ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 เมษายน 2024, 18:21:12
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: - Meeting ครั้งที่ 1/2007 : ตลาดน้ำดอนหวาย - วัดไร่ขิง - สวนสามพราน - 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: - Meeting ครั้งที่ 1/2007 : ตลาดน้ำดอนหวาย - วัดไร่ขิง - สวนสามพราน -  (อ่าน 16201 ครั้ง)
m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« เมื่อ: 13 มกราคม 2007, 21:23:59 »

ภาพ Meeting ครั้งที่ 1/2007
ณ . ตลาดน้ำดอนหวาย - วัดไร่ขิง - สวนสามพราน - องค์พระปฐมเจดีย์
วันที่ 13 - 01 - 2007

ณ. จุดนัดพบ ปั๊ม Esso พุทธมณฑล สาย 5

มารอนานครับ  เลย เลี้ยงลูกไปพลาง  ( น้องแมว , น้องอบ )

เจอกันก้อเป็นธรรมดาครับ คุยกันใหญ่เลย

Civic RX 04 จากชัยราชบุรีครับ

คูเป้สีขาว  สวยบาดตา   เจ้าของ ก้อหล่อ  ยิงฟันยิ้ม

ยืนดูรถสวย ๆ งาม ๆ

พี่โต และ พี่ช้างครับ

น้องอบ กะ พี่วิ (งานนี้ เพื่อน ๆ บอกว่า ระวัง 2 คนไว้ให้ดี

มีคนเรียกร้องว่าอยากให้ผมลงรูปนี้ใน WEB ครับ

พ่ม่อนครับ มาพร้อมกับตุ๊กตา ASIMO

รถเราจอกอยู่ตั้งนานไม่ติด แต่พอรถของน้อง บี๋บี มาจอดปุ๊ป  เปิดประตูให้ แถส ติดสติกเกอร์ให้อีก

----------------------------------------------------------

เมื่อมากันครบตามจำนวนและ เวลาที่กำหนด ก้อออกเดินทางไปตลาดน้ำดอนหวายกันเลย

ที่จอดรถ ณ ตลาดดอนหวาย

อีกมุมหนึ่งครับ

เป็นหลักฐานว่า เรามาถึงแล้ว  ตลาดดอนหวาย

แยกย้ายกันไปเดินเที่ยวกันเลยครับ

สามหนุ่ม  ชัย  เอ แล้วก้อ พี่ช้าง

ใครหนอช่างทำร้ายมานได้

สองสาว  ชื่อไร  ตามหากันเอาเองครับ  ยิงฟันยิ้ม

เลือกสั่งอาหารเผื่อจะนำลงแพและล่องไปตามแม่น้ำ

โอม  :  เอครับ ทานอะไรดี
เอ    :  เรื่องของผมพี่

วิ  :  อบจ๋า  ทานไรดี
อบ : แล้วแต่พี่วิค่ะ  อบทานได้หมด

ตั้น  :  วันนี้ผมมากับน้องสาวครับพี่

แมว  :  พี่โอม  ไมเล็กจังอ่ะ  ฮืม  ยิงฟันยิ้ม

อาหารที่สั่ง มารอเรา บนเรือเลยครับ

อย่างแรก

อย่างที่ 2

อย่างที่ 3

อย่างที่ 4  มีเยอะครับ  ขี้เกียจถ่ายแล้ว  หิวด้วย กินเลยดีกว่า

-------------------------------------------------------------------
หลังจากทานข้าวกันอิ่มแล้ว  ก้อมาให้อาหารปลากันครับ 

สองสาวหน้าตาสวยแล้วยังใจบุญอีก

น่ารักไหมครับ

ถอดหมวกออกแล้ว น่ารักไปอีกแบบ

สองสาวเพื่อนซี้  ติดตามม่อนมาครับ

คู่นี้ น่ารักมาก ๆ  ผมเห็นแล้ว อิจฉาตาร้อนเลยอ่ะ

แมว : นี่ถ้าพี่ช้างไม่มา แมว ก้อไม่มานะค่ะ

สามหนุ่ม อีกแล้ว

น่ารักไปไหม

น้องพีทเองครับ

ชัย ครับ  จากราชบุรี

อิจฉาครับ

---------------------------------------------------

หลังจากล่องเรือทานข้าวกันเรียบร้แย แล้ว ก้อเดินทางมาไหว้พระกันต่อที่วัดไร่ขิงครับ มีเพื่อน ๆ  ตามมาสมทบอีก 2 ท่าน

จอดรถได้อย่างสวยงาม

รวมพลไปไหว้พระ

โอม ทำเนียนครับ

อบ : พี่ค่ะ หนู ไหว้พระนะ  ไม่กลัวร้อนด้วย

หน้าตา อิ่มบุญกันเลยทีเดียว

พีท : สาธุ ผมจะเอาเครื่องเสียงชุดใหญ่

ถ่ายรูปเป็นที่ระลึก ณ วัดไร่ขิง

หนุ่มหล่อ ๆ

นี่ก้อหล่อ

ทั้งหล่อทั้งสวย แถม รถยัง เทห์ อีกด้วย

-----------------------------------------------------------------

จบจากการไหว้พระ ก้อเดินทางมาต่อกันที่ สวนสามพราน ครับ

จอดเรียงกัน นับได้ 12 คันครับ

อีกมุมหนึ่ง ครับ

ถ่ายหมู่อีกสักที

สองหนุ่ม คู่ขา

ชัยอีกที

สองสาว

สามหนุ่ม   เอ  พี่ช้าง  แล้วก้อ  พี่เอฟ ครับ

มานถ่ายไรของมานไม่รู้มานบอก ของผมต้องมุมแปลก ๆ 

---------------------------------------------------------------------

จากนั้นเราก้อย้ายขบวนเรามา องค์พระปฐมเจดีย์

สวยไหมครับ

อีกที

อีกสักที

อีกทีนะ

ตรูด ครับ

สวยงามเลยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2007, 11:05:10 โดย mahoub » บันทึกการเข้า

Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1 เมื่อ: 13 มกราคม 2007, 21:28:43 »

สมาชิกที่ไปทริปนี้ครับ เยอะมาก
1. Add View
2. patch_meaw 
3. F@ES2003     
4. e22bkw                 
5. mahoub       
6. BeeBie     
7. taxman
8. Sakchai         
9. Ernestino
10. tton
11. khangnoy13
12. civicrx_nfs           
13. chang@es
14. pokkon 
15. mr_insure
16. cardio
17. Keng9
น่าจะครบทั้งหมดแล้วมั๊งครับ คงไม่มีใครตกหล่น

มาดูรูปกันดีกว่า

พี่โต : น่าหม่ำจังเลยฮ้า
พี่โอม : พี่โตขาอย่าสิ ผมเสียว!!!

น้องเกม : นู๋งอนป๊ะป๋าแล้ว จะกินให้หมดขวดเลย

ต้นกะเพื่อนสุดหล่อ

น้องเกม : ขวดข้างบนหมดแล้ว จะกินนี่ต่อดีไหมนะ

พี่ม่อน : เฮ้ย!! ต้นมีปัญหาอะไร
ต้น : คนเดียวก็สู้นะพี่

พี่โอม : มานี่ๆ เดี๋ยวจะสอนวิธีส่องกบขั้นสูงให้ดู

มาดูรูปต่อดีกว่า ขี้เกียจบรรยายละ ไปดูรูปรถกะวิวสวยๆดีกว่า

งามจริงๆเลยคันนี้

ใครอยากเห็นว่าตัดหมอกหลังES ติดตรงไหน มาดูกันครับ

พี่ม่อนมาหน้าหวานเชียว

3 สาว T-Skirts ครับ

จบทริปละครับ  ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มกราคม 2007, 13:31:18 โดย Ernestino » บันทึกการเข้า
golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #2 เมื่อ: 13 มกราคม 2007, 22:58:35 »

ผมไม่ได้ไปล่ะไปกันให้เพียบเลย - * -

ทริปนี้เลยไม่มีระทึกใจเลย  ยิงฟันยิ้ม

เสียดายจริงๆ  เศร้า

ปล. พี่ต้นครับ พี่สาวคนที่พามาทริปนี้ครั้งที่แล้ว หายไปไหน  ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 มกราคม 2007, 23:01:26 โดย golffyll » บันทึกการเข้า
Vtec_Sc
Gold Member
ศิษย์พี่

Work HARD Play HARD

« ตอบ #3 เมื่อ: 13 มกราคม 2007, 23:10:59 »

ตกใจ ตาร้อนนน

Vtec_SC  "SENG"
CIVIC CLUB #145
ES Chonburi
My Car http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=3213.0
My Hi5
http://SENGJA.hi5.com
NaBu 5721
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ES 04 1.7 Vtec SMT

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 มกราคม 2007, 00:15:16 »

สวยมากๆ รถไปกันเยอะจริงๆ อิจฉาๆๆๆ    ยิงฟันยิ้ม

อดีตวัตถุแห่งความสุขใจ
e22bkw
$[^_^ ]$ ต้นครับ! $[ ^_^]$
Gold Member
อาจารย์ปู่

CIVIC ALUMNI

« ตอบ #5 เมื่อ: 14 มกราคม 2007, 08:34:44 »

ผมไม่ได้ไปล่ะไปกันให้เพียบเลย - * -

ทริปนี้เลยไม่มีระทึกใจเลย  ยิงฟันยิ้ม

เสียดายจริงๆ  เศร้า

ปล. พี่ต้นครับ พี่สาวคนที่พามาทริปนี้ครั้งที่แล้ว หายไปไหน  ยิงฟันยิ้ม

น้องกอล์ฟ จำผิดคนหรือเปล่าครับ พี่ไม่เคยมีพี่สาวนะ เหอๆๆๆ

j_nobita
อยากกระโดดหอมแก้ม
Gold Member
อาจารย์ปู่

เหมียว หง่าว

« ตอบ #6 เมื่อ: 14 มกราคม 2007, 09:10:18 »

ตกใจ  อิจฉาไปกันเพียบเลย  ตกใจ

คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #7 เมื่อ: 14 มกราคม 2007, 10:01:39 »

ทริปหน้าไปไหนกันดีน๊า สำหรับมิตติ้งครั้งนี้ คงต้องขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกๆคนเลยครับ โดยเฉพาะพี่โต เป็นพี่เลี้ยงที่ดีมากๆ ขอบคุณเจ้าถิ่นเมืองนครปฐม และจังหวัดไกล้เคียง ด้วย ได้ทำบุญ และอิ่มหนำสำราญมากๆเลย ชอบๆครับ อยากให้มี meeting รุปแบบนี้อีกครับ   ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มกราคม 2007, 10:07:43 โดย taxman » บันทึกการเข้า

e22bkw
$[^_^ ]$ ต้นครับ! $[ ^_^]$
Gold Member
อาจารย์ปู่

CIVIC ALUMNI

« ตอบ #8 เมื่อ: 14 มกราคม 2007, 10:13:43 »

มาช่วยเพิ่มรูปต่อในกล้องของกระผมครับ

ณ ตลาดน้ำดอนหวายครับ

พี่โต กับสาวๆๆๆ พร้อมเพื่อนสมาชิกครับ (แหม! พี่โตนี่ไม่พลาดทุกการติดต่อเลยนะพี่!)

ล่องเรือชมธรรมชาติครับ

ยังไหวคร้าบ!!ๆๆๆ

เรียบร้อยครับ.....

มากันเป็นคู่ครับ...

อันนี้บรรยายไม่ถูกครับ อายจัง อายจัง

ใจบุญจริงๆ .... ท่าน SEXMAN หลังจากทำบาปไว้เยอะ เลยต้องทำบุญซะหน่อย 555

ให้อาหารปลาคร้าบ!!!

พี่ชัยสุดหล่อใจบุญจริงๆๆ

ลูกครายหว่า  ฮืม ฮืม ฮืม

เจโชว์ ของเมืองไทยครับ อิอิ

มาดของช่างภาพครับ

ณ วัดไร่ขิงครับ

สามัคคีชุมนุมครับ ณ สวนสามพราน

มาดของช่างภาพ อีกหนึ่งท่านครับ

ท่าน SEXMAN ขยันส่องจริงๆ

พี่โต มาแบบเนียนๆๆ

ณ สวนสามพรานครับ

ส่วนรูปนี้ กำลังตกเป็นข่าวหน้า 1 อยู่ ณ ขณะนี้ครับ 
  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

v

v

v

v

v

v

v

หมดแล้วครับ!!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 มกราคม 2007, 19:43:00 โดย e22bkw » บันทึกการเข้า

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #9 เมื่อ: 14 มกราคม 2007, 14:34:54 »

มาละคับ เห็นลงรูปรถกันแยะแล้ว ผมขอลงรูปบรรยากาศชิลๆ ดูวิวเพลินๆ ดีกว่าโน๊ะ  ยิงฟันยิ้ม

พี่ F@es2003 และคู่ใจใส่เสื้อสีชมพู ส่วนพี่อีกคนแฟนพี่อู Mr.insure คร๊าบบ

แม่กะลูก  ยิงฟันยิ้ม

สู้ตายค๊า

ทำเนียนนะเพ่โต

ผมขอม่างเด้

คู่นี้ห้ามอิจฉานะค๊าบ

คู่นี้เข้มาว  ยิ้มกว้างๆ

คู่นี้เค้าหาว่าเป็นน้องสาวผม ฮืมมมมมมมมมม

คู่บู๊ล้างท้อง

Cheers!!!!

มา Zoom Zoom กันบ้านนะ

อิอิ เกินคำบรรยาย

สงสัยคิดถึ  sexman

อ้า โชว์ป้ายหน่อยเร้วว

เพื่อนของเพื่อนต้นน้อยครับมาจากชัยนาท ไกลมากๆๆๆ

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

แอบหลับ  ยิงฟันยิ้ม

คนนี้ชอบไอติมเป็นชีวิตจิตใจ

เกือบลืมอีกคู่ครับ พี่อูนั่นเอง

ทำไรอยู่จ๊ะน้องผึ้ง เคี้ยวตุ้ยๆๆ เชียว

อันนี้แอบถ่ายก้นครับ เป็นด้านหน้ากันแล้วลองดูมุมนี้บ้าง

ง่ะ เนียนอีกคู่แระ

เช็ครุปก่อนแยกย้าย

รูปนี้ 55555555555555 พี่โตขา นู๋กัววววว

ของผมเท่านี้ละครับ จบแระ ง่ายๆ อิอิ

[/size][/color]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2007, 22:26:07 โดย mahoub » บันทึกการเข้า

Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #10 เมื่อ: 14 มกราคม 2007, 16:58:53 »

มารอดูคลิปvdoครับ  ยิ้มกว้างๆ
PareZa
ชาวยุทธ คอยรับใช้ท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

Civic Club No.175

« ตอบ #11 เมื่อ: 14 มกราคม 2007, 18:06:47 »

อิจฉาๆ อยากไปกะเค้ามั่ง
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #12 เมื่อ: 14 มกราคม 2007, 18:56:24 »

ตกใจ  มีคลิปด้วยหรอครับ   ตกใจ

khangnoy13
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #13 เมื่อ: 14 มกราคม 2007, 22:37:07 »

ยิงฟันยิ้ม หวัดดีครับพี่ๆทุกคน สำหรับทริปนี้ผมไปครั้งแรก ก้ประทับใจครับพี่ๆทุกคนเป็นกันเองมากและก้สนุกสนานกันทุกคน  สรุปโดยรวม มันมากครับ และก้ไปกันหลายคันมากยังงัยก้ขอขอบคุนมากๆครับ อ้อผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผมชื่อต้องครับ เพื่อนนายต้นคร้าบบบบบ ตกใจ

;Dโอ๊ะโอ่   แรลลี่น่าหนุกจังครับอยากไป อยากไป   ???แต่นายต้นe22bkw เค้ายังหาตุ๊กตาน่ารักมานั่งข้างๆอยู่อะครับพี่ๆพอจะช่วยนายต้นหาหน่อยได้ไหมครับแบบว่า want มากเอิ๊กๆๆๆ ขยิบตา[/i][/b]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มกราคม 2007, 02:40:26 โดย khangnoy13 » บันทึกการเข้า

********____TongSinglClub____********
                       No.298

==========Love_Civic_Club==========
pokkon
White cyclone at Nagashima spaland ###
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #14 เมื่อ: 15 มกราคม 2007, 11:07:11 »

มาดูรูปคร้าบ มีอีกไหมอ่ะ

chang@es
'Civic Ferio XL'
Gold Member
เจ้าสำนัก

'Ferio XL & H.I.D'

« ตอบ #15 เมื่อ: 15 มกราคม 2007, 12:28:30 »

ทริปนี้สนุกมากๆๆเลยครับ  ยิงฟันยิ้ม

Civic Club No.012

amsophia035
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #16 เมื่อ: 15 มกราคม 2007, 12:45:19 »

อาหารน่ากินเนอะ เสียดายจังที่ไม่ได้ไป  :'(
sakchai
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #17 เมื่อ: 15 มกราคม 2007, 12:58:51 »

ใครมีรูปมาช่วยกันลงให้หมดเร็วๆๆๆๆๆๆ
daido_s
ข้าน้อยรอการลงทัณฑ์จากท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

.............

« ตอบ #18 เมื่อ: 15 มกราคม 2007, 13:55:52 »

ยิ้มกว้างๆ น่าอิจฉาคับไปกันเยอะเลย  ยิ้มเท่ห์
m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #19 เมื่อ: 15 มกราคม 2007, 15:10:44 »

ทริปนี้สนุกมากๆๆเลยครับ  ยิงฟันยิ้ม

จริงป่ะพี่ช้าง

pat_meaw
++ เจ๊แมว เหมียวหง่าว ++
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ใครมาแก้ฉายาตรูฟ่ะ!!

« ตอบ #20 เมื่อ: 15 มกราคม 2007, 16:13:29 »

เพราะมีนู๋ไปใช่มะ พี่ช้าง อ่ะ กิกิ

คิดถึงฉันบ้ารึเปล่า..
         ....อย่างที่ใจฉันคอยคิดถึงเธอทุกวัน
chang@es
'Civic Ferio XL'
Gold Member
เจ้าสำนัก

'Ferio XL & H.I.D'

« ตอบ #21 เมื่อ: 15 มกราคม 2007, 16:37:42 »

เพราะมีนู๋ไปใช่มะ พี่ช้าง อ่ะ กิกิ

ประมาณนั้นครับ (พูดมากไม่ได้มีคนดูอยู่อีกซีกโลกหนึ่ง) ยิ้ม

Civic Club No.012

m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #22 เมื่อ: 15 มกราคม 2007, 17:23:12 »

ประมาณนั้นครับ (พูดมากไม่ได้มีคนดูอยู่อีกซีกโลกหนึ่ง) ยิ้ม

อ่ะนะ  มานก้อต้องมีคนมาตามดูอยู่แล้วแต่จะว่าไปก้อเหมาะสมดีนะครับ

ชบาแก้ว  -   ก้านกล้วย

pokkon
White cyclone at Nagashima spaland ###
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #23 เมื่อ: 16 มกราคม 2007, 09:03:28 »

เฮียโตเล่นแรงเนอะ

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #24 เมื่อ: 16 มกราคม 2007, 09:35:06 »

อ่ะนะ  มานก้อต้องมีคนมาตามดูอยู่แล้วแต่จะว่าไปก้อเหมาะสมดีนะครับ

ชบาแก้ว  -   ก้านกล้วย

มีก้านกล้วยภาค 2 แล้วหรอคับ  ยิงฟันยิ้ม

Keng9
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #25 เมื่อ: 16 มกราคม 2007, 10:40:01 »

เราก็ไปทริปนี้มาด้วยอ่ะ ครั้งแรกเลย ก็สนุกดีนะ พี่ ๆ ดูแลดีมั่ก ๆ  ยิ้มกว้างๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มกราคม 2007, 10:41:54 โดย Keng9 » บันทึกการเข้า
m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26 เมื่อ: 17 มกราคม 2007, 16:57:57 »

เราก็ไปทริปนี้มาด้วยอ่ะ ครั้งแรกเลย ก็สนุกดีนะ พี่ ๆ ดูแลดีมั่ก ๆ  ยิ้มกว้างๆ

มีพี่คนไหนดูแลเป็นพิเศษยังจ้ะ   ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #27 เมื่อ: 17 มกราคม 2007, 17:36:36 »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ไม่รู้ว่าใครเป็นใครบ้าย แล้วทำไมสมาชิกพวกเราต้องไปยืนตรงนั้นด้วยน๊า  อิอิ

Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #28 เมื่อ: 17 มกราคม 2007, 18:28:38 »

มาจองเนื้อที่ไว้ก่อง  ยิงฟันยิ้ม

ยังคงรอดูอย่างมีความหวัง   อายจัง
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #29 เมื่อ: 17 มกราคม 2007, 22:35:28 »

มาจองเนื้อที่ไว้ก่อง  ยิงฟันยิ้ม

ยังคงรอดูอย่างมีความหวัง   อายจัง

อัพแล้วเด้อออ   ยิงฟันยิ้ม

Add View
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #30 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2007, 04:40:24 »

up อีกที
virusead
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: 12 มีนาคม 2007, 09:45:06 »

อยากไปด้วยมั่งจังของเข้าไปเปงหนึ่งในสมาชิคด้วยคนได้ไหมค่ะ
อยากรู้จักทุกคนเลยอ่ะค่ะอยากได้คำแนะนำการรแต่งรถด้วยนะค่ะ
ถ้ากรูณาจะขอยคุณมากๆๆเลยค่ะยังไงช่วยตอบมาทางอีเมล์ก้อได้นะค่ะ
virus_ead@hotmail.com
ชื่อ นู๋อี๊ด ค่า...........
Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #32 เมื่อ: 12 มีนาคม 2007, 11:59:46 »

อยากไปด้วยมั่งจังของเข้าไปเปงหนึ่งในสมาชิคด้วยคนได้ไหมค่ะ
อยากรู้จักทุกคนเลยอ่ะค่ะอยากได้คำแนะนำการรแต่งรถด้วยนะค่ะ
ถ้ากรูณาจะขอยคุณมากๆๆเลยค่ะยังไงช่วยตอบมาทางอีเมล์ก้อได้นะค่ะ
virus_ead@hotmail.com
ชื่อ นู๋อี๊ด ค่า...........

ว่างก็ไปร่วมมีตติ้งได้ครับ ไปทักทายกันได้ที่ห้องเล่าสู่กันฟังนะครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: - Meeting ครั้งที่ 1/2007 : ตลาดน้ำดอนหวาย - วัดไร่ขิง - สวนสามพราน -