ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 เมษายน 2024, 15:10:57
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: โดนจนได้Ek 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: โดนจนได้Ek  (อ่าน 4684 ครั้ง)
ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2006, 16:54:57 »

ฮืม ???ถึงคราวEkเราโดนซะแล้ว จอดติดไฟแดงเฉลิมไทยอชยู่ดีๆ มีเสียงดังตึง เล่นกระทือนถึงในรถเลยอ่ะ มอไซค์มันดันเข้าช่องระหว่างรถไม่พ้นก็เลยจิ้มซะแมร่งโคดฉุนเลยขับรถมา12 ปีไม่เคยไปชนใครแต่ทำมายต้องเป็นรถตรูด้วย โดยส่วนตัวผมเป็นคนรักของมากๆๆๆๆไม่ว่าเล็กใหย่เก่าใหม่ ถึงมานเป็นแค่รถมือ2เก่าๆก็เหอะแต่ความรู้สึกผมมันเสียมากกถึงมันจะเป็นรอยเล็กๆก็เหอะ พอเราลงไปดูมันก็ขอโทษแล้วไปโลดไอ้เราก็เซ็งเลย ???นี่ถ้าแฟนผมไม่ดึงผมไว้ให้ใจเย็น
แมร่งมีโดนแล้ว ผมนี่สั่นแบบโมโหอ่ะรักรถเท่าชีวิต เลยต้องตั้งสติอยู่นานเลย  ฮืม โกรธ โกรธ

PATTAYARACING CLUB
CIVICCLUB no.131
ChonburiClub no.034

the_boy
รักเดียวจัยเดียว_แป๊ปเดียว AnD เดี๋ยวเดียว ! ---แต่รักจิงน๊า---
Gold Member
ศิษย์น้อง

« ตอบ #1 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2006, 18:11:48 »

แล้วรถเป็นมากป่าวครับ !  จัยเย็นๆ อ่ะดีแล้วค๊าบบ แต่ก็น่าโมโห เนอะ มีขับ หนี ด้วย หุหุ

CiViC_CLuB No.99
Dorenon
|||::: DdOoRrEeNnOoNn :::|||
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #2 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2006, 19:09:06 »

จิงๆ มานน่าจะคุยกันก่อนนะ ไม่ใช่ขอโทษแล้วเปิดแน่บเรย ถ้าเราไม่ลงมาดูมีหวังไปเรยแหงแก๋...

ว่าแต่ว่ารถเป็นอะไรมากมั้ยครับ ยังงัยก็ถือว่าฟาดเคราะห์ไปคับ เรื่องมันเกิดขึ้นมาแล้วอ่ะนะ เฮ้อออ ตอนผมโดนก็โมโหสุดๆ เหมือนกัน ตั้งแต่ขับรถเป็นยังไม่เคยชนใครเรย แต่จอดอยู่เฉยๆ มาโดนเนี่ยเข้าใจความรู้สึกเลยครับ

ถ้ายังไม่สบายใจพาน้องๆ ไปเลี้ยงก๋วยเตี๋ยวสะเดาะเคราะห์สักคนละชามก็ละกันน้า...  ยิงฟันยิ้ม

ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2006, 19:56:08 »

จิงๆ มานน่าจะคุยกันก่อนนะ ไม่ใช่ขอโทษแล้วเปิดแน่บเรย ถ้าเราไม่ลงมาดูมีหวังไปเรยแหงแก๋...

ว่าแต่ว่ารถเป็นอะไรมากมั้ยครับ ยังงัยก็ถือว่าฟาดเคราะห์ไปคับ เรื่องมันเกิดขึ้นมาแล้วอ่ะนะ เฮ้อออ ตอนผมโดนก็โมโหสุดๆ เหมือนกัน ตั้งแต่ขับรถเป็นยังไม่เคยชนใครเรย แต่จอดอยู่เฉยๆ มาโดนเนี่ยเข้าใจความรู้สึกเลยครับ

ถ้ายังไม่สบายใจพาน้องๆ ไปเลี้ยงก๋วยเตี๋ยวสะเดาะเคราะห์สักคนละชามก็ละกันน้า...  ยิงฟันยิ้ม
ก็พามาดิครับจะได้พาไปเลี้ยง อิอิ ยิงฟันยิ้ม

Rx Citizen
เข้าวงการ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2006, 20:01:53 »

ใจเย็นๆๆๆ ค้า...

เราก็โดนมอไซค์สอยกระจกไปหลายครั้งแล้ว พับ ไปข้างหน้าทั้งอันเลย...   อายจัง

Wut_Civic05 (phattrawut)
เข้าวงการ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2006, 09:57:12 »

ใจเย็นครับคุณ tom3027 ผมก็เคยโดนมอไซมันชนแต่รายนั้นมันหนีไม่ไหวครับ นอนดิ้นอยู่ตรงนั้นแหละเพราะว่ามันขา/แขนหัก ถือว่าฟาดเคราะห์ไปครับ ว่าแต่ว่าไปทำบุญหน่อยก็ดี นะครับ

Civic 1.7 E AT (ASL) VTEC
ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #6 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2006, 14:26:25 »

ขอบคุณครับ ยิ้ม

sit2006
ชาวยุทธ
*

Lucky

« ตอบ #7 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2006, 21:57:41 »

โดนมาเหมือนกันจอดรถไปกินข้าวกลับมาประตู บุบเลย
ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #8 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2006, 22:07:31 »

โดนมาเหมือนกันจอดรถไปกินข้าวกลับมาประตู บุบเลย

หัวอกเดียวกัน ยิ้มกว้างๆ

taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #9 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2006, 22:17:13 »

เสียใจด้วยนะคุณทอม  ผมว่านะอะไรจะเกิดมันก็ต้องเกิด  เสียตังไม่เท่าไหร่ แต่เสียความรู้สึกนี่มันนานเน๊อะ...

ยังไงก็ขอให้ตาโตหล่อเหมือนเดิมคับ

pichit_7
เข้าวงการ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2006, 23:48:32 »

นึกว่าเราโดนคนเดียวมี ;Dเพื่อนร่วมชะตากรรมมานอัดกันชนหลังสีล่อนเลยแต่เปงไม่มาก
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: โดนจนได้Ek