สารพัดเรื่องเกี่ยวกับ Civic ตาโต (EK) ครับ

<< < (330/331) > >>

Regis100:
อ้างจาก: fisherman ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2012, 00:44:59

ขอบคุณครับผม ยังงั้นรบกวนอีกนิดนึงครับ ถ้าเป็นคอยด์เดิมละครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณที่นอนดึกครับ :-\ :-\ :-\

คอล์ยเดิม พันกว่าหรือสองพันกว่านี่แหละครับ จำไม่ได้ล่ะ :-[ ของแท้มีประกัน6เดือนด้วย :)

เฉาก๊วย:
อ้างจาก: fisherman ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2012, 00:44:59

ขอบคุณครับผม ยังงั้นรบกวนอีกนิดนึงครับ ถ้าเป็นคอยด์เดิมละครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณที่นอนดึกครับ :-\ :-\ :-\

ทำคอยล์แยกดีกว่า ทนกว่าด้วย เวลาเสียก้อหารุ่นอื่นมาใส่แทนได้หมด  ;) ;) ;)

lookjaomaa:
คอยเดิมเถอะครับ ถ้าออโต้อย่าไปทำเลย สะสมตังเปลี่ยนเกียร์แรงกว่าเยอะ ....... คอยเดิมถ้ามันใส่กะ b16 ได้ ผมมีเหลือ

Paris:
ผ่านไปอีกปี  :-[

praponlove:
สวัสดีครับ ผมใช้รถ Civic ตาโต 97 (EK) ตอนนี้คอมแอร์เริ่มมีปัญหาแล้วครับอาการมีดังนี้ครับ เวลาคอมแอร์ ทำงานมันก็จะมีเสียงดังมาจากห้องเครื่อง ดังจนได้ยินถึงในรถ ลองถามคนที่มีความรู้เข้าบอกว่าน่ะจะเป็นที่ลูกปืนคอมแอร์มีปัญหาก็เป็นได้
แต่มาวันนี้อาการมันหนักขึ้นก็คือว่าว่า มันไม่ดังแล้วครับ แล้วมันก็ไม่มีความเย็นหลงเหลือเลยแม้แต่น้อย มีแต่ลมเปล่า เล่นเอาผมเหงื่อแตกเลยอ่ะ จะทำไงดีช่วยแนะนำหน่อยอ่ะครับ แล้วถ้าเปลี่ยนคอมฯ ต้องเป็นคอมฯรุ่นเดียวกันหรือป่าว หรือว่าไกล้เคียงได้มั้ย ช่วยแนะนำหน่อยน่ะครับ เชียงกงมือสองราคาเท่าไหร่รบกวนแจ้งด้วยน่ะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว