ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
15 พฤษภาคม 2024, 18:54:15
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  โซนภาคเหนือ  |  หัวข้อ: Northern Zone : โซนภาคเหนือ มาอู่เหนือกันจ้าว 0 สมาชิก และ 17 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 170 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Northern Zone : โซนภาคเหนือ มาอู่เหนือกันจ้าว  (อ่าน 1134133 ครั้ง)
Regis100
ม่อนเงาะ ณ เชียงใหม่
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #400 เมื่อ: 18 เมษายน 2012, 16:09:03 »

ไม่ทันแล้วมั้งคับ พุ่งนี้ก้ทำงานละนี่เนอะ
ไม่เป็นไร ไม่รีบ สบายๆ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

นครปฐมร้อนมาก กินแต่น้ำ ก้มหยิบของน้ำไหลออกจมูกเฉยเลย ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ใช่น้ำแน่รึที่ไหลออกมานะ

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
เชื่อผมไม่เชื่อผมไม่มีปัญหา
kru_jed
Gold Member
อาจารย์ปู่

"จั๊กกะจี้นะ ตัวเอง"

« ตอบ #401 เมื่อ: 18 เมษายน 2012, 16:45:31 »

อยู่ลำปาง...ตับจะแตกแล้วจ้าววว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Enjoy Honda ...ALUMNI @ We Love Civic Club No..650
@nana
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #402 เมื่อ: 18 เมษายน 2012, 17:30:03 »

ฝนตกแล้วก็หยุด  ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
จุมพิต เจียงฮาย ฮ้อนขนาดเลยเจ้า แบ่งฝนมาตกที่เจียงอายต๋วยเน้อ รูดซิบปาก
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #403 เมื่อ: 18 เมษายน 2012, 17:51:41 »

จุมพิต เจียงฮาย ฮ้อนขนาดเลยเจ้า แบ่งฝนมาตกที่เจียงอายต๋วยเน้อ รูดซิบปาก
    เชียงรายเหมือนกัน เราคนแม่สาย
อยู่ส่วนไหนของเชียงรายนี่  ขยิบตา ขยิบตา

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

ผมก็แค่ผู้โง่เขลาคนนึงที่พยายามอยากฉลาด@ เชียงใหม่เจ้า

« ตอบ #404 เมื่อ: 18 เมษายน 2012, 22:25:18 »

อยู่ลำปาง...ตับจะแตกแล้วจ้าววว ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ตับๆๆๆๆๆ หรอครับ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

เห็นข่าวบอก ภาคเหนือร้อนหมดทุกจังหวัด ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้

ค้นคำตอบก่อนรอคำตอบนะครับ พิมพ์ไว้เยอะแล้ว หาอ่านกันดู
EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

I Love Civic.

« ตอบ #405 เมื่อ: 18 เมษายน 2012, 23:59:43 »

ไปว่ายน้ำก็ร้อน เจอสาวอีกร้อนกว่าเดิมอีก น้ำในสระก็อุ่น  โกรธ

โดนผึ้งต่อยหูอีก  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ

รถแรงจอดอู่ รถหรูจอดบ้าน รถใช้งานวิ่งทุกวัน !
ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #406 เมื่อ: 19 เมษายน 2012, 07:50:20 »

ไปว่ายน้ำก็ร้อน เจอสาวอีกร้อนกว่าเดิมอีก น้ำในสระก็อุ่น  โกรธ

โดนผึ้งต่อยหูอีก  โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ โกรธ
    ปีชง บอกแล้วอย่านั่งใกล้ ถังน้ำแข็ง  อายจัง อายจัง

cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #407 เมื่อ: 19 เมษายน 2012, 08:08:49 »

ปีชง บอกแล้วอย่านั่งใกล้ ถังน้ำแข็ง  อายจัง อายจัง

ใกล้ถังน้ามแขง ก้ดี เยนดี

แอบแซงเพราะแรงน้อย

https://www.facebook.com/cyu.boonyawat
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #408 เมื่อ: 19 เมษายน 2012, 10:37:30 »

อยากลงก็ลงไม่ได้ เศร้า เศร้า

ปล.โดนผึ้งต่อย เดือนนี้ คุณจะโชคดี ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #409 เมื่อ: 19 เมษายน 2012, 12:40:28 »

ปล.โดนผึ้งต่อย เดือนนี้ คุณจะโชคดี ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
    ขอเป็นเดือนหน้าได้ป่าว เดือนนี้จะสิ้นเดือนละ ไม่ทัน  ขยิบตา ขยิบตา

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #410 เมื่อ: 19 เมษายน 2012, 17:18:44 »

ไม่กี่วันก็สิ้นเดือนละ  โกรธ

รถแรงจอดอู่ รถหรูจอดบ้าน รถใช้งานวิ่งทุกวัน !
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #411 เมื่อ: 19 เมษายน 2012, 17:20:43 »

ไม่กี่วันก็สิ้นเดือนละ  โกรธ
สงสัยไอ้คนเม้นมันคงเล่นมุข แล้วเป็นไงบ้างล่ะ ยุบล่ะยัง ค่อยยังชั่วแล้วมั้ง ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #412 เมื่อ: 19 เมษายน 2012, 17:57:31 »

สงสัยไอ้คนเม้นมันคงเล่นมุข แล้วเป็นไงบ้างล่ะ ยุบล่ะยัง ค่อยยังชั่วแล้วมั้ง ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
ตอนนี้ ยังบวมอยู่ ตอนนี้มันคันๆ

เหมือนพิษยังไม่หมด พอเกามันก็แสบๆ  โกรธ
เซ็ง ทรมานจริง  โกรธ โกรธ โกรธ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #413 เมื่อ: 19 เมษายน 2012, 18:24:30 »

ตอนนี้ ยังบวมอยู่ ตอนนี้มันคันๆ

เหมือนพิษยังไม่หมด พอเกามันก็แสบๆ  โกรธ
เซ็ง ทรมานจริง  โกรธ โกรธ โกรธ
เอาน่าน้อง ไม่เป็นแบบพี่ก็ดีแล้ว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #414 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 00:15:39 »

เอาน่าน้อง ไม่เป็นแบบพี่ก็ดีแล้ว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
อยากไปขี่รถเล่น มีที่ไหนขี่ไปชิวๆได้บ้างพี่เงาะ

ไม่เอาลุยโคลน หรือทาง ดินแดงอ่ะ  ร้องไห้

cyu
อาจารย์ปู่

« ตอบ #415 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 09:24:56 »

ไปซ่อมหม้อน้าม กับ ตั้งไฟจุดระเบิดเมื่อวันอังคาร แล้ว รุ้สึกดีขี้นแห๊ะ รุ้สึกว่าเครื่อง มีอุณหภูมิลดลง อย่างเห็นได้ชัด จากมะก่อน ขับในเมืองแป๊บๆ 89-90 ละ เดียว นี้ วนรอบเมือง ได้ 2 รอบ พึ่งจะ89 ตอนติดไฟแดง พอรถเคลื่อนตัวมีลมผ่านก้ลดลงมาเหลือ 85-86 อัตราเร่งก้ดีขี้น รุ้สึกจะประหยัดขี้นด้วยแหีะ เปิดหม้อน้ำดูตอนเช้าก้มีน้ำอยู่เต็มจนถึงฝาหม้อน้ำ จากมะก่อน มีน้ำอยู่นิดเดียว แค่ ก้นท่อที่เลี้ยว น้ำในหม้อพักก้รู้สึกว่าไม่ลดลงเลย อยุ่เกินขีด Min มาสองวันล้ะ

รอดูผลต่อไป แต่คิดว่า น่าจะนิ่งๆ ละ ถ้ารุ้ว่า ไฟอ่อนมานาน รุ้งี้ไปตั้ง นานแระ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เกือบงานเข้ามาหลายครั้งละ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณพี่เงาะที่แนะนำ ชี้เป้าคับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

แอบแซงเพราะแรงน้อย

https://www.facebook.com/cyu.boonyawat
Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #416 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 10:42:40 »

อยากไปขี่รถเล่น มีที่ไหนขี่ไปชิวๆได้บ้างพี่เงาะ

ไม่เอาลุยโคลน หรือทาง ดินแดงอ่ะ  ร้องไห้
ที่เคยไปแล้วชอบ โดยใช้ รถคันเก่านะ ชอบอยู่สองทาง
1 ออกจากเชียงใหม่ ไปทางดอยสะเก็ด ไปออกพะเยา แล้วขึ้นไปนอนภูชี้ฟ้า ลงจากภูชี้ฟ้า ไปฝาตั้ง ขี่เลาะน้ำโขงไปออก สามเหลี่ยมทองคำ  ออกแม่สายขึ้นดอยตุง ลงดอยตุง กลับทาง แม่จัน ฝางหรือจะกลับทางดอยสะเก็ดก็ได้ 
2 ออกจากเชียงใหม่ไปปาย ไปแม่ฮ่องสอน กลับทางฮอด จอมทอง เข้าเชียงใหม่

หรือจะเอาแบบไปเช้าเย็นกลับ 
ก็ ไปทาง ฝาง ท่าตอน ออกแม่จัน ไปดอยตุงลงดอยตุง จะไปแม่สายหรือกลับทางดอยสะเก็ดก็ได้
หรือ  ไปทางแม่แตง เลี้ยวขวา เข้าพร้าว ทะลุพร้าว ออก เวียงป่าเป้า  เลี้ยวขวากลับทางดอยสะเก็ด

เยอะๆ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #417 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 10:44:10 »

ไปซ่อมหม้อน้าม กับ ตั้งไฟจุดระเบิดเมื่อวันอังคาร แล้ว รุ้สึกดีขี้นแห๊ะ รุ้สึกว่าเครื่อง มีอุณหภูมิลดลง อย่างเห็นได้ชัด จากมะก่อน ขับในเมืองแป๊บๆ 89-90 ละ เดียว นี้ วนรอบเมือง ได้ 2 รอบ พึ่งจะ89 ตอนติดไฟแดง พอรถเคลื่อนตัวมีลมผ่านก้ลดลงมาเหลือ 85-86 อัตราเร่งก้ดีขี้น รุ้สึกจะประหยัดขี้นด้วยแหีะ เปิดหม้อน้ำดูตอนเช้าก้มีน้ำอยู่เต็มจนถึงฝาหม้อน้ำ จากมะก่อน มีน้ำอยู่นิดเดียว แค่ ก้นท่อที่เลี้ยว น้ำในหม้อพักก้รู้สึกว่าไม่ลดลงเลย อยุ่เกินขีด Min มาสองวันล้ะ

รอดูผลต่อไป แต่คิดว่า น่าจะนิ่งๆ ละ ถ้ารุ้ว่า ไฟอ่อนมานาน รุ้งี้ไปตั้ง นานแระ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เกือบงานเข้ามาหลายครั้งละ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ขอบคุณพี่เงาะที่แนะนำ ชี้เป้าคับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง
ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ 

tang1931
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #418 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 11:16:02 »

:)พี่เงาะแนะนำเรื่องท่อหน่อย มันเริ่มผุแล้ว เปลี่ยนเป็นเลส ดีมั๊ย ใส่ปลาย ของไรดี(ดู spoon N1 กับ HKS ) พักกลางต้องใส่กี่ใบดี  หรือใส่ของเดิมได้เลย ขอความรู้ด้วยครับ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #419 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 11:33:03 »

:)พี่เงาะแนะนำเรื่องท่อหน่อย มันเริ่มผุแล้ว เปลี่ยนเป็นเลส ดีมั๊ย ใส่ปลาย ของไรดี(ดู spoon N1 กับ HKS ) พักกลางต้องใส่กี่ใบดี  หรือใส่ของเดิมได้เลย ขอความรู้ด้วยครับ
เป็นเลสก็ดีครับ แต่ดูตังในกระเป๋าด้วย ครับ เรื่องท่อ N1 เสียงจะแหลมๆ แป๋นๆ หน่อย  HKS ไม่เคยฟังอ่ะ

tang1931
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #420 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 11:37:18 »

พักกลางคงต้องใส่ของเดิม(เพราะงบหมด)เปลี่ยนแคาท่อกับปลาย จะหาฟังได้ที่ไหนเนี้ย ปลายHKS เนี้ย

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #421 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 11:50:54 »

พักกลางคงต้องใส่ของเดิม(เพราะงบหมด)เปลี่ยนแคาท่อกับปลาย จะหาฟังได้ที่ไหนเนี้ย ปลายHKS เนี้ย
หาตาม Youtube จะมีป่าวหว่า  อายจัง อายจัง

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #422 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 12:02:44 »

เป็นเลสก็ดีครับ แต่ดูตังในกระเป๋าด้วย ครับ เรื่องท่อ N1 เสียงจะแหลมๆ แป๋นๆ หน่อย  HKS ไม่เคยฟังอ่ะ
เดี๋ยวได้ฟังแน่ กำลังคิดว่าจะเอา HKS หรือ RSR ดี  ยิ้มเท่ห์

tang1931
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #423 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 12:43:03 »

เดี๋ยวได้ฟังแน่ กำลังคิดว่าจะเอา HKS หรือ RSR ดี  ยิ้มเท่ห์
ยิ้มเท่ห์ ;)สนับสนุนเต็มที่ลองไปหาฟังใน you tube แล้ว HKS เสียงดีกว่า นุ่มกำลัง ดี spoon มัน แหลมๆ แป๋นๆแบบที่พี่เงาะบอกนั่นแหล่ะ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

tang1931
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #424 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 14:14:18 »

คัมม่อน!!!
ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #425 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 16:23:17 »

เอริท จะขยับ ทั้งล้อ ทั้งท่อเลยวุ้ย  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #426 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 18:30:23 »

http://www.youtube.com/watch?v=w_elQS3aLHc

เสียงสปูน กับเครื่องเดิมๆ [D16A]  ยิ้มกว้างๆ

อันนี้ตอนวิ่งครับ

http://www.youtube.com/watch?v=NyjfgAyppJw

อายจัง อายจัง อายจัง

tang1931
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #427 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 18:49:17 »

ยิ้ม :)ขอบคุณเอิร์ทมากมาย อุตส่าไปหาคลิปมาให้ชมยังไงถ้าเปลี่ยนท่อมาแล้วอย่าลืมเอามาลงให้ดูนะครับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #428 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 18:57:30 »

http://www.youtube.com/watch?v=w_elQS3aLHc

เสียงสปูน กับเครื่องเดิมๆ [D16A]  ยิ้มกว้างๆ

อันนี้ตอนวิ่งครับ

http://www.youtube.com/watch?v=NyjfgAyppJw

อายจัง อายจัง อายจัง

ช้างร้องชัดๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

tang1931
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #429 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 20:25:35 »

ช้างร้องชัดๆ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ยิ้มเท่ห์ ;)แฟนก็บอกเสียงไม่เพราะเลย HKS นุ่มกว่าเยอะ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #430 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 20:38:50 »

ยิ้ม :)ขอบคุณเอิร์ทมากมาย อุตส่าไปหาคลิปมาให้ชมยังไงถ้าเปลี่ยนท่อมาแล้วอย่าลืมเอามาลงให้ดูนะครับ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ ยิ้มกว้างๆ
ครับพี่  ยิ้มกว้างๆ

รถในคลิปก็รถผมเองแหละครับ  อายจัง
อันนี้ j's กับเครื่องอันเก่า
http://www.youtube.com/watch?v=WpNxtKAkmho

---------------------------------

อันนี้ตอน ใส่ j's กับเครื่องตัวใหม่ B16A

http://www.youtube.com/watch?v=yKb6qCoV-kI

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #431 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 20:39:11 »

ถ้าใส่กับ b16a คงหูแตก  ยิงฟันยิ้ม

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #432 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 20:42:25 »

เอริท จะขยับ ทั้งล้อ ทั้งท่อเลยวุ้ย  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
ก็นิดนึงหงะ  อายจัง

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #433 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 21:10:48 »

ก็นิดนึงหงะ  อายจัง
    พอดีเลย ท่อเก่าพี่กระจุยไปละ ขอราคาพิเศษหน่อย  อายจัง อายจัง

tang1931
Gold Member
เจ้าสำนัก

« ตอบ #434 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 21:17:12 »

ยิ้มเท่ห์ ;)อย่างนี้ต้องฟรี แล้วเปลี่ยนเป็นเลี้ยงข้าวแทน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #435 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 21:28:11 »

ยิ้มเท่ห์ ;)อย่างนี้ต้องฟรี แล้วเปลี่ยนเป็นเลี้ยงข้าวแทน ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
    ไม่ไหว เลี้ยงเอิร์ธ กับ พี่คิว สองคนนี้ไม่นับเป็นจาน
ต้องนับเป็น กาละมัง กระสอบ แบบเนี้ย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Regis100
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

« ตอบ #436 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 21:31:47 »

ไม่ไหว เลี้ยงเอิร์ธ กับ พี่คิว สองคนนี้ไม่นับเป็นจาน
ต้องนับเป็น กาละมัง กระสอบ แบบเนี้ย  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ถูก......แหมไปกินข้าวทีสั่งที่สองจาน เด็กร้านข้าวงงเลย เอ๋ะมา สีคนทำไมสั่ง6ที่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #437 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 23:43:56 »

พอดีเลย ท่อเก่าพี่กระจุยไปละ ขอราคาพิเศษหน่อย  อายจัง อายจัง
อ่าว ไหนบอกไม่เอาท่อแต่ง  แลบลิ้น

ที่แน่ๆ ของผมขายก็ 1500 โดยประมาณ  ยิงฟันยิ้ม

EaI2tH
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #438 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 23:44:14 »

ถูก......แหมไปกินข้าวทีสั่งที่สองจาน เด็กร้านข้าวงงเลย เอ๋ะมา สีคนทำไมสั่ง6ที่ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
นิดหน่อยเอง โด่ว  อายจัง

ham_ter
อาจารย์ปู่

« ตอบ #439 เมื่อ: 20 เมษายน 2012, 23:50:50 »

อ่าว ไหนบอกไม่เอาท่อแต่ง  แลบลิ้น

ที่แน่ๆ ของผมขายก็ 1500 โดยประมาณ  ยิงฟันยิ้ม
    J's ไม่ค่อยดังนี่ พอรับได้ อยากถอดบอก
ว่าแต่ตอนนี้ที่บ้านไม่มีปลายไรเลยเหรอ  อายจัง อายจัง

หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 170 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  โซนภาคเหนือ  |  หัวข้อ: Northern Zone : โซนภาคเหนือ มาอู่เหนือกันจ้าว