ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
20 เมษายน 2024, 11:19:20
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Pets  |  หัวข้อ: พาน้องหมาไปสวนสาธารณะที่ไหนได้บ้างครับ มีแต่คนรังเกียจ 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พาน้องหมาไปสวนสาธารณะที่ไหนได้บ้างครับ มีแต่คนรังเกียจ  (อ่าน 5482 ครั้ง)
Mr.t.s
Gold Member
อาจารย์ปู่

ชิวชิว

« เมื่อ: 21 มกราคม 2011, 16:11:46 »

ใครเคยพาไปที่ไหนมาบ้างครับ แบบไม่มีปัญหา อุ้มไปทีไร ลาบานูน จ้อง แล้วเดินมาว่าทุกที

สงสารน้องหมาอ่ะครับ อยู่แต่ในห้องแคบๆ ไม่ได้ไปสู่โลกกว้างเลย อยากพาไปให้เค้าวิ่งให้สะใจไปเลยครับ

ปล.อยู่พระราม4 ครับ ช่วยแนะนำทีครับ ไกลบ้างไม่เป็นไร ขอให้เข้าได้พอ ขอบคุณครับ จุมพิต

มีเมียแล้วครับ
minipae
Gold Member
ศิษย์พี่

« ตอบ #1 เมื่อ: 23 มกราคม 2011, 22:02:59 »

ใครเคยพาไปที่ไหนมาบ้างครับ แบบไม่มีปัญหา อุ้มไปทีไร ลาบานูน จ้อง แล้วเดินมาว่าทุกที

สงสารน้องหมาอ่ะครับ อยู่แต่ในห้องแคบๆ ไม่ได้ไปสู่โลกกว้างเลย อยากพาไปให้เค้าวิ่งให้สะใจไปเลยครับ

ปล.อยู่พระราม4 ครับ ช่วยแนะนำทีครับ ไกลบ้างไม่เป็นไร ขอให้เข้าได้พอ ขอบคุณครับ จุมพิต
สวนหลวง ร9 เลยครับ
es02
ชาวยุทธ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2011, 21:45:25 »

OZONO dogpark ใจกลางกรุง อยู่สุขุมวิท 39

http://www.chihuahuacafe.com/viewthread.php?tid=1035

เคยแต่ไปทานข้าวแต่เห็นหลายร้านให้นำสุนัขเข้าไปด้วย ดีจัง
Leo
Gold Member
อาจารย์ปู่

« ตอบ #3 เมื่อ: 11 เมษายน 2011, 08:44:27 »

อิอิ

เอามา วิ่งบ้านผม ก็ได้ ครับ

ที่ อยุธยา เปงนา

ให้ วิ่งทั้งวัน เลย

อิอิ

golfangel
เข้าวงการ
*

อดีตRetroในตำนาน

« ตอบ #4 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2011, 11:57:00 »

CDC crystal design center  เรียบทางด่วนเอกมัย-รามอินทรา  พามาได้ทุกวันครับ  ส่วนวันศุกร์ เสาร์ อาทิตย์มีงานweekend market ก็พามาเดินได้ครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  มุมสมาชิก  |  Civic Club Pets  |  หัวข้อ: พาน้องหมาไปสวนสาธารณะที่ไหนได้บ้างครับ มีแต่คนรังเกียจ