ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
28 เมษายน 2024, 07:20:32
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: --- นอกรอบทุ่งทานตะวัน ---- 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: --- นอกรอบทุ่งทานตะวัน ----  (อ่าน 8790 ครั้ง)
m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« เมื่อ: 17 ธันวาคม 2006, 20:51:16 »

ภาพถ่ายนอกรอบทุ่งทานตะวัน

รูปภาพจากกล้องคุณ Mahoub  (ผมเองแหละ  ยิงฟันยิ้ม )

ประมาณ หกโมงเช้า ครับ ณ.จุดนัดพบ

เริ่มออกเดินทาง

นัดเจอกับเจ้าถิน คุณ Blue_Civic แล้วถ่ายรูปเป็นหลักฐาน  ยิงฟันยิ้ม

ลูกชายคุณวิครับ

สองสาวที่เมื่อใดก้อตามที่กล้องอยู่ตรงหน้าจะเป็นธรรมชาติมาก ๆๆๆ 

น้องแมวครับ  ได้แต่ยิ้ม เมื่อเห็นสองสาวเป็นธรรมชาติ

ใครไม่เคยตัวจริง   นี่แหละครับ   โอม  Mr.SEXMAN

แอบถ่ายมาครับ  (ไม่ต้องเอาไปนินทานะว่าคู่นี้เขาเป็นแฟนกัน  จริง ๆ แล้ว แค่พี่น้อง )

คุณวิ  ณ ทุ่งทานตะวัน

ผมชื่อเปรียวครับ

โอม : สุดยอดครับพี่

อะไรใหญ่กว่ากัน ระว่างดอกทานตะวัน กับ ตัวคุณเหมียว

สวีทหวานแว๋ว

หล่อมาก ๆๆๆๆ (คุณวิแอบชม)

น้องต้นครับ  (หน้าตากำลังคิดอยู่ว่า  ทำไมพี่สาวตูรไม่มาด้วยว่ะ)

ถ่ายรูปหมู 3 ตัวครับ

คู่เกย์  หรือเปล่า

รูปหมู่ ณ ทุ่งทานตะวัน

มีคนบอกว่า เหมือน  F4  ( นักล่าสวาท)

อันนี้ ก้อ 3 หนุ่ม 3 มุม

สองพี่น้อง

อบจ๋า  อยู่ห่าง ๆ พี่วิไว้บ้างก้อได้นะ

เปลี่ยนคู่บ้างแล้ว

ชื่อไรอ่ะคนนี้   นอนมาตลอดทางเลยอ่ะ

อีก 1 สาวที่ร่วมเดินทางกับเรา

ผมชื่อม่อนครับ 

ไม่มีที่จะนั่งคุยกันแล้วเหรอ ฮืม

เก็บทุกรายละเอียด

พี่ช้างครับ  ใจดีมาก ๆ ( โสดด้วย)

ถ่ายรูปบั้นท้าย.

น่ารักนะย่ะ (แอบอิจฉา น้องพีท)

ถ่ายคู่กันอีกแล้ว

สวีทกันจริง ๆ

แทงข้างหลัง  ยิงฟันยิ้ม

ลมมานเย็นเลยกอดกันให้อุ่น ๆ

หล่อทั้งคู่เลยนะ

ผมรักพี่ครับ

หลังจากถ่ายรูปกันอย่างสะใจแล้วก้อหิวครับ พอเดินทางมาถึงร้านก้อสั่งอาหารมาทาน แล้วก้อเป็นน้องวิครับ ที่ พร้อมเป็นคนแรก

พี่ค่ะ หนูพร้อมแล้ว

คนถ่ายก้อหิวแล้วเหมือนกัน

มีตักข้าวให้กันด้วย

อาหารพร้อมแล้ว  ลุย!!!!

ทุกคนทานกันอย่างอร่อย

อะไรติดฟันจ้ะ

ลูกใครเนี่ย อ๋อ  ลูกชายคุณวิ

อิ่มครับ  จ่ายตังค์กันคนละ 100 บาท  อิ่มกันทุกคน

ต้นไม้เป็นที่พึ่งเพราะว่าอิ่มแล้วง่วง

หนาวครับลมแรงมาก ๆ

เอาป้ายมาโชว์

นอนเล่นครับ

เหมือนมาเที่ยวทะเลเลย

พี่สาวครับ น้องต้นคิดถึงนะ

เหมาะมากเลย ม่อนกับเด็ก

โอม : ม่อน ตกลงจะรับผิดชอบไหม ฮืม

สองหนุ่มหล่อ

มาดเท่ห์มาก พี่เขาแอบกะรซิบมาว่า  ข้างซ้ายยังว่าง (มีสาวใดสนใจไหมครับ)

รถคันนี้ประกอบไปด้วย  เด็ก สตรี และ คนชรา

ณ. สวนองุ่นปภัสรา

คู่นี้ไม่มีไร (แต่อย่าเผลอ)

น้องวิเขาไม่ให้กินนะครับ

ไอติมอร่อยมาก สังเกตุหน้าน้องเขาดู

หลังจากที่พีกผ่อนกันเรียบร้อยแล้วเราก้อเดินทางมาขับรถ ATV แทนตามที่จะไปกระโดหอครับ

พี่ช้าง

น้องโอม

ไล่กวดกันมาติด ๆ

ภาพหมู่หน้าสนาม ATV

หน้าตาดูก้อรู้ว่าสนุก

น้องเปรียวกะพี่โต

รักลูกมาก ๆ

หมายเหตุ :  File ภาพทั้งมหดอยู่กะ ผม  หากใครต้องการ โทรมาเลยครับ   แต่เดี๋ยวก่อน  หากใครโทรมาภายใน วันนี้ จะมีแถว VDO  Clip ให้ด้วย  ยิงฟันยิ้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ธันวาคม 2006, 15:46:09 โดย mahoub » บันทึกการเข้า

ตัวเล็ก
:: UPZ 2 ME ::
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Hopeless

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2006, 21:09:10 »

ว๊า . . . นู๋มะได้ไป  เสียดายจัง

ฮืม

<Yui>" H O P E L E S S "   CivicClub no.195
Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2006, 21:16:40 »

สถานที่ท่องเที่ยวทริปนี้ครับ เห็นแดดแบบนี้แต่อากาศเย็นมากเลย

ผู้ร่วมขบวนครั้งนี้มี
1.  พี่ taxman
2.  พี่ patch_meaw
3.  เจ้า e22bkw
4.  ผม Ernestino สุดหล่อ
5.  พี่ m@houb
6.  พี่ chang@es
7.  พี่ Blue_civic
8.  พี่ Add view
9.  พี่ tton + น้องเกมส์
10. น้อง pReaw + กิ๊กอีก 2 คน
11. พี่ Cardio
อาจถ่ายไม่ครบทุกคัน ขออภัยด้วยครับ  จุมพิต

ชมวิวสวยๆ

สมาชิกทั้งหมดที่ไปครับ

ถ่ายสาวๆประกบเจ้าถิ่น ก่อนไปกินข้าว

เมื่อเจ้าถิ่นโชว์พลังเสียง

องุ่นปภัสสรา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ธันวาคม 2006, 15:55:40 โดย Ernestino » บันทึกการเข้า
NaBu 5721
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ES 04 1.7 Vtec SMT

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2006, 21:18:26 »

เจ้าตัวเล็กนั่นลูกใครน๊าๆๆๆ  หน้าตาคุ้นๆนะ  อิอิอิ  แล้วพ่อล่ะไปไหนแล้ว     ยิงฟันยิ้ม

อดีตวัตถุแห่งความสุขใจ
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #4 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2006, 11:44:00 »

มาด้วยอีก 1 จ้า

เช้าๆ ณ ปั๊มเจ๊ตวังน้อย

ทุ่งทานตะวัน ณ เขาจีนแล Present by Blue Civic

ลูกใครเอ่ย น่ารักซ่อนความแสบมากๆๆๆ 55

นู๋ร๊ากก เด็กค่ะ

อยากเป็นพ่อเด็กจัง คริๆๆ

ของที่ระลึกครับ

หาทำเลเหมาะๆ ถ่ายรูปหมูกันหน่อย

ของผมเท่านี้ล่ะครับ ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนสำหรับทริปนอกรอบนี้นะ  ผมว่าทริปนี้เป็นทริป ทรมานกระเพาะทริปนึงเลยหล่ะ 555

m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #5 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2006, 13:55:49 »

ภาพชุดนี้จากกล้องน้องเปรียว

บั้นท้ายงาม ๆ

ห้าสาว

เดินไม่ไหวแล้ว

อันนี้ ทำเนียนครับ

m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #6 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2006, 14:04:35 »

ภาพชุดนี้จากกล้องน้องพีท

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ธันวาคม 2006, 14:40:53 โดย mahoub » บันทึกการเข้า

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #7 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2006, 14:24:36 »

ภาพชุดนี้จากกล้องน้องพีท

ตกใจ ตกใจ แล้วคนไหนน้องอบอ่ะ  ยิงฟันยิ้ม

ตัวเล็ก
:: UPZ 2 ME ::
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

Hopeless

« ตอบ #8 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2006, 14:52:30 »

ยิ่งดูยิ่งเสียดาย แง่ว ๆ

งานหน้า นู๋จะไม่พลาด หุหุ

ยิ้มเท่ห์

<Yui>" H O P E L E S S "   CivicClub no.195
Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #9 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2006, 15:24:15 »

พี่โตไม่รู้จักชื่อกิ๊กของเปรียวเร๋อครับ
กิ๊กเสื้อดำชื้อ เกรซ
กิ๊กอีกคนชื่อ แอ้
 เจ๋ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ธันวาคม 2006, 15:26:20 โดย Ernestino » บันทึกการเข้า
golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #10 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2006, 18:33:21 »

อ้า.... เสียดายคร้าบ

น้องเกมส์น่ารัก พ่อน้องเกมส์นี่ไม่รู้ไปแอบอยู่ไหนไม่เห็นรูปเลย  ยิ้มกว้างๆ
Marube
เข้าวงการ
*

Uncle_Tdaughter

« ตอบ #11 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2006, 20:26:36 »

:'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
เสียดาย อยากไปๆ  อยากเจอเพื่อนใหม่ อยากถ่ายรูป อยากติดกล้อง
อยากเดินเล่น อยากกิน อยากเที่ยว เเง แง เสียดายไม่ได้ไป :'(
ไปดูสนุกมากเลยนะคะ คราวหน้าไม่พลาดแน่นอน ยิ้มเท่ห์
Ernestino
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #12 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2006, 21:12:35 »

:'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
เสียดาย อยากไปๆ  อยากเจอเพื่อนใหม่ อยากถ่ายรูป อยากติดกล้อง
อยากเดินเล่น อยากกิน อยากเที่ยว เเง แง เสียดายไม่ได้ไป :'(
ไปดูสนุกมากเลยนะคะ คราวหน้าไม่พลาดแน่นอน ยิ้มเท่ห์

ต้องโทษพี่ม่อนล่ะครับ อิอิ
tton
Gold Member
เจ้าสำนัก

Civic Club No.80

« ตอบ #13 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2006, 22:55:37 »

ท่าน taxman กำลังฝึกวิชาเนตรส่องกบพิฆาต       

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ธันวาคม 2006, 00:27:28 โดย tton » บันทึกการเข้า

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #14 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2006, 19:16:21 »

วิชาเนตรส่องกบ 555555555555 

unyaba
Gold Member
จอมยุทธ

No.167

« ตอบ #15 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2006, 21:05:46 »

อิจฉาจังเลยอ่ะ ไม่รู้นะเนี่ยว่าพี่ต้นจะพาน้องเกมส์ไปด้วย เศร้าอีกแล้วเรา แงๆ :'( :'( :'(
jibi11
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #16 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2006, 22:01:42 »

น่าสนุกดีนะคะนั่น... ยิงฟันยิ้ม

golffyll
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ToTo The Hero

« ตอบ #17 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2006, 22:13:04 »

อิจฉาจังเลยอ่ะ ไม่รู้นะเนี่ยว่าพี่ต้นจะพาน้องเกมส์ไปด้วย เศร้าอีกแล้วเรา แงๆ :'( :'( :'(
ร่วมเศร้าด้วยอีกคนครับพี่อัญ T_T

โคตรเสียดายคับ  ยิงฟันยิ้ม
Miharu
เข้าวงการ
*

Civic Dimension 1.7 SMT

« ตอบ #18 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2006, 00:48:28 »

ทุ่งทานตะวันสวยมากๆเลย น้องเด็กตัวเล็กก็น่ารัก แก้มยุ้ยดีจังค่ะ     ยิงฟันยิ้ม
hydro power
Gold Member
จอมยุทธ

« ตอบ #19 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2006, 10:21:15 »

ลาออก อย่างงี๊ต้องลาออก ป่ะ ไปทำงานกรุงเทพกัน อิจฉา ลังเล
m@houb
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #20 เมื่อ: 05 มกราคม 2007, 13:06:32 »

ลาออก อย่างงี๊ต้องลาออก ป่ะ ไปทำงานกรุงเทพกัน อิจฉา ลังเล

อ่ะ ต้องรีบหางานทำใหม่แล้วนะน้องบิง

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: --- นอกรอบทุ่งทานตะวัน ----