ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
22 พฤษภาคม 2024, 16:14:24
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: สมัครสมาชิกต้องทำยังไงบ้างคะ/จะเอารถออกแล้วยังขับไม่เป็นแนะนำด้วยค่ะ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สมัครสมาชิกต้องทำยังไงบ้างคะ/จะเอารถออกแล้วยังขับไม่เป็นแนะนำด้วยค่ะ  (อ่าน 2324 ครั้ง)
chida
เข้าวงการ
*

« เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2010, 22:04:48 »

เป็นน้องใหม่ค่ะcivic สีดำ ได้รถเดือน มิ.ย เอารถออกวันที่13ค่ะแต่ยังขับไม่เป็นเลย ทำไงดีไปเรียนขับรถได้8ชั่วโมงแล้วต้องเรียนต่ออีกหรือป่าว  ขยิบตา ขยิบตา ::)ต้องการสมัครสมาชิกต้องทำไงบ้างรบกวนตอบในกระทู้ด้วยค่ะเพราะงงมากไม่รู้จะเข้าไปหน้าไหน ฝากด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
Mr.ZeRo
Gold Member
อาจารย์ปู่

Civic Club No.597

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2010, 22:06:52 »

ตามนี้เลยครับ http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,4652.0.html  ยิ้ม

" width="650" height="110" border="0
ผ ม มื อ ปื น โ ล ก พ ร ะ จั น ท ร์   ~   ต อ น   ~  จงอย่าเชื่อในสิ่งที่เห็น เพราะสิ่งที่เห็นอาจไม่เป็นอย่างที่คิด อย่าตัดสินที่ภายนอก จนกว่าจะได้สัมผัสเพราะงั้นต้อง ''ได้รู้จักแล้วจะรักเอง''
97civic
Gold Member
อาจารย์ปู่

นายใจดี

« ตอบ #2 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 01:13:01 »

ศึกษาเว็บไปเรื่อยๆครับ เข้าบ่อยๆไม่ยากอย่างท่คิดครับ

อาจจะมีใครสักคนรออยู่ที่ปลายฟ้า บอกใจเสมอว่าคนที่รออยู่ไม่ไกล
อาจจะมีใครสักคนรับฝากรักในหัวใจ เส้นทางชีวิตอันแสนไกล จะมีคนรักเดินเคียงข้างกัน
SAKURA
Gold Member
อาจารย์ปู่

สุรินทร์ - ลพบุรี- เพชรบูรณ์ ^_^ NO.572

« ตอบ #3 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 08:31:51 »

สวัสดีคะ ยินดีต้อนรับนะจ๊ะ จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต
tamy@ES
Gold Member
ศิษย์น้อง

" อ้วนดำ อ้วนดำ แอบแรง "

« ตอบ #4 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 10:05:45 »

ยินดีที่รู้จักครับ ยิ้ม

p jung
Gold Member
อาจารย์ปู่

คุณชายพี

« ตอบ #5 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 12:13:49 »

เป็นน้องใหม่ค่ะcivic สีดำ ได้รถเดือน มิ.ย เอารถออกวันที่13ค่ะแต่ยังขับไม่เป็นเลย ทำไงดีไปเรียนขับรถได้8ชั่วโมงแล้วต้องเรียนต่ออีกหรือป่าว  ขยิบตา ขยิบตา ::)ต้องการสมัครสมาชิกต้องทำไงบ้างรบกวนตอบในกระทู้ด้วยค่ะเพราะงงมากไม่รู้จะเข้าไปหน้าไหน ฝากด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
ถ้างั้นขอเอามาขับก่อนละกันครับ  ยิงฟันยิ้ม

ล้อเล่นนะครับ  ยิ้ม

ศึกษาไปเรื่อยๆครับ ไม่ยาก  เจ๋ง

ถ้าอยู่โซนลาดพร้าว มาสมัครสมาชิกที่คอร์ตแบต PP วังหินได้ครับ ทุกวันพฤหัส

BlaZter
เจ้ายุทธภพ

ผมเป็น HonDaMania คร๊าบบ..

« ตอบ #6 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 21:30:22 »

ถ้ามีใบขับขี่แล้วอย่างอื่นก็ไม่ต้องกลัวล่ะครับ

ขาดก็แต่ประสบการณ์เท่านั้นอันนี้ขับบ่อยๆเด๋วก็ชินเองครับที่สำคัญต้องมั่นใจด้วยครับ..   เจ๋ง

ฝากไว้นิดนึงสำหรับมือใหม่เวลาจะเปลี่ยนเลนต้องเปิดไฟเลี้ยวติดให้เป็นนิสัยเลยครับมันจะบ่งบอกว่านิสัยของเราเป็นยังไงครับช่วยลดอุบัติเหตุได้ทางหนึ่งด้วย  อายจัง

ป.ล. เรื่องความมีน้ำใจบนท้องถนนก็สำคัญมากครับเมื่อเราให้เค้าแล้วสิ่งที่ตอบแทนมาก็คือน้ำใจกลับมาที่เราเช่นกันครับ  อันนี้เรื่องจริงลองดูก็ได้     จุมพิต
97civic
Gold Member
อาจารย์ปู่

นายใจดี

« ตอบ #7 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2010, 00:35:42 »

ถ้ามีใบขับขี่แล้วอย่างอื่นก็ไม่ต้องกลัวล่ะครับ

ขาดก็แต่ประสบการณ์เท่านั้นอันนี้ขับบ่อยๆเด๋วก็ชินเองครับที่สำคัญต้องมั่นใจด้วยครับ..   เจ๋ง

ฝากไว้นิดนึงสำหรับมือใหม่เวลาจะเปลี่ยนเลนต้องเปิดไฟเลี้ยวติดให้เป็นนิสัยเลยครับมันจะบ่งบอกว่านิสัยของเราเป็นยังไงครับช่วยลดอุบัติเหตุได้ทางหนึ่งด้วย  อายจัง

ป.ล. เรื่องความมีน้ำใจบนท้องถนนก็สำคัญมากครับเมื่อเราให้เค้าแล้วสิ่งที่ตอบแทนมาก็คือน้ำใจกลับมาที่เราเช่นกันครับ  อันนี้เรื่องจริงลองดูก็ได้     จุมพิต

+100 เลยจ้า

อาจจะมีใครสักคนรออยู่ที่ปลายฟ้า บอกใจเสมอว่าคนที่รออยู่ไม่ไกล
อาจจะมีใครสักคนรับฝากรักในหัวใจ เส้นทางชีวิตอันแสนไกล จะมีคนรักเดินเคียงข้างกัน
เฉาก๊วย
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #8 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2010, 00:50:26 »

MONSTER IN BLACK
Darr_EK
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #9 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2010, 11:21:03 »

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต
เฉาก๊วย
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #10 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2010, 13:41:12 »

เด๋วไปขับให้ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

banpeenong
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

"จงเข้มแข็งให้ได้ด้วยตัวเอง แม้ไร้กำลังใจจากคนอื่น

« ตอบ #11 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 13:23:01 »

เด๋วไปขับให้ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

:'( :'(

คำนึงถึงการมีชีวิตให้ "กว้างขวาง"  มากกว่าการมีชีวิตให้ " ยืนยาว "
 (We Love Civic No.561 )
เฉาก๊วย
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #12 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2010, 22:45:49 »

:'( :'(
ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: สมัครสมาชิกต้องทำยังไงบ้างคะ/จะเอารถออกแล้วยังขับไม่เป็นแนะนำด้วยค่ะ