ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 เมษายน 2024, 02:48:25
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Car Knowledge => คลังความรู้คู่รถ  |  หัวข้อ: พอดีได้กันชนหน้า จากเซียงกงมาครับ น่าจะเป็นสำนักไหน เพื่อนๆ พี่ๆ พอทราบไหมครับ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พอดีได้กันชนหน้า จากเซียงกงมาครับ น่าจะเป็นสำนักไหน เพื่อนๆ พี่ๆ พอทราบไหมครับ  (อ่าน 1574 ครั้ง)
ek007
จอมยุทธ

comeing soon K20A

« เมื่อ: 07 สิงหาคม 2011, 23:32:40 »

จุมพิต จุมพิต จุมพิต พอดีที่ผมใส่อยู่ ปัจจุบัน เป็นสไตล์ type R  กันชนหน้าไม่มีคิ้ว ลิ้นไทร์อาร์ กระจังหน้า ไทร์อาร์ เหลี่ยมเหลือง Hแดง เน้นแท้ทุกชิ้น สีเหลือง type R y56 คิดอยู่ว่า จะเอาอันที่ซื้อมาใหม่ ไว้เปลี่ยนสลับกันใส่ ท่านๆ ว่า สวย หรือว่าเหมือน อวกาศรึปล่าว ตอนก่อนซื้อยังตัดสินใจอยู่ว่า ซื้อดีไหม เทียบกับ หนังสือ option แล้ว ใกล้เคียง สำนัก CWEST น่ะครับ แต่ย้ำว่าแท้นะครับ ไม่รู้รูปทรงอันนี้มันจะคล้ายๆ ร้านไฟเบอร์บ้านเราที่มีขายรึปล่าว แต่งานชิ้นนี้ เนียนมาก ไม่มีคลื่นแม้แต่น้อยเลยครับ  **  อิ อิ ตอนนี้ กองไว้ที่ห้องเก็บของหลังบ้านตามรูป อิ อิ อิ รอทำสี ***

* cwest1.jpg (36.97 KB, 500x375 - ดู 431 ครั้ง.)

* cwest2.jpg (39.97 KB, 500x375 - ดู 432 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 สิงหาคม 2011, 23:34:20 โดย ek007 » บันทึกการเข้า

กตัญญู รู้คุณ ผู้มีพระคุณ ชีวิตไม่มีตก ^^
PeeSinG
เจ้าสำนัก

ฝันให้ใหญ่ ไปให้ถึง

« ตอบ #1 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2011, 09:39:43 »

ทรงนี้ แปลกตา ดีครับ

ตอบไม่ถูกเหมือนกันว่า สำนัก ไหนครับ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ek007
จอมยุทธ

comeing soon K20A

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2011, 23:10:34 »

ทรงนี้ แปลกตา ดีครับ

ตอบไม่ถูกเหมือนกันว่า สำนัก ไหนครับ

สนใจไหมครับ อิ อิ อิ งานนอก ผิวเรียบไม่เป็นคลื่นๆ เข้ารูปเนียนๆ อิ อิ อิ  ยังไม่ได้ทำสีเลย  จุมพิต จุมพิต จุมพิต ว่างๆคงไปฝากไว้ที่อู่ทำสี ขอบคุณครับ ท่านใดทราบไหมครับ ว่าสำนักไหน ขยิบตา

กตัญญู รู้คุณ ผู้มีพระคุณ ชีวิตไม่มีตก ^^
PeeSinG
เจ้าสำนัก

ฝันให้ใหญ่ ไปให้ถึง

« ตอบ #3 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2011, 09:57:28 »

สนใจไหมครับ อิ อิ อิ งานนอก ผิวเรียบไม่เป็นคลื่นๆ เข้ารูปเนียนๆ อิ อิ อิ  ยังไม่ได้ทำสีเลย  จุมพิต จุมพิต จุมพิต ว่างๆคงไปฝากไว้ที่อู่ทำสี ขอบคุณครับ ท่านใดทราบไหมครับ ว่าสำนักไหน ขยิบตา

ขอราคาหน่อยครับ น้องซื้อมาเท่าไหร่ แปลกๆ ดี

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Car Knowledge => คลังความรู้คู่รถ  |  หัวข้อ: พอดีได้กันชนหน้า จากเซียงกงมาครับ น่าจะเป็นสำนักไหน เพื่อนๆ พี่ๆ พอทราบไหมครับ