@ ทำไมถึงรัก WLC @

(1/16) > >>

Notesamit:

.... 2 ปี แล้วกับการได้อยู่บ้านหลังนี้ รู้สึกอบอุ่นมาก ได้ทั้งเพื่อน ทั้งความรู้ และมิตรภาพ จากสมาชิกหลายๆท่าน
จากที่ 2 ปีที่แล้ว ไม่ค่อยจะรู้เรื่อง Honda เท่าไร จากซื้อรถมาเดิมๆ มีปัญหาที ซ่อมแพงเวอร์เหมือนโดนปล้น จนได้มาเจอ Web WLC นี้ ทำให้ได้ความรู้อะไรมากมาย
ได้ทั้งเพื่อน, น้ำใจดีๆ และความรู้เกี่ยวกับรถ ทำให้ไม่ต้องเป็นเหยื่อของอู่...อีก.

Big Meeting ไม่ว่าจะครั้งใด จากที่ได้สัมผัส รู้สึกประทับใจทุกครั้ง...ความสนุกสนาน รอยยิ้ม ความเป็นกันเอง มีให้เห็นตลอด...

ขอขอบคุณ ท่านประธาน โอม (Taxman) ที่เป็นคนทักผมคนแรกที่ผมไปมีตติงค์ ไม่รู้ว่าพี่จำได้ไหม...ที่งาน Guru Test ซึ่งผมไปแบบไม่รู้จักใครเลย ขอบคุณครับพี่
ขอบคุณ เบียร์ (beer4353) ที่คอยให้คำปรึกษา ชี้แนะ ช่วยเหลือเรื่องปัญหาเกี่ยวกับรถ และทำให้รู้ว่า เก้งแว่นหน้าตาเป็นยังไง
ขอบคุณ โก้ (system-dj) ที่คอยสร้างสรรค์กิจกรรมดีๆมาตลอด ช่วยเหลือเรื่องซ่อมรถ ถึงแม้ว่าจะชอบด่าผมเวลาโทรไปหา แต่ไม่ถือสาโว้ย สลิด
ขอบคุณ ติงลี่ (Tingly) , ใหม่ (FunyuB) และพี่น้องห้องสมุทรปราการ ที่คอยให้คำแนะนำและช่วยเหลือในหลายๆเรื่อง โดยเฉพาะ ติงลี่ ที่ทำให้รู้ว่า หมาใจดำ มันเป็นยังไง
และขอบคุณอีกหลายๆท่าน ที่ไม่ได้กล่าวถึง...รัก WLC ครับ :)

renton:
ของพี่แค่ 2 ของผมอ๊ะ 4 ปี ได้แล้วมั้งงงงง
อิอิ

>:( >:( >:(

GTR SARABURI:
ไม่รู้ครับ.................รู้อีกทีก็หลวมตัวรักซะแล้ว

nookirpc:
เป็นสมาชิกมา 2 ปีกว่าๆแล้ว ต้องบอกว่าเข้าเว็บนี้ทุกครั้งที่เปิดเน็ต แบบนี้เค้าเรียกว่ารักหรือป่าว  :-* ปล.ถ้ามีโอกาสก็จะไปร่วมมิตติ้งกับเพื่อนๆครับ รอบนี้ไม่ว่างจริงๆ

yesoatmon:
อุ๊ย  กดไลน์ สป.

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป