ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
28 มีนาคม 2024, 16:21:32
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Travel  |  หัวข้อ: แนะนำสถานที่พักผ่อนหย่อนใจครับ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำสถานที่พักผ่อนหย่อนใจครับ  (อ่าน 6453 ครั้ง)
Bear
เจ้าสำนัก

« เมื่อ: 30 มกราคม 2012, 10:40:02 »

สถานที่  :  อุดมทรัพย์ฟิชชิ่งปาร์ค  ซ.จรัญสนิทวงศ์13  เข้าทางถนนกาญจนา 200 เมตรเจอป้ายสีแดง เขียนว่า (ท.การช่าง)  เข้าซอยมาประมาณ 150 เมตรจะเห็นบ่ออยู่ซ้ายมือครับ
ลักษณะ  :  บ่อตกปลา
บรรยากาศ  :  ร่มรื่น  มีร่มไม้และซุ้มกันแดดในตอนกลางวัน  ช่วงเย็นอากาศจะเย็นดีมากๆ  เจ้าของบ่อนิสัยดี  ดูเป็นกันเองมาก(ความรู้สึกส่วนตัวนะครับ)
                      มีอาหาร  เครื่องดื่มไว้คอยบริการ   ปลาที่เราตกได้สามารถให้ทางบ่อประกอบเป็นอาหารได้เลย(อร่อยหลายอย่างเหมือนกันต้องลอง)
ค่าใช้จ่าย  :  ค่านำเบ็ดเข้าคันละ 30 บาท  ที่เหลือก็ค่าเหยื่อแล้วก็อาหารแล้วก็.......เครื่องดื่มเย็นๆของท่านเองล่ะ555
Bear
เจ้าสำนัก

« ตอบ #1 เมื่อ: 01 มีนาคม 2012, 12:15:19 »

สถานที่  :  อุดมทรัพย์ฟิชชิ่งปาร์ค  ซ.จรัญสนิทวงศ์13  เข้าทางถนนกาญจนา 200 เมตรเจอป้ายสีแดง เขียนว่า (ท.การช่าง)  เข้าซอยมาประมาณ 150 เมตรจะเห็นบ่ออยู่ซ้ายมือครับ
ลักษณะ  :  บ่อตกปลา
บรรยากาศ  :  ร่มรื่น  มีร่มไม้และซุ้มกันแดดในตอนกลางวัน  ช่วงเย็นอากาศจะเย็นดีมากๆ  เจ้าของบ่อนิสัยดี  ดูเป็นกันเองมาก(ความรู้สึกส่วนตัวนะครับ)
                      มีอาหาร  เครื่องดื่มไว้คอยบริการ   ปลาที่เราตกได้สามารถให้ทางบ่อประกอบเป็นอาหารได้เลย(อร่อยหลายอย่างเหมือนกันต้องลอง)
ค่าใช้จ่าย  :  ค่านำเบ็ดเข้าคันละ 30 บาท  ที่เหลือก็ค่าเหยื่อแล้วก็อาหารแล้วก็.......เครื่องดื่มเย็นๆของท่านเองล่ะ555

ตอนนี้พี่น็อตเจ้าของบ่อ  แกเอาปลานิลมาลงใหม่ไซส์ใหญ่ๆเลยครับริมๆโลถึงโลกว่าโน่นแนะ
nakarin
อาจารย์ปู่

ชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดารเป็นคนชอบกลนัก

« ตอบ #2 เมื่อ: 02 มีนาคม 2012, 10:13:51 »

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ดูแลรถ แล้วรถจะดูแลเรา
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Travel  |  หัวข้อ: แนะนำสถานที่พักผ่อนหย่อนใจครับ