ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
16 เมษายน 2024, 14:43:24
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: Civic EK (ตาโต) EXI ปี 96 มือสอง น่าเล่นอยู่ไหม 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Civic EK (ตาโต) EXI ปี 96 มือสอง น่าเล่นอยู่ไหม  (อ่าน 4944 ครั้ง)
AUN.EK
ชาวยุทธ
*

« เมื่อ: 09 เมษายน 2016, 15:40:18 »

บังเอิญพี่ที่ทำงานจะขาย EK ราคาถูกให้ ตัว EXI ปี 96 รุ่นนี้ยังน่าเล่นอยู่ไหมครับ พี่เค้าจะเปลี่ยนเป็น civic ตัวใหม่ล่าสุดนะครับ และปัญหาตัว ek ต้องระวังอะไรไหม ตัวรถพี่เค้ามือเดียวออกห้าง ไมล์อยู่ที่สองแสนกว่ากิโล เป็นเกียร์ออโต สภาพเดิมทั้งคัน ผมลองขับมันก็อืด 555+ และผมไม่ค่อยรู้เรื่องรถเท่าไหร่
ช่วยรบกวนผู้ที่ชำนาญเรื่อง EK แนะนำด้วยครับ

**รถคันแรกด้วยนะครับ**

รูดซิบปาก รูดซิบปาก
BigGuitajung
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 เมษายน 2016, 03:32:07 »

ถามว่าน่าเล่นไหม ต้องตอบแบบนี้ครับว่า  รถค่อนข้างเก่ามากแล้ว ถ้าได้มาสภาพดี ราคาถูก ขับใช้งานไม่หนัก ก็น่าสนอยู่ แล้ว จขกท ชอบบอดี้ รูปร่างหน้าตามันรึป่าวล่ะครับ แต่ถ้าคิดจะเอามาแต่งซิ่ง ลุยเลยครับ รุ่นนี้แต่งสวยครับ (ส่วนตัวผมมีอยู่1คัน ตาโต96 ผมรักมากไม่คิดจะขาย เก็บยาวครับ ปล รถผมใช้งานได้ดี ไม่มีงอแงครับ) ทั้งหมดเป็นความคิดเห็นส่วนเล็กๆนะครับ ยังไงรอข้อมูลจากพี่ๆท่านอื่นด้วยครับ ยิ้ม
yukim
เจ้าสำนัก

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2016, 23:29:09 »

หากราคาถูกจริงๆ+มีงบบำรุงรักษาหรือเผื่อวางเครื่องใหม่ แถมชอบรูปทรงและการขับขี่ จัด ได้ เลยครับ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  คุยคุ้ย Civic  |  Civic Club Cafe => ห้องนั่งเล่น  |  หัวข้อ: Civic EK (ตาโต) EXI ปี 96 มือสอง น่าเล่นอยู่ไหม