ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 เมษายน 2024, 15:24:48
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Travel  |  หัวข้อ: แก่งกระจาน บ้านกร่าง พะเนินทุ่ง 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แก่งกระจาน บ้านกร่าง พะเนินทุ่ง  (อ่าน 14914 ครั้ง)
Chi-O
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Chi-O Member No. 154

« ตอบ #40 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2007, 09:58:43 »

สวยครับ  ถ่ายรูปมาก็สวยมาก ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ขอบคุณครับ  ยิงฟันยิ้ม

ทำไมรูปสวยอย่างนี้ว๊า  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  เห็นแล้วอยากไปบ้างอ่ะ  ไม่เห็นรู้จักมาก่อนเลย อยู่ที่ไหนเนี่ย!!!เพชรบุรีเหรอ  ใกล้ๆ แค่นี้เอง

ไปเด่ะไกด์ ไม่แพงแถมไม่ต้องเอารถไปลุยมากด้วย เช่ากระบะวิ่งต่อ สบายใจ
ไปกันเยอะ ๆ ซัก 8-10 คนจะช่วยทุ่นค่าเช่ารถได้เยอะเลย

ยิงฟันยิ้ม ภาพสวยมากๆคับ  ยิ้มเท่ห์

Thanx ครับ  ยิงฟันยิ้ม

รูปสวยมั๊ก ๆ  ตกใจ

ทำไมตอนเราไป ไม่สวยยังงี้หว่า

ยิงฟันยิ้ม

จริง ๆ มันก็แห้ง ๆ แล้วนะ แต่รูปไม่สวยก็ไม่เอามาโพสเด่ะ 5 5 5

สุดยอดเหมือนเดิม   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับ

เยี่ยมมมมคับ รูปสวยจิงๆ  ยิ้มกว้างๆ

ขอบคุณครับ

สวยมากเกลือ ไม่รู้ได้เห็นทะเลหมอกที่จุดชมวิวพะเนินทุ่งมั๊ย

เจอแต่หมอกหงอยอ่ะ  ยิงฟันยิ้ม
ก็เห็นนะ แต่ไกลลิบ ๆ

สวยมากๆ วิวสวยมากๆ ขนาดผมลูกหลานคนเพชรฯยังไม่เคยเลยขึ้นไปเหนือแก่งกระจานเลย
ปรบมือให้กับภาพสวยๆและเรื่องเล่าที่อ่านดูเพลินดีครับ

ปล.1 เย็นวันเสาร์ผมไปถึงเพชรฯค่ำไปหน่อย โทรเข้าไปหามือถือก็ปิดซะแล้ว สงสัยปีนเนินอยุ่แน่ๆเลย
ปล2. เอ้าสู้เค๊าปั่นบ่อยๆ ใกล้แล้วคุณเกลือ อีก20กว่ากระทู้ก็จะได้เป็นเจ้ายุทธภพล่ะ  ยิ้มเท่ห์

ไม่ต่างอะไรกับผมคนอุตรดิตถ์แต่ไม่เคยไปภูสอยดาวนั่นแหละ  ยิงฟันยิ้ม

มาโครสวยงามค่ะ ชอบ  จุมพิต

ยินดีแจกเป็น wallpaper นะครับ โพสขอได้ที่นี่เลย
ปล. บอก resolution หน้าจอด้วยนะครับ จะได้จัดทำให้ถูก

cardio
Gold Member
ศิษย์พี่

พี่หญิงใหญ่

« ตอบ #41 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2007, 10:08:46 »

ติดตามผลงานน้องเกลือมาตลอด  ฝีมือดีขึ้นเรื่อยๆเลยนะจ๊ะ ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลย สวยจริงๆ (พี่ขอจองเลยละกันนะ) อิอิ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #42 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2007, 11:44:38 »

สวยงามมาก ๆ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

Holaguide
No Pain, No Gain
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #43 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2007, 11:51:32 »

ทำเป็นโพสการ์ดขายเลยเกลือ  รูปสวยจริงๆหว่ะ ให้ตายเหอะ

ปล. ภาพหน้าจอ 1280 X 1024 นะ     อิอิอิ       ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

HolaGuide 069

By holaguide
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #44 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2007, 11:56:38 »

by the way มีภาพ pretty บ้างมั๊ยเกลือ แล้วที่ทำตัวแดงๆ ว่า เจอแต่หมอกหงอย นี่มันเป็นยังไงอ่ะครับ    ยิงฟันยิ้ม

ไปเที่ยวเมืองเพชรฯ ได้บรรยากาศ ทั้งภูเขา และทะเลไปพร้อมๆกันเลยนะ  อยากไปๆๆๆๆ

monotoneday
*_*
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #45 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2007, 12:16:16 »

เยี่ยมยอดครับ เห็นภาพแต่ละภาพที่ถ่ายมาแล้ว ชวนให้อยากไปจริงๆครับ ชอบๆๆ ยิงฟันยิ้ม

มิตรแท้...ต้องสัมผัสด้วยใจ..หาใช่เพียงผ่าน
Chi-O
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #46 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2007, 13:09:45 »

ติดตามผลงานน้องเกลือมาตลอด  ฝีมือดีขึ้นเรื่อยๆเลยนะจ๊ะ ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลย สวยจริงๆ (พี่ขอจองเลยละกันนะ) อิอิ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

จองเอาไปทำอะไรเหรอ  จุมพิต

Chi-O
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #47 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2007, 13:14:30 »

ทำเป็นโพสการ์ดขายเลยเกลือ  รูปสวยจริงๆหว่ะ ให้ตายเหอะ

ปล. ภาพหน้าจอ 1280 X 1024 นะ     อิอิอิ       ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไกด์จะเอารูปไหนระบุด้วย  ยิงฟันยิ้ม

by the way มีภาพ pretty บ้างมั๊ยเกลือ แล้วที่ทำตัวแดงๆ ว่า เจอแต่หมอกหงอย นี่มันเป็นยังไงอ่ะครับ    ยิงฟันยิ้ม

ไปเที่ยวเมืองเพชรฯ ได้บรรยากาศ ทั้งภูเขา และทะเลไปพร้อมๆกันเลยนะ  อยากไปๆๆๆๆ

pretty ไม่ค่อยได้ไปถ่ายอ่ะ โอม
มีแต่โคย้วยตี้อ่ะ เอาป่ะ

สวยงามมาก ๆ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

พี่ต้องมีเลนส์ดี ๆ ครับ เอิ๊ก ๆ อย่าง Sigma 70-300 APO เป็นต้น
รูปนกผมก็เอาตัวนี้ถ่าย แมงมุมผีเสื้อผมก็เอาตัวนี้ถ่าย

เยี่ยมยอดครับ เห็นภาพแต่ละภาพที่ถ่ายมาแล้ว ชวนให้อยากไปจริงๆครับ ชอบๆๆ ยิงฟันยิ้ม

งั้น meeting 2550/3 ไปพะเนินทุ่งกันมั้ยล่ะ เอิ๊ก

natt
Civic Club No.215
Gold Member
อาจารย์ปู่

smell like teen spirit

« ตอบ #48 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2007, 16:01:01 »

รูปสวยมากๆเลยครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

.....ยิ่งเร็ว..... ยิ่งนิ่ง..... ยิ่งโกลาหล...... ยิ่งมีสมาธิ.....
civicrx_nfs
คนขับรถสิบล้อของท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

กระดุ๊ก กระดิ๊ก กระดุ๊ก

« ตอบ #49 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2007, 17:32:43 »

สวยงามมากเลยเกลือ
คราวหน้าถ่ายรูปใต้น้ำมั่งสิครับ  ยิ้ม

...รีบหน่อย ๆ ป๋าล่มจะปิดกาแล็คซี่เลี้ยง
Chi-O
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #50 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2007, 18:52:42 »

สวยงามมากเลยเกลือ
คราวหน้าถ่ายรูปใต้น้ำมั่งสิครับ  ยิ้ม

ดำน้ำไม่เป็นอ่ะ
แถมไม่มีเงินจ่ายค่าอุปกรณ์ด้วย แพงเหลือหลายเลยล่ะ

Prajuab
ไปไหนมาไหน ก็ขับตาโต
ศิษย์น้อง
**

EK STD.

« ตอบ #51 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2007, 20:38:19 »

ผมอยากจะบอกว่าผมไปมาแล้ว สวยมากๆ เขาใหญ่ยังไม่สวยเท่า  ข้างทางลุ้นดูลิง และสัตว์อื่นๆ ที่อาจพบ  แต่ท่านจะได้พบขี้ช้างแน่นอนตามทางครับ อิอิ ไปมาแย้วชอบจัง 

ปีใหม่ไปภูชี้ฟ้า ก็ดีครับ

EK STANDARD
CrazyCivic
การให้ เป็น สิ่งที่ดีที่สุด แต่ทว่า การให้ตอบแทน คือการให้ที่ดียิ่งๆกว่า
จอมยุทธ

CrazyCivic-แบงค์/unyaba-อัญ

« ตอบ #52 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2007, 17:27:50 »

รูป สวย งาม ทุกรูปเลย ค๊าบบบ

หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Travel  |  หัวข้อ: แก่งกระจาน บ้านกร่าง พะเนินทุ่ง