ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
21 พฤษภาคม 2024, 15:21:03
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: รับ job ที่สงขลา แต่มีภาพไปเที่ยวมาฝากคร๊าบบบ คริๆๆๆ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รับ job ที่สงขลา แต่มีภาพไปเที่ยวมาฝากคร๊าบบบ คริๆๆๆ  (อ่าน 10130 ครั้ง)
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« เมื่อ: 16 ตุลาคม 2006, 11:46:38 »

สืบเนื่องจากกระทู้นี้
http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=1816.0

ต้องเดินทางไปทำงานที่หาดใหญ่ตั้งแต่วันอังคารที่ 17- ศุกร์ที่ 20 ตุลานี่ล่ะครับ หากผมมีอะไรสอบถามทั้งสถานที่เที่ยว ที่กิน ที่ลัลล่า ฮิฮิ  คงต้องรบกวนสมาชิกชาวหาดใหญ่หน่อยนะคร๊าบบ ผมพักที่ โรงแรม บีพี สมิหลา บิช แอนด์ รีสอร์ท ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ตุลาคม 2006, 01:28:19 โดย taxman » บันทึกการเข้า

Smile_jung
ความสุข ความทุกข์ ของตัวเรา ไม่ได้ขึ้นอยู่กับการกระทำของผู้อื่น
Gold Member
ศิษย์พี่

ตาโต97 แต่งขำๆ อิอิ

« ตอบ #1 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2006, 11:52:29 »

;D19-23 ผมอยู่ ขนอม สุราษ ผ่านมานัดทานข้าวกานนะครับ 07-805-4044 สะมะ (ลายคราม)เองครับ
K20A_ptn
Gold Member
ศิษย์พี่

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2006, 12:15:11 »

สืบเนื่องจากกระทู้นี้
http://www.welovecivic.com/forum/index.php?topic=1816.0

ต้องเดินทางไปทำงานที่หาดใหญ่ตั้งแต่วันอังคารที่ 17- ศุกร์ที่ 20 ตุลานี่ล่ะครับ หากผมมีอะไรสอบถามทั้งสถานที่เที่ยว ที่กิน ที่ลัลล่า ฮิฮิ  คงต้องรบกวนสมาชิกชาวหาดใหญ่หน่อยนะคร๊าบบ ผมพักที่ โรงแรม บีพี สมิหลา บิช แอนด์ รีสอร์ท ครับ
[/qu

ลองโทรหาเพื่อน ๆ ที่หาดใหญ่ ซิครับ เผื่อจะมีคนนำเที่ยวหาดใหญ่จะได้ไม่เบื่อ
ผมอยู่ยะลา
ผมบอล  อยู่หาดใหญ่
civic  06  สีดำ
089 - 4677572  ,085 - 8954151
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ตุลาคม 2006, 12:17:29 โดย K20A_ptn » บันทึกการเข้า
sup!
Gold Member
ชาวยุทธ

แรงไม่แรงอย่าแซงทางโค้ง

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2006, 15:48:39 »

ยินดีต้อนรับครับ ยิงฟันยิ้ม

CIVIC CLUB NO. 24
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2006, 15:53:11 »

ขอบคุณครับ เม้มเบอร์ไว้แล้ว  แล้วพบกันครับ ยิ้มเท่ห์

Chi-O
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Chi-O Member No. 154

« ตอบ #5 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2006, 16:00:22 »

sexman นี่ท่องทั่วไทยจริง ๆ

sakchai
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #6 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2006, 16:16:18 »

k.taxman อย่าลืมนำรูปสวยๆมาฝากบ้างนะคั๊บ อิจฉาจังนอกรอบอีกแล๊ะ
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #7 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2006, 17:01:04 »

แฮ่ะๆๆ ไม่ได้นอกรอบครับ ไปหลบระเบิดครับ เง้อออออออออออออออออ  ไม่รู้ว่าจะมีภาพมาฝากหรือเปล่าน่ะสิครับ คราวนี้ทำงานอย่างเดียวเลย   ยิงฟันยิ้ม

เค้าเรียกว่า sexman , never stop sexing  หรือเปล่าอ่ะเกลือ เหอๆ

Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #8 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2006, 17:46:34 »

ปายเที่ยวทั่วไทย กับพี่taxman  ยิ้มกว้างๆ
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #9 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2006, 20:03:40 »

มารายงานตัวครับ............

วันนี้ตื่นแต่เช้า มาใช้บริการสนามบินสุวรรณภูมิเป็นครั้งแรก ถึงปลายทางหาดใหญ่ สัมภาระไม่หายครับ การเดินทางสะดวกมาก เครื่องไม่ delay มาถึงทางคนในท้องที่ก็พาไปกินไปช๊อบ ไปดริ๊ง โอยยย เมา 555  กลับถึงโรงแรมอย่างสบายใจ  พรุ่งนี้คงต้องรับศึกหนักต่อไปครับ มีบรรยาย มีสัมมนา เครียดอีกแระ

แล้วจะเก็บภาพน้อยๆ เล็กๆ มาฝากครับ
  ยิ้มกว้างๆ

aews
จอมยุทธ

« ตอบ #10 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2006, 00:45:17 »

แฮ่ะๆๆ ไม่ได้นอกรอบครับ ไปหลบระเบิดครับ เง้อออออออออออออออออ  ไม่รู้ว่าจะมีภาพมาฝากหรือเปล่าน่ะสิครับ คราวนี้ทำงานอย่างเดียวเลย   ยิงฟันยิ้ม

เค้าเรียกว่า sexman , never stop sexing  หรือเปล่าอ่ะเกลือ เหอๆ

ใช่เรยยยย sex จัดจริง ๆ คริ คริ
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #11 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2006, 22:50:21 »

ใช่เรยยยย sex จัดจริง ๆ คริ คริ

หมดกันชื่อเสียงผม 5555  เดี๋ยวเผาเจ้าเอี๋ยวซะเลยนี่

กลับมาจากไปท่องราตรีในเมืองหาดใหญ่ กลับถึงรร.ที่สะมิหลาโดยปลอดภัยครับ ไปนั่งดื่มชาชัก กับโรตีทิชชู ที่ร้าน "กู"  รสชาติเยี่ยมเลย เสร็จแล้วก็ไป " Pink Lady" ต่อ   ตกใจ ตกใจ  เอิ๊กๆๆๆ (สนมะเอี๋ยว)  เพิ่งรู้ครับว่า สถานที่อยู่ไกล้ๆ กับที่เค้าบอมกันเมื่อเร็วๆนี้เลย  เดินไปเสียวๆ ไป 55  แต่สนุกดีครับ  คืนนี้คงต้องขอตัวไปพักผ่อนก่อน พรุ่งนี้เช้าจะตื่นมาลูบนมนางเงือกซะโหน่ย ฮิฮิฮิ

pat_meaw
++ เจ๊แมว เหมียวหง่าว ++
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ใครมาแก้ฉายาตรูฟ่ะ!!

« ตอบ #12 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2006, 00:41:35 »

ตกใจ ไปอีกแล้ว ขาเที่ยว

คิดถึงฉันบ้ารึเปล่า..
         ....อย่างที่ใจฉันคอยคิดถึงเธอทุกวัน
tton
Gold Member
เจ้าสำนัก

Civic Club No.80

« ตอบ #13 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2006, 03:26:52 »

เค้าไปด้วยเงินพวกเราครับพี่น้อง จงจำไว้ อย่ายินดีกะเค้าให้มากนัก ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #14 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2006, 14:54:36 »

ปีหน้าคุณพี่ tton เจอผมเก็บภาษีแน่นๆ 5555555555

tton
Gold Member
เจ้าสำนัก

Civic Club No.80

« ตอบ #15 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2006, 17:14:18 »

ปีหน้าคุณพี่ tton เจอผมเก็บภาษีแน่นๆ 5555555555
ผมเสียภาษีทุกวันหละครับ ยังจะมาเก็บผมอีกหรือโหใจร้ายจัง นะ

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #16 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2006, 01:35:44 »

กลับมารายงานตัวแล้วครับ หลังจากไปรับ job หางานทำที่สงขลามา 4 วันเต็ม แต่..............ไปตจว.ทั้งที ก็ต้องมีแบบว่าหนีเที่ยวตามประสาผมนั่นหล่ะครับ 55  เอาเป็นว่า เริ่มต้นกันแบบเกริ่มๆ ก่อนละกัน คืนนี้ดึกมากแล้ว

ตื่นแต่เช้าวันอังคารที่ 17 ต.ค. เดินทางด้วยเจ้านกยักษ์ โดยใช้สุวรรณภูมิเป็นที่พักพิง

คิดไปคิดมา ขอตัวไปนอนก่อนละกันนะครับ ฝากด้วยภาพนี้ก็แล้วกัน แล้วพรุ่งนี้จะมาต่อ เหอๆๆ

Add View
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #17 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2006, 02:05:32 »

อ้าว แล้วไม่มีรูปสาวๆมาฝากหรือโอมม...รอตั้งหลายวัน
Marube
เข้าวงการ
*

Uncle_Tdaughter

« ตอบ #18 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2006, 07:18:28 »

อ้าว แล้วไม่มีรูปสาวๆมาฝากหรือโอมม...รอตั้งหลายวัน
นั่นไงคะม่อน สาวสามนางไม่โอเหรอคะ ยิ้มกว้างๆ
j_nobita
อยากกระโดดหอมแก้ม
Gold Member
อาจารย์ปู่

เหมียว หง่าว

« ตอบ #19 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2006, 09:23:44 »

หมูเกยหาดของแท้ 55 (ล้อเล่นนะเจ้าโอม)    ยิงฟันยิ้ม

คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี
Add View
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #20 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2006, 09:50:06 »

หมูเกยหาดของแท้ 55 (ล้อเล่นนะเจ้าโอม)    ยิงฟันยิ้ม

[color=pink]อันนี้ไม่ช่ายเกยหาด เขาเรียกโขดหินตะหาก ฮ่าๆๆ[/b][/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ตุลาคม 2006, 09:52:14 โดย Add View » บันทึกการเข้า
arm_united
ไม่หล่อ แต่อร่อย
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

CiviC CluB No. 101

« ตอบ #21 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2006, 10:11:57 »

Sex จัด จัด จัด.............ว่าแย่ อ๊ะป่าว  อิอิ ยิงฟันยิ้ม

<a href="http://www.swfcabin.com/swf-files/1326984218.swf" target="_blank">http://www.swfcabin.com/swf-files/1326984218.swf</a>

.....Always United.....
"Don't live with the one you can live with but live with the one you can't live without...."

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #22 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2006, 15:51:13 »

อ่าว โดนซะเลยผม 555  เค้าเรียกพยูนผึ่งแดดมั้ง ฮิฮิฮิ

อ่ะ มาดูต่อ

เกยตื้นเสร็จ ก็ไปเข้าถ้ำเลยครับ 555555555  ไปดูอะไรย้อยๆ กัน รูปนี้เค้าบอกว่าเป็นรากต้นไม่จากยอดเขาเลยล่ะ

เค้าเรียกว่าถ้ำเขางวงช้าง อยู่ไม่ไกล้ไม่ไกลครับ แค่หาดใหญ่นี่เอง

มีบ่อน้ำในถ้ำด้วย

สาวๆ อยากไปช๊อปหรอ อ่าววววววว จาดห้ายยยยยยยยยยย

เกิดมาก็เพิ่งเคยเห็นอินทพลัมสดๆ นี่หล่ะครับ

อันนี้ของฝากสาวๆ ชาววีเลิฟฟฟฟ เหอๆๆ

แหล่งช๊อปก็ไม่ใช่ที่ไหนหรอกครับ ก็ด่านจังโหลน สะเดา แล้วก็ปาดัง แล้วบังเอิญไปเจอเจ้านี่ซะด้วย

เท่านี้ก่อนละกันครับ ยังมีต่อภาคต่อไป เด็ดๆๆ เพียบเรยยยย

PareZa
ชาวยุทธ คอยรับใช้ท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

Civic Club No.175

« ตอบ #23 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2006, 16:22:08 »

หนูจะเอาของฝาก

golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #24 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2006, 17:53:54 »

หุหุหุ

ไปตั้งหลายวันมีแค่นี้หรองับ

จะรอดูอีกนะครับ  ยิงฟันยิ้ม

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #25 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2006, 22:15:52 »

ของฝากนู๋แพร เป็นพี่ได้มะ กร๊ากกกกกกกกก

หุหุหุ

ไปตั้งหลายวันมีแค่นี้หรองับ

จะรอดูอีกนะครับ  ยิงฟันยิ้ม

ใจเย็นๆ น้อง มาจ่อคิวแระ  ยิงฟันยิ้ม

อ่าว มาเว้ากันต่อครับ หลังจากละลายทรัพย์กันแล้ว ผมกะพรรคพวก ก็ไปทานข้าวเย็นที่เกาะยอครับ ร้านอาหารศิระดา แต่ก่อนไปเกาะยอ ต้องข้ามสะพานติณสูรานนท์ซะด้วย

ร้านศิรดาครับ ชื่อดังของเกาะยอ (เค้าว่าอย่างนั้นนะ)

บรรยากาศรอบๆร้านอาหารครับcolor]

เจ้าเหมียวกำลังมองดูปลามั้ง

หมดแล้วสำหรับคืนแรกที่ไปถึงสงขลา พอวันรุ่งขึ้นก็เริ่มทำงานกันแบบขมักเขม้น ตกเย็นทางเจ้าภาพมีเลี้ยงอาหารเย็นของโรงแรม ซึ่งตัวผมเองแล้ว อาหารโรงแรมเป็นอะไรที่น่าเบื่อที่สุด ผมเลยตัดสินใจให้เจ้าหน้าที่พาไปหาอะไรทานที่หาดใหญ่ดีกว่าครับ ตกลงปลงใจไปที่นี่เลย "ร้านกู"  ฟังครั้งแรกทะแม่งๆ เอ้ย ร้านไรฟระ เค้าบอกผมว่า เอาน่า ไปแล้วเดี๋ยวก็รู้เอง หึหึ

โอ้ว โหวว ลีลาเป็นไงล่ะท่าน ขนาดมือกระผมยังสั่นเลย 55

โอ้วววววว พระเจ้า น้ำอะไรเป็นสายเลย  เค้าเรียกว่า ชาชักเย่อ ครับ

หน้าตาออกมาเป็นเช่นนี้ ส่วนเจ้าแผ่นใหญ่ๆ ข้างๆ เค้าเรียกว่า "โรตีทิชชู" ครับ แผ่นบาง แต่กรอบทั่วแผ่นเลยหล่ะ

อันนี้จำชื่อไม่ได้ 555 ก็คือโรตีอีกแบบของร้านนี้เค้า

กินโรตี ชาชักเสร็จ ก็วนดูเมืองหาดใหญ่ตอนกลางคืนครับ (((((( pink lady)))))) ด้วย เอิ๊กๆๆๆ แต่รูปนี้ผมชอบนะ มันแปลกดี ให้ทายละกันว่ารูปอะไร เหอๆๆ

หลังจากตะลอนเมืองหาดใหญ่แล้ว พี่ๆ เค้าก็พาผมไปชมชุมชนเก่าของเมืองสงขลา ก่อนเข้าที่พักครับ บ้านหลังนี้เค้าบอกว่ามีอายุร่วม 100 ปีแล้ว เป็นบ้านที่ทางจังหวัดเค้าอนุรักษ์ไว้ไม่ให้ทำลาย

อาคารเก่าๆ มีให้เห็นเยอะแยะครับ ผมคิดว่า เมืองสงขลานี่เป็นเมืองน่าเที่ยวมากๆ หากใครอยากพักผ่อนจริงๆ แค่พักในเมืองสงขลา แล้วนั่งรถกระป้อเที่ยวชมเมืองทั้งวัน ผมว่าคุ้มแล้วครับ

เดี๋ยวมีเก็บตกหาดสะมิหลาต่อครับ อดใจรอนิสสสสสสสส

NaBu 5721
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ES 04 1.7 Vtec SMT

« ตอบ #26 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2006, 23:11:17 »

มาเที่ยวภูเก็ตบ้างสิคุณ Taxman สมาชิกที่นี่เยอะนะ รับรองจะติดใจความงามของสวรรค์เมืองใต้ หาดทรายสีทอง น้องๆน่ารัก  คอยดูสิแล้วจะอยู่ที่นี่ยาวแบบเดียวกะน้อง Hydro Power เลย  ว่ามะ !!!   ยิงฟันยิ้ม

อดีตวัตถุแห่งความสุขใจ
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #27 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2006, 10:29:16 »

จริงอ่ะเอ อืมมมมม น่าสนแฮะ ว่าแต่ แล้วทำไมเอถึงชอบอยู่ภูเก็ตล่ะ เอิ๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  ยิงฟันยิ้ม

มาต่อดีกว่า..............

ภาพชุดนี้ให้ชื่อว่า........."บ๊ายบาย.....The Sun"  ยิงฟันยิ้ม
หาดสะมิหลา ไม่ไกลครับ อยู่หลังโรงแรมนี่เอง หาดสะมิหลา กับนางเงือกแสนสวย background เป็นเกาะหนูและเกาะแมว ส่วนผมได้เกาะนมนางเงือกด้วยครับ 55555555

รูปนี้มอบให้ไว้สำหรับพวกชอบกินแล้วไม่รู้จักทิ้งให้เป็นที่ ฮ่าๆๆ

จากนั้นก็เดินออกกำลังไปดูศิลปะริมหาดสะมิหลาต่อครับ

ผมชอบเจ้านี่มาก แสงใช้ได้เลย กับโมบายกลางแจ้ง

ตกเย็นๆ ริมหาดก็จะมีพ่อค้าแม่ค้ามาขายของทานเล่นกัน

ช่วยหนูยกหินนนน หน่อยค่า......

หลังจากช่วยกันยกหินกันไม่สำเร็จ เราเลยไปไหว้เสด็จเตี่ยกันครับ พอมองออกไปที่ทะเลเห็นเรือลำใหญ่มาก พร้อมกับแสงแดดก่อนจะสิ้นแสงสำหรับเย็นวันนั้น

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #28 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2006, 10:43:24 »

วันสุดท้ายก่อนเดินทางกลับกทม. ก็ได้ไปทำบุญทอดกฐินพระราชทานที่ อ.นาทวี จ.ปัตตานีครับ กลับมาถึงสงขลาประมาณ สิบโมงได้ ทางพี่ๆ เค้าเลยพาผมไปบุกป่าครับ  เค้าบอกว่า กรุงเทพก็มีทะเล.......แต่สงขลาก็มีน้ำตกนะเอ้อออ

น้ำตกนี้มีทั้งหมด 7 ชั้นครับ แต่คนส่วนใหญ่ ขึ้นไปแค่ชั้น 3 ก็จะหอบจับเอาแล้ว 555  นี่แค่ชั้นที่ 2 นะครับ

จากนั้นก็ใต้ผาอันสูงชันขึ้นไปสู๋ชั้นที่ 3 กันต่อ ระหว่างทางขอพักยกซักหน่อย เหอๆๆ บริเวณนี้เป็นบริเวณที่ก่อนที่น้ำตกจะไหลตกไปยังชั้นที่สองที่เห็นรูปที่แล้วครับ

เดินขึ้นไปอีกนิดก็ถึงแล้วชั้นที่ 3 จะเห็นว่าเหมือนงาช้างมั๊ยครับ น้ำตกไหลมาจากสองทาง เหมือนงาช้างเลย

ระหว่างทางก็เห็นเจ้านี่ครับ เค้าบอกว่าเป็นย่านลิเภา

หลังจากที่ทุกคนมองหน้ากันแล้วว่า คงไม่ขึ้นไปถึงชั้นที่ 7 เลยตัดสินใจเดินลงกลับไปสนามบินซึ่งจะต้องกลับกทม.ในช่วงเย็นให้ทัน ก่อนเข้าสนามบิน ก็เลยพาไปชมวิวเมืองหาดใหญ่ที่เขาคอหงษ์ครับ  มีพระสามชาติได้แก่ พระไทย พระพราหมณ์ และพระจีน ครบเลย พร้อมวิวสวยๆ ของเมืองหาดใหญ่

พระพรหม

พระไทย ผมจำชื่อไม่ได้ด้วยสิ เอาเป็นว่าให้ชาวหาดใหญ่มาตอบหน่อยนะครับ  ว่าไงครับคุณบอลลล

และพระโพธิสัตว์กวนอิม

เสร็จสิ้นภาระกิจทั้งงาน ทั้งเที่ยว ควบคู่กันไปแบบแฮปปี้ครับ เดินทางกลับสู่สุวรรณภูมิ โดยไม่ติดขัดปัญหา สบายมากๆๆ กระเป๋าก็ได้เร็ว  และคงต้องขอโทษเพื่อนๆทางหาดใหญ่ด้วยนะครับ ที่ไม่ได้ทักทายเลย เกรงว่าจะรบกวน เลยให้เจ้าหน้าที่ที่เค้าดูแลจัดการเรื่องที่เที่ยว ที่กินให้  สุดท้ายนี้ขอบคุณที่ติดตามครับ

PareZa
ชาวยุทธ คอยรับใช้ท่าน
Gold Member
อาจารย์ปู่

Civic Club No.175

« ตอบ #29 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2006, 18:19:26 »

เห็นแล้วอิจฉาอ่า อยากไปด้วย
.
.
.
.
.
.
แต่ที่แน่ๆ เงินป๊าป๋ากับม่ามี๊ของหนูทั้งนั้นเลย นะนั่น
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #30 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2006, 20:39:01 »

เห็นแล้วอิจฉาอ่า อยากไปด้วย
.
.
.
.
.
.
แต่ที่แน่ๆ เงินป๊าป๋ากับม่ามี๊ของหนูทั้งนั้นเลย นะนั่น

ตกใจ จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก  เดี๋ยวจับนู๋แพรตีก้นซะโรยนี่  ยิงฟันยิ้ม

aews
จอมยุทธ

« ตอบ #31 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2006, 15:59:47 »

เลียนแบบนี่หว่าโอม จับตีก้นอ้ะ อิอิ เปลี่ยนมั่ง ๆ  ยิงฟันยิ้ม
K20A_ptn
Gold Member
ศิษย์พี่

« ตอบ #32 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2006, 07:39:09 »

รูปสวย ๆทั้งนั้นเลย  มาครั้งหน้า  เดี๋ยวชาวหาดใหญ่จัดให้ครับ
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #33 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2006, 23:37:14 »

รูปสวย ๆทั้งนั้นเลย  มาครั้งหน้า  เดี๋ยวชาวหาดใหญ่จัดให้ครับ

ขอบคุณครับ แต่คงต้องขอโทษจริงๆ ที่ไม่ได้ติดต่อไปหาคุณ K20A เกรงใจครับ พอดีมีพี่ๆ ทางจังหวัดเค้าจัดคนมาคอยดูแล ผมเลยไม่รบกวน

ว่าแต่...............ที่บอกว่าเดี๋ยวชาวหาดใหญ่จัดให้ นี่อะไรหรอครับ อาหาร หรือว่า .... ฮิฮิฮิ

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: รับ job ที่สงขลา แต่มีภาพไปเที่ยวมาฝากคร๊าบบบ คริๆๆๆ