ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
28 เมษายน 2024, 02:51:34
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: ไปกินกันมาแล้ว ไต้ก๋ง ลาดพร้าว 71 จ้า 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปกินกันมาแล้ว ไต้ก๋ง ลาดพร้าว 71 จ้า  (อ่าน 26618 ครั้ง)
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2007, 08:57:34 »

หลังจากเคยตั้งกระทู้ว่าอยากไปลองร้านอาหารบุฟเฟ่แบบบ้าระห่ำมานมนาน เมื่อวานนั่งปั่นงานอยู่ก็มีสายโทรศัพท์โทรเข้ามา

ตู๊ดดดดดดดดดด Add view....."เฮ้ย โอม วันนี้นัดกินข้าวกันป่าวอ่ะ"

Taxman                                  " เองก็นัดซิโว๊ย"

Add view                                " กินไรดีอ่ะ  ไปไต้ก๋งมะ"

Taxman                                  " Okey แล้วใครนัดพรรคพวกอ่ะ"

Add view                                " ท่านเลขาไง"

Taxman                                  " อะ-รู-ก็-ไก" 555

นัดกันเวลา สองทุ่มครับ ณ ลาดพร้าว 71  ร้านไต้ก๋งบุฟเฟ่ สมาชิกผู้ร่วมกินกันอย่างบ้าคลั่งมีดังนี้

1. พี่ tton
2. พี่ mahoub
3. น้อง Coolkiller
4. ตา Add view
5. น้อง Patch_meaw
6. ตา taxman

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กุมภาพันธ์ 2007, 09:00:11 โดย taxman » บันทึกการเข้า

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2007, 09:09:11 »

เอาเป็นว่า กินกันจนลืมว่า เค้าคิดต่อหัว หัวละเท่าไหร่ก็ว่าได้ครับ ฮ่าๆๆ

บรรยากาศรอบร้านครับ มีเป็นซุ้มๆ อันนี้ซุ้มอาหารอาหารนานาชาติ

นี่อาหารทอด แบบว่า กลับแกล้มเหล้าเลยล่ะ

ของหมัก เอาไว้ปิ้งกันที่โต๊ะครับ

เผลอไม่เท่าไหร่ อ่าวววว น้องเหมียวของเราจัดการแล้ว

พี่โอมขรา................มันคีบไม่ติดง่า นู๋หงุดหงิดแล้วนะ (ดูจากสีหน้าเธอสิครับ)

ส้มตำก็ยังมีเลยเอ้า!!!

มื้อนี้ สู้ตาย!!!!

น้องเพชรฆาตเลือดเย็น ก็สู้ตายค่า (สังเกตจากสายตา)

ม่อนกินถั่ว  ผมกินกระดองปูครับ คิดกันเอาละกัน ฮ่าๆๆ

อิ่มจังค่าพี่ขรา

ทำเนียน 1  (อิจฉาวุ๊ย))))

ทำเนียน 2 (อิจฉาวุ๊ย)))

ทำเนียน 3 (เฮ้ย ม่อน!!!  ตักเองได้ ไม่ต้องเฟ้ย อ่าๆๆ)

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2007, 09:16:43 »

หลังจากอิ่มกันแล้ว ก็มี big surprise ครับ ไปดูกัน ฮี่ๆๆๆ

ม่อน..........อ่ะพี่โต ของขวัญวันเกิดครบรอบ 32 ขวบ (อันนี้ผมเติมให้) อิอิ

พี่โต..........อะไรของพวกเองอ่ะ (ดูจากสีหน้าแล้ว กลัวพิกล)

จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

มันคือ..................................อืมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม  ก้านกล้วย!!!!

แจ๋วมะโอม................อืมม ใช้ได้ 5555555555555555

อันนี้มีคนบังคับให้ผมเอาลงนะพี่โต ตามเอาเองละกันว่าใคร ฮ่าๆๆๆ

จบทริปนี้ละครับ อิ่มอร่อย ฮา ครบสูตรเหมือนเดิม  ไปละ

Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2007, 09:24:04 »

ใช่ที่พี่โอมโทรมาหาผมป่าวเนี่ย กำลังจะกลับบ้านพอดี อดไปอีกละ T-T
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2007, 09:27:45 »

ใช่ที่พี่โอมโทรมาหาผมป่าวเนี่ย กำลังจะกลับบ้านพอดี อดไปอีกละ T-T

ใช่อ่ะจิพีท อดเลย อิอิ

masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

マサロ Number 248

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2007, 09:29:11 »

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #6 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2007, 09:31:02 »

ใช่อ่ะจิพีท อดเลย อิอิ

ก็พี่เล่นโทรทีเดียว ไม่มีครั้งสอง ผมก็ไม่มีตังโทรกลับ  ไม่งั้นได้เอาบัตรร้านไปปั้มตราละ แลบลิ้น
Add View
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #7 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2007, 11:08:41 »

ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ช้าง ช้าง ช้าง.....ฮ่าๆๆ
m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #8 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2007, 11:14:14 »

ขอบคุณนะครับที่สร้างความประหลาดใจให้  ขอบคุณ พี่ น้อง ทุกคนที่ไปและไม่ไปนะครับ  ยิงฟันยิ้ม

Lamillabo
Gold Member
อาจารย์ปู่

? A u d i M i l l A ?

« ตอบ #9 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2007, 16:13:28 »

หงะ ... มะด้ายไป เซ็งๆๆ
 อายจัง
pat_meaw
++ เจ๊แมว เหมียวหง่าว ++
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ใครมาแก้ฉายาตรูฟ่ะ!!

« ตอบ #10 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2007, 18:24:55 »

ทำเนียน 3 (เฮ้ย ม่อน!!!  ตักเองได้ ไม่ต้องเฟ้ย อ่าๆๆ)

ป้อนข้าวป้อนน้ำกันด้วยเหรอ  ตกใจ ตกใจ

คิดถึงฉันบ้ารึเปล่า..
         ....อย่างที่ใจฉันคอยคิดถึงเธอทุกวัน
CrazyCivic
การให้ เป็น สิ่งที่ดีที่สุด แต่ทว่า การให้ตอบแทน คือการให้ที่ดียิ่งๆกว่า
จอมยุทธ

CrazyCivic-แบงค์/unyaba-อัญ

« ตอบ #11 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2007, 19:11:14 »

หว้า น่าไปกินจัง

กล่องตั้งใหญ่ นึกว่าลูกระเบิดซะแล้ว
ไหงกลายมาเป็นก้านกล้วยซะนะ

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #12 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2007, 21:11:29 »

หว้า น่าไปกินจัง

กล่องตั้งใหญ่ นึกว่าลูกระเบิดซะแล้ว
ไหงกลายมาเป็นก้านกล้วยซะนะ

เสียดายจัง เมื่อตอนเย็นวานก็เพิ่งคุยกันหรือเปล่าครับ ต้องขอโทษด้วยที่ลืมชวนทางเอ็มนะคุณ crazy civic

cardio
Gold Member
ศิษย์พี่

พี่หญิงใหญ่

« ตอบ #13 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2007, 21:20:29 »

และแล้วพี่โตก็เจอพี่น้องที่พลัดพรากกันมาแสนนาน  เป็นภาพที่น่าประทับใจจริงๆ :'(  :'(

m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #14 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2007, 21:27:28 »

และแล้วพี่โตก็เจอพี่น้องที่พลัดพรากกันมาแสนนาน  เป็นภาพที่น่าประทับใจจริงๆ :'(  :'(

แทนที่จะเข้าข้างกันนะ  ไม่มีเลย  เศร้า  :'(  :'(

pokkon
White cyclone at Nagashima spaland ###
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #15 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2007, 08:46:34 »

ไปไม่ได้ เซ็งเยย อ่ะ

plapayoon
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #16 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2007, 14:08:37 »

ไม่เห็นแจ้งให้ทราบเลย  ยิ้มเท่ห์

อย่ารักเพราะสงสาร ..... เขารู้คงทรมานใจ
spot less ness
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #17 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2007, 16:11:43 »

เอาอีกแล้วพี่โอม นัดล่วงหน้าก่อน 2 ชั่วโมงอีกแล้วอย่างนี้ใครจะไปตามท่านล่ะครับ พี่โอมต้องเอาเบอร์น้องๆ พี่ๆ ในคลับไว้ซ่ะแล้วมั้งครับ เวลาไปไหนแบบทันทีจะได้โทรมาบอกน้องๆ พี่ๆ ทุกคน เค้าจะได้ตามไปถูกครับ  ตกใจ
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #18 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2007, 21:40:48 »

อ่าว แจกเบอร์ 08 708 5995 โทรเช็คเลยนะครับ ว่า ณ เวลานั้นพี่อยู่ไหนนะ ฮี่ๆๆๆ จะได้ไปแจมกัล แต่ถ้าพี่อยู่กะสาวๆ ไม่ต้องตามมานะ คุณแม่ขอร้อง   ยิงฟันยิ้ม

golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #19 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2007, 22:54:32 »

กล่องเขียนซะน่ากลัวเลย

เปิดมาน่ารักซะงั้น  ยิงฟันยิ้ม

เปรมกันเลยล่ะสิ !!
pReaw
Francesco Pevi.
Gold Member
เจ้าสำนัก

http://parpreaw.multiply.com

« ตอบ #20 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2007, 02:11:53 »

ของขวัญน่ารักจัง เหมาะกะคนรับฮิฮิ ยิงฟันยิ้ม

--->civicclub no.204<---
BloodRavenRSX
ข้าจะเป็นเจ้าแห่งถนน I'll be KinG Of The RoaD
จอมยุทธ

ตูล่ะเบื่อ เฮ้อออ

« ตอบ #21 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2007, 21:11:42 »

รู้สึกว่าเดี๋ยวนี้ ทุกๆคนจะไม่ค่อยเห็นเราอยู่ในสายตาเลยแฮะ

ไม่โทรมาชวนมั่งเลย เฮ้อ มันน่าเสียใจมิใช่น้อยเลยนะเนี้ย

หรือว่า เราถูกรังเกียจซ้ะแล้ว???

พูดไม่ออก บอกไม่ถูก..... เซ็งเป็ด

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: ไปกินกันมาแล้ว ไต้ก๋ง ลาดพร้าว 71 จ้า