ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
02 พฤษภาคม 2024, 06:30:34
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: @นอกรอบวันที่ 7 สิงหาคม 2011 เราจะไปวัดพระบาทน้ำพุ กัน @รายละเอียดหน้า1 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] 2 3 ... 10 ลงล่าง พิมพ์
โพลล์
คำถาม: เราจะไปวันไหนดี
อาทิตย์ ที่ 31 กรกฏาคม   -17 (47.2%)
อาทิตย์ ที่ 7 สิงหาคม   -19 (52.8%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 36

ผู้เขียน หัวข้อ: @นอกรอบวันที่ 7 สิงหาคม 2011 เราจะไปวัดพระบาทน้ำพุ กัน @รายละเอียดหน้า1  (อ่าน 92642 ครั้ง)
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 12:14:21 »

จุมพิต

รอบนี้เราจะไปทำบุญที่วัดพระบาทน้ำพุกันนะค่ะ

วัดพระบาทน้ำพุ หรือวัดพระพุทธบาทประทานพร  ตั้งอยู่เชิงเขาน้ำพุ หมู่ที่ 3 ตำบลเขาสามยอด อำเภอเมือง จังหวัดลพบุรี วัดแห่งนี้รู้จักกันดีว่ามีรอยพระพุทธบาท และเป็นที่ตั้งของมูลนิธิธรรมรักษ์ สถานที่พักฟื้นผู้ติดเชื้อและรักษาผู้ป่วยโรคเอดส์ ระยะสุดท้ายที่อาจจะกล่าวได้ว่ามีขนาดใหญ่ที่สุดในโลก

วัดพระบาทน้ำพุเริ่มต้นรับรักษาและฟักฟื้นผู้ติดเชื้อและผู้ป่วยโรคเอดส์ครั้งแรกเมื่อ พ.ศ. 2535 โดยได้รับความเห็นชอบจากกระทรวงสาธารณสุขและกรมศาสนา พร้อมทั้งได้รับงบประมาณสนับสนุนการดำเนินการในช่วงการก่อตั้ง และดำเนินการต่อเนื่องมาจนถึงปัจจุบัน โดยมี พระอาทรประชานาถ (อลงกต ติกฺขปญฺโญ) เจ้าอาวาส เป็นผู้ริเริ่มโครงการ ซึ่งด้วยวัตถุประสงค์ที่ว่า สถานการณ์โรคเอดส์ในไทยเริ่มรุนแรงมากขึ้น มีผู้ติดเชื้อเป็นจำนวนมาก ขณะที่ทางรัฐบาลรณรงค์ให้ความรู้ทำให้คนเกิดความกลัว หวังให้ป้องกันตนเองจากโรคเอดส์ แต่เป็นความผิดพลาดในการให้ความรู้ที่ไม่ถูกต้องในขณะนั้น ทำให้ผู้คนรังเกียจผู้ป่วยเอดส์จนเกิดปัญหาสังคม

การดำเนินการเกี่ยวกับโรคเอดส์ มี 2 ส่วน คือ

ส่วนแรก รับดูแลรักษาผู้ติดเชื้อ และผู้ป่วยโรคเอดส์ทั่วไปจากทั่วประเทศ
             ส่วนที่สอง รับอุปการะเด็กกำพร้าที่ได้รับผลกระทบโรคเอดส์จากบิดามารดา

ทั้งสองส่วนอยู่ในการดูแลของวัดประมาณ 2,000 คน แบ่งเป็นเด็กประมาณ 1,300 คน ในแต่ละเดือนวัดจะมีค่าใช้จ่ายประมาณ 4 ล้านบาท เป็นค่าใช้จ่ายในส่วนของค่าอาหาร ยารักษาโรค ค่าบริหารจัดการภายในวัด และค่าเผาศพ ปัจจุบันได้รับเงินสนับสนุนจากรัฐบาลไทยเดือน ละ 100,000 บาท ส่วนที่เหลือเป็นการรับบริจาคจากผู้มีจิตศรัทธา ส่วนยาต้านไวรัสเอดส์และอาสาสมัครได้รับการสนับสนุนจากต่างประเทศ

อย่างไรก็ดี ด้วยสถานการณ์โรคเอดส์ที่ทวีความรุนแรงขึ้นในปัจจุบัน ทำให้มีผู้ป่วยที่ติดต่อเข้ารักษาตัวที่วัดพระบาทน้ำพุมีมากขึ้นด้วย ทำให้ปัญหาทางการเงินของวัด ค่าใช้จ่ายก็เพิ่มขึ้นเป็นเงาตามตัว เนื่องจากเงินทุนโดยเฉพาะที่ใช้เป็นค่ารักษาพยาบาลนั้นไม่เพียงพอ

สิ่งของที่ทางวัดต้องการมาที่สุด ตอนนี้

1.   แชมพูสระผม
2.   น้ำยาทำความสะอาดพื้น
3.   เครื่องปรุงรส เช่น น้ำปลา ซอสปรุงรสต่างๆ
4.   นม UHT รสใดก็ได้

ปล. ใครโอนแล้ว รบกวน PM  บอกจำนวนเงิน วันที่ ด้วยนะค่ะ

รายชื่อผู้ร่วมบริจาค

vakabayashi      501 บาท
Princess28        300 บาท
Uncle T           1000 บาท (ลุงที)

กำหนดการ โดยประมาณ

*** เราจะวิ่งเส้นพหลโยธิน ใช้เส้นสระบุรี ระยะทาง ประมาณ 230 กิโลเมตร

08.00 น. เจอกันที่จุดนัดพบจุดแรก เจอกันที่ โลตัสรังสิต ถ้าทางกรุงเทพฯออกเดินทางจะโทรประสานงานกับจุดอื่นๆต่อไปของอย่างเดียวให้มารอตรงทางผ่านก็พอ (เดียวหลง) +555555

09.00 น. ล้อหมุด ออกเดินทางทันที ติงลี่ขออนุญาตให้สมาชิกตรงต่อเวลานะค่ะ รอบนี้จะไม่รอใครมาที่จุดนัดพบไม่ทัน ก็ขับตามมานะค่ะ น่าจะทันกัน  เพราะเป็นทริป One Day

- ชาวอยุธยา และใกล้เคียง ติดต่อ พี่พงษ์ 081-406-6644

- ชาวสระบุรี และใกล้เคียว ติดต่อ คุณพล 081-296-0815

11.00 น. น่าจะถึง จ.ลพบุรี งานนี้ต้องรบกวนเจ้าบ้านหาร้านอาหารอร่อยๆ และถูกไว้หน่อย (จะประสานงานอีกที ขออาสาสมัครหน่อย) เราจะรับประทานอาหารกันก่อนที่จะเข้าไปที่วัด ค่ะ

13.00 น. เข้าวัดปฏิบัติภารกิจ  

***** เสร็จสิ้นภารกิจ ตัวใคร ตัวมัน ตามอัธยาศัย เด้อ........

ผู้ร่วมเดินทาง

1.Alien + 1
2.System-dj + Kittipan_ek
3.Note progressive  + KobAngel
4.Nui 8704 +1
5.NATASHA
6.oOkobOo + SAKURA  + ต้นกล้า
7.PoL_EG!
8.zemix
9.navapon  +2
10.apiromninom
11.Water alone
12.max55
13.pui BIG CAR
14.Am Nuchy
15.Autom
16.neang +1
17.Princess28
18.Love_EK
19.pee_por
20.Tingly +2
21.chira711 + แม่ยก 1 คน..civic 1 คัน..รอแยกวังน้อย จ.อยุธยาครับ

ติงลี่  0812773021

จุมพิต  ฝากกระทู้ประมูลของทำบุญของพี่กะปล้ำด้วยจ๊ะ / มาทะลุ
http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,103741.new.html#new

จุมพิต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 สิงหาคม 2011, 12:48:35 โดย Tingly » บันทึกการเข้า

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
Alien
Gold Member
อาจารย์ปู่

เอ...นะเฮ้ยย

« ตอบ #1 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 12:40:56 »

มีไรให้ช่วยบอกนะครับพี่ลี่ 

ร้านอาหารอยากได้บรรยากาศแบบไหนอ่ะครับ

จะได้ปรึกษากับพี่เหนี่ยงอีกที

จุมพิต จุมพิต จุมพิต

SAKURA
Gold Member
อาจารย์ปู่

สุรินทร์ - ลพบุรี- เพชรบูรณ์ ^_^ NO.572

« ตอบ #2 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 12:59:02 »

จุมพิต จุมพิต จุมพิต ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #3 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 13:04:47 »

มีไรให้ช่วยบอกนะครับพี่ลี่  

ร้านอาหารอยากได้บรรยากาศแบบไหนอ่ะครับ

จะได้ปรึกษากับพี่เหนี่ยงอีกที

จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ยิ้ม อยากได้เบอร์ ของใครก็ได้ พี่จะได้ประสานงานได้ถูกต้อง อ่ะ รอบนี้ รบกวนเจ้าบ้านลพบุรีหน่อยจะจ๊ะ

ปล. อยากได้ของที่บอกไปข้างต้นมากกว่านะค่ะ รอบนี้ขอเลี่ยง เป็นเงินได้ป่ะ จ๊ะ แต่ถ้าไม่ได้จริงๆ ก็รับไว้ได้ค่ะ แต่ เงินทั้งหมดจะเอาไปซื้อของทั้งหมดเลยนะค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 กรกฎาคม 2011, 13:20:55 โดย Tingly » บันทึกการเข้า

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
Alien
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 13:28:26 »

ยิ้ม อยากได้เบอร์ ของใครก็ได้ พี่จะได้ประสานงานได้ถูกต้อง อ่ะ รอบนี้ รบกวนเจ้าบ้านลพบุรีหน่อยจะจ๊ะ

ปล. อยากได้ของที่บอกไปข้างต้นมากกว่านะค่ะ รอบนี้ขอเลี่ยง เป็นเงินได้ป่ะ จ๊ะ แต่ถ้าไม่ได้จริงๆ ก็รับไว้ได้ค่ะ แต่ เงินทั้งหมดจะเอาไปซื้อของทั้งหมดเลยนะค่ะ

ได้เป็นของก็ดีเหมือนกันครับพี่ลี่ เท่าที่เคยไปมาของใช้จำเป็นที่สุดครับ
แต่ถ้าได้เงินมาก็เอาไปซื้อของมาเลยยิ่งดีครับ

081-8177552  เอ ครับ
084-3375687  เบอร์พี่เหนี่ยงครับ

จุมพิต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 กรกฎาคม 2011, 13:29:57 โดย Alien » บันทึกการเข้า

Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 13:40:50 »

ได้เป็นของก็ดีเหมือนกันครับพี่ลี่ เท่าที่เคยไปมาของใช้จำเป็นที่สุดครับ
แต่ถ้าได้เงินมาก็เอาไปซื้อของมาเลยยิ่งดีครับ

081-8177552  เอ ครับ
084-3375687  เบอร์พี่เหนี่ยงครับ

จุมพิต

จุมพิต  แล้วจะโทรไป นะ

Alien
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #6 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 13:42:44 »

จุมพิต  แล้วจะโทรไป นะ

ไม่ใช่โทรชวนพี่เหนี่ยงไปกินเหล้านะพี่

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #7 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 14:00:47 »

ไม่ใช่โทรชวนพี่เหนี่ยงไปกินเหล้านะพี่

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ร้องไห้    เค้าจะชวนร้องเพลง ต่างหากกกกกกกกก   ยิ้มเท่ห์

bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #8 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 14:11:15 »

จุมพิต  มาแล้วงานนอกรอบดีๆช่วยเหลื่อเพื่อนมนุษย์มาแล้ว.....มาครับมาช่วยกัน    ทิ้งเรื่องการเมืองเอี้ยๆ....แล้วไปทำบุญกันดีกว่า   ยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 กรกฎาคม 2011, 14:13:17 โดย bangsaen6 » บันทึกการเข้า

Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #9 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 14:16:42 »

จุมพิต  มาแล้วงานนอกรอบดีๆช่วยเหลื่อเพื่อนมนุษย์มาแล้ว.....มาครับมาช่วยกัน    ทิ้งเรื่องการเมืองเอี้ยๆ....แล้วไปทำบุญกันดีกว่า   ยิ้ม

จุมพิต  ช่ายแล้ว ค่ะ

ไปกันเยอะ ๆ นะ ค่ะ ไปทำบุญกัน

apiromninom
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #10 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 14:44:06 »

อยากไปด้วยครับ วันไหน เวลาเท่าไรเจอกัน ที่ไหน ครั้งแรกเลยจะได้ไปมิตติ้ง 555+ ไปบ้านเกิดด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 กรกฎาคม 2011, 14:48:57 โดย apiromninom » บันทึกการเข้า
Alien
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #11 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 14:47:17 »

อยากไปด้วยครับ แต่มันดันไม่ตรงวันอาทิตนี้จิ แย่จัง จะได้วิ่งไปบ้านเกิด

มันก็ตรงกับวันอาทิตย์นี่พี่ก้อย   จุมพิต

Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #12 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 15:32:35 »

อยากไปด้วยครับ วันไหน เวลาเท่าไรเจอกัน ที่ไหน ครั้งแรกเลยจะได้ไปมิตติ้ง 555+ ไปบ้านเกิดด้วย

จุมพิต  โหวด ได้เลยจ้า

KuimAn
Gold Member
อาจารย์ปู่

+++No.532+++

« ตอบ #13 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 16:19:17 »

เด๋วเอาของไปฝากร่วมทำบุญ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

+++อย่าสูญเสียตัวตน เพราะขี้ปากของคน ที่ไม่รู้จักคุณ+++
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #14 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 16:20:24 »

เด๋วเอาของไปฝากร่วมทำบุญ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

จุมพิต ตามที่แจ้งเลย น้า

BEbenjamin
Gold Member
อาจารย์ปู่

next step 24/7/365...Start ณ บัด now ▶ นวมินทร์ ◀

« ตอบ #15 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 17:39:40 »

รับทราบ โหวตวันที่ให้แล้ว
แต่ไม่เห็นมีโหวตโนเลย ถามเฉยๆ นะ   อายจัง

D i f f i c u l t . . . n o t   I M P O S S I b L e    แ ม้ จ ะ ย า ก . . .  แ ต่ ใ ช่ ว่ า  จ ะ ทำ ไ ม่ ไ ด้
ไ ม่ ว่ า จ ะ กี่ ห มื่ น ลี้   ห รื อ กี่ แ ส น ไ ม ล์   ต ร า บ ใ ด ที่ ยั ง ไ ม่ ต า ย   จ ะ ข อ ก้ า ว เ ดิ น ต่ อ ไ ป. . .ก้ า ว ต่ อ ไ ป
lucifer_ek97
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

+++ EK @ เขาใหญ่ +++

« ตอบ #16 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 19:22:24 »

อื่ม....น่าสนๆ

ไม่ไกลด้วย...     ฮืม ฮืม ฮืม ฮืม

ไม่หล่อ........ไม่รวย............แฟนไม่สวย............แต่ขับ civic   WLC  no. 702
navapon
Gold Member
อาจารย์ปู่

I LOVE HONDA

« ตอบ #17 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 20:53:10 »

ไปๆๆๆ เดี๋ยวโทรชวนพวก civicแถวสระบุรีมาด้วย

WLC ALUMNI
ตุ้ยนุ้ย
Gold Member
อาจารย์ปู่

I love civic

« ตอบ #18 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 21:37:34 »

พี่ลี่ครับ แล้วพวก สำลี แอลกอฮอลล้างแผล  ยาแก้ปวด  ผ้าพันแผล อะไรประมาณนี้ เอาไปบริจาคได้ไหมครับ

zemix
Gold Member
ศิษย์พี่

« ตอบ #19 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2011, 22:27:16 »

ไปๆทำบุญ เจ๋ง

By zeemix at 2011-06-12
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« ตอบ #20 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 00:15:32 »

จัดไปครับ

ร้านอาหารแถวโคกกลอยมีมั๊ยครับเจ้าบ้านลพบุรี

l3l3jung
Gold Member
ศิษย์พี่

เจมส์......ลำลูกกา-ห้วยขวางครับ

« ตอบ #21 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 00:56:45 »

อยากไปด้วยอ่ะครับ เดี๋ยวต้องเครียคิวซะแล้ว ยิ้ม ยิ้ม
PoL@Primo
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #22 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 11:14:09 »

ไปๆๆๆ เดี๋ยวโทรชวนพวก civicแถวสระบุรีมาด้วย
[/quote

ได้ครับเด๋วผมประสานงานทางสระบุรีให้ครับท่าน
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #23 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 11:45:15 »

พี่ลี่ครับ แล้วพวก สำลี แอลกอฮอลล้างแผล  ยาแก้ปวด  ผ้าพันแผล อะไรประมาณนี้ เอาไปบริจาคได้ไหมครับ

อายจัง สอบถามทางวัดแล้ว ทางวัดบอกว่า มันล้นวัดแล้ว อ่ะ ก็จะมีที่แจ้งไว้ข้างบนอ่ะ ที่อยากได้ที่สุดค่ะ

bangsaen6
Gold Member
อาจารย์ปู่

ล่องลอย

« ตอบ #24 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 11:54:56 »

จุมพิต  UP

beer4353
Gold Member
อาจารย์ปู่

เก้ง แว่น...โชคชัย4 ^~^

« ตอบ #25 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 12:15:14 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

SAKURA
Gold Member
อาจารย์ปู่

สุรินทร์ - ลพบุรี- เพชรบูรณ์ ^_^ NO.572

« ตอบ #26 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 12:32:16 »

ถ้าไม่ติดอะไร แล้วเจอกันนะจ๊ะ จุมพิต จุมพิต จุมพิต
banpeenong
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

"จงเข้มแข็งให้ได้ด้วยตัวเอง แม้ไร้กำลังใจจากคนอื่น

« ตอบ #27 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 13:03:35 »

คงไม่ได้ไปร่วมนะจ๊ะ แต่เดี๋ยวจะเอาของตามที่แจ้งมา ไปฝากทำบุญด้วยจร้า

ขอให้เจริญๆๆ นะจ๊ะ คนสวย

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

คำนึงถึงการมีชีวิตให้ "กว้างขวาง"  มากกว่าการมีชีวิตให้ " ยืนยาว "
 (We Love Civic No.561 )
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #28 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 13:08:35 »

คงไม่ได้ไปร่วมนะจ๊ะ แต่เดี๋ยวจะเอาของตามที่แจ้งมา ไปฝากทำบุญด้วยจร้า

ขอให้เจริญๆๆ นะจ๊ะ คนสวย

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

จุมพิต ขอบคุณค่ะ ป้าแมววววววว ขอให้สวย สวย รวย รวย เหมือนกัน นะค่ะ

ถ้าไม่ติดอะไร แล้วเจอกันนะจ๊ะ จุมพิต จุมพิต จุมพิต

จุมพิต แล้วเจอกัน

KobAngel
Gold Member
อาจารย์ปู่

>>KOB_Angel<<

« ตอบ #29 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 18:03:24 »

ไปด้วยค่ะ  ลงโหวตให้แล้วนะ จุมพิต

ความสวยอ่ะไม่รู้ แต่ความน่ารักอ่ะพอมี
SAKURA
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #30 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 18:25:58 »

ไปด้วยค่ะ  ลงโหวตให้แล้วนะ จุมพิต

จุมพิต ขอบคุณค่ะ ป้าแมววววววว ขอให้สวย สวย รวย รวย เหมือนกัน นะค่ะ

จุมพิต แล้วเจอกัน

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต
NATASHA
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #31 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 21:33:38 »

ไปด้วย...อยากได้บุญ  จุมพิต

Coupe Racing>>http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,95643.0.html >> CIVIC CLUB # 672 : AYUTTHAYA
nui 8704
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #32 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2011, 22:30:02 »

จุมพิต  ร่วมด้วยช่วยดัน  ไปกันๆ พี่ๆน้องผู้ใจบุญ    จุมพิต จุมพิต
note progressive
+เหยินเปียว สะท้านฟ้า+
Tracking !!
เจ้าสำนัก
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2011, 06:01:44 »

ไปด้วยค่ะ
ลงโหวตให้ด้วยนะ

PROGRESSIVE CLUB........ไร้ขีดจำกัด
WLC. NO..  700
system-dj
โฆษกประจำสำนัก
Gold Member
อาจารย์ปู่

Dj Ko System No.468

« ตอบ #34 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2011, 07:32:18 »

อีลี่ลงชื่อตรูด้วยยยย โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

Line User ID dj9317ko

http://www.facebook.com/phathompong.nagyam                                                          http://www.facebook.com/Dj.Ko.system.555

Alien
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #35 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2011, 08:51:47 »

จัดไปครับ

ร้านอาหารแถวโคกกลอยมีมั๊ยครับเจ้าบ้านลพบุรี

พี่โอมโคกกลอยมันอยู่ส่วนไหนของลพบุรีอ่ะพี่ ไม่เคยได้ยินอ่ะ   ร้องไห้

Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #36 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2011, 10:16:26 »

ไปด้วย...อยากได้บุญ  จุมพิต

จุมพิต มาเลย มาเลย

จุมพิต  ร่วมด้วยช่วยดัน  ไปกันๆ พี่ๆน้องผู้ใจบุญ    จุมพิต จุมพิต

จุมพิต

Alien
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #37 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2011, 10:54:28 »

พี่ลี่ เรื่องสถานที่กินข้าว ผมขอเป็นหลังวันที่ 10 ก.ค. นะครับ

พอดีวันอาทิตย์นี้ ที่บริษัทฯจัดงานน่ะครับ ก็เลยเตรียมงานของบริษัทฯอยู่อ่ะ

แต่ถ้าได้ก่อนจะแจ้งให้ทราบนะครับ

จุมพิต

Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #38 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2011, 11:05:46 »

พี่ลี่ เรื่องสถานที่กินข้าว ผมขอเป็นหลังวันที่ 10 ก.ค. นะครับ

พอดีวันอาทิตย์นี้ ที่บริษัทฯจัดงานน่ะครับ ก็เลยเตรียมงานของบริษัทฯอยู่อ่ะ

แต่ถ้าได้ก่อนจะแจ้งให้ทราบนะครับ

จุมพิต

ยิ้ม    เย้ เย้ เย้ เจ้าบ้านเลี้ยงเฟ้ยยยยยยยยยยยยย

Alien
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #39 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2011, 11:17:10 »

ยิ้ม    เย้ เย้ เย้ เจ้าบ้านเลี้ยงเฟ้ยยยยยยยยยยยยย

ร้องไห้

เดี๋ยวให้พี่เหนี่ยงพาไปเลี้ยงเกะ    ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หน้า: [1] 2 3 ... 10 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Meetings & Activity  |  หัวข้อ: @นอกรอบวันที่ 7 สิงหาคม 2011 เราจะไปวัดพระบาทน้ำพุ กัน @รายละเอียดหน้า1