ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
23 พฤษภาคม 2024, 19:32:13
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: สมาชิกใหม่ รายงานตัวครับ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ รายงานตัวครับ  (อ่าน 1504 ครั้ง)
Winzipp
จอมยุทธ

อย่ามองตัวเราไม่ดี แต่อย่าคิดว่าตัวเราดีเกินใคร

« เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 19:54:59 »

ดีคับสมาชิกทุกท่าน ผมชื่อวินคับ ขอเป็นสมาชิก Civic Club อย่างเป้นทางการด้วยคนนะคับ รถผม 1.8 EAT( NAVI) White ตอนนี้อยู่ในการรอรถอยู่คับ ได้กันยานี้ ก้เลยอยากจะเป้นสมาชิกใหม่ด้วยอีกสักหนึ่งคนคับ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ

เออ...ฝากถึงท่านไหนที่กำลังจะจองรถ Civic นะคับ ผมเองได้ขอเสนอดังนี้ไม่ทราบว่าดีถูกใจหลายๆคนหรือไหม หรือ...พี่ๆน้องๆมีข้อเสนอดีกว่านี้ก็บอกกันมาได้นะคับ

ข้อเสนอมีดังนี้ 1. ฟิล์ม (ให้เลือก 3 ยี่ห้อ) 2. เคลือบสี 5 ปี 20 ครั้ง 3. พ่นกันสนิม 10 ปี 20 ครั้ง 4. กรอบป้าย 5. พรม 6. ผ้ายาง HD แท้ 7. คิ้วกันสาด 8. ชุดอุปกรณ์ฉุกเฉิน 9. พวงกุญแจ (Asimo) 10. Senser หลัง 2 จุด พร้อมทำสี

11. สปอยเลอร์ (แนบ Modulo) + สเกิร์ต Mugen 12. กะบะใส่ของ  *** ของที่ได้แถมเพิ่มโดยไม่ต้องเสียค่าใช่จ่าย  13. ท้ายพ้นสีดำ ( เดิมราคาตบแต่งเพิ่ม 2,000 ) 14. คิ้วบันได LED ( เดิมราคาตบแต่งเพิ่มจากศูนย์ 3,450 )

ทั้งหมดก็มีเท่านี้อะคับ  ผมจองศูนย์ Honda หัวหมากคับ ปล.แต่ซื้อสดนะคับ เลยได้ของแถมแค่นี้เอง ยังไงก็ฝากความคิดเห็นไว้ด้วยนะคับ ขอบคุณคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 สิงหาคม 2010, 21:26:12 โดย Winzipp » บันทึกการเข้า
p jung
Gold Member
อาจารย์ปู่

คุณชายพี

« ตอบ #1 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2010, 22:39:08 »

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ

SAKURA
Gold Member
อาจารย์ปู่

สุรินทร์ - ลพบุรี- เพชรบูรณ์ ^_^ NO.572

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2010, 08:45:20 »

สวัสดีคะคุณวิน  ยินดีต้อนรับนะคะ จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต
BEbenjamin
Gold Member
อาจารย์ปู่

next step 24/7/365...Start ณ บัด now ▶ นวมินทร์ ◀

« ตอบ #3 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2010, 14:26:13 »

หวัดดีครับ ยินดีต้อนรับครับผม

D i f f i c u l t . . . n o t   I M P O S S I b L e    แ ม้ จ ะ ย า ก . . .  แ ต่ ใ ช่ ว่ า  จ ะ ทำ ไ ม่ ไ ด้
ไ ม่ ว่ า จ ะ กี่ ห มื่ น ลี้   ห รื อ กี่ แ ส น ไ ม ล์   ต ร า บ ใ ด ที่ ยั ง ไ ม่ ต า ย   จ ะ ข อ ก้ า ว เ ดิ น ต่ อ ไ ป. . .ก้ า ว ต่ อ ไ ป
97civic
Gold Member
อาจารย์ปู่

นายใจดี

« ตอบ #4 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2010, 18:10:35 »

ยินดีคัรบผม

อาจจะมีใครสักคนรออยู่ที่ปลายฟ้า บอกใจเสมอว่าคนที่รออยู่ไม่ไกล
อาจจะมีใครสักคนรับฝากรักในหัวใจ เส้นทางชีวิตอันแสนไกล จะมีคนรักเดินเคียงข้างกัน
KobAngel
Gold Member
อาจารย์ปู่

>>KOB_Angel<<

« ตอบ #5 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2010, 13:34:23 »

ยินดีต้อนรับค่ะคุณวิน..... ยิ้มกว้างๆ

ความสวยอ่ะไม่รู้ แต่ความน่ารักอ่ะพอมี
Samart2010
Gold Member
ชาวยุทธ

civic club ลำพูน FD1.8E

« ตอบ #6 เมื่อ: 08 กันยายน 2010, 21:44:18 »

ยินดีต้อนรับครับ  ผมก็เพิ่งออกได้ 1 เดือนแล้ว  ของแถมก็ประมาณเดียวกัน
แต่ของผม เป็นรุ่น 1.8E สีขาว สเกิตร์ Mudolo รอบคัน และสปอยเลอร์แบบยกมี LED
แต่เซ็นเซอร์ เป็นแบบสี่จุดนะครับ
แต่ไม่มี Navigator แต่วางแผนจะไปซื้อติดเองน่าจะคุ้มกว่า

ชมตัวจริงได้ที่ http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,73412.0.html
oOkobOo
Gold Member
อาจารย์ปู่

InLoVe@WLC NO.535

« ตอบ #7 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 19:51:48 »

ดีคับสมาชิกทุกท่าน ผมชื่อวินคับ ขอเป็นสมาชิก Civic Club อย่างเป้นทางการด้วยคนนะคับ รถผม 1.8 EAT( NAVI) White ตอนนี้อยู่ในการรอรถอยู่คับ ได้กันยานี้ ก้เลยอยากจะเป้นสมาชิกใหม่ด้วยอีกสักหนึ่งคนคับ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ

เออ...ฝากถึงท่านไหนที่กำลังจะจองรถ Civic นะคับ ผมเองได้ขอเสนอดังนี้ไม่ทราบว่าดีถูกใจหลายๆคนหรือไหม หรือ...พี่ๆน้องๆมีข้อเสนอดีกว่านี้ก็บอกกันมาได้นะคับ

ข้อเสนอมีดังนี้ 1. ฟิล์ม (ให้เลือก 3 ยี่ห้อ) 2. เคลือบสี 5 ปี 20 ครั้ง 3. พ่นกันสนิม 10 ปี 20 ครั้ง 4. กรอบป้าย 5. พรม 6. ผ้ายาง HD แท้ 7. คิ้วกันสาด 8. ชุดอุปกรณ์ฉุกเฉิน 9. พวงกุญแจ (Asimo) 10. Senser หลัง 2 จุด พร้อมทำสี

11. สปอยเลอร์ (แนบ Modulo) + สเกิร์ต Mugen 12. กะบะใส่ของ  *** ของที่ได้แถมเพิ่มโดยไม่ต้องเสียค่าใช่จ่าย  13. ท้ายพ้นสีดำ ( เดิมราคาตบแต่งเพิ่ม 2,000 ) 14. คิ้วบันได LED ( เดิมราคาตบแต่งเพิ่มจากศูนย์ 3,450 )

ทั้งหมดก็มีเท่านี้อะคับ  ผมจองศูนย์ Honda หัวหมากคับ ปล.แต่ซื้อสดนะคับ เลยได้ของแถมแค่นี้เอง ยังไงก็ฝากความคิดเห็นไว้ด้วยนะคับ ขอบคุณคับ
ยินดีต้อนรับค่ะ จุมพิต จุมพิต :-*รถกบก้ได้ประมาณนี้ค่ะอาจแตกต่างบางอย่างที่กบตัดออกแล้วเปลี่ยนเป็นอย่างอื่นค่ะ

O_o''' LovE iS FucK LuCk Is FakE _._'''}} ความรักก้เหมือนผี รุว่ามีแต่ไม่เคยเจอ &-**{{
kru_jed
Gold Member
อาจารย์ปู่

"จั๊กกะจี้นะ ตัวเอง"

« ตอบ #8 เมื่อ: 27 กันยายน 2010, 21:06:09 »

หวัดดีครับ  ยิ้มกว้างๆ

Enjoy Honda ...ALUMNI @ We Love Civic Club No..650
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: สมาชิกใหม่ รายงานตัวครับ