พอดีจะไปทำบุญบ้านพักคนชรา ใครมีข้อมูล วานแนะนำด้วย

(1/5) > >>

@GuY:
ว่าไปทำที่ไหน

อยู่ตรงไหนบ้าง..

ทำอย่างไร  ต้องเตรียมอะไร

ติดต่อได้ที่ไหน  ..เบอร์ติดต่อ?

หรือใครเคยไป  มีทริปอะไรแนะนำได้ (ด่วน) คับ

ก่อน วันที่ 12 เมษายนนี้

coolkiller:
บ้านพักคนชราไม่ค่อยรู้จักค่ะ ที่รู้ก็มีที่บางแค แต่ถ้าบ้านเด็กกำพร้า หรือเด็ตาบอดพิการซ้ำซ้อน พอทราบค่ะ

CHEERAWATT:
น่าจะมาที่แหลมฉบังครับ ติดทะเล วิวสวย เสร็จจากกิจกรรมก็มิตทิ่มต่อเลย ครับ ( บ้านพักคนชลาบางละมุง) ครับ

@GuY:
อ้างจาก: coolkiller ที่ 05 เมษายน 2007, 13:49:41

บ้านพักคนชราไม่ค่อยรู้จักค่ะ ที่รู้ก็มีที่บางแค แต่ถ้าบ้านเด็กกำพร้า หรือเด็ตาบอดพิการซ้ำซ้อน พอทราบค่ะ

ขอบคุณค่ะ  พอดีงวดนี้ ทางบ้านต้องการเลี้ยงผู้สูงอายุกว่าน่ะ

...ส่วนเด็ก เคยเลี้ยงมาแล้ว....เด็กโตน่ะ  อิอิ

@GuY:
อ้างจาก: CHEERAWATT ที่ 05 เมษายน 2007, 13:52:18

น่าจะมาที่แหลมฉบังครับ ติดทะเล วิวสวย เสร็จจากกิจกรรมก็มิตทิ่มต่อเลย ครับ ( บ้านพักคนชลาบางละมุง) ครับ

ชี้ทางด้วยคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป