ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
07 มิถุนายน 2024, 16:41:06
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: สรุปรายชื่อผู้เข้าร่วม WLC Meeting /2555 (ปิดรับผู้เข้าร่วมงาน 15 ก.พ. 55 ครับ) 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 2 [3] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปรายชื่อผู้เข้าร่วม WLC Meeting /2555 (ปิดรับผู้เข้าร่วมงาน 15 ก.พ. 55 ครับ)  (อ่าน 30495 ครั้ง)
patiwedh
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

ทำไป ซ่อมไป กับ EK ค่อยๆเป็น ค่อยๆไป

« ตอบ #80 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2012, 21:18:58 »

โอนแล้วนะพี่ 1 ที่ 859.05 เมื่อซักครู่

ชีวิตเปรียบดั่งสายน้ำที่ไม่มีวันไหลย้อนกลับ

http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,90940.0.html
KobAngel
Gold Member
อาจารย์ปู่

>>KOB_Angel<<

« ตอบ #81 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2012, 23:36:20 »

arm_united +1  อายจัง
ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ความสวยอ่ะไม่รู้ แต่ความน่ารักอ่ะพอมี
Pantamitr
Gold Member
เจ้าสำนัก

WLC 391 เสือดำ

« ตอบ #82 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 07:55:12 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม  ดีใจจะได้ร่วมสนุกกับ ชาว WLC ซะที ยิ้ม

พันธมิตร ที่ไม่ใช่ พันธมิตร
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #83 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 09:37:48 »

ร้องไห้ โอนให้แล้วนะครับ วันนี้ เดี๋ยวนี้ เวลา  20.55 น. 2580 บาท
ขอเปลี่ยนสมาชิก ที่ว่าจะร่วมขบวน 3 คน เหลือแค่ 2 คน+ผมอีก 1 คน รวมเป็น 3 คน อาจจะมีเด็กเล็ก ไปด้วย 1 คนคร้าบ

เหลือเงินในบัญชีเยอะ กว่าเค้าอีกอ่ะ   ฮืม

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
Alien
Gold Member
อาจารย์ปู่

เอ...นะเฮ้ยย

« ตอบ #84 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 09:40:47 »

เหลือเงินในบัญชีเยอะ กว่าเค้าอีกอ่ะ   ฮืม

เจ๊ลี่ เดี๋ยวผมเอาของราลวัลไปฝากไว้กับน้าโบว์นะครับ พอดีวันเสาร์นี้ผมจะไปชลบุรีครับ    จุมพิต

Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #85 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 09:50:28 »

เจ๊ลี่ เดี๋ยวผมเอาของราลวัลไปฝากไว้กับน้าโบว์นะครับ พอดีวันเสาร์นี้ผมจะไปชลบุรีครับ    จุมพิต

จุมพิต ได้เลย  เสียดายเนอะ ไม่ได้เจอกัน อ่ะ

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #86 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 09:53:45 »

ปิดรับสมาชิกที่จะไปมิตติ้งแล้วนะครับ ระหว่างนี้ใครที่ยังไม่ได้โอนค่าใช้จ่าย ก็สามารถโอนเข้ามาได้ตามบัญชีในหน้าแรก

เมื่อคือผมได้รับ PM จากคุณ nud_ej  เมื่อเวลา 22.10 น. ซึ่งอยู่ในเวลาที่กำหนด เดี๋ยวผมเพิ่มรายชื่อให้ครับ

ส่วนกระทู้นี้ผมขออนุญาตล๊อคกระทู้เลยนะครับ  แล้วจะนำไป Link กระทุ้ใหม่ เพื่อแจ้งให้สมาชิกเตรียมความพร้อมก่อนออก

เดินทางเข้าร่วมมิตติ้งนะคร๊าบบบ

Alien
Gold Member
อาจารย์ปู่

เอ...นะเฮ้ยย

« ตอบ #87 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 09:54:03 »

จุมพิต ได้เลย  เสียดายเนอะ ไม่ได้เจอกัน อ่ะ

เอาไว้งานหน้าก็ได้ครับ   จุมพิต

เดี๋ยวร้องเพลงกับพี่เหนี่ยงเผื่อเด้ออ
    ยิ้มเท่ห์

Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #88 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2012, 10:16:56 »

เอาไว้งานหน้าก็ได้ครับ   จุมพิต

เดี๋ยวร้องเพลงกับพี่เหนี่ยงเผื่อเด้ออ
   ยิ้มเท่ห์

จุมพิต   เอารูปมาฝากด้วยนะ ฝากบอกเหนียงด้วยนะว่ายินดีด้วย นะค่ะ ขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปร่วมงานด้วย ขอให้มีความสุขในชีวิตครอบครัว หนักนิดเบาหน่อย ก็ให้อภัยกัน การแต่งงานไม่ใช่จุดจบแต่เป็น การเริ่มต้นชีวิตที่เป็นคู่ ตอนไปนี้ทำอะไรไม่ได้คิดคนเดียวทำคนเดียวแล้วนะ ทำอะไรก็ 50 : 50 ชีวิตคู่จะได้มีความสุขนะ   อะปี้ อะปี้   ยิ้มเท่ห์

หน้า: 1 2 [3] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: สรุปรายชื่อผู้เข้าร่วม WLC Meeting /2555 (ปิดรับผู้เข้าร่วมงาน 15 ก.พ. 55 ครับ)