ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 เมษายน 2024, 15:13:25
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: ผมกำลังจะสร้าง กลุ่มเกี่ยวกับคนรักรถซิ่ง ฝากทีครับบ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมกำลังจะสร้าง กลุ่มเกี่ยวกับคนรักรถซิ่ง ฝากทีครับบ  (อ่าน 1932 ครั้ง)
Pongturbo
ชาวยุทธ
*

« เมื่อ: 20 มิถุนายน 2013, 22:29:45 »

ผมกำลังจะสร้างกลุ่มที่เกี่ยวกับคนรักรถซิ่ง กลุ่มเล็กๆขึ้นมา สิ่งที่ต้องการ คือ ต้องการมิตรภาพ ความจริงใจ การที่ได้มาแชร์ ความรู้ประสบการณ์ต่างๆ ช่วยเหลือกันและกันในยามเพื่อนเกิดปัญหา อยู่กันอย่างพี่ อย่างน้องเพื่อนสนิต เพราะ เดียวนี้ "ความจริงใจมันหายากครับ" แอด LINE มาได้ครับถ้าสนใจ ที่ pongcoupe ไม่จำกัดยี่ห้อ รุ่น รถ อายุ เพศ ขอให้มีความรักในรถซิ่งที่ตน เองขับก็พอครับ ^^

Civic coupe Ej8
ตุ้ยนุ้ย
Gold Member
อาจารย์ปู่

I love civic

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 00:11:13 »

ที่นี้ก็เป็นแบบนี้อยู่แล้วล่ะครับ
nakarin
อาจารย์ปู่

ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดารเป็นคนชอบกลนัก

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2013, 21:16:53 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ดูแลรถ แล้วรถจะดูแลเรา
golf4338
เจ้ายุทธภพ

ถึงตัวจะอยู่TOYOTA..แต่ใจยังรักHONDA

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2013, 21:10:12 »

ยุ่แถวไหนคับ รูดซิบปาก

MANUTS
= ท่านรอง รปภ. สป. =
Gold Member
อาจารย์ปู่

นัต.....สมุทรปราการ

« ตอบ #4 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2013, 08:33:47 »

ทำไมตั้งหลายกระทู้จังครับ  ตกใจ ตกใจ

Forgive  AND  Forget
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #5 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2013, 11:51:31 »

ทำไมตั้งหลายกระทู้จังครับ  ตกใจ ตกใจ

ใช่ ใช่ ใช่ เห็น FB ก็มี อะ แต่จะบอกว่าที่ นี่ เค้า ก็เป็นแบบนี้กันอยู่แล้ว นะค่ะ มารวมกะพวกเราก็ได้นะค่ะ ยินดีต้อนรับค่ะ แล้วเจอกันในกิจกรรมของเรานะค่ะ ติดตามได้ในห้องนั่งเล่น นี้ แหละจ้า ^ ^

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
THESLAK
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2013, 10:49:56 »

ใช่ ใช่ ใช่ เห็น FB ก็มี อะ แต่จะบอกว่าที่ นี่ เค้า ก็เป็นแบบนี้กันอยู่แล้ว นะค่ะ มารวมกะพวกเราก็ได้นะค่ะ ยินดีต้อนรับค่ะ แล้วเจอกันในกิจกรรมของเรานะค่ะ ติดตามได้ในห้องนั่งเล่น นี้ แหละจ้า ^ ^
เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

* WP_20130630_003 (Small).jpg (42.17 KB, 854x479 - ดู 207 ครั้ง.)
putirun
= ท่านชายพุธ =
Gold Member
อาจารย์ปู่

พุธ..สมุทรปราการ..

« ตอบ #7 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2013, 14:19:25 »

เห็นด้วยกับหลายๆคอมเม้นครับ
ที่นี่เราก็อยู่กันอย่าง พี่ น้อง เพื่อนฝูง มิตรภาพมีอยู่ในนี้อยู่แล้วครับ ขึ้นอยู่กับว่าคุณจะเก็บเกี่ยวมิตรภาพ และความจริงใจอย่างที่คุณว่าไปอย่างไร
คุณมีปัญหา ทุกคนที่นี่พร้อมที่จะช่วยเหลือให้คำตอบไขข้อคล่องใจเกี่ยวกับเรื่องรถ หรือเรื่องรอบๆตัวได้เสมอ
ถ้าคุณอยากได้ใจจากใครสักคน คุณต้องลองให้ใจกับเค้าก่อน แล้วคนคนนั้นที่คุณอยากได้ใจจากเค้า เค้าก็จะให้ใจคุณเองครับ  ยิ้มกว้างๆ

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: ผมกำลังจะสร้าง กลุ่มเกี่ยวกับคนรักรถซิ่ง ฝากทีครับบ