ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
27 เมษายน 2024, 23:28:09
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: ภาพถ่าย การแข่งขัน Bowling 4 Club ครับ (เพื่อมิตรภาพ) 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพถ่าย การแข่งขัน Bowling 4 Club ครับ (เพื่อมิตรภาพ)  (อ่าน 15699 ครั้ง)
pokkon
White cyclone at Nagashima spaland ###
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #40 เมื่อ: 28 กันยายน 2006, 18:08:59 »

จริงครับ  สวย ๆ น่ารัก ๆ  ทั้งนั้น  แต่ สู้คลับเราไม่ได้หรอก จริงไหม  น้องอัญ น้องแพร และ พี่เกด
วันนี้พี่โตน่ารักจังเลย เด๋วมีรางวัลให้

ให้พี่ตั้มหอมแก้มพี่โต 2 ที

พี่กับน้องตั้ม หอมกันประจำอยู่แล้วจ้ะ น้องแพร  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  อ่ะล้อเล่นครับ
ไม่ได้ล้อเล่นมั้งพี่ ออกจะหนิดหนมกันซะขนาดนั้น 

แซววันละนิดนะครับอย่าคิดมาก

ถ้าแฟน ตั้ม รู้ เขาจะหึงไหม นี้   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ตั้มไหนเนี่ย   ถ้าตั้มตัวผมสงสัยจะโดนเมียฆ่า   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เออ  เขาหมายถึง ตั้ม ( Si~Challenge ) นี้แหละ ไม่ผิดคน
ไม่อยากจะเชื่อว่ามีแอบด้วย  ยิงฟันยิ้ม (แซวเล่นคับ)

อยากรู้ว่าเเอบไม่เเอบก็ลูก 1 เเล้วคร้าบบบ    ไม่เชื่อ ลองชวนกันไปอาบน้ำไหมละ ยิงฟันยิ้ม  เดี๋ยวผมจะโชว์ลีลาเด็ดให้ดู อิอิ
   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไป ๆ ตั้ม  ไปอาบน้ำกันเถอะ ร้อนอ่ะ  ว่าแต่ ว่า ที่ไหนอ่ะ  ฮืม

จะไป คลีโอพัตรา  หรือ  โนอาร์  หรือจะไป  La Dafence  กันดี

แหม ชำนาญจังนะ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
อะไรกันเนี่ยพี่น้องคู่เนี่ย พี่โตอย่าลิมโทรมาชวนน้า

golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #41 เมื่อ: 29 กันยายน 2006, 12:34:51 »

จริงครับ  สวย ๆ น่ารัก ๆ  ทั้งนั้น  แต่ สู้คลับเราไม่ได้หรอก จริงไหม  น้องอัญ น้องแพร และ พี่เกด
วันนี้พี่โตน่ารักจังเลย เด๋วมีรางวัลให้

ให้พี่ตั้มหอมแก้มพี่โต 2 ที

พี่กับน้องตั้ม หอมกันประจำอยู่แล้วจ้ะ น้องแพร  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม  อ่ะล้อเล่นครับ
ไม่ได้ล้อเล่นมั้งพี่ ออกจะหนิดหนมกันซะขนาดนั้น 

แซววันละนิดนะครับอย่าคิดมาก

ถ้าแฟน ตั้ม รู้ เขาจะหึงไหม นี้   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ตั้มไหนเนี่ย   ถ้าตั้มตัวผมสงสัยจะโดนเมียฆ่า   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เออ  เขาหมายถึง ตั้ม ( Si~Challenge ) นี้แหละ ไม่ผิดคน
ไม่อยากจะเชื่อว่ามีแอบด้วย  ยิงฟันยิ้ม (แซวเล่นคับ)

อยากรู้ว่าเเอบไม่เเอบก็ลูก 1 เเล้วคร้าบบบ    ไม่เชื่อ ลองชวนกันไปอาบน้ำไหมละ ยิงฟันยิ้ม  เดี๋ยวผมจะโชว์ลีลาเด็ดให้ดู อิอิ
   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ไป ๆ ตั้ม  ไปอาบน้ำกันเถอะ ร้อนอ่ะ  ว่าแต่ ว่า ที่ไหนอ่ะ  ฮืม

จะไป คลีโอพัตรา  หรือ  โนอาร์  หรือจะไป  La Dafence  กันดี

แหม ชำนาญจังนะ  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม  ยิงฟันยิ้ม
อะไรกันเนี่ยพี่น้องคู่เนี่ย พี่โตอย่าลิมโทรมาชวนน้า
อาบให้เปียกเละไปเลยนะคับ  ยิงฟันยิ้ม
PareZa
ชาวยุทธ คอยรับใช้ท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

Civic Club No.175

« ตอบ #42 เมื่อ: 29 กันยายน 2006, 15:15:25 »

แหม แต่ละคน พอพูดถึงเรื่องนี้ เอากันใหญ่เชียวนะ
golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #43 เมื่อ: 30 กันยายน 2006, 00:10:40 »

แหม แต่ละคน พอพูดถึงเรื่องนี้ เอากันใหญ่เชียวนะ
นิดๆหน่อยๆ เองแพรจ๋า ยิงฟันยิ้ม
jeedure
ดีคับพี่น้อง
ศิษย์น้อง
**

ขอบคุณทุกท่าน

« ตอบ #44 เมื่อ: 30 กันยายน 2006, 05:59:53 »

งามๆทั้งนั้น  ยิงฟันยิ้ม

เยื่ยมมากคับท่าน
fomote
Gold Member
อาจารย์ปู่

? HuMaN SoCiEtY.?

« ตอบ #45 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2006, 18:43:04 »

ข้อความโดย: fomote  ข้อความเมื่อ: วันนี้ เวลา 00:42:00 
ใส่การอ้างถึงคำพูด 
แขนผมปวดมากเลย..................
แต่ว่าสาวๆclubอื่นสวยๆทุกคนเลยอะ

ง่ะ..หมายถึงสาว ๆ คลับนี้ไม่สวยอะจิ....  ยิงฟันยิ้ม
สาวๆclub civic สวยครับ สวยทุกคนเลย  ยิงฟันยิ้ม

?? เพื่อนมีไว้คบไม่ได้มีไว้ฟัด Sาdd  ??
unyaba
Gold Member
จอมยุทธ

No.167

« ตอบ #46 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2006, 20:01:28 »

ข้อความโดย: fomote  ข้อความเมื่อ: วันนี้ เวลา 00:42:00 
ใส่การอ้างถึงคำพูด 
แขนผมปวดมากเลย..................
แต่ว่าสาวๆclubอื่นสวยๆทุกคนเลยอะ

ง่ะ..หมายถึงสาว ๆ คลับนี้ไม่สวยอะจิ....  ยิงฟันยิ้ม
สาวๆclub civic สวยครับ สวยทุกคนเลย  ยิงฟันยิ้ม

ถูกต้องเลยจ้า เอาไปยี่สิบ อิอิ
chern
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #47 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2006, 12:55:47 »

อยากไปด้วยจัง ยิ้มกว้างๆ

รัก FD ครับ
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: ภาพถ่าย การแข่งขัน Bowling 4 Club ครับ (เพื่อมิตรภาพ)