะคับ  เดี๋ยวผมเฝ้าบอร์ดแทนให้นะ  ยิงฟันยิ้ม

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #6 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 01:17:39 »

รุ่นนี้ทนมากๆเลย  เห็นรองเท้าแล้ว ไม่ต้องเห็นหน้าคนใส่ก็ได้ อิอิอิ

อ่ะถรูกกกกก  โอต๊ นายตาถึงมักๆ

ยังติดลมครับ อยากเก็บภาพมาฝากให้เสร็จ เอาวุ๊ย สู้ๆๆๆ   มาดู night life ที่เชียงรายกันซักนิด ที่ ไนท์บาซาร์

ตลาดไม่ใหญ่มากครับ แต่ก็มีของขายพอสมควร

ของหลอกสาว คริๆๆ

สวยดี

เดินไนท์เสร็จซักสามทุ่มกว่าๆ ผมก็ให้พี่ๆเค้าไปส่งผมที่ผับๆนึงชื่อ Hub มี Live band เล่นด้วยครับ กินเบียร์ไป ดูสาวๆไป โอ๊ยยยย ชีวิต...................ฮ่าๆๆ   

คืนแรกที่เชียงราย ได้แค่นี้ก็ดีใจละครับ ได้เดินดูคน นั่งฟังเพลง ชอบครับ

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #7 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 01:22:11 »

พี่โอมครับ ยังไม่นอนหรอ เดี๋ยวกัดซะเลยนี่  โกรธ

โอเคๆๆๆ   ไปนอนก็ได้  ขอซักภาพนะ เดี๋ยวพรุ่งนี้มาต่อ  ยิงฟันยิ้ม

teelex123
ไม่อยากเป็น
อาจารย์ปู่

« ตอบ #8 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 01:35:24 »

สั้น  ๆ  อิจฉา!!!!!!!!!    โกรธ

ใครบอกว่าสั้น ได้ข่าวมาว่า นอนใกล้ๆ หน้าต่าง เช้าๆตื่นนอนมา ขี้เกียดลุกไปฉี่ ก็เลย จับมันโยน ออกไปนอกหน้าต่าง แล้วใครบอกว่าสั้น หว่า   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #9 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 03:40:15 »

ทำไมไม่เห็นมีสิ่งที่ต้องการจะดูเลยอ่า  ยิ้มเท่ห์
zhaonenghe
ตี๋
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #10 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 07:30:26 »

สวยมากๆคับ

Civic Club no.256    น้องตี๋นะค๊าบบ   เชียงใหม่เจ้า
daido_s
ข้าน้อยรอการลงทัณฑ์จากท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

.............

« ตอบ #11 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 07:48:13 »

ฮืม ไหนอ่ะ สาวเจียงฮาย หลอกกันเห็นๆ  ยิ้มกว้างๆ
j_nobita
อยากกระโดดหอมแก้ม
Gold Member
อาจารย์ปู่

เหมียว หง่าว

« ตอบ #12 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 08:27:45 »

ถ้าตัวนี้พี่โต  ตัวไกลๆด้านขวานู้นก็พี่โอมอะซิใช่มะ 55   ยิงฟันยิ้ม

คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี
aews
จอมยุทธ

« ตอบ #13 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 09:03:18 »

แล้วสรุปว่า ได้คนนอนข้าง ๆ ป่ะ??  ยิงฟันยิ้ม
kotaro
Gold Member
ศิษย์พี่

« ตอบ #14 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 09:55:56 »

สวัสดีครับคุณ taxman

จังหวัดเชียงรายขอต้อนรับครับ  ผมก็อยู่เชียงรายเหมือนกันครับ 

CIVIC CLUB NO. 249
CrazyCivic
การให้ เป็น สิ่งที่ดีที่สุด แต่ทว่า การให้ตอบแทน คือการให้ที่ดียิ่งๆกว่า
จอมยุทธ

CrazyCivic-แบงค์/unyaba-อัญ

« ตอบ #15 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 10:13:37 »

บรรยากาศดีนะครับ แต่รบกวนถามหน่อยครับว่า มันอยู่บริเวณไหน ใกล้/ไกล สถานที่ท่องเที่ยวต่างๆ มากมั้ย
เดินทาง / อาหารการกิน ลำบากมั้ย ขอข้อมูลทีค๊าบ

pat_meaw
++ เจ๊แมว เหมียวหง่าว ++
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ใครมาแก้ฉายาตรูฟ่ะ!!

« ตอบ #16 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 15:59:39 »

อ่ะถรูกกกกก  โอต๊ นายตาถึงมักๆ

หมวกมะใช่เหรอ อิอิอิอิ  ยิงฟันยิ้ม

คิดถึงฉันบ้ารึเปล่า..
         ....อย่างที่ใจฉันคอยคิดถึงเธอทุกวัน
PareZa
ชาวยุทธ คอยรับใช้ท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

Civic Club No.175

« ตอบ #17 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 17:36:28 »

ตุ๊กตาไล่ฝน น่ารักมากมาย

พี่โอมน่าจะซื้อมาฝากแพรซักตัว อิอิ
typhoon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 19:18:10 »

ไหนหว่า ของฝาก  เห่อ ๆ ๆ
kingkong88
ลิ่วล้อของ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #19 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 21:51:45 »

ผิดหวังมากครับ และไม่เข้าใจTaxman มากๆ

ทำไม ทำไม

ไม่มีรูปสาวเชียงฮายเลย

โอ้ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

รึว่าTaxman ไม่สนใจแล้ว

thailiv
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #20 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 22:47:16 »

พี่ๆ คับ พี่โอมเค้าไปนอนแล้วอ่ะคับ  เดี๋ยวผมเฝ้าบอร์ดแทนให้นะ  ยิงฟันยิ้ม

ดีใจด้วยโอม ได้เจอน้องชายซะที  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  รึน้องสาวหว่า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

kingkong88
ลิ่วล้อของ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #21 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 22:52:05 »

ตุ๊กตาไล่ฝน น่ารักมากมาย

พี่โอมน่าจะซื้อมาฝากแพรซักตัว อิอิ
อ่า..........ซื้อฝากตัวนึงด้วยครับ เก็บตังที่คนฝากซื้อคนแรกนะครับ
 ยิงฟันยิ้ม

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #22 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 22:59:56 »

สวัสดีครับคุณ taxman

จังหวัดเชียงรายขอต้อนรับครับ  ผมก็อยู่เชียงรายเหมือนกันครับ 

เสียดายจังเลยครับคุณ kotaro  ผมไม่ทราบว่ามีสมาชิกอยู่ที่เชียงรายด้วย เอาไว้โอกาสหน้าค่อยพบกันนะครับ ว่าแต่คงเป็นช่วงวันที่ 15-17 อ่ะครับ ผมจะไปทำงานที่เชียงใหม่อีก ถ้าได้ไปเชียงรายจะโทรไปทักทายค๊าบ   ยิ้มเท่ห์

บรรยากาศดีนะครับ แต่รบกวนถามหน่อยครับว่า มันอยู่บริเวณไหน ใกล้/ไกล สถานที่ท่องเที่ยวต่างๆ มากมั้ย
เดินทาง / อาหารการกิน ลำบากมั้ย ขอข้อมูลทีค๊าบ

เชียงรายผมว่าของกินหาง่ายมากๆครับ ร้านอาหารสไตล์แบบกินรองท้อง หรือกินหนักท้องมีให้เพียบ ผมว่าหากินง่ายกว่าที่เชียงใหม่อีกนะ ส่วนที่พักที่ผมไปพัก หรอครับ ถ้าวิ่งถ.สายเอเซีย ผ่านใจกลางเมือง ข้ามสะพานข้ามแม่น้ำกก จะมีป้ายบอกชัดเจนครับ River House Resort & Spa  เลี้ยวซ้ายเข้าไปประมาณ 300 เมตร ก็ถึงครับ สำหรับข้อมูลอื่นๆ ผมว่า เจ้าถิ่นคุณ kotaro ข้อมูลเพียบแน่ๆ

ผิดหวังมากครับ และไม่เข้าใจTaxman มากๆ

ทำไม ทำไม

ไม่มีรูปสาวเชียงฮายเลย

โอ้ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

รึว่าTaxman ไม่สนใจแล้ว

ต้องไปด้วยกัน นะ แล้วผมจะพาไปให้ถึงเชียงรายเลย  ยิงฟันยิ้ม

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #23 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2007, 23:42:33 »

ไปดูพระขี่ม้าที่วัดถ่ำป่าอาชาทองกันดีกว่าครับ ผมเองก็ไม่เคยเห็นเหมือนกัน เคยดูแต่หนังสือ Unseen ของ การท่องเที่ยวน่ะ

จริงๆแล้ว วัดนี้อยู่บนยอดเขาครับ ส่วนรายละเอียดของอาจารย์ หรือครูบา ผมไม่ทราบแน่ชัด รู้เพียงว่าท่านเคยเป็นทหารม้ามาก่อน แล้วก็บวชเรียนจนถึงปัจจุบัน สำหรับเช้าวันที่ผมไปใส่บาตร มีพระทั้งหมด 9 รูปครับ ทุกรูปควบม้าทุกรูปเลย

ผู้คนจำนวนหนึ่ง ก็เตรียมตัวใส่บาตรกัน ในความคิดผมนะ สถานการณ์ตอนนี้ กับภาพการทำบุญ กลายเป็นธุรกิจไปแล้วล่ะครับ มีร้านค้ามาตั้งขายของเพื่อใส่บาตรกันพอสมควร ผมว่าต้องไปดูกันเอาเอง ส่วนถ้ามองอีกด้านนึง ผมมองว่า สิ่งที่ชาวบ้านได้ คือรายได้ที่เกิดขึ้น จากการที่มีนักท่องเที่ยวอย่างผม และหลายๆคนไปเที่ยว ใช้จ่ายซื้อของกัน หรือที่เรียกว่า มีการกระจายรายได้เกิดขึ้น จากเดิมสังคมที่นี่มีอาชีพแค่ทำไร่ มีรายได้ไม่กี่สิบกี่ร้อยต่อวัน แต่ผมว่าเมื่อมีกิจกรรมแบบนี้ ทำใช้ชาวบ้านที่นี่ พอที่จะลืมตาอ้าปากได้  ถึงจะเป็นในรูปธุรกิจท่องเที่ยว แต่ถ้ามองภาพรวมแล้ว สิ่งที่ชุมชนที่นี่ได้ ได้มากกว่าเสียครับ  (สาระจริงๆเล้ย) ยิงฟันยิ้ม

อ้อ ที่นี่ยังมีศูนย์รับบริจาคผ้าห่ม และเครื่องนุ่งห่มให้ชาวเขาหรือผู้ยากไร้ด้วยครับ

สำหรับผู้ที่อยากจะไปดูไปชม พระขี่ม้าบิณฑบาตร ที่วัดถ่ำป่าอาชาทอง การเดินทางสะดวกครับ วิ่งจากเชียงราย ไปตามถนนสายเอเซีย ผ่านอ.แม่จัน มีป้ายบอกว่าพระขี่ม้า วัดป่าอาชาทอง เลี้ยวซ้าย เข้าไปอีกประมาณ 5 กิโล ก็ถึงครับ คำแนะนำ หากต้องการจะไปทำบุญ ผมว่าน่าจะหาซื้ออาหารทั้งสำเร็จรูป หรืออาหารแห้งไปด้วยนะครับ เพราะของข้างบนที่ชาวบ้านขายกัน ราคาค่อนข้างแพงไปนิด

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #24 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 00:20:21 »

ที่เที่ยวที่ต่อไป อยู่ใจกลางเมืองเชียงรายครับ ไร่แม่ฟ้าหลวง ไปดูสิ่งปลุกสร้างสวยๆกัน

2 in 1

สิ่งปลูกสร้างทั้งหมด ปลูกด้วยไม้ทั้งหลังครับ

หอแก้วครับ สถานที่สำหรับประชุม สัมมนา

มองไปทางไหน ก็มีแต่ช้าง

สมเด็จย่าครับ แม่ฟ้าหลวงผู้พลิกแผ่นดินให้มีค่า

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 00:25:21 »

ที่เที่ยวสุดท้ายก่อนกลับกรุงเทพ ขับรถไปเที่ยวที่นี่ครับ อุทยานแห่งชาติแม่น้ำกก ไปดูพระอาทิตย์ตกน้ำกัน ฮ่าๆๆ

มีบ่อน้ำร้อนด้วย

ลานกางเตนท์ครับ น่าไปมาก

จุดเที่ยวสุดท้ายก่อนกลับกทม. ขอดูพระอาทิตย์ตกน้ำซะหน่อย

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 00:32:30 »

มาเชียงรายทั้งที ถึงไม่ได้กินของพื้นเมืองมากนัก แต่ก็ได้เดินหาของกินอร่อยๆ เหมือนกันครับ

ขอฝากร้านก๋วยเตี๋ยวลูกชิ้นปลาไว้ละกัน อยู่บริเวณด้านข้างอนุสาวรีย์สมเด็จพระยาเม็งรายครับ หาง่ายมาก ร้านนี้มีชาไว้บริการด้วย สุดยอดดดด

อันนี้ของฝากให้สาวๆ ที่ชอบส้มตำเป็นชีวิตจิตใจ ตำแหลก แบบชื่อร้านว่า ตำซาดิสสสสสสสสสสสส

และอาหารที่น่าเบื่อที่สุดในโลก

สุดท้าย ได้ลองกินเจ้านี่ครับ แอ๊บรังผึ้ง ฮ่าๆๆๆ  พอดีไปซื้อไก่ปิ้งกินเล่นๆ คนขายที่เป็นชาวเขา เลยให้ผมลองชิมดู

จบละครับ ทริปเชียงราย ครั้งต่อไป ผมคงลงภูเก็ต ไปหาน้อง hydropower กะตา Nabu ละ ไม่รู้ว่าสองคนนี้จะอยู่อ๊ะป่าวน๊อ  ยิงฟันยิ้ม

NaBu 5721
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ES 04 1.7 Vtec SMT

« ตอบ #27 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 00:52:15 »

สุดยอดเลย   โอมสวยมากๆ  ชอบๆ   ยิ้มเท่ห์

อดีตวัตถุแห่งความสุขใจ
tton
Gold Member
เจ้าสำนัก

Civic Club No.80

« ตอบ #28 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 09:00:36 »

จ๊ากกกกกกก ........  หนอนขาเขียวหายไปไหนใครเห็นบ้าง วานบอกที

civicrx_nfs
คนขับรถสิบล้อของท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

กระดุ๊ก กระดิ๊ก กระดุ๊ก

« ตอบ #29 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 09:22:46 »

จ๊ากกกกกกก ........  หนอนขาเขียวหายไปไหนใครเห็นบ้าง วานบอกที

พี่โอมเค้าลืมวางไว้ที่หัวเตียงครับ  พี่ต้น
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

...รีบหน่อย ๆ ป๋าล่มจะปิดกาแล็คซี่เลี้ยง
banana_bode
เจ้าสำลัก เอ้ย
เจ้ายุทธภพ

ลูกค้าชั้นดี เจ้าของรถแอบแรง

« ตอบ #30 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 09:23:57 »

ขยิบตา แหม่ พี่ท่าน เห็นว่าจะแว๊บมา เชียงหม่าย วันเสาร์ 

ผมล่อ ซัดรถ จาก ลำปางกลับเชียงใหม่ ตั้ง 150-190 กม./ชม. แน่ะ 48 นาถึงเชียงใหม่ กำลังจะเข้าบ้านอาบน้ำ  ป๋า โทรมา มะมาแว้ว เชียงหม่าย  :'(  กะเตรียมเมกกะโปรเจค พาทัวร์นาเม้นท์  ที่ๆ ผมคิดว่า คนชอบถ่ายรูป น่าจะชอบ มักๆ  เด๋วมาคราวหน้า ให้ผมพาพี่ ไปที่ๆ นึงก่อง รับรองว่า พี่จะชอบ แล้วได้ภาพถ่ายแบบ ที่ไม่คิดว่าจะได้มา  ยิ้มกว้างๆ  ก่อง ไปกินข้าว แร้ว แวะคาราจุดๆ  ที่เหลือ คิดกันเอง ครับ  ยิงฟันยิ้ม

ECU Shop : In Chaiyos We Trust ! ,,EK Club Northernzone : http://cm-club.com
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #31 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 09:41:41 »

พี่โอมเค้าลืมวางไว้ที่หัวเตียงครับ  พี่ต้น
 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

น่านๆๆๆ  รับกันเป็นแมว (ปี่) เป็นหมู (ขลุ่ย) เชียว
  ยิงฟันยิ้ม

pat_meaw
++ เจ๊แมว เหมียวหง่าว ++
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ใครมาแก้ฉายาตรูฟ่ะ!!

« ตอบ #32 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 09:43:29 »

ยิงฟันยิ้ม ไปมาหลายที่อยู่นะ

คิดถึงฉันบ้ารึเปล่า..
         ....อย่างที่ใจฉันคอยคิดถึงเธอทุกวัน
neat_boy?
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #33 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 10:00:58 »

ชอบภาพนี้ ชอบเจ้าปังคุงภาคไทยตัวนี้ด้วย แววตามันซื่อดีไม่เหมือนใครบางคน

<a href="http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2DB07BPB0&amp;Autoplay=0" target="_blank">http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2DB07BPB0&amp;Autoplay=0</a>
banana_bode
เจ้าสำลัก เอ้ย
เจ้ายุทธภพ

ลูกค้าชั้นดี เจ้าของรถแอบแรง

« ตอบ #34 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 10:28:21 »

ชอบภาพนี้ ชอบเจ้าปังคุงภาคไทยตัวนี้ด้วย แววตามันซื่อดีไม่เหมือนใครบางคน

จารย์ ปู่ พิโรธ  แล้วครับ ศิษย์ และเจ้าสำนักทุกท่าน คาราวะด่วง เด๋ว คำภีร์ธรรมดา เอ้ย เทวดาจะสำแดงฤทธิ์

ECU Shop : In Chaiyos We Trust ! ,,EK Club Northernzone : http://cm-club.com
thailiv
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #35 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 11:35:00 »

พี่น้องครับ ภาพสวยๆเหล่านี้ ภาษีเราทั้งนั้นครับ

โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง     ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #36 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 13:59:27 »

พี่น้องครับ ภาพสวยๆเหล่านี้ ภาษีเราทั้งนั้นครับ

โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง     ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

5555555555555555555

masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

マサロ Number 248

« ตอบ #37 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 14:08:58 »

โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง     ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

จิงอ๊ะ    ฮืม

ZODA
Gold Member
อาจารย์ปู่

!@#&%!!

« ตอบ #38 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 14:09:50 »

สวยคับ   มุมภาพก็เยี่ยม   แต่ภาพมันขาดองค์ประกอบไปนะครับโอม  แนะนำว่าต้องมีรูปฉาวๆเชียงรายเป็นส่วนประกอบภาพจึงจะดูสมบูร์น่าดูชมนะคร้าบ!!   ยิงฟันยิ้ม  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 14:11:50 โดย ZODA » บันทึกการเข้า

ผิดตรงไหนก็ไม่รู้ ที่กลายเป็นคนแสนดี เป็นคนดีแล้วมันไม่มีใคร อยากจะเลว อยากเลวให้มันรู้ไป เผื่อมีใครสักคนต้องการก็พอ

Civic club # 231.2
Add View
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #39 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2007, 14:32:02 »

แล้วแม้วมี่ฝากให้เอามาล่ะ
หน้า: [1] 2 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Travel  |  หัวข้อ: ไปแอ่วสาวเจียงฮายมาเจ้า!!!!