ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
15 พฤษภาคม 2024, 23:34:24
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: >>>> ^___^ ไปเที่ยวพัทยา กันดีกว่า ^___^ >>>> 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] 2 3 ... 11 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: >>>> ^___^ ไปเที่ยวพัทยา กันดีกว่า ^___^ >>>>  (อ่าน 69792 ครั้ง)
KobAngel
Gold Member
อาจารย์ปู่

>>KOB_Angel<<

« เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 17:24:25 »

ขอความคิดเห็นเรื่องรูป  Display ของแต่ละท่านนั้น  
เนื่องจากมีสมาชิกใหม่เพิ่มมากขึ้น และมีบางท่านใส่รูปภาพที่ไม่เหมาะสม

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม 2010, 18:56:17 โดย KobAngel » บันทึกการเข้า

ความสวยอ่ะไม่รู้ แต่ความน่ารักอ่ะพอมี
Ton_Dezember
Gold Member
อาจารย์ปู่

เพชฌฆาตหน้าตัวเมีย No.323

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 17:27:57 »

ยกตัวอย่างหน่อยป้า

พูดมาก เสียมาก พูดน้อย เสียน้อย ไม่พูด ไม่เสีย นิ่งเสีย โพธิสัตว์

SAKURA
Gold Member
อาจารย์ปู่

สุรินทร์ - ลพบุรี- เพชรบูรณ์ ^_^ NO.572

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 17:40:13 »

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา
jam-maew
"หำหรรษา"
Gold Member
อาจารย์ปู่

เงี่ยนโว้ยย

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 17:45:07 »

อ๋อ ผมเห็นแล้ว แต่ อายจัง
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #4 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 17:46:39 »

อ๋อ ผมเห็นแล้ว แต่ อายจัง

PM มากัน

พูดมาก เสียมาก พูดน้อย เสียน้อย ไม่พูด ไม่เสีย นิ่งเสีย โพธิสัตว์

red machine
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 17:46:48 »

อันไหนอ่ะ
KobAngel
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #6 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 17:49:07 »

ยกตัวอย่างหน่อยป้า

* lookjaomaa.png (13.81 KB, 68x90 - ดู 779 ครั้ง.)

ความสวยอ่ะไม่รู้ แต่ความน่ารักอ่ะพอมี
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #7 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 18:17:30 »

ก็เฉยๆนะ อายจัง

jam-maew
"หำหรรษา"
Gold Member
อาจารย์ปู่

เงี่ยนโว้ยย

« ตอบ #8 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 18:19:08 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Aclub
Gold Member
จอมยุทธ

ประกันภัยชัน3 และ2

« ตอบ #9 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 18:51:47 »

มองเป็นศิลปะครับ      ยิ้มเท่ห์
NEO
หนุ่มโสดย่านชิดลม
Gold Member
อาจารย์ปู่

My Name is NEO

« ตอบ #10 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 18:52:35 »

ป้าแกคงโมโหที่ไม่ sexy เท่าใน Display เลยไม่อยากให้เอามาโชว์ไง  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

kapum
Gold Member
อาจารย์ปู่

สะพานใหม่

« ตอบ #11 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 20:37:05 »

ก็ดีครับ  ได้ไม่ติดเรทเกินไปครับ อายจัง

เฉาก๊วย
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #12 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 20:58:24 »

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

MONSTER IN BLACK
s8808
Gold Member
ศิษย์พี่

CIVIC BB

« ตอบ #13 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2010, 21:05:00 »

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

lookjaomaa
จอมยุทธ

« ตอบ #14 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 02:11:08 »

เปลี่ยนให้แล้วครับ โทดทีครับ ผมไม่ทราบ  :'(

ผมมองว่ามันเซ็กซี่ แต่อาจจะออกแนวยั่วยวนไปหน่อย แต่ไม่ได้ถือว่าโป๊เปลือยนะครับ แต่ถ้าเด็กๆมาเห็นมันก็คงไม่ดีจริงๆ  ก็เห็นว่าเป็นคลับรถ คงไม่มีมั๊งเด็กที่ต่ำกว่า 13 ปี มี Civic ขับมั๊ง ผมเซฟรูปนั้นมาจาก kapook.com คิดว่าน่าจะมีคนเยอะกว่าที่นี่อีกนะ แต่ตอนอยู่ที่นั่นอะมันเป็น Art แต่เอาแบบสบายใจครับ ผมก็มาใหม่ เปลี่ยนให้แล้ว

ถ้าไม่เหมาะสมยังไง บอกได้นะครับ PM มาก็ได้ครับ  รับฟังทุกคำชี้แนะ

ฮืม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กรกฎาคม 2010, 02:52:01 โดย lookjaomaa » บันทึกการเข้า

FunyuB
+++หม่อม 3 หยอย+++
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

++หม่อมใหม่ @ อ่อนนุช ซ.30++

« ตอบ #15 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 02:38:08 »

หมดสมรถภาพแล้วเหรอ ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

kapum
Gold Member
อาจารย์ปู่

สะพานใหม่

« ตอบ #16 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 02:56:26 »

เปลี่ยนให้แล้วครับ โทดทีครับ ผมไม่ทราบ  :'(

ผมมองว่ามันเซ็กซี่ แต่อาจจะออกแนวยั่วยวนไปหน่อย แต่ไม่ได้ถือว่าโป๊เปลือยนะครับ แต่ถ้าเด็กๆมาเห็นมันก็คงไม่ดีจริงๆ  ก็เห็นว่าเป็นคลับรถ คงไม่มีมั๊งเด็กที่ต่ำกว่า 13 ปี มี Civic ขับมั๊ง ผมเซฟรูปนั้นมาจาก kapook.com คิดว่าน่าจะมีคนเยอะกว่าที่นี่อีกนะ แต่ตอนอยู่ที่นั่นอะมันเป็น Art แต่เอาแบบสบายใจครับ ผมก็มาใหม่ เปลี่ยนให้แล้ว

ถ้าไม่เหมาะสมยังไง บอกได้นะครับ PM มาก็ได้ครับ  รับฟังทุกคำชี้แนะ

ฮืม

จุมพิต จุมพิต เยี่ยมครับ  จุมพิต จุมพิต

ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #17 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 10:13:14 »

น่ารักดี ยิ้มเท่ห์

PATTAYARACING CLUB
CIVICCLUB no.131
ChonburiClub no.034

KobAngel
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #18 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 10:37:49 »

ป้าแกคงโมโหที่ไม่ sexy เท่าใน Display เลยไม่อยากให้เอามาโชว์ไง  ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ว่าแล้วต้องคิดกันอย่างนั้น...แต่ถ้าไม่เห็นด้วยก็ไม่เป็นไรค่ะ
ถ้าคลับนี้มีแต่ผู้ชาย จะไม่ว่าเลย..... ฮืม

KobAngel
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #19 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 10:41:12 »

ก็ดีครับ  ได้ไม่ติดเรทเกินไปครับ อายจัง

ใช่ค่ะ อย่างที่น้ากล้าปล้ำ บอกค่ะ
ผู้ชายมองกันเองก็บอกว่าชอบ แต่ผู้หญิงบอกว่ามันไม่ดี
รูปผู้หญิงสวย ๆ น่ารักมีตั้งมากมายไม่เอามาลง กลับเอารูปติดเรท มาลง  ขยิบตา

KobAngel
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #20 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 10:43:30 »

ฮืม

ขอบคุณมากค่ะ..... ยิ้ม

แต่ถ้าใครคิดว่า ป้ากบ...งี่เง่าก็ต้องขอโทษด้วยแล้วกัน.......

NEO
หนุ่มโสดย่านชิดลม
Gold Member
อาจารย์ปู่

My Name is NEO

« ตอบ #21 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 12:56:00 »

ว่าแล้วต้องคิดกันอย่างนั้น...แต่ถ้าไม่เห็นด้วยก็ไม่เป็นไรค่ะ
ถ้าคลับนี้มีแต่ผู้ชาย จะไม่ว่าเลย..... ฮืม

เกย์ยังมีเลยคลับนี้   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

SAKURA
Gold Member
อาจารย์ปู่

สุรินทร์ - ลพบุรี- เพชรบูรณ์ ^_^ NO.572

« ตอบ #22 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 13:09:03 »

เกย์ยังมีเลยคลับนี้   ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
patty
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #23 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2010, 17:18:54 »

ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม
lookjaomaa
จอมยุทธ

« ตอบ #24 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 00:06:04 »

ขอบคุณมากค่ะ..... ยิ้ม

แต่ถ้าใครคิดว่า ป้ากบ...งี่เง่าก็ต้องขอโทษด้วยแล้วกัน.......

ไม่หรอกครับ ต่างคนต่างมุมมองครับ สำหรับผมแค่สองสามคลิกก็เปลี่ยนรูปได้แล้วแลกกับความรู้สึกชองคนรอบข้างไม่ว่าจะมากหรือน้อยมันก็คุ้มค่าครับ ไม่ได้ลำบากอะไรแถมยังทำให้ได้สติขึ้นมาได้บางว่าเอ๊ะ เราสนุกเกินไปหรือเปล่า เพราะว่าถ้ามองจากภาพแล้วมันก็คิดได้ แต่เอาต่มความเห็นผมนะรูปนั้นอาจจะ X และส่อไปในทางที่ไม่ดี แต่ไม่ถึงขั้นติดเรทแน่นอนครับ (ผมหมายถึงภาพโป๊เปลือย เห็นของสงวน หรือกิจกรรมอย่างว่า รูปประมาณนี้ โหลดได้ที่กระปุกทุกวันครับ ) แต่เอาสบายใจเพราะบางทีเรทของแต่ละคนก็ไม่เหมือนกันอีก

แต่ที่ติดใจก็เรื่องวิธีการสื่อสารมากกว่าครับ ผมเข้าใจนะว่าผมเพิ่งมาใหม่ แล้วก็ยังไม่ได้เข้าไปแนะนำตัวพบปะเป็นทางการ อาจจะยังไม่รู้จักกัน การสื่อสารก็อาจจะไม่สนิทกันเหมือนในกลุ่ม ณ ปัจจุบัน แต่ผมจะรู้สึกดีกว่านี้ถ้า PM มาบอกผม หรือ บอกในกระทู้แนะนำตัวผมเลยก็ได้ครับ ว่ารูปแรงไปอะไรทำนองนี้ ยินดีรับฟังครับ ผมเป็นคนตรงไปตรงมาคิดว่าในอีกไม่นานคงได้เจอพี่น้องที่นี่แล้ว ถึงวันนั้นคงจะพอเข้าใจว่าผมง่ายๆ ตรงๆ

เพราะว่าโดยส่วนตัวแล้วผมเข้ามาใหม่ จะให้เข้ามาอ่านกระทู้นั่งเล่นที่เพื่อนๆที่นี่เข้ามาพบปะคุยกัน ผมก็ไม่รู้จักใคร อ่านไปก็ไม่รู้เรื่อง คุยกะใครก็ไม่ได้ เลยอยู่ห้องคนขับโดยส่วนใหญ่เก็บข้อมูลมั่งแชร์ข้อมูลมั่งตามความเห็นของตัวเองเพราะกระทู้โดยส่วนใหญ่ผมสามารถอ่านและตอบได้ ผมมาเจอกระทู้นี้ด้วยความบังเอิญ เห็นชื่อกระทู้แล้วตะหงิดๆในใจ ถ้าไม่ได้เข้ามาอ่านก็คงยังไม่รู้ตัว ผมไม่ได้คิดมากอะไรนะครับ ยังยืนยันว่าจะเข้าไปพบปะพี่น้องเหมือนเดิม เรื่องเปลี่ยนรูปไม่ใช่เรื่องใหญ่ครับ ยินดีรับฟังและทำตามถ้าทำให้พี่ๆสบายใจ แต่ลักษณะการตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาบอกตรงๆครับ เสียความรู้สึกเล็กๆนะครับ เหมือนโดนว่าลับหลังยังไงก็ไม่รู้ เพราะไม่บอกผมก็รู้ว่าประเด็นนะมันเกิดที่ผม ต่อให้มีคนมาออกความเห็นตามชื่อกระทู้ร้อยคนพันคนมันก็ไม่ได้แก้ปัญหาหรอกครับ สู้บอกผมเดียวก็จบ ถ้าผมจำไม่ผิดรูปที่ทำให้ผมรู้ว่ากำแล้ว คนที่ขอดู เค๊าก็บอกว่าให้ส่งให้ดูใน PM ก็ได้ ถ้าเป็นงั้นจริง ผมก็ยังหน้ามึนเหมือนเดิม เพราะลองอ่านชื่อกระทู้ดูสิครับ คิดว่าสมาชิกใหม่อย่างผมจะเข้าไปวิจารย์หรือออกความคิดเห็นรูปใครได้บ้าง

ผมไม่รู้ว่าจะเข้าใจ feel ผมหรือเปล่า ลองคิดกลับกันก็ได้ครับ ถ้าซักวันนึงผมมีเรื่องที่รู้สึกไม่สบายใจแล้วผมไปโพสกระทู้ประมาณแบบนี้บ้างในกลุ่มคนที่ผมรู้จัก แต่เค๊าคนนั้นไม่รู้จักใครเลย แล้วบังเอิญเค๊าไปเจอว่ามีคนกำลังวิจารย์การกระทำของเค๊าที่ตัวผมเองคิดว่าไม่เหมาะสมอยู่ ด้วยตัวเอง ลองคิดดูครับว่าถ้าเป็นพี่ๆเองแล้ว พี่ๆจะรู้สึกยังไง

อันนี้เป็นความรู้สึกส่วนตัวเล็กๆครับ แต่ทั้งหมดผมก็เข้าใจละนะว่าเหตุผลมันก็มีอยู่ อาจจะเพราะไม่รู้จักกันหรือไม่สนิท เลยทำให้มันเป็นแบบนี้ อย่างว่าละครับเว็บบอร์ดมันก็เป็นอย่างนี้ทั่วทุกที่ละครับ การสื่อสารผ่านแป้นพิมพ์มันไม่ได้บอก อารมณ ความรู้สึก การจะสื่อสารอะไรบางทีก็ไม่สามารถบอกได้ตรงๆทั้งหมด

จุมพิต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม 2010, 00:16:53 โดย lookjaomaa » บันทึกการเข้า

SALAPAO
Love to Share
Gold Member
จอมยุทธ

[::BozZii::] No.244

« ตอบ #25 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 02:14:35 »

เซนเซอร์หน่อยก็ดีนะคะ 18+ ลังเล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม 2010, 02:21:20 โดย SALAPAO » บันทึกการเข้า

patty
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #26 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 07:15:34 »

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต
jam-maew
"หำหรรษา"
Gold Member
อาจารย์ปู่

เงี่ยนโว้ยย

« ตอบ #27 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 08:17:30 »

ใครจะไปทะเล ยกมือขึ้น  อายจัง
patty
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #28 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 08:19:42 »

ใครจะไปทะเล ยกมือขึ้น  อายจัง

เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง
SAKURA
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #29 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 08:39:41 »

จุมพิต จุมพิต จุมพิต
Aod61 : มิสซิสซิปปี้
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

รับแก้ทอม ซ่อมดี้

« ตอบ #30 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 10:55:16 »

ชิ!!!   มาไม่ทัน  กระทู้วายไปแล้ว  แลบลิ้น

patty
Gold Member
เจ้ายุทธภพ

« ตอบ #31 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 10:58:17 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
beer4353
Gold Member
อาจารย์ปู่

เก้ง แว่น...โชคชัย4 ^~^

« ตอบ #32 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 10:59:35 »

เกย์ที่ว่า ใช่คนนี้หรือเปล่า                     ขยิบตา

เห็นเขาว่า ชอบไปนั่งอยู่แถว ปากคลองตลาด ย่านบางบัวทองทุกเย็น นะ             แลบลิ้น

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

* Madam01.jpg (19.94 KB, 359x480 - ดู 603 ครั้ง.)

jam-maew
"หำหรรษา"
Gold Member
อาจารย์ปู่

เงี่ยนโว้ยย

« ตอบ #33 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 11:11:09 »

ห่างฝั่งพอสมควรแล้ว  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
KobAngel
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #34 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 11:13:54 »

ไม่หรอกครับ ต่างคนต่างมุมมองครับ สำหรับผมแค่สองสามคลิกก็เปลี่ยนรูปได้แล้วแลกกับความรู้สึกชองคนรอบข้างไม่ว่าจะมากหรือน้อยมันก็คุ้มค่าครับ ไม่ได้ลำบากอะไรแถมยังทำให้ได้สติขึ้นมาได้บางว่าเอ๊ะ เราสนุกเกินไปหรือเปล่า เพราะว่าถ้ามองจากภาพแล้วมันก็คิดได้ แต่เอาต่มความเห็นผมนะรูปนั้นอาจจะ X และส่อไปในทางที่ไม่ดี แต่ไม่ถึงขั้นติดเรทแน่นอนครับ (ผมหมายถึงภาพโป๊เปลือย เห็นของสงวน หรือกิจกรรมอย่างว่า รูปประมาณนี้ โหลดได้ที่กระปุกทุกวันครับ ) แต่เอาสบายใจเพราะบางทีเรทของแต่ละคนก็ไม่เหมือนกันอีก

แต่ที่ติดใจก็เรื่องวิธีการสื่อสารมากกว่าครับ ผมเข้าใจนะว่าผมเพิ่งมาใหม่ แล้วก็ยังไม่ได้เข้าไปแนะนำตัวพบปะเป็นทางการ อาจจะยังไม่รู้จักกัน การสื่อสารก็อาจจะไม่สนิทกันเหมือนในกลุ่ม ณ ปัจจุบัน แต่ผมจะรู้สึกดีกว่านี้ถ้า PM มาบอกผม หรือ บอกในกระทู้แนะนำตัวผมเลยก็ได้ครับ ว่ารูปแรงไปอะไรทำนองนี้ ยินดีรับฟังครับ ผมเป็นคนตรงไปตรงมาคิดว่าในอีกไม่นานคงได้เจอพี่น้องที่นี่แล้ว ถึงวันนั้นคงจะพอเข้าใจว่าผมง่ายๆ ตรงๆ

เพราะว่าโดยส่วนตัวแล้วผมเข้ามาใหม่ จะให้เข้ามาอ่านกระทู้นั่งเล่นที่เพื่อนๆที่นี่เข้ามาพบปะคุยกัน ผมก็ไม่รู้จักใคร อ่านไปก็ไม่รู้เรื่อง คุยกะใครก็ไม่ได้ เลยอยู่ห้องคนขับโดยส่วนใหญ่เก็บข้อมูลมั่งแชร์ข้อมูลมั่งตามความเห็นของตัวเองเพราะกระทู้โดยส่วนใหญ่ผมสามารถอ่านและตอบได้ ผมมาเจอกระทู้นี้ด้วยความบังเอิญ เห็นชื่อกระทู้แล้วตะหงิดๆในใจ ถ้าไม่ได้เข้ามาอ่านก็คงยังไม่รู้ตัว ผมไม่ได้คิดมากอะไรนะครับ ยังยืนยันว่าจะเข้าไปพบปะพี่น้องเหมือนเดิม เรื่องเปลี่ยนรูปไม่ใช่เรื่องใหญ่ครับ ยินดีรับฟังและทำตามถ้าทำให้พี่ๆสบายใจ แต่ลักษณะการตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาบอกตรงๆครับ เสียความรู้สึกเล็กๆนะครับ เหมือนโดนว่าลับหลังยังไงก็ไม่รู้ เพราะไม่บอกผมก็รู้ว่าประเด็นนะมันเกิดที่ผม ต่อให้มีคนมาออกความเห็นตามชื่อกระทู้ร้อยคนพันคนมันก็ไม่ได้แก้ปัญหาหรอกครับ สู้บอกผมเดียวก็จบ ถ้าผมจำไม่ผิดรูปที่ทำให้ผมรู้ว่ากำแล้ว คนที่ขอดู เค๊าก็บอกว่าให้ส่งให้ดูใน PM ก็ได้ ถ้าเป็นงั้นจริง ผมก็ยังหน้ามึนเหมือนเดิม เพราะลองอ่านชื่อกระทู้ดูสิครับ คิดว่าสมาชิกใหม่อย่างผมจะเข้าไปวิจารย์หรือออกความคิดเห็นรูปใครได้บ้าง

ผมไม่รู้ว่าจะเข้าใจ feel ผมหรือเปล่า ลองคิดกลับกันก็ได้ครับ ถ้าซักวันนึงผมมีเรื่องที่รู้สึกไม่สบายใจแล้วผมไปโพสกระทู้ประมาณแบบนี้บ้างในกลุ่มคนที่ผมรู้จัก แต่เค๊าคนนั้นไม่รู้จักใครเลย แล้วบังเอิญเค๊าไปเจอว่ามีคนกำลังวิจารย์การกระทำของเค๊าที่ตัวผมเองคิดว่าไม่เหมาะสมอยู่ ด้วยตัวเอง ลองคิดดูครับว่าถ้าเป็นพี่ๆเองแล้ว พี่ๆจะรู้สึกยังไง

อันนี้เป็นความรู้สึกส่วนตัวเล็กๆครับ แต่ทั้งหมดผมก็เข้าใจละนะว่าเหตุผลมันก็มีอยู่ อาจจะเพราะไม่รู้จักกันหรือไม่สนิท เลยทำให้มันเป็นแบบนี้ อย่างว่าละครับเว็บบอร์ดมันก็เป็นอย่างนี้ทั่วทุกที่ละครับ การสื่อสารผ่านแป้นพิมพ์มันไม่ได้บอก อารมณ ความรู้สึก การจะสื่อสารอะไรบางทีก็ไม่สามารถบอกได้ตรงๆทั้งหมด

จุมพิต

คุณค่ะ....นี่คุณยังไม่จบหรือค่ะ เพราะเห็นคุณบอกว่าเปลี่ยนรูปให้แล้ว และดิฉันก็ขอบคุณ คุณไปแล้วด้วย แล้วนี่คืออะไรค่ะ ที่คุณบอกว่าคุณติดใจเรื่องการสื่อสาร ต้องการให้ PM ไปบอกกับคุณถึงรูปนั้น ขอถามคุณตรง ๆนะค่ะ ถ้าดัฉัน PM ไปหาคุณ ให้คุณเปลี่ยนรูปนั้น ดิฉันเชื่อว่าคุณต้องไม่พอใจแน่ ๆ ว่าดิฉันเป็นใคร มีสิทธิอะไรถึงมาสั่งคุณ
และทีดิฉันตั้งกระทู้ขึ้นมาก็เพราะว่าที่นี่ เขาให้แสดงความคิดเห็นได้ ดิฉันก็แค่ขอความคิดเห็นจากคนอื่น ๆ ว่าคิดกันอย่างไร ถ้าเสียงส่วนใหญ่บอกว่า ดีครับพี่  เหมาะสมครับท่าน ดิฉันก็คงต้องยอมรับมัน และก็คงไม่เข้ามาตอบกระทู้ที่มีรูปภาพแบบด้วยค่ะ
ส่วนเรื่องที่คุณบอกว่าไม่ถึงขั้นติดเรทนั้น ดิฉันเห็นด้วยถ้ารูปนี้ไม่ได้นอนถ่ายอยู่บนที่นอน แต่นี่มันไม่ใช่ค่ะ และก็เห็นกระทู้ที่คุณขอเข้ามาอยู่ด้วย ดิฉันคนหนึ่งที่ไม่ได้เข้าไปต้อนรับ ไม่ใช่เพราะไม่อยากต้อนรับนะคะ แต่เห็นรูปที่คุณลง พร้อมทั้งข้อความว่า Dringking Club , สี่ทุ่มท่าพระ คุณสื่อถึงอะไร และแฝงอะไรหรือเปล่า
ดิฉันไม่ใช่ คนที่ชอบหาเรื่องใครนะคะ แค่เพียงขอความคิดเห็นเท่านั้นเอง  .... ฮืม

* Untitled.png (84.75 KB, 493x277 - ดู 597 ครั้ง.)

SAKURA
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #35 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 11:18:14 »

เกย์ที่ว่า ใช่คนนี้หรือเปล่า                     ขยิบตา

เห็นเขาว่า ชอบไปนั่งอยู่แถว ปากคลองตลาด ย่านบางบัวทองทุกเย็น นะ             แลบลิ้น

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์
Aod61 : มิสซิสซิปปี้
ผู้คุมกฎ
อาจารย์ปู่

รับแก้ทอม ซ่อมดี้

« ตอบ #36 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 11:34:59 »

ใจเย็นๆกันครับ  อายจัง

ทอม_อีเค
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #37 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 11:47:05 »

PATTAYARACING CLUB
CIVICCLUB no.131
ChonburiClub no.034

SAKURA
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #38 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 11:49:54 »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
KobAngel
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #39 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2010, 12:00:55 »

พัทยา เมื่อไหร่ดีอะน้า..... ยิ้ม

หน้า: [1] 2 3 ... 11 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: >>>> ^___^ ไปเที่ยวพัทยา กันดีกว่า ^___^ >>>>