ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
29 พฤษภาคม 2024, 08:24:48
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  โซนภาคเหนือ  |  หัวข้อ: Northern Zone : โซนภาคเหนือ มาอู่เหนือกันจ้าว 0 สมาชิก และ 88 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 ... 98 99 [100] 101 102 ... 170 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Northern Zone : โซนภาคเหนือ มาอู่เหนือกันจ้าว  (อ่าน 1140115 ครั้ง)
Regis100
ม่อนเงาะ ณ เชียงใหม่
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #3960 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2012, 20:59:03 »

ไม่รู้อ่ะพี่ ในแง่การใช้งาน และความเหมาะสม เหนมีแต่คนอวยว่ามันดีกว่า ไม่มีปัญหาการใช้งานอะไรเลย แต่จากที่ลองมา มันมีปัญหาสำหรับผมจิงๆนะ  ฮืม
เจอปัญหาอะไรล่ะ ลังเล

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
เชื่อผมไม่เชื่อผมไม่มีปัญหา
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3961 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2012, 21:26:51 »

ไม่รู้อ่ะพี่ ในแง่การใช้งาน และความเหมาะสม เหนมีแต่คนอวยว่ามันดีกว่า ไม่มีปัญหาการใช้งานอะไรเลย แต่จากที่ลองมา มันมีปัญหาสำหรับผมจิงๆนะ  ฮืม
    ก็บอกว่า ES ใช้โซฮอลล์ 91 ไม่ได้ ออกเทนมันไม่ถึง
ให้ใช้ 95 ถ้าใช้ โซฮอลล์ 91 จะสตาร์ทยาก ติดแล้ววอด รอบสูงอั้น  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

underhill
จอมยุทธ

J3ume kub

« ตอบ #3962 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2012, 23:33:03 »

เจอปัญหาอะไรล่ะ ลังเล

ผมไม่เจอ เพราะไม่ค่อยได้เติมแล้วอ่ะพี่ มีแต่พวกคนอื่นเขาเถียงกัน ว่ามันดี ใช้แล้วไม่มีปัญหาอะไร ประมาณนี้ ไม่อยากเถียงด้วย รำคาญมาก  ลังเล

ก็บอกว่า ES ใช้โซฮอลล์ 91 ไม่ได้ ออกเทนมันไม่ถึง
ให้ใช้ 95 ถ้าใช้ โซฮอลล์ 91 จะสตาร์ทยาก ติดแล้ววอด รอบสูงอั้น  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ว่าแต่ 95 นี่โซฮอล หรือธรรมดาอ่ะ แล้วเติมได้เลยไหม หรือต้องจูนอะไรก่อน  ขยิบตา

“ภายใต้พระเจ้า เสรีภาพย่อมจะกำเนิดขึ้นใหม่ และรัฐบาลของประชาชน โดยประชาชน เพื่อประชาชน ย่อมไม่มีวันถูกทำลายไปจากโลกนี้”
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3963 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012, 00:07:39 »

ผมไม่เจอ เพราะไม่ค่อยได้เติมแล้วอ่ะพี่ มีแต่พวกคนอื่นเขาเถียงกัน ว่ามันดี ใช้แล้วไม่มีปัญหาอะไร ประมาณนี้ ไม่อยากเถียงด้วย รำคาญมาก  ลังเล

ว่าแต่ 95 นี่โซฮอล หรือธรรมดาอ่ะ แล้วเติมได้เลยไหม หรือต้องจูนอะไรก่อน  ขยิบตา
   โซฮอลล์ 95 สิ ถ้าจะเติมโซฮอลล์ ต้องเติม โซฮอลล์ 95 ไม่ต้องจูน
ถ้าอยากรู้ดีไม่ดี ลองเติมดูก็ได้ เอาให้เกือบหมด
    เติมโซฮอลล์ 91 ลงไปเลย แล้วใช้น้ำมันวิ่งเพียวๆ
แล้วจะรู้เลยว่า ES ใช้ โซฮอลล์ 91 ได้ แต่ไม่ดี สตาร์ทยาก ติดแล้ววอด รอบสูงอั้น
    ถังเดียวรู้ผล ลองดูสิ เถึยงกันไปก็แค่นั้น มันก็แค่ความคิดเห็นไม่ตรงกัน
อยากรู้ต้องลอง แต่สำหรับรถแก๊ส ใช้ 91 ธรรมดาอ่ะดีแล้ว แต่ถ้าอยากลอง ถังเดียวก็รู้ผลแล้ว ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #3964 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012, 07:54:18 »

ผมไม่เจอ เพราะไม่ค่อยได้เติมแล้วอ่ะพี่ มีแต่พวกคนอื่นเขาเถียงกัน ว่ามันดี ใช้แล้วไม่มีปัญหาอะไร ประมาณนี้ ไม่อยากเถียงด้วย รำคาญมาก  ลังเล

ถ้างั้นไม่รู้จะอธบายยังไงเว้ย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม อย่าไปใส่ใจเลย
ปล..ผมเองก็ใช้นะโซฮอลเนี่ย 91 95 ปนๆไป ทั้งมอไซค์สองคัน ส่วนมอไซค์อีกคันก็ 91 ธรรมดา

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
zoku8
จอมยุทธ

WLC...ไม่รักไม่ได้แล้ว...

« ตอบ #3965 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012, 20:10:12 »

วันนี้มะเช้าเจอใครนะจำชื่อไม่ได้...
egหน้าekสีน้ำเงินอะครับ...
พอดีขับรถบริษัทนำหน้าแกอยู่อะครับ...ฝั่งหน้านิคมหนองเป็ด...

Ek  จงเจริญ....ก็แค่อยากทำรถให้สวยและแรงส์...
jkung_27
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3966 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012, 11:19:21 »

อีกไม่นานผมจะใด้ emulator แล้วนะครับ ยิ้ม   ยิ้ม   ยิ้ม    ดีใจมากมาย ยิ้ม  ยิ้ม  ยิ้ม

มีปัญหา ติดต่อใด้โดยตรง
https://www.facebook.com/profile.php?id=100013364359216&ref=bookmarks
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3967 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012, 11:36:47 »

อีกไม่นานผมจะใด้ emulator แล้วนะครับ ยิ้ม   ยิ้ม   ยิ้ม    ดีใจมากมาย ยิ้ม  ยิ้ม  ยิ้ม
    คือไรอ่ะ  ขยิบตา ขยิบตา

jkung_27
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3968 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012, 11:51:20 »

คือไรอ่ะ  ขยิบตา ขยิบตา

เป็นเครื่องสำหรับจำลองใช้แทนeeprom  เอาไว้แก้ใขตารางน้ำมัน และองศาไฟจุดระเบิด  หรือเรียกกันว่า ไว้จูนกล่อง ecu อะ ที่เขาเอาไว้จูนเรียวทามอะ ยิ้ม

https://www.facebook.com/profile.php?id=100013364359216&ref=bookmarks
phopwan
ศิษย์พี่

« ตอบ #3969 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012, 12:52:08 »

มารายตัวแล้วครับผม....
มีอะไรแนะนำด้วยครับ
ต้องไปแล้วครับ ได้เวลางานแล้วครับ
กินค่าแรงเขาอยู่อ่ะ  อายจัง อายจัง อายจัง
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3970 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2012, 17:48:28 »

มารายตัวแล้วครับผม....
มีอะไรแนะนำด้วยครับ
ต้องไปแล้วครับ ได้เวลางานแล้วครับ
กินค่าแรงเขาอยู่อ่ะ  อายจัง อายจัง อายจัง
ดีครับ ว่างๆก็เค้ามาคุยกัน ครับ ดีจังเลยคนทำงานคิดได้แบบนี้ ขอให้เงินเดือนขึ้นเยอะๆครับ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

phopwan
ศิษย์พี่

« ตอบ #3971 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 12:28:58 »

ดีครับ ว่างๆก็เค้ามาคุยกัน ครับ ดีจังเลยคนทำงานคิดได้แบบนี้ ขอให้เงินเดือนขึ้นเยอะๆครับ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ขอให้เป็นจริงด้วยเถิดดดดดด จุมพิต จุมพิต จุมพิต

พอดีว่าจะมาหาอู่เก็บงานสีหน่อยครับ
เจ๊ส้มเขาให้เข้ามาคุยกันในนี้อ่ะครับ ยังไม่รู้จักใครเลย
อยู่เชียงใหม่บนดอย เสาร์อาทิตย์เข้าเมือง แต่มาทำงานที่ภาคใต้ครับ
เลยไม่มีเวลาไปรู้จักกับใครเลย อายจัง อายจัง อายจัง
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3972 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 15:30:58 »

ขอให้เป็นจริงด้วยเถิดดดดดด จุมพิต จุมพิต จุมพิต

พอดีว่าจะมาหาอู่เก็บงานสีหน่อยครับ
เจ๊ส้มเขาให้เข้ามาคุยกันในนี้อ่ะครับ ยังไม่รู้จักใครเลย
อยู่เชียงใหม่บนดอย เสาร์อาทิตย์เข้าเมือง แต่มาทำงานที่ภาคใต้ครับ
เลยไม่มีเวลาไปรู้จักกับใครเลย อายจัง อายจัง อายจัง
แล้วสรุปจะเอารถไปทำสีที่ไหนล่ะครับ ลังเล ลังเล ลังเล

MaxXxiM
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #3973 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 16:29:00 »

เอ่อ ถ้าจะขอมาเป็นสมาชิกภาคเหนือด้วยจะได้ไหมครับกระผม  อายจัง ไม่ค่อยจะมีความรู้เรื่องรถเท่าไรตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ครับ  อายจัง เผื่อจะให้พี่ๆเพื่อนๆน้องๆในคลับช่วยสอนบ้าง เอิ๊กๆๆๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3974 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 16:30:06 »

เอ่อ ถ้าจะขอมาเป็นสมาชิกภาคเหนือด้วยจะได้ไหมครับกระผม  อายจัง ไม่ค่อยจะมีความรู้เรื่องรถเท่าไรตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ครับ  อายจัง เผื่อจะให้พี่ๆเพื่อนๆน้องๆในคลับช่วยสอนบ้าง เอิ๊กๆๆๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

ตามสบายเลยค้าบบบ แล้ว ว่าแต่ อยุ่ที่ไหนละนี่ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

แอบแซงเพราะแรงน้อย

https://www.facebook.com/cyu.boonyawat
MaxXxiM
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #3975 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 16:33:42 »

ตามสบายเลยค้าบบบ แล้ว ว่าแต่ อยุ่ที่ไหนละนี่ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
ผมอยู่เชียงใหม่ครับผม เป็นคน กทม. แต่มาอยู่นี่ได้ 4 หรือ 5 ปีแล้วจำไม่ได้แล้วครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เพิ่งจะมาเล่นและศึกษาเรื่องรถได้ไม่กี่เดือนเองครับ ยัง งงๆอยู่เลย  อายจัง อายจัง
ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะครับผม ถ้าจะไปกินนมผมไปด้วยนะครับอยากไปเก็บความรู้เยอะๆ   ยิ้ม ยิ้ม แต่หยุดงานวันอังคารอ่ะ  ร้องไห้ ร้องไห้
cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3976 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 16:35:29 »

ผมอยู่เชียงใหม่ครับผม เป็นคน กทม. แต่มาอยู่นี่ได้ 4 หรือ 5 ปีแล้วจำไม่ได้แล้วครับ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เพิ่งจะมาเล่นและศึกษาเรื่องรถได้ไม่กี่เดือนเองครับ ยัง งงๆอยู่เลย  อายจัง อายจัง
ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะครับผม ถ้าจะไปกินนมผมไปด้วยนะครับอยากไปเก็บความรู้เยอะๆ   ยิ้ม ยิ้ม แต่หยุดงานวันอังคารอ่ะ  ร้องไห้ ร้องไห้

ว่างวันอังคารหรอ ว่าจะชวนไปหาอะไรกินกัน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แล้ว เลิกงาน กี่โมงละ

เดียวเยนนี้ว่าจะเข้าไปอู่ จะไปเปลี่ยนโชค สนใจจะไปมั้ยละ
ถามไปงั้นแหล่ะ เผื่อไม่รุ้จะไปไหนก้ไปรู้จักกับช่างไว้จะทำอะไรจะได้ทำได้ แกทำได้หมดทั้งคันอะ ตั้งแต่ถ่ายน้ำมันเครื่อง ยันวางเครื่องเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

https://www.facebook.com/cyu.boonyawat
MaxXxiM
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #3977 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 16:40:34 »

ว่างวันอังคารหรอ ว่าจะชวนไปหาอะไรกินกัน  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แล้ว เลิกงาน กี่โมงละ

เดียวเยนนี้ว่าจะเข้าไปอู่ จะไปเปลี่ยนโชค สนใจจะไปมั้ยละ
ถามไปงั้นแหล่ะ เผื่อไม่รุ้จะไปไหนก้ไปรู้จักกับช่างไว้จะทำอะไรจะได้ทำได้ แกทำได้หมดทั้งคันอะ ตั้งแต่ถ่ายน้ำมันเครื่อง ยันวางเครื่องเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ช่างแถวไหนอ่ะครับ ชวนมาแบบนี้ใจอยากไปมากเลยครับ  ฮืม แต่วันนี้มีประชุมซะด้วยครับ เซ็งเลย ร้องไห้
พรุ่งนี้ผมว่าจะไปตะเวนดูร้านยางและล้อแม็คอ่ะครับ อยากจะเปลี่ยนรองเท้าให้ลูกรักแล้วครับ แต่ไม่รู้จะไปแถวไหนเลย   อายจัง
แล้วส่วนมากพี่ๆไปอู่ไหนกันหรอครับ
cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3978 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 16:41:59 »

ช่างแถวไหนอ่ะครับ ชวนมาแบบนี้ใจอยากไปมากเลยครับ  ฮืม แต่วันนี้มีประชุมซะด้วยครับ เซ็งเลย ร้องไห้
พรุ่งนี้ผมว่าจะไปตะเวนดูร้านยางและล้อแม็คอ่ะครับ อยากจะเปลี่ยนรองเท้าให้ลูกรักแล้วครับ แต่ไม่รู้จะไปแถวไหนเลย   อายจัง
แล้วส่วนมากพี่ๆไปอู่ไหนกันหรอครับ

อู่อยุ่แถวข่วงสิง ส่วนเรื่อง ล้อกับแมค รอถาม ส้มจี๊ดละกัน

MaxXxiM
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #3979 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 16:47:42 »

อู่อยุ่แถวข่วงสิง ส่วนเรื่อง ล้อกับแมค รอถาม ส้มจี๊ดละกัน
ได้เลยครับ อังคารหน้าไม่รู้จะมีใครว่างมั่ง อยากมีเพื่อนเยอะๆอ่ะครับ แหะๆๆ ยิ้ม ยิ้ม แล้วให้ผมไปเป็นเด็กฝึกงานที่อู่ก็ได้นะครับ(แต่ไม่มีประสบการณ์นะ ฮ่าๆ)
cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3980 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 16:49:43 »

ได้เลยครับ อังคารหน้าไม่รู้จะมีใครว่างมั่ง อยากมีเพื่อนเยอะๆอ่ะครับ แหะๆๆ ยิ้ม ยิ้ม แล้วให้ผมไปเป็นเด็กฝึกงานที่อู่ก็ได้นะครับ(แต่ไม่มีประสบการณ์นะ ฮ่าๆ)

อยากรื้ออะไรก้รื้อเรย ไม่ต้องกลัว มั้งง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แต่รุ้สึกว่าช่วงนี้จะหายกันไปไม่ค่อยได้นัดเจอกันเท่าไหร่ สงสัย คงยุ่งๆ กันอยู่ ไว้ เดียวจะนัดกันเมื่อไหร่คงรู้อีกที แต่ จะชวนกันไปไหนก้ชวนได้ ถ้าใครว่างไปได้ก้ไปใครไม่ว่าง ก้ไม่ได้ไป ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

MaxXxiM
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #3981 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 16:57:46 »

อยากรื้ออะไรก้รื้อเรย ไม่ต้องกลัว มั้งง  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แต่รุ้สึกว่าช่วงนี้จะหายกันไปไม่ค่อยได้นัดเจอกันเท่าไหร่ สงสัย คงยุ่งๆ กันอยู่ ไว้ เดียวจะนัดกันเมื่อไหร่คงรู้อีกที แต่ จะชวนกันไปไหนก้ชวนได้ ถ้าใครว่างไปได้ก้ไปใครไม่ว่าง ก้ไม่ได้ไป ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
อยากรื้อครับแต่กลัวประกอบกลับไม่ทันไปรับแฟนไม่ได้แล้วจะโดนด่าเอา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แต่ถ้านัดกันเมื่อไรอย่าลืมกันนะครับ เอิ๊กๆๆๆ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3982 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 16:58:25 »

อยากรื้อครับแต่กลัวประกอบกลับไม่ทันไปรับแฟนไม่ได้แล้วจะโดนด่าเอา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แต่ถ้านัดกันเมื่อไรอย่าลืมกันนะครับ เอิ๊กๆๆๆ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ปัญหาใหญ่เรยสินั่นน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3983 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 17:15:27 »

ช่างแถวไหนอ่ะครับ ชวนมาแบบนี้ใจอยากไปมากเลยครับ  ฮืม แต่วันนี้มีประชุมซะด้วยครับ เซ็งเลย ร้องไห้
พรุ่งนี้ผมว่าจะไปตะเวนดูร้านยางและล้อแม็คอ่ะครับ อยากจะเปลี่ยนรองเท้าให้ลูกรักแล้วครับ แต่ไม่รู้จะไปแถวไหนเลย   อายจัง
   อยากได้ลายอะไร ขอบเท่าไหร่ยางเบอร์ไหนยี่ห้ออะไร  มีงบเท่าไหร่  ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

MaxXxiM
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #3984 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 17:39:38 »

อยากได้ลายอะไร ขอบเท่าไหร่ยางเบอร์ไหนยี่ห้ออะไร  มีงบเท่าไหร่  ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
ลาย rpf1 จ้า ขอบ 15 ครับ ถ้ามีงบประมาณ 25k หรืออาจจะไม่ถึงอ่ะครับจะได้ยางของยี่ห้อไรบ้างครับ  แล้วระหว่าง 195/55/15R กับ 195/50/15R อันไหนจะสวยกว่ากันอ่ะครับผม รถ EK จ้า
KARKEN
เจ้ายุทธภพ

I LOVE JDM

« ตอบ #3985 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 18:20:32 »

ลาย rpf1 จ้า ขอบ 15 ครับ ถ้ามีงบประมาณ 25k หรืออาจจะไม่ถึงอ่ะครับจะได้ยางของยี่ห้อไรบ้างครับ  แล้วระหว่าง 195/55/15R กับ 195/50/15R อันไหนจะสวยกว่ากันอ่ะครับผม รถ EK จ้า

http://goo.gl/5EKiH

เห็นพี่เขาขายอยู่ครับ ลองดูครับ

ถ้าถูกใจก็เหลือเงินแต่งรถไปอีก

MaxXxiM
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #3986 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 18:25:10 »

http://goo.gl/5EKiH

เห็นพี่เขาขายอยู่ครับ ลองดูครับ

ถ้าถูกใจก็เหลือเงินแต่งรถไปอีก
ขอบคุณมากๆเลยครับ จะลองโทรไปถามพี่เค้าดูละกัน  ยิ้ม ยิ้ม
tang1931
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #3987 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 18:37:41 »

ชาวเชียงใหม่คร้าบผมมีเรื่องรบกวนด่วนคร้าบ

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3988 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 18:48:04 »

ชาวเชียงใหม่คร้าบผมมีเรื่องรบกวนด่วนคร้าบ
    ว่า  ขยิบตา ขยิบตา

tang1931
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #3989 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 19:13:38 »

เจ๊ส้มขอเบอร์โทรหน่อย ต้องโทรคุย อายจัง

zoku8
จอมยุทธ

WLC...ไม่รักไม่ได้แล้ว...

« ตอบ #3990 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 19:23:44 »

เมื่อเช้า...ดู...
เรื่องเล่าเช้านี้...
เขาระดมพลช่วยกันบริจาคเลือดเพื่อให้กาชาดพ้นวิกฤต...
ออกไปทำงานเลยแวะสละเลือดซะ๑เข็ม...
๕๐๐ซีซีเอง...
ขอเชิญเพื่อนๆWLCทุกๆคนด้วยนะครับ...
ช่วยกาชาดกัน...

Ek  จงเจริญ....ก็แค่อยากทำรถให้สวยและแรงส์...
tang1931
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #3991 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 19:31:03 »

พานักเรียนมาแข่งรำวงที่เชียงใหม่...ไม่มีที่นอนก๊าบใครก็ได้ช่วยที เศร้า เศร้า

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3992 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 20:15:10 »

พานักเรียนมาแข่งรำวงที่เชียงใหม่...ไม่มีที่นอนก๊าบใครก็ได้ช่วยที เศร้า เศร้า
    PM เบอร์ไปแล้ว เช็ค PM ด้วย  ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3993 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2012, 21:21:48 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
เหมือนจะได้ไปกินนมเร็วๆนี้นะ

jkung_27
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3994 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012, 11:34:59 »

ขอแอบไปฝึกวิชาก่อนนะ ไม่ค่อยใด้เข้ามาป่วนหละช่วงนี้ อีก วันสองวันของคงมาถึงแล้ว ยิ้ม

cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3995 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012, 11:53:30 »

ลืมประกาศเลย
ประกาศ

เสานี้ 24 พย 55 จะไปนอนทุ่งบัวตอง ที่ดอยแม่อูคอ อีก 1 รอบ คราวนี้ จะไปแค่ทุ่งบัวตองอย่างเดียว ไม่ไปแม่ฮ่องสอนละ
เคยไปละ ไม่ไปอีกละ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม จุดหมายปลายทาง ดอยแม่อูคอ อ.ขุนยวม แต่อาจจะเลยไปเที่ยวน้ำตกแม่สุรินทร์ก่อน คงแวะไปดูทางเฉยๆ
ละก้กลับมา เที่ยวศูนย์ เพาะกล้วยไม้ มั้ง แล้วก้กลับมากางเต้นท์นอนที่ดอยแม่อูคอ

เวลาออกเดินทางโดยประมาณ 8 โมงล้อหมุน จะพยายามไม่ให้เกิน 8.30 น. เพราะต้องรีบ ไปให้ถึง ซักบ่าย 2 - บ่าย 3 ระยะทาง 300 กว่ากิโล เวลาประมาณ 6 ชม. เส้นทาง เชียงใหม่ คันคลอง จอมทอง ฮอด แม่สะเรียง แม่ลาน้อย ขุนยวม ดอยแม่อูคอ
เดินทางกลับวันอาทิตย์ ที่ 25 พย 2555 เวลาไม่เกิน บ่าย 2 โมง เพราะมันจะมามืดที่ฮอด เค้ากำลังขยายทางพอดี ฟิล์มมืดมองไม่เห็นทางเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ใครสนใจติดต่อมาได้ครับผมมม เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3996 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012, 18:45:03 »

ลืมประกาศเลย
ประกาศ

เสานี้ 24 พย 55 จะไปนอนทุ่งบัวตอง ที่ดอยแม่อูคอ อีก 1 รอบ คราวนี้ จะไปแค่ทุ่งบัวตองอย่างเดียว ไม่ไปแม่ฮ่องสอนละ
เคยไปละ ไม่ไปอีกละ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม จุดหมายปลายทาง ดอยแม่อูคอ อ.ขุนยวม แต่อาจจะเลยไปเที่ยวน้ำตกแม่สุรินทร์ก่อน คงแวะไปดูทางเฉยๆ
ละก้กลับมา เที่ยวศูนย์ เพาะกล้วยไม้ มั้ง แล้วก้กลับมากางเต้นท์นอนที่ดอยแม่อูคอ

เวลาออกเดินทางโดยประมาณ 8 โมงล้อหมุน จะพยายามไม่ให้เกิน 8.30 น. เพราะต้องรีบ ไปให้ถึง ซักบ่าย 2 - บ่าย 3 ระยะทาง 300 กว่ากิโล เวลาประมาณ 6 ชม. เส้นทาง เชียงใหม่ คันคลอง จอมทอง ฮอด แม่สะเรียง แม่ลาน้อย ขุนยวม ดอยแม่อูคอ
เดินทางกลับวันอาทิตย์ ที่ 25 พย 2555 เวลาไม่เกิน บ่าย 2 โมง เพราะมันจะมามืดที่ฮอด เค้ากำลังขยายทางพอดี ฟิล์มมืดมองไม่เห็นทางเลย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ใครสนใจติดต่อมาได้ครับผมมม เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง
ผมไปวันอาทิต นอนคืนนึงกลับวันจันทร์  อายจัง อายจัง

cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3997 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012, 20:02:22 »

ผมไปวันอาทิต นอนคืนนึงกลับวันจันทร์  อายจัง อายจัง

สงสัยจัะสวนทางกันพอดี

underhill
จอมยุทธ

J3ume kub

« ตอบ #3998 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012, 20:46:45 »

ฝากเที่ยวเผื่อด้วยพี่ ช่วงนี้งานยุ่งมากๆ  อายจัง

“ภายใต้พระเจ้า เสรีภาพย่อมจะกำเนิดขึ้นใหม่ และรัฐบาลของประชาชน โดยประชาชน เพื่อประชาชน ย่อมไม่มีวันถูกทำลายไปจากโลกนี้”
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3999 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012, 22:34:36 »

อาจจะสวนกันยากหน่อยนะผมไปทาง แม่แจ่ม แม่วาง  หรือจะลองกลับทางนั้นก็ได้นะ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หน้า: 1 ... 98 99 [100] 101 102 ... 170 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  โซนภาคเหนือ  |  หัวข้อ: Northern Zone : โซนภาคเหนือ มาอู่เหนือกันจ้าว