ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
15 พฤษภาคม 2024, 06:56:53
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องการส่งสติ๊กเกอร์ล่าช้า เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วม 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องการส่งสติ๊กเกอร์ล่าช้า เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วม  (อ่าน 2030 ครั้ง)
taxman : ปทุมธานี
= ประธานคลับ . . . โอมเหม่ง =
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

Work hard, Play hard

« เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2011, 18:55:37 »

เรียนสมาชิกใหม่ทุกท่าน

สมาชิกใหม่ที่ได้โอนเงินเพื่อให้ผมส่งสติ๊กเกอร์ให้สำหรับสมาชิกที่อยู่ต่างจังหวัด  ผมต้องขออภัยด้วยนะครับ เนื่องจากผมประสบปัญหาน้ำท่วม ไม่สามารถเดินทางออกไปส่งสติ๊กเกอร์ได้

หากสถานการณ์คลี่คลายแล้ว ผมจะเร่งดำเนินการส่งสติ๊กเกอร์คลับให้ทันทีนะครับ

TAXMAN

tang1931
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #1 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011, 12:25:32 »

:)ไม่เปนไรครับ..ขอให้ผ่านสถานการณ์ไปได้ด้วยดีนะครับพ้ม..เป็นกำลังใจให้เสมอ ลังเล

s.chart
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #2 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2011, 12:27:42 »

สติกเกอร์ผมติดได้อาทิตย์เดียว
ตัวหนังสือเล็กๆ หลุดหายไปสองตัวแล้วครับ
ก่อนติดก็เช็ดอย่างดีแล้วไม่รู้หลุดได้ไง
ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2011, 22:22:53 »

:)ไม่เปนไรครับ..ขอให้ผ่านสถานการณ์ไปได้ด้วยดีนะครับพ้ม..เป็นกำลังใจให้เสมอ ลังเล

รอนิดนะครับ ผมคิดว่าน่าจะส่งให้ได้ปลายเดือน พย.นี้ ครับ

สติกเกอร์ผมติดได้อาทิตย์เดียว
ตัวหนังสือเล็กๆ หลุดหายไปสองตัวแล้วครับ
ก่อนติดก็เช็ดอย่างดีแล้วไม่รู้หลุดได้ไง

จริงดิครับ เอาไงดี..........ให้ส่งให้ใหม่มั๊ยครับ

s.chart
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #4 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2011, 08:16:18 »

จริงดิครับ เอาไงดี..........ให้ส่งให้ใหม่มั๊ยครับ
ไม่เป็นไรครับ เอาไว้เจอกันค่อยติดใหม่ก็ได้
tang1931
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2011, 16:29:11 »

ยิ้มกว้างๆ :Dมิตรภาพดีๆมีอยู่จริงในcivic club นะคร้าบท่านผู้ชม

ประธานคลับ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #6 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2011, 20:55:47 »

ไม่เป็นไรครับ เอาไว้เจอกันค่อยติดใหม่ก็ได้

จริงๆนะครับ ปกติรถคันไหนให้ผมติด  หนึบทุกคัน 55555  หน้าที่ประจำผม ติดสติ๊กเกอร์ให้สมาชิกฟรี  ยิงฟันยิ้ม

s.chart
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #7 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2011, 08:07:44 »

จริงๆนะครับ ปกติรถคันไหนให้ผมติด  หนึบทุกคัน 55555  หน้าที่ประจำผม ติดสติ๊กเกอร์ให้สมาชิกฟรี  ยิงฟันยิ้ม
งั้นคราวหน้าต้องขอรบกวนติดให้ด้วย ยิ้มกว้างๆ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องการส่งสติ๊กเกอร์ล่าช้า เนื่องจากสถานการณ์น้ำท่วม