ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
14 พฤษภาคม 2024, 20:19:23
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: ผมอยากออก รถคันแรก อยากได้เป็น civic EK ตาโต สีเงินอ่ะครับบ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากออก รถคันแรก อยากได้เป็น civic EK ตาโต สีเงินอ่ะครับบ  (อ่าน 1837 ครั้ง)
golfjupjup
ชาวยุทธ
*

« เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2011, 10:50:30 »

ผมอยากจะออกรถคันแรกของผม อยากได้เป็น civic  EK ตาโต สีเงินอ่ะครับบ ใครมีช่วยโพสให้ดูหน่อยนะ  จะได้เป็นแนวทาง และตัดสินใจ    ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #1 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2011, 14:06:19 »

ผมอยากจะออกรถคันแรกของผม อยากได้เป็น civic  EK ตาโต สีเงินอ่ะครับบ ใครมีช่วยโพสให้ดูหน่อยนะ  จะได้เป็นแนวทาง และตัดสินใจ    ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

เกิดวันไรล่ะ ถ้าถูกโฉลก ก็เอามาเลย
สีไหนก็เหมือนกัน อยู่ในนี้ ไปเรื่อยๆ จะเกิด ความรู้สึกอยากเปลี่ยนสีขึ้นมาเอง5555+... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

BEbenjamin
Gold Member
อาจารย์ปู่

next step 24/7/365...Start ณ บัด now ▶ นวมินทร์ ◀

« ตอบ #2 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2011, 17:17:46 »

แนะนำว่าไปดูที่ห้องซื้อ-ขายจะดีกว่าครับ มีมาลงกันเรื่อยๆ ศึกษาข้อมูลไปเรื่อยๆ ถูกใจ+พร้อมก็จัดเลยครับ ขอให้เจอเนื้อคู่ที่ดี ถูกตังค์และถูกใจ   ยิ้ม

D i f f i c u l t . . . n o t   I M P O S S I b L e    แ ม้ จ ะ ย า ก . . .  แ ต่ ใ ช่ ว่ า  จ ะ ทำ ไ ม่ ไ ด้
ไ ม่ ว่ า จ ะ กี่ ห มื่ น ลี้   ห รื อ กี่ แ ส น ไ ม ล์   ต ร า บ ใ ด ที่ ยั ง ไ ม่ ต า ย   จ ะ ข อ ก้ า ว เ ดิ น ต่ อ ไ ป. . .ก้ า ว ต่ อ ไ ป
golfjupjup
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2011, 13:28:19 »

เกิดวันไรล่ะ ถ้าถูกโฉลก ก็เอามาเลย
สีไหนก็เหมือนกัน อยู่ในนี้ ไปเรื่อยๆ จะเกิด ความรู้สึกอยากเปลี่ยนสีขึ้นมาเอง5555+... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

นั่นสิ ต้องไปเช็คดู ซ่ะก่อนแล้ว ว่าเราเหมาะกับสีอะไร  ขอบคุณที่ให้ข้อมูลครับ
golfjupjup
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2011, 13:29:43 »

แนะนำว่าไปดูที่ห้องซื้อ-ขายจะดีกว่าครับ มีมาลงกันเรื่อยๆ ศึกษาข้อมูลไปเรื่อยๆ ถูกใจ+พร้อมก็จัดเลยครับ ขอให้เจอเนื้อคู่ที่ดี ถูกตังค์และถูกใจ   ยิ้ม

สาธุ ขอให้เจอเถอะ !!!!!!!!!!!
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Show Room  |  หัวข้อ: ผมอยากออก รถคันแรก อยากได้เป็น civic EK ตาโต สีเงินอ่ะครับบ