ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 เมษายน 2024, 22:47:36
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: Meeting 18 - 11 - 2006 ณ. บ้านน้ำเคียงดิน 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting 18 - 11 - 2006 ณ. บ้านน้ำเคียงดิน  (อ่าน 14362 ครั้ง)
m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2006, 21:30:06 »

รูปภาพบางส่วนนะครับที่อยู่ในกล้องผม  แต่ฝีมือ คุณ โอต  ยิงฟันยิ้ม

งานนี้อิ่มครับแล้วก้อสนุกด้วย  อาหารอร่อยครับ

ขอบคุณ

- โอต , บาย , พี่อุ๊ (ขอโษนะครับถ้าผิด) , เอก ,ปาล์ม (จอมซุก) ,  ออฟ , โอม (SEXMAN) , ม่อน . ยุ้ย . น้องแมวที่น่ารัก , ชัย (จากราชบุรี) แล้วก้ออีกสองท่านครับ ขอโทษจริง ๆ จำไม่ได้  ที่มาร่วมแชร์ความสนุกกันนะครับ

- เนื่องจากมัวแต่กินข้าวกันเพลิน เลยมืดไปหน่อย หาสถานที่ถ่ายรูปไม่ได้เลยต้องไปถ่ายที่ สนามหลวง 2 ครับ แสงน้อย ภาพเลยไม่ค่อยสวยเท่าไร

V
V
V
V

ถ่ายภาพครับ

โอม : ถ่ายผมให้หล่อนะครับ

ยุ้ย : พี่โอม นางแบบหนูหายไปไหน เอาคืนมา

ยุ้ย : ขำอ่ะ

หนูเป็นใครอ่ะ  พี่ ไม่รู้จัก

ต้น :  ความสวยเข้าตาครับพี่

จอดเรียงแถวอย่างสวยงาม

ดูไรกันอ่ะ

ครึ่งวงกลมครับ   ไม่ค่อยครึ่งเท่าไร  ใช่ไหม ครับ OFF

รอของท่านอื่นด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤศจิกายน 2006, 17:02:05 โดย mahoub » บันทึกการเข้า

golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #1 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2006, 21:41:01 »

เสื้อชมพู แฟนใครหว่า น่ารักนะเนียะ  ยิงฟันยิ้ม

พี่ยุ้ย ทำไมปากกว้างจัง  ยิงฟันยิ้ม
e22bkw
$[^_^ ]$ ต้นครับ! $[ ^_^]$
Gold Member
อาจารย์ปู่

CIVIC ALUMNI

« ตอบ #2 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2006, 21:42:47 »

เสื้อชมพู แฟนใครหว่า น่ารักนะเนียะ  ยิงฟันยิ้ม

พี่ยุ้ย ทำไมปากกว้างจัง  ยิงฟันยิ้ม

เฮ้ยกอล์ฟ  ระวังพีคเตะ นะโว้ย!! เหอๆๆ

kaffir
The Dance of Eternity
Gold Member
เจ้าสำนัก

-[[ Erotomania Team ]]-

« ตอบ #3 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2006, 21:50:42 »

ไม่มีรูปโต๊ะข้าง ๆ มั่งเหรอครับ ผมรออยู่นะ ยิงฟันยิ้ม

patty_pk
--<< i Love Black CiviC >>--
Gold Member
เข้าวงการ

:: Club ID 23 ::

« ตอบ #4 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2006, 21:58:32 »

ปล.น่านสิ เห็นกินไปเหล่ไป..  ตกใจ

พี่น้องที่เคารพ อาหารน่ะ ทานไม่อิ่มหรอก แต่อาศัยวิวดี วิวสวย วิวอิ่ม~*
หนุ่มๆและหนุ่มๆๆๆ (อ่ะนะ..ละไว้ หุหุ) ก็ได้หนมหวาน ล้างปากไปแบบpanorama..แจ่มกันไปมากโขทีเดียว..
ขอFirmงับ!!!

:: Patty_PK ::
:: ไม่มีอะไรได้มาโดยง่ายดาย ::
http://callmepk.multiply.com/photos
e22bkw
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #5 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2006, 22:00:32 »

ปล.น่านสิ เห็นกินไปเหล่ไป..  ตกใจ

พี่น้องที่เคารพ อาหารน่ะ ทานไม่อิ่มหรอก แต่อาศัยวิวดี วิวสวย วิวอิ่ม~*
หนุ่มๆและหนุ่มๆๆๆ (อ่ะนะ..ละไว้ หุหุ) ก็ได้หนมหวาน ล้างปากไปแบบpanorama..แจ่มกันไปมากโขทีเดียว..
ขอFirmงับ!!!

เห็นด้วยอย่างยิ่งคร้าบ!!

golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #6 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2006, 22:13:52 »

เฮ้ยกอล์ฟ  ระวังพีคเตะ นะโว้ย!! เหอๆๆ

อ่อ คนนี้หรอแฟนพี่พีค หุหุหุ

น่ารักเหมือนที่เคยได้ยินเค้าพูดมาเลยแหะ  ยิงฟันยิ้ม

เสียดายงานนี้จริงๆเลย
Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #7 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2006, 22:18:52 »

ผมก็ว่าเสื้อชมพูน่ารัก อิอิ  ยิงฟันยิ้ม
e22bkw
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #8 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2006, 22:20:19 »

ผมก็ว่าเสื้อชมพูน่ารัก อิอิ  ยิงฟันยิ้ม

ลองบอกว่าไม่น่ารักสิ พีค รับรอง เละ!!!!

tori
169 ครับ
Gold Member
ศิษย์น้อง

ทุกๆที่มีความเป็นเพื่อน0819106764

« ตอบ #9 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2006, 22:28:51 »

เสียดายไม่ได้ไปด้วย

MEMBER No. 169 ครับ สอ7442 เจอทักทายได้ครับ
patty_pk
Gold Member
เข้าวงการ

« ตอบ #10 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2006, 22:49:12 »

ยิงฟันยิ้ม

:: ไม่มีอะไรได้มาโดยง่ายดาย ::
http://callmepk.multiply.com/photos
e22bkw
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #11 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2006, 22:59:47 »

รูปเพิ่มเติมครับ อาจจะน้อย นะครับ แถมมืด ด้วย เหอๆ ต้องขออภัยด้วยนะครับ

patty_pk
Gold Member
เข้าวงการ

« ตอบ #12 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2006, 23:07:26 »

^
^
^
หลังจากฝากเจ้าน้องต้น ไปUpรูป นิโหน่ย..จากกล้องข้าพเจ้าเองในบอร์ดแล้ว.. ยิงฟันยิ้ม

น้องต้นก็หนีไปนอนหลับ ลัล ลัล ล๊า~* ฝันดี~*

ปล.ทายซิ ว่าน้องมันอาบน้ำรึเปล่า..!!!  ขยิบตา

taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #13 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2006, 23:18:24 »

ผมว่าเจ้าต้นคงนอนชุดนั้นล่ะครับ 555  แล้วรถผมคันไหนอ่ะคับ  ตกใจ

kaffir
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #14 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2006, 00:52:13 »

ผมว่าเจ้าต้นคงนอนชุดนั้นล่ะครับ 555  แล้วรถผมคันไหนอ่ะคับ  ตกใจ

ซักแห้งนี่ ยิงฟันยิ้ม

pat_meaw
++ เจ๊แมว เหมียวหง่าว ++
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ใครมาแก้ฉายาตรูฟ่ะ!!

« ตอบ #15 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2006, 08:26:13 »

ยิ้มกว้างๆ น่าจะเป็นความซวยเข้าตามากกว่าพี่โต 555+

ง่วง >.<~

คิดถึงฉันบ้ารึเปล่า..
         ....อย่างที่ใจฉันคอยคิดถึงเธอทุกวัน
e22bkw
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #16 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2006, 08:42:38 »

^
^
^
หลังจากฝากเจ้าน้องต้น ไปUpรูป นิโหน่ย..จากกล้องข้าพเจ้าเองในบอร์ดแล้ว.. ยิงฟันยิ้ม

น้องต้นก็หนีไปนอนหลับ ลัล ลัล ล๊า~* ฝันดี~*

ปล.ทายซิ ว่าน้องมันอาบน้ำรึเปล่า..!!!  ขยิบตา

พี่! ไหนสัญญาว่าจะไม่เผาต้น อ่ะครับ T_T

e22bkw
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #17 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2006, 08:44:12 »

ซักแห้งนี่ ยิงฟันยิ้ม

เหอๆ  ซักเปียกไม่ได้ครับ เดี๋ยวเนื้อผ้าเสีย เหอๆ

Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #18 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2006, 13:21:29 »

มาเพิ่มเติมครับ  ยิ้ม

มาถึงได้ไม่นานอาหารชุดใหญ่ก็มาเสริฟ

เห็นเขาว่า HONDA ACCESS ลดกระหน่ำ 60% แล้วไฟท้ายโคมดำอยู่ไหนหว่า

วันนี้มากันเยอะมากๆ ต่อโต๊ะยาวไปจนสุดเลย อิอิ

ขนาดแอบถ่ายคุณปาล์ม จอม ซุก ยังหล่อขนาดนี้  ตกใจ

แฟนยุ้ย : ยุ้ยกินในจานยังไม่หมดเลย จะตักขาหมูอีกแล้วเหรอ พอก่อนๆ
ยุ้ย : ก็นู๋ต้องกินเยอะๆจะได้ตัวโตๆ

หันกล้องไปมา ไปสะดุดตากับรถคันนี้ ล้อแม็กเต็มซุ้ม งามจริงๆ แต่มีใครอยากเปลี่ยนไหมครับ  ยิงฟันยิ้ม

บรรยากาศโต๊ะข้างๆที่ทำให้พี่ๆทั้งหลายกระชุ่มกระชวย

เมื่อพี่โอมแอบมองพี่ม่อนทีเผลอ

ใครเป็นใครดูเอาครับ ผมจำได้แค่ทั่นประธานกับพี่kaffirเอง ขออภัยท่านอื่นๆด้วย มาเยอะจำม่ายหมด

เหมือนแป๊ะยิ้มไหมค๊าบบบบบบบบ

เห็นคนที่มาช้าสุดในงานไหมครับ ได้กินแค่น้ำแก้วเดียวเอง
ปล.1 พี่โอมกะพี่แมวคุยไรกันมะรู้ยิ้มหวานเชียว
ปล.2 อย่าโกรธผมเลยนะ พี่ม่อนสั่งให้ถ่ายรูปคู่

เขาจะถ่ายรูปคู่กันไม่ใช่รูปหมู่นะพี่โต

แสงน้อย เลยได้มาชัดรูปเดียวเอง

สุดท้ายท่านประธานกล่าวปิดงานด้วยมาดเข้มๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 พฤศจิกายน 2006, 13:44:27 โดย Ernestino » บันทึกการเข้า
pat_meaw
++ เจ๊แมว เหมียวหง่าว ++
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ใครมาแก้ฉายาตรูฟ่ะ!!

« ตอบ #19 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2006, 13:59:32 »

เอ้ะ! ทำไมหน้าตาอาหารที่แมวเห็น มันไม่เหมือนในรูปล่ะ  ฮืม กิกิ เห็นแระหิวเยย..

คิดถึงฉันบ้ารึเปล่า..
         ....อย่างที่ใจฉันคอยคิดถึงเธอทุกวัน
kaffir
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #20 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2006, 15:20:11 »

ยิงฟันยิ้ม เข้ามาดูรูปโต๊ะข้าง ๆ

sakchai
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #21 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2006, 15:44:40 »

ยิงฟันยิ้ม เข้ามาดูรูปโต๊ะข้าง ๆ
น่าจะถ่าโต๊ะข้างมาเยอะๆ ข้องต้นเขาชอบเห็นนั่งน้ำลายไหล ไม่รู้ว่าจะกินอาหารบนโต๊ะหรืออยากกินโต๊ะข้างๆกันแน่ ยิงฟันยิ้ม
e22bkw
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #22 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2006, 18:17:53 »

น่าจะถ่าโต๊ะข้างมาเยอะๆ ข้องต้นเขาชอบเห็นนั่งน้ำลายไหล ไม่รู้ว่าจะกินอาหารบนโต๊ะหรืออยากกินโต๊ะข้างๆกันแน่ ยิงฟันยิ้ม

เหอๆๆๆๆๆๆๆ  แหม พี่ชัย อุตส่าห์ แอบมองแล้วนะ พี่ยังสังเกตุผมอีก

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #23 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2006, 21:14:01 »

งานนี้ของหวานไม่ต้องสั่งเลยครับ มองไปทางไหน ก็มีแต่ของหวานเต็มปายโม้ดดด ยิงฟันยิ้ม

Add View
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #24 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2006, 21:29:26 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ;หวานกานเป็นคู่ๆเลย
m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2006, 21:30:42 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ;หวานกานเป็นคู่ๆเลย

เหงาอ่ะดิ  อยากมีมั้งอ่ะดิ

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #26 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2006, 22:54:02 »

ของผมมั่งครับ มีไม่ค่อยเยอะ แถมมือสั่นอีกต่างหาก สงสัยบริโภคของหวานมากไปโหน่ย ฮิฮิ

ณ ริมถนนอักษะครับ

แอบถ่ายครั้งที่ 1  ยิงฟันยิ้ม

แอบถ่ายครั้งที่ 2  สั่นหนักเลยครับ ยิงฟันยิ้ม

แอบถ่ายครั้งที่ 3  (ผมบอกแล้วว่าจะสกัดดาวรุ่งอย่างพี่โต แต่....ไม่สามารถครับ)
   ยิงฟันยิ้ม

สนามหลวงกะเค้าบ้างครับ

อันนี้ผมชอบมากเลยครับ เจ้าต้นบอกว่า อย่างกะบิงเอ็ม

สุดท้ายแล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พฤศจิกายน 2006, 09:48:18 โดย taxman » บันทึกการเข้า

Vtec_Sc
Gold Member
ศิษย์พี่

Work HARD Play HARD

« ตอบ #27 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2006, 01:03:25 »

รูปเพิ่มเติมครับ อาจจะน้อย นะครับ แถมมืด ด้วย เหอๆ ต้องขออภัยด้วยนะครับ

มีเรื่องอารายกันเนี้ยยยย อิจฉาาาาา ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Vtec_SC  "SENG"
CIVIC CLUB #145
ES Chonburi
My Car http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=3213.0
My Hi5
http://SENGJA.hi5.com
pokkon
White cyclone at Nagashima spaland ###
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #28 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2006, 09:18:55 »

สนุกันหญ่ายเลยนะเฮีย ๆ ทั้งหลาย

fomote
Gold Member
อาจารย์ปู่

? HuMaN SoCiEtY.?

« ตอบ #29 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2006, 12:22:22 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แฟนน้องยุ้ยหน้าตาคุ้นๆนะครับเรียนที่ไหนเหรอ

(เหมือนผมรู้จัก) ฮืม (เสื้อแดงๆอะ )

?? เพื่อนมีไว้คบไม่ได้มีไว้ฟัด Sาdd  ??
ตัวเล็ก
:: UPZ 2 ME ::
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Hopeless

« ตอบ #30 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2006, 13:59:31 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

แฟนน้องยุ้ยหน้าตาคุ้นๆนะครับเรียนที่ไหนเหรอ

(เหมือนผมรู้จัก) ฮืม (เสื้อแดงๆอะ )

วไลยอลงก์กรณ์  ไงคะพี่ยุ่ย

อิอิ  ยิ้มเท่ห์

อ้นก้อถามถึงพี่ยุ่ยอยู่ ยิ้มกว้างๆ ว่าไม่มามีตติ้งหรอ

<Yui>" H O P E L E S S "   CivicClub no.195
PareZa
ชาวยุทธ คอยรับใช้ท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

Civic Club No.175

« ตอบ #31 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2006, 10:16:43 »

เห็นแล้วอยากไปมากๆเลยอ่า

ถ้าไปกันตอนกลางวันนะ ป่านนี้ก็แอบแม่ไปได้แล้ว

อิอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2006, 20:52:53 โดย PareZa » บันทึกการเข้า
e22bkw
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #32 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2006, 10:20:30 »

เห็นแล้วมากไปมั่กๆเลยอ่า

ถ้าไปกันตอนกลางวันนะ ป่านนี้ก็แอบแม่ไปได้แล้ว

อิอิอิ

ทำไมไม่บอกพี่ล่ะแพร เดี๋ยวพี่ไปขออนุญาตกับแม่ให้ เหอๆ

m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #33 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2006, 19:22:34 »

อิอิอิ

ทำไมไม่บอกพี่ล่ะแพร เดี๋ยวพี่ไปขออนุญาตกับแม่ให้ เหอๆ

ต้นเอ๋ย  ไอ้วันที่จะไป มีทติ้งกันอ่ะ  พี่ยังเห็นต้นโทรศัพท์ ขอ VISA พี่สาว อยู่เลย

e22bkw
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #34 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2006, 11:37:04 »

อิอิอิ

ต้นเอ๋ย  ไอ้วันที่จะไป มีทติ้งกันอ่ะ  พี่ยังเห็นต้นโทรศัพท์ ขอ VISA พี่สาว อยู่เลย

โหพี่โต อุตส่าห์แอบโทรไปทำเรื่องขอแล้วนะพี่ ยังเห็นผมทำเรื่องอีกขอ VISA หรอ ฮ่าๆๆๆ  คราวหน้าสงสัยผมต้องทำให้เนียนกว่านี้ดีกว่า อายจัง อายจัง อายจัง

chern
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #35 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2006, 12:47:28 »

เมื่อไหล่จะมาแถวอุดรฯมั้งครับ

รัก FD ครับ
GHOST RIDER
เข้าวงการ
*

« ตอบ #36 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2009, 10:33:51 »

อยากเข้าร่วมกลุ่มจังครับ
คงจะสนุกดีนะครับพี่

การเป็นตัวของตังเองดีที่สุด
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: Meeting 18 - 11 - 2006 ณ. บ้านน้ำเคียงดิน