เครื่องขัดสีรถ

<< < (2/3) > >>

noum_EK00:
อ้างจาก: noum_EK00 ที่ 04 พฤศจิกายน 2011, 10:10:17

มีรูปร่างหน้า ตา ไหมครับที่ซื้อมาจากโลตั เห็นมีอยู่รุ่นหนึ่งครับที่เสียบที่จุดบุหรี่ที่เสียบ 12 V แปลงเป็นที่เสียบไปไฟ 220 ไฟบ้านปกติได้ไหมครับรบกวนด้วยเห็นลดราคาอยู่ขนาด 6.5 นิ้ว  :D :D

รบกวนด้วยเห็นราคาน่าใช้ครับ 8) 8)

BlaZter:
อ้างจาก: noum_EK00 ที่ 03 พฤศจิกายน 2011, 21:18:03

เครื่องขัดสีรถสอบถามหน่อยนะครับพอดีว่าจะซื้อมีงบแค่ 1000 เดียวเอง :'(นะครับพอมีไหมครับหรือรุ่นไหน :o ช่วงนี้ต้องประหยัดแบบคุ้มหน่อยนะครับรบกวนด้วยนะครับ :-* :-*

หมายถึงเคลือบสีรถหรือเปล่าครับ  งบแค่นี้มันขัดไม่ได้แต่เคลือบได้ครับ

ลองเข้าไปดูในเวปนี้ผมสิงอยู่..  www.thaiwashercarclub.com   มีอะไรสอบถามได้ครับ    ;)

noum_EK00:
อ้างจาก: BlaZter ที่ 05 พฤศจิกายน 2011, 20:59:21

หมายถึงเคลือบสีรถหรือเปล่าครับ  งบแค่นี้มันขัดไม่ได้แต่เคลือบได้ครับ

ลองเข้าไปดูในเวปนี้ผมสิงอยู่..  www.thaiwashercarclub.com   มีอะไรสอบถามได้ครับ    ;)

จะซื้อเครื่องขัด เคลือบสี ครับ  ไม่ได้ไปให้ทางร้านขัดเคลือบครับ :D

Paris:
อ้างจาก: noum_EK00 ที่ 03 พฤศจิกายน 2011, 21:18:03

เครื่องขัดสีรถสอบถามหน่อยนะครับพอดีว่าจะซื้อมีงบแค่ 1000 เดียวเอง :'(นะครับพอมีไหมครับหรือรุ่นไหน :o ช่วงนี้ต้องประหยัดแบบคุ้มหน่อยนะครับรบกวนด้วยนะครับ :-* :-*

อ้างจาก: BlaZter ที่ 05 พฤศจิกายน 2011, 20:59:21

อ้างจาก: noum_EK00 ที่ 05 พฤศจิกายน 2011, 21:04:46

จะซื้อเครื่องขัด เคลือบสี ครับ  ไม่ได้ไปให้ทางร้านขัดเคลือบครับ :D

พี่เค้าแนะนำว่า ให้ลองไปอ่านเวปที่พี่เค้าอยู่

ไม่ได้แนะนำให้ไปร้านขัดเคลือบ

ซึ่งจะช่วยให้ทราบว่าการขัดเคลือบสีทำอย่างไร

ส่วนเครื่องสีส้ม ๆ สีดำ ที่ขายตามโลตัส ก็สามารถเอามาเคลือบสีได้

BlaZter:

อ้างจาก: noum_EK00 ที่ 05 พฤศจิกายน 2011, 21:04:46

คงจะเข้าใจผิดอ่าครับ  ผมหมายถึงว่าราคาแค่พันเดียวมันซื้อเครื่องขัดสีไม่ได้หรอกแค่เครื่องเคลือบสีราคานี้ยังเหนื่อยเลยและคุณภาพตามราคาครับ อยากให้หาข้อมูลก่อนตัดสินใจครับเห็นว่างบน้อย   ;)

อ้างจาก: Paris ที่ 05 พฤศจิกายน 2011, 22:08:22

พี่เค้าแนะนำว่า ให้ลองไปอ่านเวปที่พี่เค้าอยู่

ไม่ได้แนะนำให้ไปร้านขัดเคลือบ

ซึ่งจะช่วยให้ทราบว่าการขัดเคลือบสีทำอย่างไร

ส่วนเครื่องสีส้ม ๆ สีดำ ที่ขายตามโลตัส ก็สามารถเอามาเคลือบสีได้

ขอบคุณครับที่เข้าใจว่าหมายถึงอะไร ขัด กับ เคลือบ มันต่างกันครับรายละเอียดมันเยอะครับต้องเข้าใจนิดนึง

เมื่อก่อนก็สนใจเรื่องพวกนี้แต่ไม่ค่อยได้ใส่ใจรายละเอียดเท่าไหร่กว่าจะคิดได้ก็เสียตังค์เป็นหมื่นแหระ..       ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว