ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
10 มิถุนายน 2024, 09:40:35
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: เบาะ 2010 กระดก 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เบาะ 2010 กระดก  (อ่าน 526 ครั้ง)
kea398
ชาวยุทธ
*

เชื่อดิ โลกนี้ยังมีมุมดีๆให้มอง

« เมื่อ: 25 มีนาคม 2012, 22:39:45 »

สวัสดีครับ  คือผมเพิ่งเข้ามาใหม่ หากมีกระทู้คล้ายๆแบบนี้แล้วต้องขอโทษด้วยครับ สารภาพเลยว่ายังไม่ได้เข้าไปหาครับ
              ปัญหาคือ ซื้อรถมาปีกว่าแล้ว นั่งขับตลอดทางต้องปรับตลอดทาง คือ เห็นวิธีหลายๆอย่างที่แนะนำมาครับ ได้ลองแล้วก้เหมือนเดิม อาการคือ ปลายเบาะนั่งซ้ายมันกระดก ส่วนพนักพิงเด๊๋ยวไปซ้ายไปขวา เอาเข้าศูนย์ 2 รอบ จนจะทะเลาะกับพนักงาน เค้าลองนั่งยังไม่ทันปรับเลยแล้วก็บอกว่าเป็นแบบนี้แหละ  ขยิบตา
              ทรมานจิงๆครับ เศร้า    ตอนนี้ งง แล้วครับ  ว่าแบบไหนมันถึงจะถูกวิธี จนขยาดไม่อยากขึ้นขับแล้วครับ  รบกวนแนะนำศูนย์ หรือ วิธีแก้ไข  หรือ กลไกลของเบาะน่ะครับ ถ้าพึ่งศูนย์ไม่ได้คงต้องรื้อเองครับ 

อุ้ยลืม  เป็นเบาะปรับมือครับ ไม่ไฟฟ้า รถรุ่น1.8 standard น่ะครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับ  อายจัง และรบกวนขอฝากเนื้อฝากตัว กับ :::CIVIC CLUB THAILAND:::ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Discuss => ห้องคนขับ  |  หัวข้อ: เบาะ 2010 กระดก