ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
20 เมษายน 2024, 04:30:57
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  Civic Club Classifieds => ประกาศซื้อ-ขาย  |  ซื้อ-ขายอะไหล่ ขายรถยนตร์ และประชาสัมพันธ์แนะนำธุรกิจ  |  หัวข้อ: ประกันรถยนต์ชั้น1 กรุงเทพ วิริยะ สินมั่นคง อื่นๆ ซ่อมห้าง ราคาเริ่มต้น 11,500 บา 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกันรถยนต์ชั้น1 กรุงเทพ วิริยะ สินมั่นคง อื่นๆ ซ่อมห้าง ราคาเริ่มต้น 11,500 บา  (อ่าน 36568 ครั้ง)
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #40 เมื่อ: 19 มกราคม 2016, 20:57:52 »

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กรมธรรม์ค่อนข้างเยอะมากนะครับ กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะครับ
1.คุณสมสวย   เมืองไทย
2. คุณสมบูรณ์  เมืองไทย
3. คุณดวงแข  เมืองไทย
4. คุณเกษร  เมืองไทย
5. คุณสุรศักดิ์  วิริยะ
6. คุณอนุสรา  วิริยะ
7. คุณรุ่งทวี   วิริยะ
8.คุณดุสิต  เทเวศ
9.คุณอัจจิมา    เทเวศ
10.คุณรสริน    แอ๊กซ่า
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #41 เมื่อ: 26 มกราคม 2016, 21:03:47 »

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กรมธรรม์ค่อนข้างเยอะมากนะครับ กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะครับ
1.คุณก่อเกียรติ   เมืองไทย
2. คุณจิตริน  เมืองไทย
3. คุณคมกฤษ  เมืองไทย
4. คุณสวิมล  เมืองไทย
5. คุณลาภิณ  วิริยะ
6. คุณวรโชติ  วิริยะ
7. คุณธีรธรรม   วิริยะ
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #42 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2016, 21:45:28 »

1.คุณนฤดล   วิริยะ
2. คุณจริยา วิริยะ
3. คุณสมญา  วิริยะ
4. คุณวรัชยา  เมืองไทย
5. คุณนิภาพร  เมืองไทย
6. คุณกนกอร สินมั่นคง
7. คุณอัญชลี  สินมั่นคง
8.คุณณัฐฐา    สินมั่นคง
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #43 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2016, 13:10:55 »

อีก 1 ผลงานของทีมของงาน aunjaiinsurance ดอทคอม  เอกสารกรมธรรม กำลังดำเนินการจัดส่งให้นะครับ ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/aunjaiinsurance      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง เพื่อนๆในคลับ ทุกคน หรือใครมีปัญหาเกี่ยวกับประกันภัยรถยนต์ การเคลมประกันรถยนต์  สามารถ เข้ามา เพื่อสอบถาม เราได้  เราให้คำแนะนำทุกท่าน ให้ฟรี ครับ  www.aunjaiinsurance.com
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #44 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2016, 21:34:30 »

1.คุณนะริน   วิริยะ
2. คุณสุนิสา  วิริยะ
3. คุณขนิษฐา  วิริยะ
4. คุณตุลา  วิริยะ
5. คุณสายสุดา  วิริยะ
6. คุณอรทัย  เมืองไทย
7. คุณสุชาดา  เมืองไทย
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #45 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2016, 21:21:39 »

1.คุณเสาวลักษณ์   วิริยะ
2. คุณพนิตตา  วิริยะ
3. คุณวลัยพร  วิริยะ
4. คุณสโรชา  กรุงเทพ
5. คุณยุทธนา  กรุงเทพ
6. คุณสมชาย  เมืองไทย
7. คุณพุทธา  เมืองไทย
8.คุณรวีวรรณ  สินมั่นคง
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #46 เมื่อ: 05 มีนาคม 2016, 17:19:37 »

1.คุณสุวัจน์   กรุงเทพ
2. คุณเพชรดา  กรุงเทพ
3. คุณประไพ  วิริยะ
4. คุณสกล  วิริยะ
5. คุณวิทวัส  เมืองไทย
6. คุสุพัตรา  เมืองไทย
7. คุณมนตรี  อาคเนย์
8.คุณสุระ  สินมั่นคง
9.คุณเชษฐา     สินมั่นคง
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #47 เมื่อ: 15 มีนาคม 2016, 21:01:53 »

1.คุณกานกนก   วิริยะ
2. คุณวนิดา   วิริยะ
3. คุณกนกนาถ  เมืองไทย
4. คุณสุรวิทย์  เมืองไทย
5. คุณวิชุดา  อาคเนย์
6. คุณคนอง  แอ๊กซ่า
7. คุณพรรธวิท  นวกิจ
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #48 เมื่อ: 21 มีนาคม 2016, 20:13:19 »

1.คุณชนิกานต์   กรุงเทพ
2. คุณวรวิทย์   วิริยะ
3. คุณสุรสักดิ์   วิริยะ
4. คุณปัญญา  วิริยะ
5. คุณรัตติกาล  เมืองไทย
6. คุณชมพูนุช  เมืองไทย
7. คุณสมบูรณ์  อาคเนย์
8.คุณนาตยา   อาคเนย์
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #49 เมื่อ: 29 มีนาคม 2016, 19:07:46 »

1.คุณลลิตา   สินมั่นคง
2. คุณรสริน   สินมั่นคง
3. คุณสุวิชญา   สินมั่นคง
4. คุณสุวิทย์  วิริยะ
5. คุณชาตรี  วิริยะ
6. คุณชมพูนุช  เมืองไทย
7. คุณขนิษฐา เมืองไทย
8.คุณชมพู   อาคเนย์
9.คุณวันชัย    แอ๊กซ่า
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #50 เมื่อ: 06 เมษายน 2016, 22:58:19 »

1.คุณชไมพร   เมืองไทย
2. คุณพัดชา   เมืองไทย
3. คุณสุระ   วิริยะ
4. คุณดุจดาว  วิริยะ
5. คุณอภิชาติ  วิริยะ
6. คุณกันตา  วิริยะ
7. คุณปวีณา กรุงเทพ
8.คุณอาทิตย์   กรุงเทพ
9.คุณณรงค์    อาคเนย์
10.คุณสกุณา  อาคเนย์
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #51 เมื่อ: 19 เมษายน 2016, 23:00:08 »

1.คุณสุพัตรา  กรุงเทพ
2. คุณทวี  เมืองไทย
3. คุณชนิตา   เมืองไทย
4. คุณสมพิศ  วิริยะ
5. คุณอนุชา   วิริยะ
6. คุณจันทิมา   วิริยะ
7. คุณศศิระ  วิริยะ
8. คุณจุฑาพร  สินมั่นคง
9 คุณดารุณี  สินมั่นคง
10.คุณกมล  สินมั่นคง
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #52 เมื่อ: 28 เมษายน 2016, 19:34:53 »

1.คุณณภัทร  วิริยะ
2. คุณสโมสร  วิริยะ
3. คุณนัฐฐา   เมืองไทย
4. คุณพิพัฒน์  เมืองไทย
5. คุณอติรุจ   อาคเนย์
6. คุณมธุรส   แอ๊กซ่า
7. คุณกรวรรณ  สินมั่นคง
8. คุณสมหญิง สินมั่นคง
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #53 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2016, 22:56:51 »

1.คุณนรินทร์   เมืองไทย
2. คุณธนพล   เมืองไทย
3. คุณอนุชิต   เมืองไทย
4. คุณราพิต  วิริยะ
5. คุณสาวิตรี  วิริยะ
6. คุณธวัชชัย  วิริยะ
7. คุณปุณณ์  วิริยะ
8.คุณพิชัย   วิริยะ
9.คุณวนิดา    สินมั่นคง
10.คุณยศ  สินมั่นคง
11.คุณกนกวลี    สินมั่นคง

senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #54 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2016, 23:03:14 »

1.คุณวริศ   สินมั่นคง
2. คุณศักดิ์ศรี   สินมั่นคง
3. คุณวนิดา   สินมั่นคง
4. คุณบวร  เมืองไทย
5. คุณชมพู  เมืองไทย
6. คุณภาวิณี   เมือไทย
7. คุณกรกนก  วิริยะ
8.คุณสมพร   วิริยะ
9.คุณปวริศ    วิริยะ
10.คุณธงชัย   วิริยะ
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #55 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2016, 19:58:39 »

1.คุณสุชาดา   วิริยะ
2. คุณยศ   วิริยะ
3. คุณอาทิป   วิริยะ
4. คุณสุรวิทย์  เมืองไทย
5. คุณชัชวาลย์  เมืองไทย
6. คุณภาวิณี   เมือไทย
7. คุณวริทย์  เมืองไทย
8.คุณฟุ้งเฟื่อง   เมืองไทย
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #56 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2016, 23:21:40 »

1.คุณชวลิต    วิริยะ
2. คุณนฤมล   วิริยะ
3. คุณสมทรง   วิริยะ
4. คุณโสพิศ  วิริยะ
5. คุณธิวา  เมืองไทย
6. คุณชยุดา   เมืองไทย
7. คุณโอภาส   เมืองไทย
8.คุณสวนิตย์   สินมั่นคง
9.คุณนวศิลป์  สินมั่นคง
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #57 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2016, 22:40:53 »

1.คุณยศ    วิริยะ
2. คุณนารา   วิริยะ
3. คุณทรงคุณ   กรุงเทพ
4. คุณกรรจน์  สินมั่นคง
5. คุณชวาลา  สินมั่นคง
6. คุณยุทธนา   สินมั่นคง
7. คุณสวรรค์   เมืองไทย
8.คุณปวีณา   เมืองไทย
9.คุณชาตรี   เมืองไทย
10.คุณอาธิป    เมืองไทย
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #58 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2016, 23:05:42 »

อุ่นใจ อินชัวรนส์   ชัวร์ไปกับ เรา 1 ชัวร์ที่ 1 มันใจและปลอดภัย ว่าชำระเงินกับ บริษัทประกันภัยรถยนต์โดยตรง 100%  ไม่ต้องกังวล ว่า เกิดเหตุแล้วเคลมไม่ได้  ถ้า ซื้อกับ บ  วิริยะ ประกันภัย  ลูกค้าสามารถโอนเข้า บ วิริยะ โดยตรง   ซื้อกับบ กรุงเทพประกันภัย  ลูกค้า โอนเข้า บ กรุงเทพประกันภัยโดยตรง  เราเพียงแค่ดำเนินการเป็นผู้ประสานงานกับทางบริษัทประกันภัยและได้ค่าตอบแทนจากบริษัทประกันภัย   ทางเราไม่มี การรับเงินจากลูกค้า แม้ซักบาทเดียว 2  ชัวร์ กับ การบริการหลังการขาย   เราให้บริการ แนะนำ การแจ้งเหตุ   การเคลมประกันยังไงให้ถูกวิธี และลูกค้าได้ผลประโยชน์สูงสุด  และ ให้คำแนะนำวิธีการทำประกันภัยให้ถูกและประหยัดเงิน 3 ชัวร์ กับราคาที่ถูก  ไม่ต้องกังวลว่า ถ้าตกลงทำกับเราแล้ว  แต่ต้องมาเจอกับว่า ขอปรับเบี้ยขึ้น
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #59 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2016, 16:56:03 »

1.คุณพรพัชชา    กรุงเทพ
2. คุณสกุลวิทย์  วิริยะ
3. คุณโชคชัย  วิริยะ
4. คุณนภัทร  วิริยะ
5. คุณรวิช  วิริยะ
6. คุณวรุฒน์   เมืองไทย
7. คุณอติรุจ   เมืองไทย
8.คุณพจน์   เมืองไทย
9.คุณสุรางค์    อาคเนย์
10.คุณวิรัช    นวกิจ
11.คุณจันทิมา  คุ้มภัย
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #60 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2016, 21:26:38 »

1.คุณกรกนก    กรุงเทพ
2. คุณธนพล  กรุงเทพ
3. คุณนริน  วิริยะ
4. คุณสมบูรณ์  วิริยะ
5. คุณชญาดา  วิริยะ
6. คุณพิชา   วิริยะ
7. คุณพรพัชชา   เมืองไทย
8.คุณจิรัช   เมืองไทย
9.คุณรดา    เมืองไทย
10.คุณสุวิทย์    เมืองไทย
11.คุณรตี   นวกิจ
12.คุณสโรชา    นวกิจ
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #61 เมื่อ: 14 กันยายน 2016, 20:27:16 »

1.คุณรัฐ    สินมั่นคง
2. คุณกมลวรรณ   สินมั่นคง
3. คุณอาจหาญ  สินมั่นคง
4. คุณศศิรา  สินมั่นคง
5. คุณปฐม  วิริยะ
6. คุณกานดา   วิริยะ
7. คุณวนิดา   วิริยะ
8.คุณเกษม   เมืองไทย
9.คุณสมใจ    เมืองไทย
10.คุณอุทัย    แอ๊กซ่า
11.คุณวิทย์   แอ๊กซ่า
12.คุณสมฤดี    อาคเนย์
13.คุณณัฐมล  เทเวศน์
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #62 เมื่อ: 21 กันยายน 2016, 20:24:14 »

1.คุณสุวิทย์    วิริยะ
2. คุณดิษกร   วิริยะ
3. คุณเข็มทอง  วิริยะ
4. คุณพิชัย  วิริยะ
5. คุณคิริน  เมืองไทย
6. คุณกนกพร   เมืองไทย
7. คุณรัตนาพร   กรุงเทพ
8.คุณกชกร   อาคเนย์
9.คุณวิทยา    อาคเนย์
10.คุณเอกชัย    คุ้มภัย
11.คุณโกมล   คุ้มภัย
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #63 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2016, 20:05:31 »

1.คุณธนวิทย์    กรุงเทพ
2. คุณรดา   วิริยะ
3. คุณกอบกุล  วิริยะ
4. คุณชาย  วิริยะ
5. คุณปรีชา  เมืองไทย
6. คุณวาวตา   เมืองไทย
7. คุณขนิษฐา   เทเวศ
8.คุณคมสันต์   เทเวศ
9.คุณดิษกร    อาคเนย์
10.คุณพิชา    อาคเนย์
11.คุณกมล   คุ้มภัย
12.คุณเสาวภา  แอ๊กซ่า
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #64 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2016, 18:03:28 »

1.คุณสมรัก    วิริยะ
2. คุณอโนมา   วิริยะ
3. คุณชลวิทย์  วิริยะ
4. คุณรวิรุฬ  วิริยะ
5. คุณสมพล  เมืองไทย
6. คุณอนาพร   เมืองไทย
7. คุณดาวน้อย   เมืองไทย
8.คุณสมคิด   คุ้มภัย
9.คุณวนิดา    คุ้มภัย
10.คุณปรมาภรณ์    ทิพย
11.คุณธนพร   อาคเนย์
12.คุณวันวิษา  อาคเนย์
13.คุณชมพู    สินมั่นคง
14.คุณองอาจ     สินมั่นคง

senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #65 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2016, 17:33:43 »

1.คุณรักษ์    กรุงเทพ
2. คุณวาทมา   วิริยะ
3. คุณกสมร  วิริยะ
4. คุณจรรยา  เมืองไทย
5. คุณระวิรุ่ง  เมืองไทย
6. คุณสมคิด   เมืองไทย
7. คุณนาฎตร   อาคเนย์
8.คุณวศิษฎ  คุ้มภัย
9.คุณราตรี    คุ้มภัย
10.คุณชไมพร    สินมั่นคง
11.คุณถาวร   สินมั่นคง
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #66 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2016, 21:32:02 »

1.คุณภูมิใจ    วิริยะ
2. คุณกชกร   วิริยะ
3. คุณพอฤทัย  วิริยะ
4. คุณวสันต์   กรุงเทพ
5. คุณอังศนา  เมืองไทย
6. คุณขวัญจิต เมืองไทย
7. คุณพิสุทธิ์   เมืองไทย
8.คุณณัฐมล  สินมั่นคง
9.คุณเปรมปรี    สินมั่นคง
10.คุณวิชัย   สินมั่นคง
11.คุณสมจิต   คุ้มภัย
12.คุณปัญญา   คุ้มภัย
13.คุณอัจฉรา    คุ้มภัย
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #67 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2016, 22:18:06 »

ให้เราเป็นผู้ดูแล คุณ  ไปกับคุณทุกเส้นทาง บริการด้วยใจ   อุ่นใจไปกับการเดินทางทุกเส้นทาง  อุ่นใจไปกับเรา  ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/aunjaiinsurance      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง เพื่อนๆในคลับ ทุกคน หรือใครมีปัญหาเกี่ยวกับประกันภัยรถยนต์ การเคลมประกันรถยนต์  สามารถ เข้ามา เพื่อสอบถาม เราได้  เราให้คำแนะนำทุกท่าน ให้ฟรี ครับ  www.aunjaiinsurance.com
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #68 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2016, 21:11:14 »

1.คุณอัจจิมา   วิริยะ
2. คุณรภัสรา   วิริยะ
3. คุณสศิ  เมืองไทย
4. คุณปัทมา   เมืองไทย
5. คุณนาวิน  เมืองไทย
6. คุณสมคิด  สินมั่นคง
7. คุณประคอง   สินมั่นคง
8.คุณสาวิตรี  สินมั่นคง
9.คุณมธุรส    คุ้มภัย
10.คุณชาติ   คุ้มภัย
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #69 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2016, 21:36:40 »

1.คุณกมล   วิริยะ
2. คุณปรีชา  วิริยะ
3. คุณพุฒิ   วิริยะ
4. คุณปรเมศฐ์   เมืองไทย
5. คุณสุรชัย  เมืองไทย
6. คุณณิชา   สินมั่นคง
7. คุณทัศนีย์   สินมั่นคง
8.คุณศศิกานต์  สินมั่นคง
9.คุณถวิล    สินมั่นคง
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #70 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2016, 21:41:45 »

1.คุณกฤษดา   วิริยะ
2. คุณคมสันต์   วิริยะ
3. คุณสุรชาติ   วิริยะ
4. คุณนาตยา    วิริยะ
5. คุณอัจจิมา  เมืองไทย
6. คุณรวีวรรณ   เมืองไทย
7. คุณหทัยรัตน์   เมืองไทย
8.คุณนริศรา  สินมั่นคง
9.คุณเสาวภา    สินมั่นคง
10.คุณธนพล    คุ้มภัย
11.คุณพิมพ์ภา   คุ้มภัย
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #71 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2016, 23:51:44 »

1.คุณคงยศ   กรุงเทพ
2. คุณสงกรานต์   วิริยะ
3. คุณอัจฉรา   วิริยะ
4. คุณนุสรา    วิริยะ
5. คุณวุฒิพงศ์  เมืองไทย
6. คุณชุตาภา   เมืองไทย
7. คุณอัครพล   สินมั่นคง
8.คุณพิชัย  สินมั่นคง
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #72 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2016, 22:03:34 »

1.คุณอุญชลี   วิริยะ
2. คุณนาตยา   วิริยะ
3. คุณวุฒิพงษ์   วิริยะ
4. คุณสุวิทย์    วิริยะ
5. คุณวรุต   สินมั่นคง
6. คุณชุติมล   สินมั่นคง
7. คุณคงศักดิ์   สินมั่นคง
8.คุณชินี   เมืองไทย
9.คุณนารี   คุ้มภัย
10.คุณพรชัย   คุ้มภัย

senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #73 เมื่อ: 01 มกราคม 2017, 22:42:00 »

อุ่นใจไปกับการเดินทางทุกเส้นทาง  อุ่นใจไปกับเรา  ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/aunjaiinsurance      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง เพื่อนๆในคลับ ทุกคน หรือใครมีปัญหาเกี่ยวกับประกันภัยรถยนต์ การเคลมประกันรถยนต์  สามารถ เข้ามา เพื่อสอบถาม เราได้  เราให้คำแนะนำทุกท่าน ให้ฟรี ครับ  www.aunjaiinsurance.com
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #74 เมื่อ: 05 มกราคม 2017, 23:51:23 »

1.คุณอนุกูล   วิริยะ
2. คุณสมบัติ   วิริยะ
3. คุณวรารักษ์  วิริยะ
4. คุณสาวิตรี    สินมั่นคง
5. คุณชาติชาย   สินมั่นคง
6. คุณนารี   สินมั่นคง
7. คุณอัจจิมา   สินมั่นคง
8.คุณรัชนี   เมืองไทย
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #75 เมื่อ: 13 มกราคม 2017, 23:45:23 »

1.คุณสมคิด   วิริยะ
2. คุณชุติมน   วิริยะ
3. คุณอัจจิมา  วิริยะ
4. คุณมธุรส   สินมั่นคง
5. คุณศักดา  สินมั่นคง
6. คุณธนกิจ  อาคเนย์
7. คุณสัญญา  เมืองไทย
8.คุณปรัชวิน   เมืองไทย
9.คุณกนก     คุ้มภัย
10.คุณพิชัย    คุ้มภัย
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #76 เมื่อ: 19 มกราคม 2017, 20:22:25 »

เรื่องน่ารู้เกี่ยวกับการเคลมประกัน
การเรียกค่าสินไหมประกันภัยรถยนต์ หรือการเคลมประกันหมายถึงการเรียกร้องความเสียหายที่เกิดต่อทรัพย์สิน ซึ่งเอกสารถือเป็นส่วนประกอบสำคัญในการเคลมประกันเป็นอย่างมาก
เอกสารที่ต้องใช้ มีดังนี้
1. กรมธรรม์ประกันภัย
2. สำเนาใบขับขี่
3. สำเนาทะเบียนรถ
ขั้นตอนการเคลมประกันรถยนต์
การเคลมประกันภัยรถยนต์ เมื่อรถยนต์คันที่เอาประกันเกิดอุบัติเหตุชนกับรถอื่นบนท้องถนน ขั้นตอนในการแจ้งเหตุมีดังนี้
1. โทรศัพท์แจ้งให้บริษัทที่รับประกันภัยไว้รับทราบโดยไม่ชักช้า
2. รถยนต์ แจ้งยี่ห้อรถ, ทะเบียนรถ, สีรถ, เลขกรมธรรม์
3. ผู้ขับขณะเกิดเหตุ แจ้งชื่อผู้ขับขี่ขณะเกิดเหตุ
4. ลักษณะเกิดเหตุ เช่น ชนท้ายรถคู่กรณี, คู่กรณีชนท้าย, ตัดหน้ารถคู่กรณี, รถคู่กรณีตัดหน้า หรือเบรกแล้วเสียหลักชนรถคันอื่น รถตกข้างทาง
5. สถานที่เกิดเหตุ ชื่อถนน, หลักกิโลเมตร, สถานที่ใกล้เคียง, จุดสังเกต หรือขับรถจากไหน-มุ่ง หน้าไปไหน ขับรถไปตามถนนสายอะไรผ่านที่ไหนมาบ้าง หมู่บ้าน ตำบล อำเภอจังหวัด
6. รอพนักงานบริษัทมาสำรวจภัยมาตรวจที่เกิดเหตุ (ระหว่างรอหากมีเจ้าหน้าที่ตำรวจมาเคลื่อนย้ายให้ทำเครื่องหมายไว้)
7. ให้รายละเอียดในการเกิดเหตุกับพนักงานบริษัทประกัน
8. เมื่อพนักงานตรวจสอบที่เกิดเหตุเรียบร้อย อย่าลืมขอรับเอกสารจากพนักงานไว้ เช่น ใบแจ้งความเสียหาย หรือใบเอกสารการติดต่อ
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #77 เมื่อ: 26 มกราคม 2017, 21:49:15 »

1.คุณสมคิด   วิริยะ
2. คุณชุติมน   วิริยะ
3. คุณอัจจิมา  วิริยะ
4. คุณมธุรส   สินมั่นคง
5. คุณศักดา  สินมั่นคง
6. คุณธนกิจ  อาคเนย์
7. คุณสัญญา  เมืองไทย
8.คุณปรัชวิน   เมืองไทย
9.คุณกนก     คุ้มภัย
10.คุณพิชัย    คุ้มภัย
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #78 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2017, 17:39:22 »

อุ่นใจไปกับการเดินทางทุกเส้นทาง  อุ่นใจไปกับเรา  ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/aunjaiinsurance      โทร 0898298451   Line : senglazio      จริยา 0804519938  Line  Yayee_32  เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง เพื่อนๆในคลับ ทุกคน หรือใครมีปัญหาเกี่ยวกับประกันภัยรถยนต์ การเคลมประกันรถยนต์  สามารถ เข้ามา เพื่อสอบถาม เราได้  เราให้คำแนะนำทุกท่าน ให้ฟรี ครับ  www.aunjaiinsurance.com
senglazio
ศิษย์พี่

« ตอบ #79 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2017, 21:32:02 »

1.คุณรวิท   วิริยะ
2. คุณสมบูรณ์   วิริยะ
3. คุณดา  วิริยะ
4. คุณสมชิต   คุ้มภัย
5. คุณนันทนา  คุ้มภัย
6. คุณสวนิตย์  สินมั่นคง
7. คุณโกมล  เมืองไทย
8.คุณอติรุจ   เมืองไทย
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  Civic Club Classifieds => ประกาศซื้อ-ขาย  |  ซื้อ-ขายอะไหล่ ขายรถยนตร์ และประชาสัมพันธ์แนะนำธุรกิจ  |  หัวข้อ: ประกันรถยนต์ชั้น1 กรุงเทพ วิริยะ สินมั่นคง อื่นๆ ซ่อมห้าง ราคาเริ่มต้น 11,500 บา