ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 เมษายน 2024, 06:23:02
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Sports  |  หัวข้อ: มาใหม่ค่ะ หาเพื่อนตี Badminton ค่ะ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาใหม่ค่ะ หาเพื่อนตี Badminton ค่ะ  (อ่าน 14514 ครั้ง)
pomthegreat
Gold Member
อาจารย์ปู่

pompom

« ตอบ #40 เมื่อ: 23 กันยายน 2009, 11:42:28 »

ไปทีไรไม่เห็นเอ็งตีเลย นั่งดูสาวคอร์ดข้าง ๆ ตลอด  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ขนาดพี่อาร์มยังรู้กิติศัพท์เลย

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

pomthegreat
Gold Member
อาจารย์ปู่

pompom

« ตอบ #41 เมื่อ: 23 กันยายน 2009, 11:45:24 »

:Dว่าแต่ถ้าไปมะถูก ถามทางใครได้บ้างล่ะจ๊ะ ดูจากแผนที่แล้วงงอ่ะ ไม่ค่อยได้ไปแถวนั้นไม่ชำนาญอ่ะจ้า

อายจัง

ถ้าไปไม่ถูก แนะนำให้โทรถามเบียร์กะโตได้เลยครับ

อย่าหลงไปถามเจ้าพีหื่นเด็ดขาด  อันตราย!!!!

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

p jung
Gold Member
อาจารย์ปู่

คุณชายพี

« ตอบ #42 เมื่อ: 23 กันยายน 2009, 14:59:03 »

ถ้าไปไม่ถูก แนะนำให้โทรถามเบียร์กะโตได้เลยครับ

อย่าหลงไปถามเจ้าพีหื่นเด็ดขาด  อันตราย!!!!

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

E_JibZa
Gold Member
เจ้าสำนัก

น้องกระดานดำ นู๋ดำ civic no.499

« ตอบ #43 เมื่อ: 23 กันยายน 2009, 23:27:43 »

อย่าหลงไปถามเจ้าพีหื่นเด็ดขาด  อันตราย!!!!

ขอบคุณคร้า แล้วจะถามอีกทีค่ะ

อย่าทุกข์กับสิ่งที่เสียไป...
จงพอใจกับสิ่งที่มี ...
p jung
Gold Member
อาจารย์ปู่

คุณชายพี

« ตอบ #44 เมื่อ: 24 กันยายน 2009, 09:28:53 »

ขอบคุณคร้า แล้วจะถามอีกทีค่ะ
พี่กระจุ๊บกระจิ๊บ

ถามแล้วต้องมาด้วยนะครับ

จุมพิต จุมพิต จุมพิต

E_JibZa
Gold Member
เจ้าสำนัก

น้องกระดานดำ นู๋ดำ civic no.499

« ตอบ #45 เมื่อ: 24 กันยายน 2009, 12:58:47 »

คงไป แต่หัสไหน ก้ไม่รู้เหมือนกัลลล
แต่หัสนี้ ไม่สามารถอ่ะ เกิดอาการวิ้งๆๆ ขึ้นมาอ่ะจ้า รูดซิบปาก ขยิบตา ขยิบตา
ไม่มีเล่นกันเสาร์- อาทิตย์บ้างเหรอ

Ton_Dezember
Gold Member
อาจารย์ปู่

เพชฌฆาตหน้าตัวเมีย No.323

« ตอบ #46 เมื่อ: 24 กันยายน 2009, 13:01:40 »

ไอ้หน้าหม้อ

พูดมาก เสียมาก พูดน้อย เสียน้อย ไม่พูด ไม่เสีย นิ่งเสีย โพธิสัตว์

p jung
Gold Member
อาจารย์ปู่

คุณชายพี

« ตอบ #47 เมื่อ: 24 กันยายน 2009, 13:47:19 »

คงไป แต่หัสไหน ก้ไม่รู้เหมือนกัลลล
แต่หัสนี้ ไม่สามารถอ่ะ เกิดอาการวิ้งๆๆ ขึ้นมาอ่ะจ้า รูดซิบปาก ขยิบตา ขยิบตา
ไม่มีเล่นกันเสาร์- อาทิตย์บ้างเหรอ
ไปตีกันสองคนดีมะ    ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ไอ้หน้าหล่อ
ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

E_JibZa
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #48 เมื่อ: 26 กันยายน 2009, 23:24:04 »

ไปตีกันสองคนดีมะ    ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ตีจิงป่าวเหอะ ได้ข่าวว่านั่งเหล่สาวอย่างเดียวเลยนิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

pomthegreat
Gold Member
อาจารย์ปู่

pompom

« ตอบ #49 เมื่อ: 27 กันยายน 2009, 23:17:09 »

ตีจิงป่าวเหอะ ได้ข่าวว่านั่งเหล่สาวอย่างเดียวเลยนิ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

นี่ขนาดไม่มายังรู้เลย

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
p jung
Gold Member
อาจารย์ปู่

คุณชายพี

« ตอบ #50 เมื่อ: 28 กันยายน 2009, 11:28:06 »

นี่ขนาดไม่มายังรู้เลย

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

นั่นสิ รู้ได้ไงกันหนอ

E_JibZa
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #51 เมื่อ: 28 กันยายน 2009, 23:33:28 »

นั่นสิ รู้ได้ไงกันหนอ

อยากรู้ล่ะสิ ไม่บอกหรอก ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ก็แหมเค้าว่า p jung หื่น ออกเต็มซะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

beer4353
Gold Member
อาจารย์ปู่

เก้ง แว่น...โชคชัย4 ^~^

« ตอบ #52 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 00:05:24 »

อยากรู้ล่ะสิ ไม่บอกหรอก ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ก็แหมเค้าว่า p jung หื่น ออกเต็มซะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ร้ายกาจมากครับ ยังไม่มาก็รู้ทัน เจ้าหื่นซะแล้ว           ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แบบนี้ มาตีแบตได้ครับ ปลอดภัย เพราะไหวพริบดี           ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

p jung
Gold Member
อาจารย์ปู่

คุณชายพี

« ตอบ #53 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 12:25:01 »

อยากรู้ล่ะสิ ไม่บอกหรอก ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ก็แหมเค้าว่า p jung หื่น ออกเต็มซะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
พีไม่เคยหื่น ขอยืนยัน

พีโดนพวกพี่แว่นใส่ร้ายทุกวันครับ
ร้ายกาจมากครับ ยังไม่มาก็รู้ทัน เจ้าหื่นซะแล้ว           ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แบบนี้ มาตีแบตได้ครับ ปลอดภัย เพราะไหวพริบดี           ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

แต่อาจจะไม่ปลอดภัยก็ได้นะ ถ้าพี่กระจุ๊บกระจิบ ตีแบตกะพี่แว่นนำพลอะ

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

E_JibZa
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #54 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 22:18:01 »

พีไม่เคยหื่น ขอยืนยัน

พีโดนพวกพี่แว่นใส่ร้ายทุกวันครับแต่อาจจะไม่ปลอดภัยก็ได้นะ ถ้าพี่กระจุ๊บกระจิบ ตีแบตกะพี่แว่นนำพลอะ

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

จ้า ว่าแต่จะเชื่อใครดี ขยิบตา ขยิบตา

p jung
Gold Member
อาจารย์ปู่

คุณชายพี

« ตอบ #55 เมื่อ: 29 กันยายน 2009, 22:28:29 »

จ้า ว่าแต่จะเชื่อใครดี ขยิบตา ขยิบตา
เชื่อโผมนี่แหละ

เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

E_JibZa
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #56 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2009, 22:54:57 »

เชื่อโผมนี่แหละ

เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

ลังเล ลังเล ลังเล

E_JibZa
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #57 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2009, 22:58:27 »

ไปตีแบดวันเสาร์กันบ้างมั้ย ยิ้ม ยิ้ม

pomthegreat
Gold Member
อาจารย์ปู่

pompom

« ตอบ #58 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2009, 11:41:26 »

ไปตีแบดวันเสาร์กันบ้างมั้ย ยิ้ม ยิ้ม

สมาชิกคนไหนว่าง 

สนใจจะไปตีแบดกะน้องใหม่บ้างมั๊ยคร้าบบบ

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
E_JibZa
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #59 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 22:33:15 »

สมาชิกคนไหนว่าง 

สนใจจะไปตีแบดกะน้องใหม่บ้างมั๊ยคร้าบบบ

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

ถ้าทางคงจะมะมีอ่ะ  รูดซิบปาก รูดซิบปาก

beer4353
Gold Member
อาจารย์ปู่

เก้ง แว่น...โชคชัย4 ^~^

« ตอบ #60 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2009, 22:53:47 »

ผมจะไม่ขอให้น้องจุ๊บจิ๊บเชื่อผมครับ  เพียงแค่. . .         ขยิบตา          

เชื่อสายตา ตัวเองก็พอ              เจ๋ง

จงเชื่อในสิ่งที่เห็นเอง จะดีกว่า                ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ปล. จากสถิติสุ่มตัวอย่าง WLC  โพล ผู้ ญ 100 คน ผลออกมาดังนี้ครับ

ทั้ง 100 คน รับรู้ความหื่น จากเจ้าหื่นศักดิ์ ได้ 100%  ไม่เว้นแม้แต่ เกย์ทั้งหลายในบอร์ด          ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

น้องจุ๊บจิ๊บ ก็คงจะรู้คำตอบนั้นดี นะครับ               จุมพิต

Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #61 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2009, 20:17:43 »

ถ้าทางคงจะมะมีอ่ะ  รูดซิบปาก รูดซิบปาก

เคยตีประจำคอร์ดเสนา เพิ่งเลิกไปเดือนที่แล้วเองครับ

ยังไปบ้าง แต่ไปแจมกับเพื่อนคอร์ดอื่นนะ

E_JibZa
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #62 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2009, 22:10:35 »

เคยตีประจำคอร์ดเสนา เพิ่งเลิกไปเดือนที่แล้วเองครับ

ยังไปบ้าง แต่ไปแจมกับเพื่อนคอร์ดอื่นนะ

ไปกันเสาร์เหรอ

ยิ้มกว้างๆ

Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #63 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2009, 22:23:29 »

ไปกันเสาร์เหรอ

ยิ้มกว้างๆ

ผมตีกะเพื่อนตอนเรียนมัธยมครับ   อายจัง

E_JibZa
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #64 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2009, 22:29:27 »

ผมตีกะเพื่อนตอนเรียนมัธยมครับ   อายจัง

เหอๆๆ กำ  ฮืม ฮืม

unionpan
Tracking !!
เข้าวงการ
*

« ตอบ #65 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2009, 23:33:47 »

เพิ่งเข้ามาใหม่ค่ะ อยากหาเพื่อนตีแบดมินตันค่ะ ส่วนใหญ่ไปตีกันแถวไหนบ้างคะ
ตีกันวันไหนดีครับจะได้ไปด้วย
p jung
Gold Member
อาจารย์ปู่

คุณชายพี

« ตอบ #66 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2009, 23:35:13 »

ตีกันวันไหนดีครับจะได้ไปด้วย
http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,20012.0.html

อ่านรายละเอียดจากลิ้งค์นี้เลยครับผม

หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Sports  |  หัวข้อ: มาใหม่ค่ะ หาเพื่อนตี Badminton ค่ะ