ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 เมษายน 2024, 16:42:01
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: - Meetting 2 / 2550 - 10 กุมภาพันธ์ 2550 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: - Meetting 2 / 2550 - 10 กุมภาพันธ์ 2550  (อ่าน 11194 ครั้ง)
m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2007, 23:49:22 »

Meeting 2 / 2550 

วันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2550

กรุงเทพ - นครนายก

เพื่อร่วมทาง นับ ได้ 15 คัน

1. Mahoub
2. TTON
3. Chang_es
4. cardio
5. thailiv
6. Haloguide
7. Typhoon
8. Taxman
9. Add View
10 Patch_meaw
11. น้องต้น
12. EK4222
13. แก้มยุ้ย
14. Gokoko
15. น้องพีท

เรื่องจาก เวลานัด  08.30 ณ โลตัส  แคราย

จุดนัดพบ Esso

ออกเดินทางเวลาประมาณ 9.20 น.  ตามเส้นทาง รังสิต - นครนายก

- ถึงแล้วครับ 

แวะรับ ไกด์ พาเที่ยว  ( โอมชอบมาก )

- ฟังบรรยายสรุปเรื่องการยิงปืน

- วิทยากร ผู้ให้คำแนะนำ

ปืนลูกโม่ สำหรับผู้หญิง เอาไว้ ยิง ผู้ชายใจหลาย  ปืน 11.มม. สำหรับผู้ชาย เอาไว้ยิง ผู้หญิง หลายใจ   ใช่ป่ะ ไกด์

เล็ง ยิง  ยิงฟันยิ้ม

เล็งยิง

เก่งมาก  แม่น มาก ๆๆ

คนนี้ก้อใช่ย่อย

เอามาเทียบกันครับ  ผมยิงปืนไม่เก่ง  แต่อย่างอื่น พอได้นะ  ยิงฟันยิ้ม

รอเข้าแนวยิงครับ

ระหว่างรอ ช้างน้อยก่อนล่ะกัน

ของหนูค่ะ   ยิงฟันยิ้ม

- หาทำเลถ่ายภาพเป็นที่ระลึกครับ

ชบาแก้ว กะ ก้านกล้วย

มุมกว้าง

กว้างมาก

แดดแบบนี้สิ ถึงจะดี

เอ้า ถ่ายเร็ว ๆ หน่อยครับ ร้อน 

มุมแปลก ๆ  อิอิ

- หลังจากถ่ายรูปให้ได้ร้อนกันไปแล้ว ก้อหิวครับ  ออกมาหาข้าวทานที่ร้าน ไก่ย่างดีดี

สั่งอาหารกันเพียบ แต่ยังไม่ได้ ต้องรอ

ก้อเหมือนเดิมครับ  น้องวิของเรา  กินเยอะที่สุด   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

กินไปคุยไป  ส่วนใหญ่ จะหนักไปทางกิน  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

อาหารหลายอย่าง และ อร่อยด้วย

คืนดีกันแล้วนะจ้ะ อบ

- ทานอาหารกันอย่างอิ่มหนำสำราญ  ก้อ ย้ายพลไปน้ำตกครับ

ทางเข้าครับ

น้ำตก  ยิงฟันยิ้ม

คู่ซี้ครับ

คู่นี้ โอม มีหึง

ดูทำหน้าเข้าสิ

รักเด็กค่ะ

หวานซะ

หาปลา กลับกรุงเทพครับ

เดินขึ้นน้ำตกกันอย่างมุ่งมั่น  ถึงขนาดคิดกันไว้ว่า จะโดดน้ำกันเลยทีเดียว

สูงขึ้นเรื่อย ๆ

ถึงแล้ว แต่หาน้ำไม่เจอ  อิอิ   เนื่องจาก มานเป็น ปลายฤดูหนาว เข้า ฤดู ร้อน  น้ำก้อเลย แห้งไปนิด

ขอเช็คก่อนสวยหรือไม่

พี่ครับ  ผมอยากโดดน้ำ   ยิงฟันยิ้ม

เอาจริงนะเนี่ย

ถ้ามีน้ำเยอะ ๆ คงสวย

พูจาไม่เข้าหู จับโยนลงน้ำเลยดีไหม

น้องเกมส์ ครับ  ไม่ได้เอามาด้วยเหรอครับ

- หลังจากพักผ่อนกันเรียบร้อย เราก้อเดินทางต่อไปที่เขื่อนท่าด่านครับ   ยิงฟันยิ้ม

ถึงแล้วครับ

ถึงแล้วครับ  กำลังรอคิวเข้าที่

ม่ายรู้ มานทำไรของมาน   แต่ที่รู้ ๆ  อาร์ท จะเอาไปตัดต่อเพิ่มเติม ใช่ป่ะ

เกย์ กับ เกย์

น้องยุ้ยจ้ะ  สัญญลักษณ์ คุ้น ๆ นะจ้ะ

ไม่ต้องมีคำบรรยาย  ยิงฟันยิ้ม

ขอแสงเพิ่มด้วยนะ

ไม่ต้องเศร้าน้อง   แค่พี่สาวไม่ได้มาด้วยทำเศร้า

พระเอก หรือ ว่า นางเอก  ใครรู้ บอกที

เขาเรียนตีกอล์ฟ กัน อย่าคิดมาก

รูปหมู Welovecivic

พี่ชายที่น่ารักของเรา  พี่ช้างนั้นเองครับ

อีกมุม ที่เขื่อนครับ

สองหนุ่งเพื่อนซี้

คู่รักประจำทริป

ไม่น้อยหน้ากันเลย

รวมพลคนดำ  ไม่ใช่ คนเสื้อดำ

มาเก็บยรรยากาศ ด้านล่างของเขื่อน

รุมดูอะไรกันเหรอครับ

ทานไอติมกะผมป่าว

สวยงามมาก

สวย

อิอิ

จบล่ะครับ ทริปนี้ ขอขอบคุณเพื่อน ๆ ร่วมเดินทางทุกท่าน 

หากมีอะไรผิดพลาดหรือไม่ดี ไปบ้าง   ผม (Mahoub) และ โอม (Sexman) ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย  เอาไว้ พบกัน ทริปหน้า  เราจะไปทะเล ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กุมภาพันธ์ 2007, 15:29:41 โดย mahoub » บันทึกการเข้า

taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #1 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2007, 23:57:08 »

มา book ที่ก่อนนะ ฮี่ๆๆ

รอชมภาพจากเพื่อนๆ นะครับ  ยิงฟันยิ้ม

ต้องขอขอบคุณสมาชิก เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนที่ไปร่วม Meeting ครั้งนี้นะครับ ได้เจอเพื่อ่นใหม่ด้วย

ขอขอบคุณ

1. พี่ tton พี่ต้น
2. พี่ mahoub พี่โต
3. พี่ Chang@ES พี่ช้าง
4. ek_4222 พี่ป๊อบ และแฟน
5. ZODA พี่พล
6. Ernestino น้องพีท น้องอบ
7. Patch_meaw  น้องแมวเหมียว
8. Add view ม่อน
9. taxman โอม
10.e22bkw  ต้น
11.cardio พี่วิ และพี่เนตร
12. GoKoKo  และเพื่อน
13. Holaguide  ไกด์ กะแฟน
14. thailiv  ต่อ กะแฟน ชื่ออาร์ต
15. kumyui น้องยุ้ย

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
                 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
                     ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
                         ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
                            ยิงฟันยิ้ม

มาดูของผมมั่งนะ

มาพร้อมกันที่หน้าลานพระรูปร. 5 รร.นายร้อยจปร.

ไปยิงปืนกันเล้ย เปี๊ยวๆๆ
ยิงฟันยิ้ม

"รอคิวคับพี่"  น้อง Gokoko

"ใช้หมอง นั่งมาธิแป๊บ"  พี่ป๊อบ ek_4222

"เสียวโว๊ย"  ไกด์

"เดี๋ยวคิวหนูแระ"  น้องยุ้ย

"ยิงละน๊า"  พี่วิ

ยิงเสร็จ พวกเราก็เจอกองทัพมอร์เตอร์ไซด์ แก๊งใหญ่มาพอดีเลยครับ

ยิงปืนเสร็จ ไปหา location ถ่ายรูปหมูกันต่อครับ

รูปนี้ดีนะได้น้องเหมียวช่วย ไม่ต้องปรับแสงเพิ่มเลย 555

นึกว่าคีนูลีฟ

ตกลงคู่นี้เค้ามาทำอะไรกันเนี๊ยะ  ตกใจ

พ่อ แม่ ลูก แต่ผมว่า ลูกได้ผิวจากแม่นะเนี๊ยะ 5555555

ขอซักภาพนะพี่พอล เอ๊ย พี่พล  ยิงฟันยิ้ม

อ๊ะ ใครเอ่ย ต้องถามพี่ป๊อบ ek_4222

เฮ้ย โอมๆๆ ขอม่อนหล่อโคดๆๆ หน่อยเด้..............อ่ะ จาดห้ายยยยยยยยย

จากรร.จปร. ก็หาข้าวเที่ยงกินกันที่นี่จ้า

พ่อ แม่ และลูก อืมมมมมมมมมมมมม ดูผิวลูกเทียบกับคู่ พ่อ แม่ลุก คู่ที่แล้ว รู้สึกว่า คู่นี้จะได้สีผิวทั้งพ่อ และแม่เลยครับ  ยิงฟันยิ้ม

นี่ลูกหนูนะพี่โอมขรา

อิ่มกันแล้ว ก็ไปน้ำตกเหลือน้อยกันต่อ 555  อ๊ะ ได้นายแบบพันธุ์ใหม่มาด้วย

พี่วินี่ ขึ้นรูป เอ๊ย ถ่ายรูปขึ้นดีจังเลย

มาเป็นแก๊ง

อ๊ะ มาเป็นคู่เลยครับ

เจ้าพ่อมิตติ้ง ยกให้เค้าเลย

อ่าว ๆๆ โยมๆๆ  อาตมาจะจำศีลละ

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ  DC5  กะ MUGEN ยังอายกะแมกลายนี้  ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

เก็บตกที่เขื่อนท่าด่านบ้างดีกว่า

ขอนู๋สวยๆ นะค๊ะพี่โอมขรา

เท่ห์วุ๊ย

คู่นี้ ตลอดเวลา

พี่ครับ อย่าเอารุปนี้ไปลงเว็บนะ ผมขอร้อง

เฮ้ยยย ทำไรกันอ่ะคู่นี้ อิอิ

รวมแก๊งเสื้อดำกันหน่อย

เพื่อนซี้ สู้ตายครับ  ยิงฟันยิ้ม

เฮ้ย ไกด์ ๆๆๆ อย่าๆๆ ทำอย่างนั้น พี่ขอร้อง   ยิงฟันยิ้ม

ชอบรูปนี้มากเลยครับลูกใครหว่า  ยิงฟันยิ้ม

ก่อนจบ Album ของผม ขอมาดุหน้าตาน้องสี่ล้อกันหน่อยละกันว่า ของใครกันบ้าง

ปิดฉากอย่างสวยงามครับ Meeting 2/2550 จ.นครนายก แล้วพบกันใหม่ Meeting ครั้งต่อไป ลุ้นกันนะครับ ว่าจะไปเยี่ยมสมาชิกที่จังหวัดไหน  ยิ้มกว้างๆ[/size][/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กุมภาพันธ์ 2007, 21:43:16 โดย taxman » บันทึกการเข้า

pat_meaw
++ เจ๊แมว เหมียวหง่าว ++
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ใครมาแก้ฉายาตรูฟ่ะ!!

« ตอบ #2 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2007, 23:58:48 »

เจ๋ง แดดแรงมากทริปนี้

?เขื่อนคลองท่าด่าน? สร้างขึ้นตามแนวพระราชดำริของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เพื่อยังประโยชน์มหาศาลให้กับชาวนครนายกและพื้นที่ใกล้เคียง โดยตัวเขื่อนประกอบด้วยเขื่อนหลักและเขื่อนรองสร้างด้วยคอนกรีตบดอัดแต่ยังมีความพิเศษที่น่าสนใจ เพราะได้ชื่อว่าเป็นเขื่อนคอนกรีตบดอัดยาวที่สุดในโลกอีกด้วย มีความยาวรวม 2,720 เมตร ความสูง (สูงสุด) 93 เมตร รับน้ำที่ไหลจากอุทยานแห่งชาติเขาใหญ่ผ่านน้ำตกเหวนรกลงสู่อ่างเก็บน้ำ มีความจุ 224 ล้านลบ. กรมชลประทานดำเนินงานโครงการ ตั้งแต่ปีงบประมาณ 2540-2547 รวมระยะเวลา 8 ปี ใช้งบประมาณทั้งสิ้น 10,193,000,000 บาท  (Source : www moohin.com)

ร่มน่ะ ขอซื้อได้ไหมอ้ะ  จุมพิต

ส่องเด็ก ?  ?

ก้นๆ ค่ะ

อันนี้ไม่รู้ก้นใครเป็นก้นใคร กิกิ

แดดร่มลมตกแล้วค่ะ เตรียมกลับบ้าน

หน้าแถมค่ะ อิอิ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กุมภาพันธ์ 2007, 10:05:31 โดย patch_meaw » บันทึกการเข้า

คิดถึงฉันบ้ารึเปล่า..
         ....อย่างที่ใจฉันคอยคิดถึงเธอทุกวัน
GoKoKo
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2007, 01:03:24 »

สนุกคับ ^^"

E-Mail - MSN : bnw_koko@hotmail.com
Civic Club No.184
cardio
Gold Member
ศิษย์พี่

พี่หญิงใหญ่

« ตอบ #4 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2007, 09:03:00 »

เอาภาพมาอวดบ้างจ้า  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

พี่โตดีใจมากกับน้ำตกที่ไหลเฉี่ยวกราด

โอมยังไม่กล้าลงเล่นเพราะน้ำลึกมั่กๆ

พวกเค้าเลยต้องออกตามหาแหวน "โฟรโด้  รอข้าด้วย"

สุดท้ายเป็นเหตุผลว่าทำไมไกด์ถึงไม่ยอมใส่เสื้อคลับ  อิอิ ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กุมภาพันธ์ 2007, 22:07:24 โดย cardio » บันทึกการเข้า

golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #5 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2007, 10:26:13 »

เสียดายอีกแล้ว  :'(
Add View
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #6 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2007, 11:30:13 »

เจ๋ง 8)รูปน้ำตกไปไหนหมด...ปล.รูปของกะผมไม่เห็นเลยครับ
typhoon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2007, 12:26:52 »

รูปแจ่ม ๆ ทั้งนั้นเลย  แต่ว่า รูปน้ำตกหายปายหนายหว่า  เห่อๆ ๆ

แต่ว่าทริปนี้เสียอย่างเดียว มะได้เอารถตังเองไป เห่อ ๆ แถมง่วงตลอดทางเลย 

ทริปหน้าแก้ตัวใหม่  เห่อ ๆ
Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #8 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2007, 12:53:51 »

ทริปนี้กล้องผมรูปน้อยหน่อยคับ ลืมชาจแบตไป  แลบลิ้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กุมภาพันธ์ 2007, 00:00:57 โดย Ernestino » บันทึกการเข้า
plapayoon
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2007, 13:21:12 »

น่าอิจต๋า จิงจิ๊งงง

อย่ารักเพราะสงสาร ..... เขารู้คงทรมานใจ
ZODA
Gold Member
อาจารย์ปู่

!@#&%!!

« ตอบ #10 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2007, 22:57:32 »

ขอโพสบ้างนะครับ (ปล. ขอบคุณพี่โตที่มาโพสให้ล่วงหน้าคับบ)   ยิ้มกว้างๆ

Lord of the Ring ภาคตามหาแหวนทองเหลือง   ยิงฟันยิ้ม

ตามหาแหวนเสร็จ ก็มาเจอน้ำตกอันแสนชุ่มฉ่ำครับ   ตกใจ

ปี้คับ!!  โตขึ้นนู๋จาขับ Civic

รถตรวจการณ์ว่าที่เลขาฯทริป 

น้องๆ   ท่า วัดเสมียน เอ้ย "What's up man" เค้าต้องทำกันงี้

ต่อด้วยรูปบั้นท้ายสวยๆ  ของแต่ละท่านกันบ้างครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กุมภาพันธ์ 2007, 17:16:40 โดย ZODA » บันทึกการเข้า

ผิดตรงไหนก็ไม่รู้ ที่กลายเป็นคนแสนดี เป็นคนดีแล้วมันไม่มีใคร อยากจะเลว อยากเลวให้มันรู้ไป เผื่อมีใครสักคนต้องการก็พอ

Civic club # 231.2
thailiv
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #11 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2007, 22:58:33 »

รูปแจ่ม ๆ ทั้งนั้นเลย  แต่ว่า รูปน้ำตกหายปายหนายหว่า  เห่อๆ ๆ

แต่ว่าทริปนี้เสียอย่างเดียว   มะได้เอารถตังเองไป เห่อ ๆ แถมง่วงตลอดทางเลย 

ทริปหน้าจะไปหลับ  มั่ง    ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

มาอัพรูปเพิ่มครับพี่น้อง

เริ่มจาก  รถเพื่อนสมาชิกทุกท่าน  คันไหนของใครดูเอาเองเด้อ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ตามด้วย คู่ซี้ สี่ขา  ยิ้มเท่ห์

สาวสวยคนนี้ตั้งใจมากครับ  แม่นซะด้วย  ยิ้มกว้างๆ ห่วงหนุ่มข้างๆจริง

ไปลูก ไปตามหาพ่อกัน

งานนี้มีงอนครับ  หนีมาอยู่คนเดียว โอมมัวไปกิ๊กกะหนุ่มอื่นอยู่  ยิงฟันยิ้ม

ยิงปืนเสร็จ ออกมาวางแผนเดินทางกันต่อ

อันตราย น้ำลึก ฮืม

แต่พี่ว่ามันท่วมยังไม่ถึงพุงพี่เลยนะยุ้ย  เศร้า

ดูๆ เหมือนแอบถ่ายน้ำตกสาริกาเลยแฮะ   โกรธ โกรธ โกรธ

เอาไงกันดีพวกเรา

เดี๋ยวขอเช็คสวยก่อน นะจ๊ะ

พี่ Zoda เช็คหล่อด้วยคน

พระเอกของงานตัวจริง เสียงจริง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

รวมพลก่อนกลับครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กุมภาพันธ์ 2007, 22:49:28 โดย thailiv » บันทึกการเข้า

neat_boy?
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #12 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2007, 08:51:39 »

เอาอีก เอาอีก เอาอีก

<a href="http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2DB07BPB0&amp;Autoplay=0" target="_blank">http://www.ijigg.com/jiggPlayer.swf?songID=V2DB07BPB0&amp;Autoplay=0</a>
ตัวเล็ก
:: UPZ 2 ME ::
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Hopeless

« ตอบ #13 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2007, 09:08:04 »

มารอูรูปอีก อิอิ

ยิงฟันยิ้ม

<Yui>" H O P E L E S S "   CivicClub no.195
Madam-Mam
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #14 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2007, 09:29:42 »

น่าหนุกจริง ๆ เล้ย ...

น้ำตกอะไรนั่น  น้ำเยอะ มั่ก ๆ

เป็นห่วงน้องๆ  จริง ๆ กลัว จมน้ำกัน เหอ ๆ ๆ

คราวหน้าจะไปแจมด้วย ไม่พลาดแน่นอน....คริ คริ

.............. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม .................

tuckung
Gold Member
ศิษย์น้อง

« ตอบ #15 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2007, 09:45:31 »

ภาพสวย ๆ ทั้งนั้นเลย ฝีมือของ patch_meaw  สุดยอดมากครับไว้วันหลังไปปรึกษาเรื่องถ่ายภาพ ด้วยได้ไหมครับ

ITc@t
Webmaster
อาจารย์ปู่

WLC NO. 001

« ตอบ #16 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2007, 10:22:19 »

เห็นบรรยากาศแล้วน่าอิจฉาจริงๆ   ยิงฟันยิ้ม    ไว้ปิดเทอมก่อนเถอะ ไปแจมด้วยแน่ 

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #17 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2007, 10:44:23 »

ภาพสวย ๆ ทั้งนั้นเลย ฝีมือของ patch_meaw  สุดยอดมากครับไว้วันหลังไปปรึกษาเรื่องถ่ายภาพ ด้วยได้ไหมครับ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  อ๊ะ รู้นะคิดรายอยู่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #18 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2007, 11:30:45 »

ภาพจากกล้องพี่พล (Zoda) ถ่ายด้วย Nikon D70

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กุมภาพันธ์ 2007, 15:15:27 โดย mahoub » บันทึกการเข้า

typhoon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2007, 12:11:45 »

รูปสวยจังเลย  แต่ทำไมมีแค่นี้หง่า ๆ ๆ  เอาอีก ๆ ๆ ๆ
CrazyCivic
การให้ เป็น สิ่งที่ดีที่สุด แต่ทว่า การให้ตอบแทน คือการให้ที่ดียิ่งๆกว่า
จอมยุทธ

CrazyCivic-แบงค์/unyaba-อัญ

« ตอบ #20 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2007, 15:23:25 »

โอ้ยๆๆๆ เห็นแล้วอิจฉา อยากไปบ้างงงง
แต่เสาร์-อาทิตย์ ต้องทำงาน ไปไม่ได้ -*-

ek_4222
ศิษย์น้อง
**

รถไม่แรง แต่ชอบแซงเค้าทั่ว

« ตอบ #21 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2007, 09:45:18 »

เสียดายจังไปไม่จบทริบเพราะมีงานด่วนเข้ามา >:(โอกาสหน้าถ้ามีโอกาสจะร่วมด้วยอีกยังไงซะต้องขอโทษเพื่อนๆด้วยนะครับที่ยังจำได้ไม่หมดทุกท่าน ยิงฟันยิ้ม ยิ้มเท่ห์

thailiv
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #22 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2007, 09:17:44 »

เอาอีกเอาอีก อยากดูรูปอีก   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

typhoon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2007, 11:23:27 »

แต่ว่าทริปนี้เสียอย่างเดียว   มะได้เอารถตังเองไป เห่อ ๆ แถมง่วงตลอดทางเลย 

ทริปหน้าจะไปหลับ  มั่ง    ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

อ้าวต่อ แล้วใครจะขับรถหว่ะเนี้ย  เห่อ ๆ ๆ
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #24 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2007, 17:13:28 »

อ้าวต่อ แล้วใครจะขับรถหว่ะเนี้ย  เห่อ ๆ ๆ

สงสัยงานนี้ มีศึกชิงพวงมาลัยกันล่ะเว๊ยยย ยิงฟันยิ้ม

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: - Meetting 2 / 2550 - 10 กุมภาพันธ์ 2550