ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
04 พฤษภาคม 2024, 11:57:32
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: สติกเกอร์ www, ป้ายดูดกระจก มาแล้ว !!! 0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 12 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สติกเกอร์ www, ป้ายดูดกระจก มาแล้ว !!!  (อ่าน 178765 ครั้ง)
pinner
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #80 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2009, 20:10:10 »

เศร้า อยากได้บ้างอ่ะ ต้องทำไงครับ ไม่รู้ทันป่าว หรือต้องรอครั้งหน้าครับ

:'( เอาไว้ไปติดน้องโอเลี้ยง  ยิงฟันยิ้ม

* m187839.jpg (35.48 KB, 150x150 - ดู 453 ครั้ง.)
Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #81 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2009, 23:12:55 »

เศร้า อยากได้บ้างอ่ะ ต้องทำไงครับ ไม่รู้ทันป่าว หรือต้องรอครั้งหน้าครับ

:'( เอาไว้ไปติดน้องโอเลี้ยง  ยิงฟันยิ้ม

ข้อมูลอยู่หน้าแรกครับ

Aod61 : มิสซิสซิปปี้
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

รับแก้ทอม ซ่อมดี้

« ตอบ #82 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2009, 08:42:34 »

หนอนแงะ   ส่งของให้ด้วย
โอนเงินค่าส่งให้แล้ว 30.05 บาท
เดี๋ยว PM ไปบอกที่อยู่ที่จัดส่ง

ขอบคุณมาก จุ๊บๆ  จุมพิต จุมพิต จุมพิต

* RPC.jpg (27.52 KB, 288x448 - ดู 451 ครั้ง.)

[T]riumph[K]ing
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #83 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2009, 11:37:58 »

หลังจากติดติ๊กเกอร์ที่ร้านส้มตำนายควรมาวันนั้น ผ่านมาเป็นสัปดาห์ รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก

เมื่อวันเสาร์พาหนูมะลิไปอาบน้ำ ปรากฏว่า"สติ๊กเกอร์หลุดไปข้างนึง" แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ข้างที่พี่อาร์มสุดที่เลิฟติดให้ซะด้วย
อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง

มีแววว่าไม่นานนี้อาจต้องสั่งใหม่เพิ่มอีกแผ่น อายจัง อายจัง อายจัง แต่ปัญหาที่มากกว่านั้นคือ จะมีปัญญาติดให้สวยเหมือนที่หนอนติดให้เค้าอ่ะป่าว เศร้า เศร้า เศร้า

ModE : ผู้ชายไม่ใช่พอ่ จะไปง้อมันทำไม...ใจ๋
Alien
Gold Member
อาจารย์ปู่

เอ...นะเฮ้ยย

« ตอบ #84 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2009, 11:55:54 »

สติ๊กเกอร์ยังมีเหลืออีกป่าวครับน้า
 จุมพิต จุมพิต จุมพิต

Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #85 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2009, 23:30:58 »

หลังจากติดติ๊กเกอร์ที่ร้านส้มตำนายควรมาวันนั้น ผ่านมาเป็นสัปดาห์ รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก

เมื่อวันเสาร์พาหนูมะลิไปอาบน้ำ ปรากฏว่า"สติ๊กเกอร์หลุดไปข้างนึง" แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ข้างที่พี่อาร์มสุดที่เลิฟติดให้ซะด้วย
อายจัง อายจัง อายจัง อายจัง

มีแววว่าไม่นานนี้อาจต้องสั่งใหม่เพิ่มอีกแผ่น อายจัง อายจัง อายจัง แต่ปัญหาที่มากกว่านั้นคือ จะมีปัญญาติดให้สวยเหมือนที่หนอนติดให้เค้าอ่ะป่าว เศร้า เศร้า เศร้า

คำก็หนอน สองคำก็หนอน   เศร้า เศร้า เศร้า

สติ๊กเกอร์ยังมีเหลืออีกป่าวครับน้า
 จุมพิต จุมพิต จุมพิต

เหลือครับ  อายจัง

ล็อกแรกจะส่งไปรษณีย์อาทิตย์หน้าครับ ถ้าจะให้ส่ง รีบโอนและลงที่อยู่ภายในอาทิตย์นี้นะครับ   จุมพิต

Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #86 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2009, 12:08:08 »

คำก็หนอน สองคำก็หนอน   เศร้า เศร้า เศร้า

จะให้เรียกว่าอารายอ่า เรียกหนอนน่ารักดีออก  ขยิบตา ขยิบตา ::)เห็นคนอื่นเขาเรียกกันอ่า งั้นไม่เรียกหนอนก็ได้ เรียก"โนบิตะ"เหมือนเดิม จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ModE : ผู้ชายไม่ใช่พอ่ จะไปง้อมันทำไม...ใจ๋
thammarong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2009, 12:10:12 »

จะให้เรียกว่าอารายอ่า เรียกหนอนน่ารักดีออก  ขยิบตา ขยิบตา ::)เห็นคนอื่นเขาเรียกกันอ่า งั้นไม่เรียกหนอนก็ได้ เรียก"โนบิตะ"เหมือนเดิม จุมพิต จุมพิต จุมพิต

โนบิตะ มีคนในคลับ ใช้ชื่อนี้ละครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
thammarong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #88 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2009, 12:11:26 »

เหลือครับ  อายจัง

โกรธ โกรธ โกรธ   พี่กลับไปตีแบตนะ ของพี่ไม่มี น่าดู  ฮืม ฮืม ฮืม
GoKoKo
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #89 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2009, 12:43:35 »

หมดยังเอ่ย

ถ้ายังสั่งสติ๊กเกอร์ 2 ชิ้น เดียวโอนเงินพร้อมค่าส่งไปนะครับ

ถ้าโอนแล้วเดียวจะส่งสลิปกับที่อยู่ให้ครับ

ฮืม ฮืม ฮืม

E-Mail - MSN : bnw_koko@hotmail.com
Civic Club No.184
Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #90 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2009, 20:16:23 »

เรียกเหมือนเดิมก็ได้    เศร้า

โกรธ โกรธ โกรธ   พี่กลับไปตีแบตนะ ของพี่ไม่มี น่าดู  ฮืม ฮืม ฮืม

ถ้าหมดก่อน เดี๋ยวสั่งตัดให้ใหม่เลย   อายจัง

หมดยังเอ่ย

ถ้ายังสั่งสติ๊กเกอร์ 2 ชิ้น เดียวโอนเงินพร้อมค่าส่งไปนะครับ

ถ้าโอนแล้วเดียวจะส่งสลิปกับที่อยู่ให้ครับ

ฮืม ฮืม ฮืม

จัดไปครับ   ยิ้มกว้างๆ

TooN2929
Gold Member
อาจารย์ปู่

My BB Pin : 21514235

« ตอบ #91 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2009, 21:20:38 »

อายจัง อายจัง

โตโต้.....จัดมาชุดนึงนะ.....แล้วจะโทรไป.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ตุลาคม 2009, 21:22:19 โดย TooN2929 » บันทึกการเข้า

Let's Check It Out !!!
Civic Club No.216
toon2929@hotmail.com
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #92 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2009, 22:50:39 »

โนบิตะ มีคนในคลับ ใช้ชื่อนี้ละครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ก้อพี่คนนั้นเขาใช้ชื่อโนบิตะแบบไว้แนะนำตัวแก่เพื่อนๆงายค๊าาา แต่คุณโตเนี่ย แต๊กเรียกจากเอกลักษณ์เฉพาะของเค้า มันสะดุดๆๆๆๆอ่า เหมื๊อน เหมือน เหอะๆๆ อายจัง อายจัง อายจัง

ballasung
Gold Member
เจ้าสำนัก

ดีดังเดิม....

« ตอบ #93 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2009, 12:01:05 »

พี่ครับสติ๊กเกอร์หมดยังอ่าอยากได้ 3 ชุดครับ พี่ขอถามแบบคนไม่ฉลาดเลยนะครับ คือเจ้าสลิปเนี่ยจะส่งให้พี่ได้ยังไงอ่า สแกนเป็นไฟล์รูปภาพแล้วส่งไปหรือว่ายังไงครับ(ไม่ได้กวนนะครับไม่รู้จริงๆอ่า หรือว่านอกรอบวันที่7 พฤศจิฯ ผมสามารถรับได้วันนั้นเปล่าครับ)
Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #94 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2009, 13:36:01 »

ลุงอ๊อดกับพี่ช้างส่งให้แล้วนะครับ   จุมพิต

พี่ครับสติ๊กเกอร์หมดยังอ่าอยากได้ 3 ชุดครับ พี่ขอถามแบบคนไม่ฉลาดเลยนะครับ คือเจ้าสลิปเนี่ยจะส่งให้พี่ได้ยังไงอ่า สแกนเป็นไฟล์รูปภาพแล้วส่งไปหรือว่ายังไงครับ(ไม่ได้กวนนะครับไม่รู้จริงๆอ่า หรือว่านอกรอบวันที่7 พฤศจิฯ ผมสามารถรับได้วันนั้นเปล่าครับ)

สแกนแล้วส่งมาทางเมล หรือโพสลงในนี้ก็ได้ครับ

นอกรอบวันที่ 7 ผมยังไม่คอนเฟิร์มครับ

GoKoKo
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #95 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2009, 13:41:33 »

ขี้เกียจไปโอนอะ โอนทางเน็ตได้มะ ^^

E-Mail - MSN : bnw_koko@hotmail.com
Civic Club No.184
Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #96 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2009, 14:28:36 »

ขี้เกียจไปโอนอะ โอนทางเน็ตได้มะ ^^

งั้นขี่ถั่วเอามาให้ที่บ้านเลย   อายจัง

SE7EN
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #97 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2009, 15:57:20 »

เจ๋ง ดีครับ
Little_Angel_18
Gold Member
เจ้าสำนัก

นู๋บุ๋ม... Play Girl ตัวจริง!!!

« ตอบ #98 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2009, 10:45:56 »

อยากได้บ้างจัง....

แปะทั่วคันเป็นยันต์คุ้มภัยดีป่าว แหะๆๆ  ยิ้มเท่ห์

mrnan
จอมยุทธ

« ตอบ #99 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2009, 10:50:52 »

แล้วจะมี meeting อีกทีเมื่อไหร่อะ จะได้ไปรับ สติกเกอร์บ้างจร้า
Aod61 : มิสซิสซิปปี้
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

รับแก้ทอม ซ่อมดี้

« ตอบ #100 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2009, 12:54:36 »

ได้รับของแล้วนะครับ  คุณหนอนทราย   ขอบคุณมากคร้าบบบ    จุมพิต จุมพิต จุมพิต

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ตุลาคม 2009, 12:56:08 โดย Aod61 » บันทึกการเข้า

Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #101 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2009, 13:12:04 »

แปะทั่วคันเป็นยันต์คุ้มภัยดีป่าว แหะๆๆ  ยิ้มเท่ห์

พี่โตจัดให้น้องคนสวยเขาหน่อย ทำให้ฟรีด้วยนะก๊ะ พี่โตใจดีจัง น้องเขาจะติดเป็นยันต์คุ้มภัย ขอบคุงพี่โตเร้ววววว ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

Gold Member
เจ้าสำนัก

นู๋บุ๋ม... Play Girl ตัวจริง!!!

« ตอบ #102 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2009, 13:33:14 »

พี่โตจัดให้น้องคนสวยเขาหน่อย ทำให้ฟรีด้วยนะก๊ะ พี่โตใจดีจัง น้องเขาจะติดเป็นยันต์คุ้มภัย ขอบคุงพี่โตเร้ววววว ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

โอ้โห จิงรึป่าวคะพี่คนสวย

บุ๋มจะได้รีบไปขอบคุณพี่โต (คนไหนหว่า) ด่วนเลย อิอิ ยิ้มเท่ห์

Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #103 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2009, 13:35:50 »

บุ๋มจะได้รีบไปขอบคุณพี่โต (คนไหนหว่า) ด่วนเลย อิอิ ยิ้มเท่ห์

ชื่อล๊อคอิน Octillion จัดไปอย่าให้เสีย เหอะๆๆๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

thammarong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2009, 13:47:22 »

ก้อพี่คนนั้นเขาใช้ชื่อโนบิตะแบบไว้แนะนำตัวแก่เพื่อนๆงายค๊าาา แต่คุณโตเนี่ย แต๊กเรียกจากเอกลักษณ์เฉพาะของเค้า มันสะดุดๆๆๆๆอ่า เหมื๊อน เหมือน เหอะๆๆ อายจัง อายจัง อายจัง

เรียก น้องเค้าว่า หนอน หรือไม่ก็  โตเคยแมน สิครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #105 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2009, 14:00:09 »

เรียก น้องเค้าว่า หนอน หรือไม่ก็  โตเคยแมน สิครับ  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ทำไมต้องเรียกว่าหนอน ด้วยอ่า  ขยิบตา

แล้วไม ต้องโตเคยแมน  ขยิบตา ขยิบตา

ตอนนี้ไม่แมนแล้วหรอ  ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

งั้นโตก็เป็น....เอ่อ... แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ตุลาคม 2009, 14:06:03 โดย arm_united » บันทึกการเข้า

Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #106 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2009, 18:40:19 »

ไม่ได้เฝ้าบอร์ดวันเดียว   :'( :'( :'(

ดีครับ ช่วยๆกันอุดหนุน   จุมพิต

ติดฟรีครับ   จุมพิต

แต่ค่าสติกเกอร์ไม่ฟรี   โกรธ

มันเป็นข่าวลือ ครับ ยิ่งจนๆอยู่  เศร้า

ทำไมต้องเรียกว่าหนอน ด้วยอ่า  ขยิบตา

แล้วไม ต้องโตเคยแมน  ขยิบตา ขยิบตา

ตอนนี้ไม่แมนแล้วหรอ  ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

งั้นโตก็เป็น....เอ่อ... แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น.

เป็นผู้ชาย 100% น้าฮ้าาาา    โกรธ โกรธ โกรธ

Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #107 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2009, 18:47:20 »

ไม่ได้เฝ้าบอร์ดวันเดียว   :'( :'( :'(

ดีครับ ช่วยๆกันอุดหนุน   จุมพิต

มันเป็นข่าวลือ ครับ ยิ่งจนๆอยู่  เศร้า

เป็นผู้ชาย 100% น้าฮ้าาาา    โกรธ โกรธ โกรธ

แหม เอาเรื่องจริงมาล้อเล่นแค่นี้ ทำเป็นมีอารมณ์  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Mr.Mon
ศิษย์พี่

« ตอบ #108 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 13:41:07 »

เงาะหมดแล่ว  ต้องเรียกหนอนพุทรา
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #109 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 12:25:41 »

อ๊ะๆๆ พูดแล้วน้าว่าจะมาติดสติ๊กเกอร์ให้ฟรีอ่ะ ดีเลย....

เอ... บุ๋มขี้เกียจโอนเงินอ่ะจิ  จะจัด meeting กันอีกเมื่อไหร่น้า ขอไปซื้อหน้างานเลยได้ป่าวคะ ^^
ยิ้ม

Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #110 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2009, 14:54:51 »

อ๊ะๆๆ พูดแล้วน้าว่าจะมาติดสติ๊กเกอร์ให้ฟรีอ่ะ ดีเลย....

เอ... บุ๋มขี้เกียจโอนเงินอ่ะจิ  จะจัด meeting กันอีกเมื่อไหร่น้า ขอไปซื้อหน้างานเลยได้ป่าวคะ ^^
ยิ้ม

พลาดแล้ว   :'(

งั้นมิตติ้งรอบหน้า ไปติดให้แน่นอนคร้าบ    จุมพิต

Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #111 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 16:38:29 »

พลาดแล้ว   :'(

งั้นมิตติ้งรอบหน้า ไปติดให้แน่นอนคร้าบ    จุมพิต
เอาเชียวล่ะ  เห็นสาวๆน่ารักๆไม่ได้เลย นอกใจเค้าใช่มะ จะทอดไข่เจียวใส่ยาพิษให้กิน โกรธ โกรธ โกรธ

virgo
Gold Member
เจ้าสำนัก

----No.424----

« ตอบ #112 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2009, 19:41:11 »

ขยิบตา ขยิบตาหนอน แล้วติ๊กเกอร์เค้าอ่ะ ลืมไปแล้วหรอ เศร้า เศร้า

-----เที่ยวไปตามตะวัน บุกบั่นไปตามลม สนุกสุขสม หัวใจหงายคว่ำ ชีพที่ยาวนาน หรือสั้นแต่เพียงคำ เอาตูดแช่น้ำแล้วเดินต่อไป------
noo_bam
ศิษย์น้อง
**

top secret

« ตอบ #113 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009, 21:10:26 »

อยากดั้ยบ้างคร่ะ แต่บ้านนู๋อยู่แถวมีนอ่า ต้องมาวันที่นัดเรยใช่มั้ยคร่ะ

เศร้า เศร้า

Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #114 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 00:30:08 »

เอาเชียวล่ะ  เห็นสาวๆน่ารักๆไม่ได้เลย นอกใจเค้าใช่มะ จะทอดไข่เจียวใส่ยาพิษให้กิน โกรธ โกรธ โกรธ

เค้าผิดไปแล้ว   เศร้า เศร้า เศร้า

ขยิบตา ขยิบตาหนอน แล้วติ๊กเกอร์เค้าอ่ะ ลืมไปแล้วหรอ เศร้า เศร้า

หมดล็อตนี้ เดี๋ยวรีบทำให้นะจ๊ะ   อายจัง 

อยากดั้ยบ้างคร่ะ แต่บ้านนู๋อยู่แถวมีนอ่า ต้องมาวันที่นัดเรยใช่มั้ยคร่ะ

เศร้า เศร้า

ส่งไปรษณีย์ก็ได้คร้าบ รายละเอียดอยู่หน้าแรก   อายจัง

nok3665
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #115 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009, 18:17:32 »

หมดยังค่ะอยากได้ สัก 4 อัน เอาไว้ติดลูกขาวตอนมันหายป่วย
กับ type r คันใหม่ แล้วเมื่อไหร่จะมีมิตติ้งอีกค่ะ จะได้ไปสมัครเป็นสมาชิกอย่างเป็นทางการ
แล้ว 4 อันนี่รวมค่าจัดส่งเป็น 445 บาทใช่หรือเปล่าค่ะ จุมพิต จุมพิต จุมพิต
smartonline
Gold Member
เจ้าสำนัก

WLC No.536

« ตอบ #116 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009, 19:45:54 »

ผมจะสมัครด้วยครับ พี่ป๊อปบอกผมแล้ว วิธีการ
แต่ยังไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ ผมอยู่กรุงเทพฯครับ
มิตติ้งวันไหน ช่วยบอกด้วยคับ ขอปายด้วยคนคับ
 เจ๋ง เจ๋ง
arm_united
ไม่หล่อ แต่อร่อย
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

CiviC CluB No. 101

« ตอบ #117 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009, 19:56:27 »

ผมจะสมัครด้วยครับ พี่ป๊อปบอกผมแล้ว วิธีการ
แต่ยังไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ ผมอยู่กรุงเทพฯครับ
มิตติ้งวันไหน ช่วยบอกด้วยคับ ขอปายด้วยคนคับ
 เจ๋ง เจ๋ง

มาสมัครตามนอกรอบ หรือสนามแบตก็ได้ครับ ติดต่อ เจ้าของกระทู้  จุมพิต

<a href="http://www.swfcabin.com/swf-files/1326984218.swf" target="_blank">http://www.swfcabin.com/swf-files/1326984218.swf</a>

.....Always United.....
"Don't live with the one you can live with but live with the one you can't live without...."

Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #118 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009, 22:47:32 »

หมดยังค่ะอยากได้ สัก 4 อัน เอาไว้ติดลูกขาวตอนมันหายป่วย
กับ type r คันใหม่ แล้วเมื่อไหร่จะมีมิตติ้งอีกค่ะ จะได้ไปสมัครเป็นสมาชิกอย่างเป็นทางการ
แล้ว 4 อันนี่รวมค่าจัดส่งเป็น 445 บาทใช่หรือเปล่าค่ะ จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ใช่ครับ มารับตอนมิ้ตติ้ง หรือคอร์ดแบดวังหินวันพฤหัสก็ได้ครับ

เจ๋ง เจ๋ง

สติกเกอร์คลับล็อตใหม่ได้เร็วๆนี้ครับ

มิ้ตติ้งหรือนอกรอบติดตามได้ที่บอร์ดคาเฟ่ครับ

masaru
5555
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

マサロ Number 248

« ตอบ #119 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2009, 13:55:27 »

จุมพิต  เด๋วจัดนอกรอบยะลา มาติดให้เค้าด้วยนะหนอนแงะ

หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 12 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: สติกเกอร์ www, ป้ายดูดกระจก มาแล้ว !!!