สมาชิกชาวต่างจังหวัดเชิญแนะนำตัวครับ (แยกภูมิภาคให้แล้ว)

(1/149) > >>

taxman : ปทุมธานี:
จะหน้าเก่า หน้าใหม่ มาทักทายกันหน่อยนะครับ เพื่อนๆ ชาวต่างจังหวัดทั้งหลาย เพื่อนๆ ในกทม. และปริมณฑลจะได้รู้จักกันนะ

ว่ามา จะพยายามอัพให้ครับ   :-*

civi angel:
สวัสดีค่ะ ชื่อญาค่ะ สามชิกใหม่ค่ะ อยู่สงขลาค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆทุกคนน่ะค่ะ

ไปแว้ว             อิอิ   :) :) :)

Octillion:
เพิ่งมาใหม่ ขับถั่วเขียวครับ    :-[

taxman : ปทุมธานี:
อ้างจาก: Octillion ที่ 10 ตุลาคม 2008, 00:30:40

เพิ่งมาใหม่ ขับถั่วเขียวครับ    :-[

เหรอ !!! ผิดกติกา ลบ 1   ;D

อ้างจาก: civi angel ที่ 10 ตุลาคม 2008, 00:29:15

สวัสดีค่ะ ชื่อญาค่ะ สามชิกใหม่ค่ะ อยู่สงขลาค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆทุกคนน่ะค่ะ

ไปแว้ว             อิอิ   :) :) :)

ใหม่มากกก   >:( 

1. Civi angle  นู๋ญา    สงขลา
2.....

civi angel:
อ้างจาก: taxman ที่ 10 ตุลาคม 2008, 00:31:18

ใหม่มากกก   >:( 

1. Civic_angle  นู๋ญา    สงขลา
2.....

เจ๊  login หนูผิดอ่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป