ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 พฤษภาคม 2024, 14:18:52
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  โซนภาคเหนือ  |  หัวข้อ: Northern Zone : โซนภาคเหนือ มาอู่เหนือกันจ้าว 0 สมาชิก และ 12 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 ... 106 107 [108] 109 110 ... 170 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Northern Zone : โซนภาคเหนือ มาอู่เหนือกันจ้าว  (อ่าน 1140309 ครั้ง)
Regis100
ม่อนเงาะ ณ เชียงใหม่
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #4280 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 12:36:58 »

จะไปแอ่วเหนือ 7-10ธันวาคม2555 นี้นะครับ เจอกันทักทายได้นะครับ ท่อยิงสดตามรูปลายเซ็นต์
ยินดีต้อนรับ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
เชื่อผมไม่เชื่อผมไม่มีปัญหา
cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4281 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 13:48:43 »

ตกลงวันนี้ยังไงกันหว่า จะนัดกันไปอู่รึป่าวหว่า ใครจะไปก้แจ้งด้วยละกัน

แล้ว คืนนี้จะนัดไปกินอะไรกันไม้ ไม่น่าจะติดละครกันละม้างง อวสารไปมะคืนละ

ลังเล ลังเล รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก

แอบแซงเพราะแรงน้อย

https://www.facebook.com/cyu.boonyawat
mackkee12
เข้าวงการ
*

« ตอบ #4282 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 17:58:11 »

พี่ๆครับ ผมขอสอบถามหน่อย รถผมก่อนหน้านั้นรถผมปกติ แต่ตอนนี้คือขับไปได้ซักพัก ควันดำขึ้นเต็มเลย และเหมือนสูบ 2 จะไม่ทำงานด้วย ผมอยากทราบว่าอาการแบบนี้มันเกิดอะไรขึ้นครับ แล้วถ้าซ่อมจะหมดเยอะป่ะ อยากได้ร้านดีๆๆหน่อยแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ ขอบคุณครับ
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #4283 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 18:59:45 »

ตกลงวันนี้ยังไงกันหว่า จะนัดกันไปอู่รึป่าวหว่า ใครจะไปก้แจ้งด้วยละกัน

แล้ว คืนนี้จะนัดไปกินอะไรกันไม้ ไม่น่าจะติดละครกันละม้างง อวสารไปมะคืนละ

ลังเล ลังเล รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก
ผมว่าจะไปหาถ่ายรูปไฟสวยๆในเมืองอ่ะ  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

พี่ๆครับ ผมขอสอบถามหน่อย รถผมก่อนหน้านั้นรถผมปกติ แต่ตอนนี้คือขับไปได้ซักพัก ควันดำขึ้นเต็มเลย และเหมือนสูบ 2 จะไม่ทำงานด้วย ผมอยากทราบว่าอาการแบบนี้มันเกิดอะไรขึ้นครับ แล้วถ้าซ่อมจะหมดเยอะป่ะ อยากได้ร้านดีๆๆหน่อยแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ ขอบคุณครับ
ถอดหัวเทียนออกมาดูแต่ล่ะหัวก่อนครับ เรื่องซ่อมบอกไม่ได้หรอก ต้องดูก่อนว่ามันเป็นอะไรแน่  เรื่องสูบทำงานไม่ครบ ต้องถอดฝาครอบท่อร่วมไอเสียออกแล้วเอา เศษผ้ามา 4ผืนเล็กๆชุบน้ำวางบน ท่อไอเสียทั้งสี่ แล้วติดเครื่อง ถ้าน้ำในผ้ามันระเหยพร้อมกันก็ไม่น่าใช่ ถ้ามีผืนใดผืนนึงระเหยช้ากว่าเพื่อนก็อาจจะใช่ครับ  ลังเล

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
zoku8
จอมยุทธ

WLC...ไม่รักไม่ได้แล้ว...

« ตอบ #4284 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 20:34:06 »

วันนี้ติดกินข้าวกะครอบครัววันพ่อจ้าาาา....

Ek  จงเจริญ....ก็แค่อยากทำรถให้สวยและแรงส์...
POT///za
เข้าวงการ
*

ดีมิลค์ วิศวะฯ มช.

« ตอบ #4285 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 21:10:43 »

สวัสดีครับเพื่อนๆชาวภาคเหนีืืือ ผมเป็นสมาชิกใหม่ เพิ่งจะมาอยู่เชียงใหม่ได้ไม่นาน ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร๊าบบบ

ทางตรงไม่เอา ถ้าโค้งเยอะๆชอบๆ
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

I Love Civic.

« ตอบ #4286 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 21:12:09 »

สวัสดีครับเพื่อนๆชาวภาคเหนีืืือ ผมเป็นสมาชิกใหม่ เพิ่งจะมาอยู่เชียงใหม่ได้ไม่นาน ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร๊าบบบ
สวัสดีครับ ชื่ออะไรครับพี่

ผมชื่อเอิร์ทนะ เด็กสุดในนี้แล้วหละ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
รถผมก็ตามลายเซ็นเลยครับ เจอที่ไหน คันแดงๆ สติ๊กเกอร์เต็มกระจกหลัง ล้อทอง ท่อดัง นั่นแหละผมเลย  จุมพิต

รถแรงจอดอู่ รถหรูจอดบ้าน รถใช้งานวิ่งทุกวัน !
POT///za
เข้าวงการ
*

« ตอบ #4287 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 21:25:32 »

พี่ชื่อพต ครับเปิดร้านอาหารอยู่ที่ใต้ตึก30ปีคณะวิศวะฯม.ช. ที่เคยโทรไปถามเรื่องลิ้นหน้างัยจำได้ป่าว

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

I Love Civic.

« ตอบ #4288 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 22:02:05 »

พี่ชื่อพต ครับเปิดร้านอาหารอยู่ที่ใต้ตึก30ปีคณะวิศวะฯม.ช. ที่เคยโทรไปถามเรื่องลิ้นหน้างัยจำได้ป่าว
อ๋อครับบบบ จำได้แล้ว

ว่างๆ มานั่งกินนมตอนกลางคืนด้วยกันนะ  จุมพิต

รถแรงจอดอู่ รถหรูจอดบ้าน รถใช้งานวิ่งทุกวัน !
POT///za
เข้าวงการ
*

« ตอบ #4289 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 22:06:36 »

อ๋อครับบบบ จำได้แล้ว

ว่างๆ มานั่งกินนมตอนกลางคืนด้วยกันนะ  จุมพิต
ได้ครับ ส่วนใหญ่มิดติ้งกันที่ไหนเหรอ

artty1379
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #4290 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 22:22:49 »

ลืมแนะนำตัว ผมชื่ออาร์ทนะครับ  ถ้ามีเวลาจะแวะไปหานะครับ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4291 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 22:31:18 »

ได้ครับ ส่วนใหญ่มิดติ้งกันที่ไหนเหรอ
ปกติเราไม่ได้มิตติ้งกันใหญ่โตอะไรมากมายนะครับ ก็กลุ่มเล็กๆ โดยมากจะไปกินนมตรง ร้าน มนนมสด สามแยกกาดต้นพยอม ครับ แต่ช่วงหลังๆมาเนี่ยไม่ค่อยได้ไปกินกันเลยครับ อายจัง อายจัง

ลืมแนะนำตัว ผมชื่ออาร์ทนะครับ  ถ้ามีเวลาจะแวะไปหานะครับ
ครับ รู้มากนานแล้วชื่อนี้ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
ผม สเตฟานนะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

artty1379
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #4292 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 22:33:02 »

มันอยู่ตรงไหนอ่าผมไปไม่เป็น ถึงแล้วถ้ามีเวลาจะโทรหามาชิมนมด้วยกันสักหน่อย อิอิ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4293 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 22:35:58 »

มันอยู่ตรงไหนอ่าผมไปไม่เป็น ถึงแล้วถ้ามีเวลาจะโทรหามาชิมนมด้วยกันสักหน่อย อิอิ
มาถึงได้พี่พักแล้วก็โทรมาหาผมก็ได้ครับ เบอร์ผม ที่ ลี่ ก็มีครับ อายจัง

artty1379
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #4294 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 22:47:03 »

มาถึงได้พี่พักแล้วก็โทรมาหาผมก็ได้ครับ เบอร์ผม ที่ ลี่ ก็มีครับ อายจัง
ผมจะไปพักที่ปายเลยครับคืนแรก คงแวะเชียงใหม่แปปเดียวอ่าครับ น่าจะประมาณบ่ายโมง

อยากให้ถึงปายก่อนค่ำ จะได้หาที่พักก่อนมืด ไม่ทราบว่าจะเต็มไหม ไม่ได้จองไว้ล่วงหน้าด้วยครับ

mackkee12
เข้าวงการ
*

« ตอบ #4295 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 22:50:54 »

ถอดหัวเทียนออกมาดูแต่ล่ะหัวก่อนครับ เรื่องซ่อมบอกไม่ได้หรอก ต้องดูก่อนว่ามันเป็นอะไรแน่  เรื่องสูบทำงานไม่ครบ ต้องถอดฝาครอบท่อร่วมไอเสียออกแล้วเอา เศษผ้ามา 4ผืนเล็กๆชุบน้ำวางบน ท่อไอเสียทั้งสี่ แล้วติดเครื่อง ถ้าน้ำในผ้ามันระเหยพร้อมกันก็ไม่น่าใช่ ถ้ามีผืนใดผืนนึงระเหยช้ากว่าเพื่อนก็อาจจะใช่ครับ  ลังเล
[/quote]

ขอบคุณมากครับพี่
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4296 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 23:03:19 »

ผมจะไปพักที่ปายเลยครับคืนแรก คงแวะเชียงใหม่แปปเดียวอ่าครับ น่าจะประมาณบ่ายโมง

อยากให้ถึงปายก่อนค่ำ จะได้หาที่พักก่อนมืด ไม่ทราบว่าจะเต็มไหม ไม่ได้จองไว้ล่วงหน้าด้วยครับ
อ้อ ปาย ไม่ต้องห่วงครับ คนเยอะแต่ที่พักก็เยอะมากกกกก

ขอบคุณมากครับพี่
ลองดูครับ

POT///za
เข้าวงการ
*

« ตอบ #4297 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 23:29:42 »

ปกติเราไม่ได้มิตติ้งกันใหญ่โตอะไรมากมายนะครับ ก็กลุ่มเล็กๆ โดยมากจะไปกินนมตรง ร้าน มนนมสด สามแยกกาดต้นพยอม ครับ แต่ช่วงหลังๆมาเนี่ยไม่ค่อยได้ไปกินกันเลยครับ อายจัง อายจัง
ครับ รู้มากนานแล้วชื่อนี้ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
ผม สเตฟานนะครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับทุกๆคน ถ้าไปก็บอกละกันนะครับบบ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4298 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 23:31:25 »

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับทุกๆคน ถ้าไปก็บอกละกันนะครับบบ
ครับผมเข้ามาอ่านบ่อยๆล่ะกันครับ อายจัง อายจัง

artty1379
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #4299 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 00:23:24 »

คนไทยหัวใจฮอนด้า จุมพิต จุมพิต จุมพิต

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4300 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 00:34:13 »

คนไทยหัวใจฮอนด้า จุมพิต จุมพิต จุมพิต
ช่วงนี้ขี่แต่คาวา ฮอนด้ายังอยู่อู่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4301 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 08:37:24 »

ขาย แบบไหนคับ แบบนี้น่าไปอุดหนุนดีจัง

อยากจะเตือนซักนิดนะ รถโหลด เตี้ยมั้ย สปริงแขงมั้ย มีคนนั่งเมารถมั้ย

ถ้า ใช่ ทั้ง 3 อย่าง อยากบอกว่า ไม่ต้องแวะเชียงใหม่คับ ทางที่ปาย ห่วยมาก ผมไปมาเมื่อ ตุลา เป็นหลุมทุกโค้ง ประมาณว่าได้ไม่เกิน 10 ทุกโค้ง ผมหยอดทุกหลุม ออก บ่ายโมง ไปถึงปายเกือบหกโมงเยน พอดีขับช้า และ พี่ ชวนให้จอดถ่ายรูปบ่อยๆ
ผมอยากให้เผื่อเวลาไว้เยอะๆคับ โดนมาละ เขด ไม่ไปอีกละ ถ้าไม่ซ่อมทาง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

รุ้สึกว่าผมจะมีประสบการณ์ ที่ไม่ค่อยดีกับปาย เท่าไหร่ ไปครั้งแรก โชคคด ครั้งที่สอง มีเสียง ไม่พึงประสงค์ ตามมา ถ้าไม่กลัวช่วงล่างพัง ก้คงไหวอยุ่แต่ผมบายดีกว่า

ช่วงนี้ แต่ละคนไม่ค่อยว่าง เลย นัดกันหลายครั้งละ ไม่ค่อยลงตัวซักที
เอิท ก้น่าจะติดเรียน
พี่เงาะ ก้ยังไม่รุ้ทำงาน ว่างเมื่อไหร่เลย
ส้ม กะเจต ก้งานเข้าทุ้กวัน
ส่วนตัวผมเอง ว่างเฉพาะ จัน - พฤหัส หลังเลิกงาน

อยากนัดไปกินอะไรกัน ก้ลองถามๆ ดูคับ ถ้าว่างตรงกัน ก้ไปกันได้เลยย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ธันวาคม 2012, 08:41:07 โดย cyu » บันทึกการเข้า

https://www.facebook.com/cyu.boonyawat
cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4302 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 11:25:50 »

เยนนี้ไปอู่ดีกว่า มีเรื่อง ให้ลองทำละ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=121635

hs2cbp
อาจารย์ปู่

ตู่ @ ระยอง 0634659653

« ตอบ #4303 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 11:46:38 »

เยนนี้ไปอู่ดีกว่า มีเรื่อง ให้ลองทำละ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=121635

น้าคิว ถ้าฝืด แก้ไขได้นะ แต่ถ้า เปิด แล้ว มีเสียงดัง กุก หรือ ปิด ดัง กุก ต้องเปลี่ยนล่ะ เพราะ จุดยึดจุดหมุน เหล็กมัน สึกเยอะแล้ว เลยเกิดช่องว่าง เปิด/ปิด มันเลยดัง กุกๆ  ยิ้ม
cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4304 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 11:51:24 »

น้าคิว ถ้าฝืด แก้ไขได้นะ แต่ถ้า เปิด แล้ว มีเสียงดัง กุก หรือ ปิด ดัง กุก ต้องเปลี่ยนล่ะ เพราะ จุดยึดจุดหมุน เหล็กมัน สึกเยอะแล้ว เลยเกิดช่องว่าง เปิด/ปิด มันเลยดัง กุกๆ  ยิ้ม

อ้าวเหรอ ของผมมันดังกุกๆ ทุกบานเรยอ่ะ
งั้นผมก้ต้องเปลี่ยนใหม่อะดิ แต่ถ้ามันฝืดด้วย ดังด้วยละ ทำความสะอาดมันจะหายฝืดใช่มั้ย แต่มันจะยังดังใช่มั้ย ถ้าใช่ก้ช่างแม่ม ผมขับคนเดียว นานๆ จะมีคนนั่งด้วย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

hs2cbp
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4305 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 11:57:53 »

อ้าวเหรอ ของผมมันดังกุกๆ ทุกบานเรยอ่ะ
งั้นผมก้ต้องเปลี่ยนใหม่อะดิ แต่ถ้ามันฝืดด้วย ดังด้วยละ ทำความสะอาดมันจะหายฝืดใช่มั้ย แต่มันจะยังดังใช่มั้ย ถ้าใช่ก้ช่างแม่ม ผมขับคนเดียว นานๆ จะมีคนนั่งด้วย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ลองล้างดูก่อน ไม่เสียหายอะไร อาจเป็นที่ ลูกปืน แท่งกระบอกที่อยู่ในเบ้าพลาสติก มันไม่ให้ตัว เลยเกิดเสียงก็ได้ ปกติต้องหมุนตามบนแกน ถ้าจารบีแห้ง จนเกาะแข็ง ลูกปืนไม่หมุน ตอนตกลงล็อค เลยเกิดเสียงก็ได้

แต่ที่เคยเจอล้างแล้ว เสียงยังดัง เป็นที่จุดหมุน ละน้อ
cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4306 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 11:59:28 »

ลองล้างดูก่อน ไม่เสียหายอะไร อาจเป็นที่ ลูกปืน แท่งกระบอกที่อยู่ในเบ้าพลาสติก มันไม่ให้ตัว เลยเกิดเสียงก็ได้ ปกติต้องหมุนตามบนแกน ถ้าจารบีแห้ง จนเกาะแข็ง ลูกปืนไม่หมุน ตอนตกลงล็อค เลยเกิดเสียงก็ได้

แต่ที่เคยเจอล้างแล้ว เสียงยังดัง เป็นที่จุดหมุน ละน้อ

เดียวเยนนี้ลองดูซักบานนึง คงยังไม่มีเวลาทำครบ 4 บาน ได้แค่มันหายฝีดก้พอใจละ ยิ้ม ยิ้ม

eak99
"Saturday Man"
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #4307 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 14:55:30 »

หวัดดีครับพี่น้องชาวเหนือ ปีใหม่ขึ้นเหนือกลับบ้าน   ยิ้ม ยิ้ม
cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4308 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 15:21:02 »

หวัดดีครับพี่น้องชาวเหนือ ปีใหม่ขึ้นเหนือกลับบ้าน   ยิ้ม ยิ้ม

มาโล้ดดด เอาขาวๆ มาเผื่อด้วยย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

hs2cbp
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4309 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 15:29:42 »

มาโล้ดดด เอาขาวๆ มาเผื่อด้วยย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

น้าคิว  ขยิบตา  ยังจะมี ขาวกว่า เจียงใหม่อีกหรอ  จุมพิต จุมพิต
eak99
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #4310 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 15:33:04 »

น้าคิว  ขยิบตา  ยังจะมี ขาวกว่า เจียงใหม่อีกหรอ  จุมพิต จุมพิต

นั่นซิครับ  ร้องไห้ ร้องไห้
cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4311 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 15:35:09 »

มีดิ มั้งง ไม่รุ้เหมือนกัน

ว่าแต่จะมาเมื่อไหร่

eak99
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #4312 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 15:37:43 »

น่าจะเป็น 28 คับ แต่ไปไม่ถึงเจียงใหม่นะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4313 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 15:38:29 »

น่าจะเป็น 28 คับ แต่ไปไม่ถึงเจียงใหม่นะ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

พอดีเลย 28 จะกลับบ้าน คงสวนกันมั้ง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

eak99
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #4314 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 15:40:58 »

พอดีเลย 28 จะกลับบ้าน คงสวนกันมั้ง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

กลับไหนอุตรดิตหรา
cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4315 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 15:41:59 »

กลับไหนอุตรดิตหรา

แม่นนนน ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

eak99
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #4316 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 15:44:53 »

แม่นนนน ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

เลยมาพิษโลกดิ เด๋วพาไปดูขาวๆๆ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4317 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 15:45:38 »

เลยมาพิษโลกดิ เด๋วพาไปดูขาวๆๆ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ไม่ไปล้ะ เคยไปแล้ว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

eak99
Gold Member
อาจารย์ปู่

EAK_EK

« ตอบ #4318 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 15:51:32 »

ไม่ไปล้ะ เคยไปแล้ว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

นั่นแน่   ขยิบตา ขยิบตา
cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4319 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2012, 15:52:17 »

นั่นแน่   ขยิบตา ขยิบตา

อุตดิต พิโลก ใกล้ๆกันแค่นี้เอง มะก่อนไปเท่วบิ้กซีบ่อยๆ

หน้า: 1 ... 106 107 [108] 109 110 ... 170 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  โซนภาคเหนือ  |  หัวข้อ: Northern Zone : โซนภาคเหนือ มาอู่เหนือกันจ้าว