ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 เมษายน 2024, 23:58:54
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: รายงานผมฟุตบอล Civic Club VS Vip Siemen 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผมฟุตบอล Civic Club VS Vip Siemen  (อ่าน 7218 ครั้ง)
the_boy
รักเดียวจัยเดียว_แป๊ปเดียว AnD เดี๋ยวเดียว ! ---แต่รักจิงน๊า---
Gold Member
ศิษย์น้อง

« เมื่อ: 26 สิงหาคม 2006, 21:08:29 »

หลังจากวันนี้ที่ได้ไปซ้อมมากับทีม Vip Siemen ผลจบออกมา เสมอ กัน 1-1 ครับ  ใบ แดง Civic club 2 ใบ  Vip Siemen 1 ใบ   แต่ก็สนุกดีครับ แต่เสียดายผมลงไปได้แป๊ปเดียวเอง เส้นยึดซะงั้น อย่างว่าไม่ฟิตด้วยอ่า  ต้องขอขอบคุณพี่เจี๊ยบด้วยนะครับที่หาทีมมาให้ได้แข่งกัน ยังไงครั้งหน้ามีอีกจาไม่พลาดนะครับ   ยิ้ม

CiViC_CLuB No.99
@GuY
ผัวคนแรกของ
Gold Member
อาจารย์ปู่

... Just do iT ... นนทบุรี - เมืองกาญจน์

« ตอบ #1 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2006, 21:14:06 »

วันนี้ ไปไม่ทันอ่ะ เสียดาย เพราะรถติดแถวราชดำเนิน  ฝกตกอีก  นึกว่าไม่ได้เตะกัน เลยไม่รีบ  เสียดาย คราวหน้าไม่พลาดๆๆ

My  Car  Gallery    ---->      www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=21220.0
ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2006, 21:32:18 »

คงจะสนุกดีนะ ฟิตกันดีมาก ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

PATTAYARACING CLUB
CIVICCLUB no.131
ChonburiClub no.034

the_boy
รักเดียวจัยเดียว_แป๊ปเดียว AnD เดี๋ยวเดียว ! ---แต่รักจิงน๊า---
Gold Member
ศิษย์น้อง

« ตอบ #3 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2006, 22:48:14 »

ถึงว่าไม่เห็นพี่ไก่เคยเห็นแต่ในบอร์ดแต่ไม่เคยเจอตัวจริง อยากเจอ ตัวเป็นๆ หุหุ ยิ้ม(คนนะไม่ไช่ปลาดุก)  แต่วันนี้ กรรมการ โคตะระ โหด สงสัยนึกว่า เป่า บอลโลกอยู่มั๊ง! เกมกระชับมิตรน๊าเล่นกานหนุกๆ มีแจกใบแดงด้วยอ่า แค่ใบเหลืองก็พอแว้วว! ฮืม

CiViC_CLuB No.99
@GuY
ผัวคนแรกของ
Gold Member
อาจารย์ปู่

... Just do iT ... นนทบุรี - เมืองกาญจน์

« ตอบ #4 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2006, 00:59:17 »

ถึงว่าไม่เห็นพี่ไก่เคยเห็นแต่ในบอร์ดแต่ไม่เคยเจอตัวจริง อยากเจอ ตัวเป็นๆ หุหุ ยิ้ม(คนนะไม่ไช่ปลาดุก)  แต่วันนี้ กรรมการ โคตะระ โหด สงสัยนึกว่า เป่า บอลโลกอยู่มั๊ง! เกมกระชับมิตรน๊าเล่นกานหนุกๆ มีแจกใบแดงด้วยอ่า แค่ใบเหลืองก็พอแว้วว! ฮืม

อิอิ ทำยังกะ อยากเห็นดารา
ยังไงครั้งหน้าไม่พลาดๆๆ เจอกันได้ แต่ถ้าฝนตกอีกก้อ อดไป

วันนี้เอาคอมไปซ่อมที่พันทิพย์ แล้วก้อมัวแต่ไปแต่งปืน bb  เลยกลับไปไม่ทัน พอเข้าราชดำเนิน รถโครตติด ฝนก้อตก  เลยนั่งทำใจ  เฮ้อออ     
แล้วก้อต้องเอารถเข้าศูนย์ซ่อมอีก  เฮ้ออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ

My  Car  Gallery    ---->      www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=21220.0
arm_united
ไม่หล่อ แต่อร่อย
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

CiviC CluB No. 101

« ตอบ #5 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2006, 01:32:54 »

เพิ่มข้อมูลให้ครับ คนที่ยิงได้ของเราคือ Mancivic (นาน ๆ จะยิงที) อิอิ
แล้วอาร์ท มาทำไมวะ แป๊บเดียว รีบกลับซะงั้น??? ยิงฟันยิ้ม

<a href="http://www.swfcabin.com/swf-files/1326984218.swf" target="_blank">http://www.swfcabin.com/swf-files/1326984218.swf</a>

.....Always United.....
"Don't live with the one you can live with but live with the one you can't live without...."

j_nobita
อยากกระโดดหอมแก้ม
Gold Member
อาจารย์ปู่

เหมียว หง่าว

« ตอบ #6 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2006, 09:31:26 »

ทำไมมีใบแดงด้วยอะ เกิดไรขึ้น มีใครเป็นไรไหมคับ   ยิงฟันยิ้ม

คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี
scotchtape
CAR-LACK68 สาขา คาร์ฟูร์ศรีนครินทร์ 01-751-1707
Gold Member
ศิษย์น้อง

« ตอบ #7 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2006, 16:27:40 »

ทำไมมีใบแดงด้วยอะ เกิดไรขึ้น มีใครเป็นไรไหมคับ   ยิงฟันยิ้ม
น่านสิ ฮืม
golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #8 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2006, 17:40:46 »

ใบแดง civic โดน 2 ใบ ไปทำไรเค้าอะครับ  ตกใจ
Wan
Gold Member
เข้าวงการ

หนูตุ๊กแก....เงางามมาก

« ตอบ #9 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2006, 18:08:09 »

ม่ายมีรูปมาให้ดูบ้างอ่ะ อยากดูๆๆๆ

ฟ้าลั่น....รักเด็กค่ะ
Chi-O
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Chi-O Member No. 154

« ตอบ #10 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2006, 23:02:53 »

วันนี้เอาคอมไปซ่อมที่พันทิพย์ แล้วก้อมัวแต่ไปแต่งปืน bb  เลยกลับไปไม่ทัน พอเข้าราชดำเนิน รถโครตติด ฝนก้อตก  เลยนั่งทำใจ  เฮ้อออ     
แล้วก้อต้องเอารถเข้าศูนย์ซ่อมอีก  เฮ้ออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออออ

โดนซาเล้งปาดหน้าเหรอพี่ อิ อิ อิ

Freedom Flyer
Gold Member
เข้าวงการ

« ตอบ #11 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2006, 10:32:39 »

สวัสดีครับ เพื่อนๆ น้องๆ ผมเจี๊ยบมารายงานตัวครับ ก่อนอื่นต้องขอบคุณน้องๆทุกคนที่ไปช่วยกันเล่นค่อนข้างคึกคัก หนาตาทีเดียว ส่วนในเกมส์จริงๆแล้วทั้งสองทีมเล่นกันได้อย่างสนุก ตื่นเค้น ตลอดเกมส์ ทาง Siemens ดูจะครอบครองเกมส์ได้ รวมทั้งมีโอกาสหวาดเสียวมากกว่าทีมเราหน่อย โดยรวมก็ไม่ค่อยจะรุนแรงเท่าไหร่นะผมว่า เพียงแต่มีบางจังหวะที่ปะทะกัน ทำให้อาจจะมีอารมณ์เดือดบ้าง ประกอบกับสนามค่อนข้างลื่นนิดนึงด้วย ทั้งนี้ทั้งนั้น ผมต้องขอโทษทุกคนแทนทีม Siemens ด้วย ถ้าอาจจะมีใครไม่พอใจบ้างนะครับ

สำหรับนัดต่อไปผมจะหาทีมอื่นมาเตะด้วยอีก หรือว่าพวกเราอยากจะซ้อมกันเองครับ เพราะถ้าเรามากันเยอะขนาดนี้เนี่ย สามารถเล่นกันเองได้สบายเลยนะ ลองขอความเห็นหน่อยนะครับ
@GuY
ผัวคนแรกของ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #12 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2006, 10:57:50 »

โดนซาเล้งปาดหน้าเหรอพี่ อิ อิ อิ

ป่าวๆๆ เอาเข้าเคลม

ManCivic
Gold Member
ศิษย์น้อง

โตขึ้นจะเป็น DC5

« ตอบ #13 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2006, 11:07:50 »

เพิ่มข้อมูลให้ครับ คนที่ยิงได้ของเราคือ Mancivic (นาน ๆ จะยิงที) อิอิ
แล้วอาร์ท มาทำไมวะ แป๊บเดียว รีบกลับซะงั้น??? ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณครับพี่อาร์มที่ช่วยกันโม้ อิอิ สนุกดีครับ  ยิงฟันยิ้ม

เอาอีกๆๆๆๆ

>> Civic Club No. 104
scotchtape
CAR-LACK68 สาขา คาร์ฟูร์ศรีนครินทร์ 01-751-1707
Gold Member
ศิษย์น้อง

« ตอบ #14 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2006, 12:39:22 »

ไม่ค่อยอยากจะเชื่อเลย ว่าแมนเนี่ยนะ ทำให้คลับของเรา ไข่แตก
ManCivic
Gold Member
ศิษย์น้อง

โตขึ้นจะเป็น DC5

« ตอบ #15 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2006, 13:06:42 »

ไม่ค่อยอยากจะเชื่อเลย ว่าแมนเนี่ยนะ ทำให้คลับของเรา ไข่แตก
ไข่ไม่ได้แตกน้า..... เรานำก่อง อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 สิงหาคม 2006, 13:08:19 โดย ManCivic » บันทึกการเข้า

>> Civic Club No. 104
NaBu 5721
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ES 04 1.7 Vtec SMT

« ตอบ #16 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2006, 14:07:18 »

อยากเห็นรูปวันแข่งครับ (ขอภาพโดนใบแดงด้วย)    ยิงฟันยิ้ม

อดีตวัตถุแห่งความสุขใจ
KaTaiJa
เข้าวงการ
*

« ตอบ #17 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2006, 15:06:27 »

ไข่ไม่ได้แตกน้า..... เรานำก่อง อิอิ

ฝีมือยอดเยี่ยมกะเทยเจียว เจง ๆ คิ คิ .......  ยิงฟันยิ้ม
Night Fox
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #18 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2006, 19:14:50 »

ลูกที่ Man ยิงเข้าไปสุดยอด  ตกใจ แมนได้บอลแถวหน้าเขตโทษก่อนจะหลอกกองหลังหลุดเดี่ยวเข้าไปแล้วล๊อกหลบประตูอีกครั้งก่อนจะยิงนิ่มเข้าไป  ยิ้มกว้างๆ

ใบแดง 2 ใบแรก เกิดจากการที่นักแตะเราไปเข้าด้านหลังเซนเตอร์ทำให้เซนเตอร์เค้าฟิวส์ขาด กรรมการเลยให้ใบแดงทั้งคู่
อีกใบได้จากการเถียงกรรมการ

นัดนี้กรรมการโหดไปหน่อย
golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #19 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2006, 19:57:05 »

เห่อๆ ทีหลังฟิวส์ขาด ก็ใส่ฟิวส์ใหม่ให้เลยครับ สนอง need มันหน่อย ได้ซักที 2 ทีก็คุ้มกับใบแดง  ยิงฟันยิ้ม

แต่สงบๆเล่นกันแบบปกติก็ดีละครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: รายงานผมฟุตบอล Civic Club VS Vip Siemen