ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
03 พฤษภาคม 2024, 17:38:39
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: THE GANG DIY SERVICE เข้ามาคุยเล่นกันนะครับ อิอิ ตารางนัดอยู่หน้าแรก 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 45 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: THE GANG DIY SERVICE เข้ามาคุยเล่นกันนะครับ อิอิ ตารางนัดอยู่หน้าแรก  (อ่าน 329418 ครั้ง)
ek_1168
Gold Member
อาจารย์ปู่

Standard Japan

« ตอบ #80 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 12:09:15 »

พี่เอาไปเย็บด้ายแดง + เครฟล่าดิ.....จะได้เป็น Type R ยิ้มกว้างๆ

ek 98'  Special  Edition  Style  Honda  Access  Japan
kru_jed
Gold Member
อาจารย์ปู่

"จั๊กกะจี้นะ ตัวเอง"

« ตอบ #81 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 12:11:07 »

พี่เอาไปเย็บด้ายแดง + เครฟล่าดิ.....จะได้เป็น Type R ยิ้มกว้างๆ

ช่ายย !!!  ยิ้มกว้างๆ

Enjoy Honda ...ALUMNI @ We Love Civic Club No..650
ek_1168
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #82 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 12:12:53 »

ช่ายย !!!  ยิ้มกว้างๆ

ไม่เกิน 800 บาท......เอาไหมพี่ จุมพิต

ek 98'  Special  Edition  Style  Honda  Access  Japan
aa_thegrace
Gold Member
เจ้าสำนัก

THE GANG DIY SERVICE

« ตอบ #83 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 12:28:28 »

ไม่เกิน 800 บาท......เอาไหมพี่ จุมพิต

เอา   เอา 2 คนเลย  เอาขาวๆนะ น่ารักๆด้วย  ชอบผมยาวๆ อิอิ    ยิ้มเท่ห์ จุมพิต

** อยู่อย่างเงียบๆ ชิวๆ กับเพื่อนที่รู้ใจ**
ek_1168
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #84 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 12:30:02 »

เอา   เอา 2 คนเลย  เอาขาวๆนะ น่ารักๆด้วย  ชอบผมยาวๆ อิอิ    ยิ้มเท่ห์ จุมพิต

ไปสวนลุมดิ......เพียบเลย  ฮืม

thanawat6
Gold Member
อาจารย์ปู่

Japan Garbage Car & THE GANG DIY SERVICE

« ตอบ #85 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 13:41:00 »

คุยถึงเรื่องอันใดกัน    ฮืม

piti
จอมยุทธ

« ตอบ #86 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 13:44:52 »

เย็บเองไม่ถึง 10 บาทเลย ยิ้มเท่ห์
thanawat6
Gold Member
อาจารย์ปู่

Japan Garbage Car & THE GANG DIY SERVICE

« ตอบ #87 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 13:50:47 »

พี่ปิติ  ขอซื้อเสา SR4 หน่อยครับพี่ ไม่ไหวแล้วน้ำเข้าตรงหัวเสาอะครับ

aa_thegrace
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #88 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 14:02:05 »

พี่ปิติ  ขอซื้อเสา SR4 หน่อยครับพี่ ไม่ไหวแล้วน้ำเข้าตรงหัวเสาอะครับ

ผมมีจุกน้ำปลา  เอาไปอุดกันน้ำก่อนป่ะ   พี่ปิติเร่งส่งด่วนเลย รถอาจารย์เจ น้ำจะท่วมแล้ว

** อยู่อย่างเงียบๆ ชิวๆ กับเพื่อนที่รู้ใจ**
kru_jed
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #89 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 14:55:28 »

ไปด้วยป้ะล่ะท่านพี่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Enjoy Honda ...ALUMNI @ We Love Civic Club No..650
kru_jed
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #90 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 14:56:01 »

ผมมีจุกน้ำปลา  เอาไปอุดกันน้ำก่อนป่ะ   พี่ปิติเร่งส่งด่วนเลย รถอาจารย์เจ น้ำจะท่วมแล้ว

เอาไปใช้แก้ขัดก่อนครับ

ballasung
Gold Member
เจ้าสำนัก

ดีดังเดิม....

« ตอบ #91 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 20:55:43 »

คุยถึงเรื่องอันใดกัน    ฮืม
เค้าคุยเรื่องมะม่วงกันคับ ผมชอบขนุนขอดูห่างๆดีก่า ยิ้มเท่ห์
aa_thegrace
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #92 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2010, 22:02:06 »

เค้าคุยเรื่องมะม่วงกันคับ ผมชอบขนุนขอดูห่างๆดีก่า ยิ้มเท่ห์

เจ้าบอล ถ้าใช้แล้วหลอดขาดอย่าตกใจ เอามาเปลี่ยนหลอดได้ ไม่ต้องกลัว  แต่ว่าหลอดนึงก็สองปีน่าจะได้ เปลี่ยนสีได้ด้วยนะ  อิอิ นี่แหล่ะคือสาเหตุที่เลือกซือมาประจำการในรถ  อิอิ  จุมพิต ยิ้มเท่ห์

thanawat6
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #93 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 08:30:16 »

เจ้าบอล ถ้าใช้แล้วหลอดขาดอย่าตกใจ เอามาเปลี่ยนหลอดได้ ไม่ต้องกลัว  แต่ว่าหลอดนึงก็สองปีน่าจะได้ เปลี่ยนสีได้ด้วยนะ  อิอิ นี่แหล่ะคือสาเหตุที่เลือกซือมาประจำการในรถ  อิอิ  จุมพิต ยิ้มเท่ห์

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

ไฟที่ใส่แทนพลุแดงป่าว

aa_thegrace
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #94 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 09:09:44 »

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

ไฟที่ใส่แทนพลุแดงป่าว
ไฟที่จุดบุหรี่ครับ  เอ้า  บอลโชว์หน่อย   อิอิ  จุมพิต ยิ้มเท่ห์

piti
จอมยุทธ

« ตอบ #95 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 09:17:13 »

Sw Cruise Control ตรงช่องแอร์เป็นแบบกดติด กดดับหรือเปล่า แล้วราคาตลาดถูกสุดเท่าไร ใครรู้บ้าง ยิ้ม
ek_1168
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #96 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 09:29:29 »

Sw Cruise Control ตรงช่องแอร์เป็นแบบกดติด กดดับหรือเปล่า แล้วราคาตลาดถูกสุดเท่าไร ใครรู้บ้าง ยิ้ม

กดติด ปล่อยดับครับ.......ราคาประมาณ 600-800 บาทครับ  จุมพิต

ek_1168
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #97 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 09:30:27 »

ไปด้วยป้ะล่ะท่านพี่  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เบื่อแล้วที่นี่......มีแหล่งใหม่เด็ดกว่านี้   ยิ้มเท่ห์

aa_thegrace
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #98 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 09:30:57 »

เอาแล้ว    ไหลยาว   อิอิ   ยิ้มเท่ห์

aa_thegrace
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #99 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 09:36:58 »

ประกาศ

เนื่องจากทางคุณ โก้ ได้มีความประสงค์จะรวบรวมสิ่งของเพื่อช่วยเหลือเพื่อนร่วมชาติ ที่ถูกน้ำท่วม  ผมจึงขอเชิญชวนเพื่อนๆพี่ๆ มาช่วยกันคิด ช่วยกันหาสิ่งของ  ข้าวสารอาหารแห้ง และเสื้อผ้าเครื่องนุ่งห่ม

http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,80208.0.html

เบื้องต้นขอเสนอแนวทางดังนี้
1. รวบรวมเงินกันซื้อข้าวสารสักกระสอบ
2. เหมาเสือ้ผ้าที่ตลาดโรงเกลือ ( อยู่ตรงใหนหว่า ) เค้าว่าราคาไม่แพง
3. อื่นๆเสนอแนวคิดมาเลยะครับ

เรารวมรวมกันในส่วนเล็กๆแล้วนำไปร่วมกันเป็นส่วนใหญ่ๆ

ช่วยเท่าที่เราช่วยได้ จะมากจะน้อยก็ถือว่าได้ช่วย  พวกเพื่อนร่วมชาติของเรารอคอยความช่วยเหลือยู่อีกมาก  

ร่วมด้วยช่วยกันนะครับ

ทีมงาน THE GANG DIY SERVICE
  ยิ้ม จุมพิต เศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ตุลาคม 2010, 09:41:56 โดย aa_thegrace » บันทึกการเข้า

ek_1168
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #100 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 10:09:23 »

2. เหมาเสือ้ผ้าที่ตลาดโรงเกลือ ( อยู่ตรงใหนหว่า ) เค้าว่าราคาไม่แพง

แถวสาย 5 ศาลายาก็มีขายครับ ราคากระสอบละ 5 พัน
  จุมพิต

ek_1168
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #101 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 10:10:33 »

5 5 5  อุดด้วยจุดน้ำปลา.......  ยิ้มเท่ห์

thanawat6
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #102 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 10:37:21 »

5 5 5  อุดด้วยจุดน้ำปลา.......  ยิ้มเท่ห์

5 5 5  หนักกว่าเดิมอีก มีกลิ่นน้ำปลาด้วย   ยิ้มเท่ห์  ยิ้มเท่ห์

ประกาศ

เนื่องจากทางคุณ โก้ ได้มีความประสงค์จะรวบรวมสิ่งของเพื่อช่วยเหลือเพื่อนร่วมชาติ ที่ถูกน้ำท่วม  ผมจึงขอเชิญชวนเพื่อนๆพี่ๆ มาช่วยกันคิด ช่วยกันหาสิ่งของ  ข้าวสารอาหารแห้ง และเสื้อผ้าเครื่องนุ่งห่ม

http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,80208.0.html

เบื้องต้นขอเสนอแนวทางดังนี้
1. รวบรวมเงินกันซื้อข้าวสารสักกระสอบ
3. อื่นๆเสนอแนวคิดมาเลยะครับ

เรารวมรวมกันในส่วนเล็กๆแล้วนำไปร่วมกันเป็นส่วนใหญ่ๆ

ช่วยเท่าที่เราช่วยได้ จะมากจะน้อยก็ถือว่าได้ช่วย  พวกเพื่อนร่วมชาติของเรารอคอยความช่วยเหลือยู่อีกมาก 

ทีมงาน THE GANG DIY SERVICE
   ยิ้ม จุมพิต เศร้า

อันนี้เดี๋ยวผมดูก่อน ว่าผมช่วยอะไรได้บ้าง

ballasung
Gold Member
เจ้าสำนัก

ดีดังเดิม....

« ตอบ #103 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 22:25:44 »

บอลเข้ากรมไปปลดทหารได้เจอเพื่อนที่ปลดด้วยกันบอกได้คำเดียวว่ามาเต็มเพราะบ้านมันอยู่อยุธยามันบอกว่าครื่งบ้าน เลยช่วยเหลือมันได้แค่ไปรับมันไปกรมพร้อมกันและก็กลับพร้อมกันเพราะมันมาค้างบ้านเพื่อนที่ไม่ไกลแถวบ้านผม และที่มันไม่กลับไปนอนบ้านมันเองเพราะมันกลับไม่ได้เนื่องน้ำท่วมอ่า
Tingly
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

พระราม 3

« ตอบ #104 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 22:28:08 »

ยิ้มเท่ห์ แอบมาดูห้องนี้  ได้เยอะแล้วหรือยังเอ่ย ยิ้ม วันศุกร์จะรอรับของบริจาคนะ ยิ้ม  จุมพิต

sticker เป็นแค่เปลือกนอก จุดประสงค์ของ club คือการเข้ามามีส่วนร่วมซึ่งกันและกัน ไม่ใช่แค่หวังใน sticker แล้วก็หายไป ซึ่ง ถึงแปะไป ก็ไม่มีใครรู้จัก sticker นั้นก็ไม่มีความหมาย

..........I Love Civic........( ^ _ ^ )...
ek_1168
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #105 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2010, 09:05:38 »

ยิ้มเท่ห์ แอบมาดูห้องนี้  ได้เยอะแล้วหรือยังเอ่ย ยิ้ม วันศุกร์จะรอรับของบริจาคนะ ยิ้ม  จุมพิต

ครับ...........  จุมพิต

ek_1168
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #106 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2010, 11:36:11 »

คุณเอ...เสาร์หน้า 6/11/2010

มีรถ ek อยากให้รื้อนวม 1 คัน และก็มี FD เทพ อยากให้เจาะแผงหลัง ใส่ม่านบังแดด 1 คัน

พอมีคิวว่างทำไหมครับ
  จุมพิต

piti
จอมยุทธ

« ตอบ #107 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2010, 18:27:24 »

มีรถ ek อยากให้รื้อนวม 1 คัน และก็มี FD เทพ อยากให้เจาะแผงหลัง ใส่ม่านบังแดด 1 คัน

จุมพิต
ตกลงจะยืม คิว ไปตีสนุ๊ก ใช่ปะ ถึงถามหาคิว  ยิ้มเท่ห์
kru_jed
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #108 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2010, 21:05:12 »

เสาร์นี้ทำอะไรกันบ้างคร้าบบบ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

aa_thegrace
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #109 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2010, 21:21:35 »

ยิ้มเท่ห์ แอบมาดูห้องนี้  ได้เยอะแล้วหรือยังเอ่ย ยิ้ม วันศุกร์จะรอรับของบริจาคนะ ยิ้ม  จุมพิต

ถ้าเรื่องรวบรวมของคงไม่ทันวันอาทิตย์นี้แน่ๆ  เอาเป็นว่าทีมงานทุกท่านครับถ้าต้องการบริจาค เสาร์นี้มารวมตัวรวมตังกันแล้วเดี๋ยวฝากให้พี่เต้านำไปสมทบกับ civic club ดีใหมครับ ทำบุญร่วมชาติ ตักบาตร่วมขัน  อิอิ

น้อง เอ ฮับ
  จุมพิต

เสาร์นี้ทำอะไรกันบ้างคร้าบบบ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ทำสติ๊กเกอร์ honda access the gang diy service  เอาป่ะ   อิอิ

ใครจะเอาบ้างลงชื่อไว้เลย

1.ครูเจท

ส่วนเรื่องราคา เอาเป็นว่า ผมจ่ายตังไปแผ่นละเท่าไรขอให้จ่ายให้มากกว่าราคาสติ๊กเกอร์ที่ผมตัดมาละกัน เพื่อให้เกิดผลกำไรส่วนเกิน โดยผมจะไม่หักต้นทุน ถือว่าเป็นการเพิ่มมูลค่า เอาเงินไปบริจาคทั้งหมด  ดีใหมท่านผู้ร่วมแก๊งทุกท่าน

ขอบอกว่ารอบนี้ limited edition จริงๆ อยากให้ร่วมทำบุญกันจริงๆ   ใจจริงอยากให้ทันวันเสาร์นี้ แต่ไม่รู้จะมีเวลาทำทันรึป่าว  

เอาเป็นว่า เหมือนเดิม ท่านใดร่วมทำบุญ เรามีสติ๊กเกอร์ติดเป็นที่ระทึก แต่ถ้าสติ๊กเกอร์เสร็จไม่ทันจะแจกจ่ายตามที่หลัง  โอมะ

ทั้งนี้ต้องขอแรงทุกท่านช่วยๆกัน เพราะลำพังผม ( เด็กตัวเล็กๆ) เพียงคนเดียวคงทำไม่สำเร็จแน่ๆ แต่ถ้าทุกคนช่วยกัน ทุกอย่างเป็นไปได้ด้วยมือเรา ตามคอนเซ็ป  DIY

ทีมงาน the gang diy service

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ตุลาคม 2010, 21:48:55 โดย aa_thegrace » บันทึกการเข้า

kru_jed
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #110 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2010, 21:39:31 »

อ้างถึง
ทำสติ๊กเกอร์ honda access the gang diy service  เอาป่ะ   อิอิ

ใครจะเอาบ้างลงชื่อไว้เลย  ส่วนเรื่องราคา เอาเป็นว่า ผมจ่ายตังไปแผ่นละเท่าไรขอให้จ่ายให้มากกว่าราคาสติ๊กเกอร์ที่ผมตัดมาละกัน เพื่อให้เกิดผลกำไรส่วนเกิน โดยผมจะไม่หักต้นทุน ถือว่าเป็นการเพิ่มมูลค่า เอาเงินไปบริจาคทั้งหมด  ดีใหมท่านผู้ร่วมแก๊งทุกท่าน

ขอบอกว่ารอบนี้ limited edition จริงๆ อยากให้ร่วมทำบุญกันจริงๆ   ใจจริงอยากให้ทันวันเสาร์นี้ แต่ไม่รู้จะมีเวลาทำทันรึป่าว  

เอาเป็นว่า เหมือนเดิม ท่านใดร่วมทำบุญ เรามีสติ๊กเกอร์ติดเป็นที่ระทึก แต่ถ้าสติ๊กเกอร์เสร็จไม่ทันจะแจกจ่ายตามที่หลัง  โอมะ

ทั้งนี้ต้องขอแรงทุกท่านช่วยๆกัน เพราะลำพังผม ( เด็กตัวเล็กๆ) เพียงคนเดียวคงทำไม่สำเร็จแน่ๆ แต่ถ้าทุกคนช่วยกัน ทุกอย่างเป็นไปได้ด้วยมือเรา ตามคอนเซ็ป  DIY

ทีมงาน the gang diy service

สติกเกอร์ ด้วยหนึ่งอันครับท่านพี่เอ DIY จุมพิต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ตุลาคม 2010, 21:41:10 โดย kru_jed » บันทึกการเข้า

aa_thegrace
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #111 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2010, 21:48:10 »

จุมพิต

จัดไป ช่วยกันทำ ค่าแรงเข้ากองทุนการกุศล    จุมพิต ยิ้มเท่ห์

thanawat6
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #112 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2010, 07:43:06 »

เอาด้วยได้ป่าวครับ    จุมพิต ยิ้มเท่ห์

aa_thegrace
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #113 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2010, 10:04:38 »

เอาด้วยได้ป่าวครับ    จุมพิต ยิ้มเท่ห์

ได้เลย   จุมพิต

ek_1168
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #114 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2010, 10:14:00 »

เอ่อ......ค่าแรงลงกล่องบริจากดีกว่า

ได้ทั้งความสนุก ได้ทั้งบุญ.......
จุมพิต

piti
จอมยุทธ

« ตอบ #115 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2010, 13:07:53 »

ผมมีนวมแอร์แบ๊ก ให้เปลี่ยนช่วยจัดคิวด้วยครับเอ ตามสะดวกครับ ยิ้ม
aa_thegrace
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #116 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2010, 13:15:37 »

ผมมีนวมแอร์แบ๊ก ให้เปลี่ยนช่วยจัดคิวด้วยครับเอ ตามสะดวกครับ ยิ้ม

รื้อ ประกอบนวมไม่ยากอ่ะพี่ แล้วรถพี่ไม่มีแอร์แบคแล้วช่ายป่ะ

งั้นอาทิตย์หน้า  รื้อพร้อมกันสองคันเลยมะ แต่ ทีมงานต้องมากันครบนะ อิอิ

ถ้าจะให้ดี พี่หาตู้แบ่งลม  มาด้วยเลยก็ดีนะ ใหนๆก็รื้อแล้ว  เปลี่ยนซะเลย เน๊อะ
   จุมพิต

kru_jed
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #117 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2010, 13:31:44 »

รื้อ ประกอบนวมไม่ยากอ่ะพี่ แล้วรถพี่ไม่มีแอร์แบคแล้วช่ายป่ะ

งั้นอาทิตย์หน้า  รื้อพร้อมกันสองคันเลยมะ แต่ ทีมงานต้องมากันครบนะ อิอิ

ถ้าจะให้ดี พี่หาตู้แบ่งลม  มาด้วยเลยก็ดีนะ ใหนๆก็รื้อแล้ว  เปลี่ยนซะเลย เน๊อะ
   จุมพิต

ไม่มีอะไรไปให้ทำเลยอ่ะ........  รูดซิบปาก รูดซิบปาก

ek_1168
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #118 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2010, 14:15:03 »

ไม่มีอะไรไปให้ทำเลยอ่ะ........  รูดซิบปาก รูดซิบปาก

มามะ........มาใส่ค้ำหม้อลมเบรค  ยิ้มเท่ห์

ไม่สนแล้วหรือครู
   :'(

ek_1168
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #119 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2010, 14:42:51 »

คุณเอ........เสาร์ 30/10/10 นี้ผมว่าช่วงบ่ายๆ

ส่วนเสาร์หน้า 6/11/10......ว่างทั้งวันครับ  ยิ้มเท่ห์

หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 45 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: THE GANG DIY SERVICE เข้ามาคุยเล่นกันนะครับ อิอิ ตารางนัดอยู่หน้าแรก