ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
03 พฤษภาคม 2024, 21:26:41
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่องระยะเวลาการส่งสติ๊กเกอร์คับ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่องระยะเวลาการส่งสติ๊กเกอร์คับ  (อ่าน 3107 ครั้ง)
devilbass
Gold Member
เข้าวงการ

devilbass

« เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009, 14:11:04 »

ขอสอบถามเรื่องระยะเวลาการส่งสติ๊กเกอร์ทาง mail อ่ะคับ

คือถ้าลงทะเบียนและโอนเงินไปแล้ว(พร้อมส่ง เอกสาร + หลักฐานทางmail) ทางผู้ส่งจะได้รับสติ๊กเกอร์เมื่อไหร่คับผม

พี่ๆ ช่วยให้คำแนะนำหน่อยคับ  ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

พอดีผมเพิ่งส่งเอกสารพร้อมหลักฐานไปเมื่อวานเองคับ  ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
devilbass
Gold Member
เข้าวงการ

devilbass

« ตอบ #1 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009, 14:25:46 »

ยังไงขอรบกวนฝากพี่ๆ ช่วยตรวจสอบให้ผมหน่อยน่ะคับ พอดีอยากได้มากๆคับผม ขอบคุณมากคับ  เศร้า เศร้า เศร้า

girlforce
Gold Member
ศิษย์พี่

หน้าหนาวมาแล้วแต่ทำไมฝนยังตก

« ตอบ #2 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2009, 13:35:39 »

ยังไงขอรบกวนฝากพี่ๆ ช่วยตรวจสอบให้ผมหน่อยน่ะคับ พอดีอยากได้มากๆคับผม ขอบคุณมากคับ  เศร้า เศร้า เศร้า

สงสัยเหมือนกันเลย
เจอปัญหาเดียวกัน
NEO
หนุ่มโสดย่านชิดลม
Gold Member
อาจารย์ปู่

My Name is NEO

« ตอบ #3 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2009, 13:58:21 »

สงสัยเหมือนกันเลย
เจอปัญหาเดียวกัน

ทีมงานกำลังตรวจเช็คให้นะครับ แล้วคุณโตจะจัดส่งสติกเกอร์ไปให้ครับ

NEO
หนุ่มโสดย่านชิดลม
Gold Member
อาจารย์ปู่

My Name is NEO

« ตอบ #4 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2009, 13:58:55 »

อยู่ต่างจังหวัดหรอ กทม ครับ

Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #5 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2009, 23:10:06 »

อยู่กรุงเทพ สมัครตอนมิ้ตติ้งหรือนอกรอบเท่านั้นครับ

อยู่ต่างจังหวัด รบกวนโอนเงินก่อนด้วยนะครับ ทีมงานจะรีบเช็คสถานะให้

Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #6 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2009, 22:55:45 »

ช่วงนี้กำลังจะเปลี่ยนบัญชีที่โอนครับ 

โอนเงินหรือยังครับ ถ้าโอนมาแล้ว ยังไงช่วยรบกวนส่งหลักฐาน (สลิปการโอนเงินและใบสมัคร)

มาที่ warutt_to@yahoo.com อีกทีนะครับ ทีมงานจะจัดส่งสติกเกอร์ให้ครับ

ถ้ายัง รอก่อนนะครับ จะประกาศชื่อบัญชีใหม่เร็วๆนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤศจิกายน 2009, 22:59:01 โดย Octillion » บันทึกการเข้า

thezola
Gold Member
ศิษย์น้อง

« ตอบ #7 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2009, 11:05:49 »

ผมด้วยครับ  ส่งรายละเอียดการโอนเงินไปแล้วนะครับ  อายจัง

You Got iT !!!

Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #8 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2009, 17:01:14 »

ผมด้วยครับ  ส่งรายละเอียดการโอนเงินไปแล้วนะครับ  อายจัง

อยู่โซนกรุงเทพ มาสมัครสมาชิกตอนมิ้ตติ้งหรือนอกรอบเท่านั้นนะครับ   ยิ้มกว้างๆ

เดี๋ยวผมเช็คบัญชีให้ และมารับสติกเกอร์ได้ตอนมิ้ตติ้งนะครับ   อายจัง

devilbass
Gold Member
เข้าวงการ

devilbass

« ตอบ #9 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2009, 18:22:31 »

สวัสดีคับ ผมได้โอนเงินในวันที่ 10/11/52 เรียบร้อยแล้วน่ะคับ

แล้วได้ส่งหลักฐานไปทาง warutt_to@yahoo.com แล้วคับผม

รบกวนฝากพี่ เช็คหลักฐานด้วยน่ะคับ ขอบคุณคับ  ยิ้ม ยิ้ม
Octillion
งงอ่ะดิ
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #10 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2009, 21:40:26 »

โอนเงินบัญชีเดิมถูกต้องครับ มารับสติกเกอร์ได้ตอนมิ้ตติ้ง ขอบคุณมากครับ   จุมพิต

สวัสดีคับ ผมได้โอนเงินในวันที่ 10/11/52 เรียบร้อยแล้วน่ะคับ

แล้วได้ส่งหลักฐานไปทาง warutt_to@yahoo.com แล้วคับผม

รบกวนฝากพี่ เช็คหลักฐานด้วยน่ะคับ ขอบคุณคับ  ยิ้ม ยิ้ม

โอนเงินบัญชีเดิมถูกต้องครับ

เนื่องจากอยู่โซน กทม. รบกวนมารับสติกเกอร์ได้ตอนมิ้ตติ้ง ขอบคุณมากครับ   จุมพิต

devilbass
Gold Member
เข้าวงการ

devilbass

« ตอบ #11 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2009, 13:43:38 »

ขอบคุณมากคับพี่  ยิ้ม ยิ้ม
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Members  |  หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่องระยะเวลาการส่งสติ๊กเกอร์คับ