ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 เมษายน 2024, 18:48:36
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: พิมพ์ผิด ถึงกะฮา 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พิมพ์ผิด ถึงกะฮา  (อ่าน 6009 ครั้ง)
jkung_27
อาจารย์ปู่

« เมื่อ: 28 มิถุนายน 2013, 19:35:33 »

หัวข้อกระทู้ :    ช่วยด้วยค่ะ เล่น(หุ้น)ครั้งแรกก็ติดดอเลย ควรทำไงดีคะ T_T

ความคิดเห็น :   คงจะเจอลีลาดี  การเล่นดุ้นเอ้ย..หุ้น จะมีความเสี่ยงแนะนำให้อมไว้ก่อนครับ รายใหม่ๆ
                   ที่เริ่มเล่นส่วนใหญ่ก็ติดแบบนี้ทุกคนครับ อย่าเพิ่งตกใจด่วนรีบคาย เอ้ย..รีบขายนะครับ
                   ธรรมมะดาหุ้นมันก็เป็นอย่างนี้แหละมีขึ้นมีลง เรียนรู้ทักษะเล่นบ่อยๆ เดี๋ยวก็มีความชำนาญครับ

หัวข้อกระทู้  :   ลูกชายผมสองขวบมีไข่สูงมากให้กินพาราได้ไหม ขอคำตอบด่วนครับ'

ความคิดเห็น :   คงจะทรมารน่าดู เดี๋ยวรอผู้เชี่ยวชาญเรื่องไข่มาตอบดีกว่าครับ

หัวข้อกระทู้   :  แฟนเป็นคน เสียวดัง มากครับ ผมอายคนอื่นเค้า ผมจะเตือนเธอยังไงดีครับ'

ความคิดเห็น  :  แนะนำว่าเวลาจะมีอะไรกัน ให้หาอะไรมาให้เธอกัดไว้ครับ เวลาเธอเสียวก็จะ
                    ไม่ค่อยมีเสียงเล็ดรอดออกมา

หัวข้อกระทู้   :   กลุ้มใจจัง แฟนเราเป็นคนเชื่อมั่นในตัวเองสูง ไม่ค่อยจะอม ใครง่าย ๆ'

ความคิดเห็น  :   ผมว่าดีแล้วล่ะครับ คุณควรน่าจะภาคภูมิใจในตัวแฟนนะ ปกติผู้ชายยากที่เค้าจะอมใครง่ายๆ ครับ

หัวข้อกระทู้     :  มีพี่ที่ทำงานคนนึงเพิ่งเข้ามาทำงาน เธอเป็นลูกน้องผมแต่อายุแก่กว่าผมมาก
                     ผมจะสอยเธอยังไงดี! ครับถึงจะไม่น่าเกลียด'

ความคิดเห็น    :  ความจริงคุณน่าจะสอยพวกเด็ก ๆ ใหม่ ๆ ดีกว่านะครับผมว่า แต่ถ้าตั่งใจอยากสอย
                     เธอจริง ๆ แนะนำท่าพื้นฐานไปก่อนครับ พอเคย ๆ กันแล้วค่อยเปลี่ยนท่าสอยครับ
                     แค่นั้นก็ไม่น่าเกลียดแล้วครับ

หัวข้อกระทู้   :   สามีมีปัญหาในการนอนค่ะเค้าชอบนอนหนุน(x)มอยนิ่ม ๆ ไม่ทราบว่า               
                    เพื่อน ๆ พอจะรู้จักยี่ห้อดี ๆ มั้ยคะ'

ความคิดเห็น :   เรื่องนี้ผมไม่มีความรู้จริงๆครับ ว่าแต่อยากรู้มันมียี่ห้อด้วยเหรอครับ ไอ้ของที่ว่าเนี่ย

หัวข้อกระทู้   :   ถ้าง่วงก็ลองเคี้ยวหมาฝรั่งดูสิคะเผื่อจะหาย'

ความคิดเห็น  :   คงจะไม่ไหวมั๊งครับกลัวเดี๋ยวมันกัดเอา

หัวข้อกระทู้ :     เดือนหน้าดิฉันจะมีเพื่อนฝรั่งมาเที่ยวเมืองไทย เค้าชอบช้างมากค่ะ
                    ช่วยแนะนำทัวร์ที่มีโปรแกรมขี้ช้าง ให้หน่อยได้มั้ยคะ'

ความคิดเห็น :   ที่เมืองไทย สงสัยจะไม่มีมั้งครับโปรแกรมแบบนี้

หัวข้อกระทู้  :      เจอรูแฟนเก่าในโทรศัพท์มือถือแฟน หมายความว่ายังงัย'

ความคิดเห็น :     มีความสามารถในการแยกแยะสูงจริง ๆ  เห็นแค่รูเท่านั้นก็รู้เลยว่ารูใครเป็นรูใคร

หัวข้อกระทู้   :   อยากไปเที่ยวท้องฟ้าจำลอง ที่ปิดไฟมืด ๆ แล้วฉายภาพดาวน่ะค่ะ
                    ไม่ทราบว่าเข้าชมฟรีรึต้องเสียตัวด้วยรึป่าวคะ'

ความคิดเห็น  :  ไม่อยากมาเที่ยวบ้านผมบ้างเหรอครับ?? แต่บอกก่อน ที่บ้านผมไม่ได้ให้ชมฟรีๆนะครับ

หัวข้อกระทู้   :    ข่าวดีค่ะปลื้มใจอยากบอก ไปขยายรูแต่งงานมาแล้ว ออกมาสวยมาก ขนาดแฟนเป็นคน
                     ไม่ค่อยพูด ยังออกปากชม ไม่รู้มาก่อนว่าดีแบบนี้ เพื่อน ๆ ไปขยายที่ไหนกับบ้างคะ'

ความคิดเห็น :    เรื่องแบบนี้เก็บไว้ 2 คนก็ได้ครับ ไม่ต้องเอามา post อ่านแล้ว เขิน ๆ ไงไม่รู้
                    เ่อ่อ! ว่าแต่ของแฟนใหญ่มากเหรอครับ ถึงต้องไปขยายรูแต่งงานของคุณมา

หัวข้อกระทู้      :   พี่ ๆ ครับ ผมจะไปสอบใบขับขี่พรุ่งนี้แต่ผมยังไม่ชำนาญ เรื่องการถอยรถเข้าซ่องเลย
                       ใครพอแนะนำเทคนิคได้บ้างครับ'

ความคิดเห็น     :   แนะนำให้ดื่มเบียร์เข้าไปสักขวด แล้วไปแท๊กซี่จะดีกว่ามั๊ยครับ สถานที่อย่างนั้น
                       บังเอิญถ้าเจอคนที่เรารู้จักเห็นรถเราถอยหลังเข้าไป มันจะดูไม่ดี เมื่อเสร็จสิ้นภารกิจ
                       แล้วก็รีบนั่งแท๊กซี่กลับบ้านด่วนเลยครับ

หัวข้อกระทู้   :   ถามเลขาค่ะ พานายฝรั่งไปไหนดีไม่ชอบซิสเลอร์เลย วันก่อนไปกินกับนายฝรั่งหลายคน
                    สั่งไส้กรอกรวม กินกันแล้วปรากฏว่าบรรยากาศเงียนมาก ๆ'

ความคิดเห็น :   โห !!บรรยากาศน่ากลัวนะครับ ! ฝรั่งเยอะซะด้วย

หัวข้อกระทู้   : ผมมีปัญหากับแฟนใหม่ของเธอครับ ไม่น่าคิดมากเลย แค่ผมโทรเรียกเธอมาเจอ
                  เพราะอยากเลียร์ ให้มันสบายใจทั้งสองฝ่าย'

ความคิดเห็น : ว่าแต่ว่าเขาจะยอม ทั้งสองคนเลยเหรอครับ?

หัวข้อกระทู้   :   ขอถามหน่อยค่ะ ใบพลูเดี๋ยวนี้หาซื้อได้ที่ไหน คุณยายข้างบ้านกินแต่ หมาเปล่า ๆ
                    มานานแล้ว บอกว่าเคี้ยวไม่อร่อย'

ความคิดเห็น :    น่าสงสารคุณยาย นี่แกอดอยากถึงกะกินหมาแทนพลูเลยเหรอครับ

หัวข้อกระทู้   :   แถวสี่พระยามีร้านอัดรูดี ๆ มั้ยครับ อ้อ แล้วรูขนาด 4' x 6' นี่จะเล็กไปมั้ยครับ'

ความคิดเห็น  :   ถ้ารูขนาดนั้นคงไม่เล็กแล้วครับ อย่างนั้นเค้าเรียกบานแล้วครับ

หัวข้อกระทู้ :   จะไปเชียงใหม่ค่ะหนุ่มคนเมืองที่ไหนพอแนะนำได้บ้างคะ อยากถามว่า
                   ขนมจีนน้ำเจี๊ยวมีที่ไหนอร่อยบ้าง'

ความคิดเห็น :   นั่นสิ สาวๆที่ทำงานฝากถาม ถ้าเจอที่ไหนอร่อย ๆ อย่าลืมกลับมาแน่ะนำด้วยนะครับ

ห้วข้อกระทู้ :     จิงๆหงษ์น่าจะไม่แพ้เป็นอย่างน้อยถ้า(ตั้งช้าหน่อยครับเพิ่งว่าว)

ความคิดเห็น   :   สาวๆหงส์ ทราบแล้วเปลี่ยน ว่าเจ้าของกระทู้ยังโสด

หัวข้อกระทู้  :   ผมตกขาวมากเลยครับ เกือบไม่ได้ไปดูงาน NIKON DAY 2006 '

ความคิดเห็น :   เพิ่งรู้!! เจ้าตกขาวเนี๊ยะ นึกว่าเป็นแต่ผู้หญิง ผู้ชายก็ตกเหมือนกันเหรอ

หัวข้อกระทู้   :     นศ หญิงสมัยนี้ทำไมชอบใส่เสื้อชายสั้นๆ แล้วปล่อยให้หอยออกมาอยู่นอก
                      กระโปรงกันนะ ไม่น่ารักเลย'

ความคิดเห็น :      ขนาดนั้นเลยเหรอครับ นศ.สถาบันใหนกันนะ ชั่งกล้าทรมารสัตว์น้ำขนาดนั้นเชียว

หัวข้อกระทู้   :  ผม หาลึงค์ กระทู้หมาฝรั่งไม่เจอแล้วสิ'

ความคิดเห็น  :  น่าจะอยู่ที่เดียวหรือไม่ก็คงอยู่ใกล่ๆกันกะลึงค์หมาไทยล่ะผมว่านะ

หัวข้อกระทู้   :  ไม่ได้อ่านหนังสือพิมพฺ์วันเดียว ตกขาวเลยละเธอ'

ความคิดเห็น  :  โหน่ากลัวเนาะ พรุ่งนี้ต้องรีบหาอ่านแล้วล่ะเรา

หัวข้อกระทู้     :   ถามท่านผู้รู้หน่อยคับ  ทำไงดีคับ เครื่องเสียวผมใช้งานไม่ได้'

ความคิดเห็น   :    เรื่องนี้ คงต้องรอผู้รอบรู้และมากประสบการณ์ ในเว็บนี้ มาช่วยแนะนำละกันครับ.. 555+

ที่มา  http://board.sarubaga.com/index.php/topic,32793.0.html
 ยิงฟันยิ้ม   ยิงฟันยิ้ม    ยิงฟันยิ้ม    ยิงฟันยิ้ม

มีปัญหา ติดต่อใด้โดยตรง
https://www.facebook.com/profile.php?id=100013364359216&ref=bookmarks
nakarin
อาจารย์ปู่

ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดารเป็นคนชอบกลนัก

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2013, 20:28:40 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ดูแลรถ แล้วรถจะดูแลเรา
eak99
"Saturday Man"
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #2 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2013, 18:43:45 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
arm 2424
Gold Member
เจ้าสำนัก

ek 00 no.821

« ตอบ #3 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2013, 00:51:45 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
pacavato
Gold Member
เจ้าสำนัก

CIVIC CLUB No.784

« ตอบ #4 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2013, 09:37:19 »

จุมพิต จุมพิต

รถผมคร๊าบบบจากอดีตจนถึงปัจจุบัน  http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,118485.0.html
tea_auto1981
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

กู...ตลอดดดดด

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2013, 10:04:43 »

ชอบตรงเคี้ยวหมาฝรั่งนี่แหละ ยิงฟันยิ้ม

เข้มแข็งและมีเกียรติ
neang
Gold Member
อาจารย์ปู่

เหนี่ยง no.681 คับผม

« ตอบ #6 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2013, 22:02:10 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

จะเก่ามาจากไหน ก้อมาใหม่ที่เรา <<< ยังดี ที่มีขับ >>> RAMBO
http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=91023.0
http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=158209.0
uankak
ศิษย์น้อง
**

กากว่ะ!!!

« ตอบ #7 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2013, 00:25:13 »

ฮามากๆๆๆๆ ขอบคุณๆๆๆกายเครียดเลย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไม่ต้องมีหรอกหญิง แค่รถกูซิ่งก้อพอ..
fisherman
อาจารย์ปู่

ek 96 d 16 y 8 auto vtec phuket

« ตอบ #8 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2013, 07:49:59 »

ซ่อมรถมาสามวันแล้ว เหนื่อยและเครียดมาก เจอลึงค์เอ้ยลิงค์นี้เข้าไป ฮาตรึมมมม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

การจะมีรถซักคันไม่ใช่เรื่องยาก  แต่การจะรักษารถไว้ไม่ใช่เรื่องง่าย
King EK By WZRT
จอมยุทธ

Honda Zone Thailand

« ตอบ #9 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2013, 10:56:30 »

Want-Za Honda Zone
putirun
= ท่านชายพุธ =
Gold Member
อาจารย์ปู่

พุธ..สมุทรปราการ..

« ตอบ #10 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2013, 17:05:15 »

tdcub
Sponsor
อาจารย์ปู่

No.767

« ตอบ #11 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2013, 19:46:43 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ของแต่งใหม่แท้ เทียม
คลิก>http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,111129.0.html
ของแต่งมือ2 สภาพดี-มาก
คลิก>http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,111327.0.html
ตี๋ tel : 089-7979-379
Sitti2519
อาจารย์ปู่

« ตอบ #12 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2014, 16:15:39 »

ฮาขี้แตกเลยอ่ะ
fisherman
อาจารย์ปู่

ek 96 d 16 y 8 auto vtec phuket

« ตอบ #13 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2014, 17:20:21 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม อ่านแล้วอ่านอีก ก้อยังฮาเหมือนเดิมอ่ะ เจคุง ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

การจะมีรถซักคันไม่ใช่เรื่องยาก  แต่การจะรักษารถไว้ไม่ใช่เรื่องง่าย
Pantamitr
Gold Member
เจ้าสำนัก

WLC 391 เสือดำ

« ตอบ #14 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2014, 17:50:39 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

พันธมิตร ที่ไม่ใช่ พันธมิตร
ghotam
เข้าวงการ
*

« ตอบ #15 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2014, 10:06:19 »

ยิ้มเท่ห์

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: พิมพ์ผิด ถึงกะฮา