ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
20 เมษายน 2024, 02:31:51
หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
ข่าว: มีปัญหาการใช้งานเว็บไซต์ หรือติดต่อลงโฆษณา ติดต่อ admin [ไม่ใช่ผู้ขายสินค้า] ที่ 0876889988   หรือ theerachai@siamrx.com หรือ line id: @welovecivic

Custom Search
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  Civic Club Classifieds => ประกาศซื้อ-ขาย  |  ซื้อ-ขายอะไหล่ ขายรถยนตร์ และประชาสัมพันธ์แนะนำธุรกิจ  |  หัวข้อ: Gapcarwash Detail Center บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ขัดเคลือบสีรถยนต์ ซักเบาะพรมรถยนต 0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
หน้า: 1 [2] 3 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Gapcarwash Detail Center บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ขัดเคลือบสีรถยนต์ ซักเบาะพรมรถยนต  (อ่าน 12745 ครั้ง)
Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #40 เมื่อ: 20 มีนาคม 2015, 10:37:59 »

มาทำตามคำแนะของทางร้านครับ อาทิตย์ละครั้งครับ
สวัสดีครับ งานแว๊กสีรถมากันอีกแล้วครับ ลูกค้าท่านนี้มาทุกอาทิตย์ครับ เพราะรถเพิ่งทำการขัดเคลือบสีชุดใหญ่ไปเต็ม ๆ เลยบอกไปว่าถ้าพี่อยากให้รถมีสีสด และใสตลอดเวลาต้องทำอย่างนี้ครับ อธิบายให้ฟังจนเสร็จเรียบร้อย พี่เขาก็มาให้แว๊กสีทุกอาทิตย์เหมือนกันครับทำตามที่บอกครับ สีรถพี่เขาก็เงาเหมือนอย่างกับขัดเคลือบใหม่ ๆ อยู่ตลอดเวลาครับ และน้ำยาก้เริ่มหนาขึ้นเรื่อย ๆ จบกว่าทุกอย่างครับ ก็ดูความเงาเอาละแล้วกันครับ ว่าเงาขนาดไหน 5555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 14 มีนาคม 2558 ครับ

บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ขัดเคลือบดูแลรักษาสีรถยนต์ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้นภายในรถยนต์ (แบบรื้อรถทั้งคันเพื่อถอดพรมพื้นมาซัก) ทำความสะอาดภายในรถยนต์ทั้งคัน บริการล้างห้องเครื่องให้เงางาม สามารถล้างได้ทุกแบบทุกยี่ห้อน่ะครับ  รถติดแก๊ส LPG หรือ CNG(ด้วยช่างผู้ชำนาญงาน ประสบการณ์กว่า 20 ปี  มั่นใจได้เลยครับว่าไม่มีปัญหาแน่นอน)
Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #41 เมื่อ: 21 มีนาคม 2015, 19:47:30 »

อยู่รังสิตตามเว็ปมาเพื่อ ฟอกเบาะ ครับ จบที่ 2500 ฿
สวัสดีครับ ผลงานการ ฟอกเบาะมากันอีกแล้วครับท่าน ลูกค้าท่านนี้มาโดยไม่ได้นัดหมายเลยครับ มาถึงแต่เช้าก่อนผมถึงที่ร้านสะอีก 55555 ลูกค้านั่งรอไม่เกิน 5 นาที ผมก็มาถึงที่ร้าน เขาเรียกว่าบินมาเลยครับ 55555 เดินมาดูรถลูกค้าเสร็จแล้วก็บอกราคานี้เลยครับ 2500 ครับผม โอเคแต่พี่ครับผมจะทำให้ดีที่สุดนะครับ เพราะว่า ผ้าหุ้มตรงประตูพี่ไม่ค่อยจะดีแล้วนะครับถ้ายังมันหลุดเดียวผมจะติดให้เหมือนเดิมนะครับ โอเคไม่เป็นไรขอให้มันสะอาดหน่อยไม่มีฝุ่นเป็นใช้ได้ ครับผมไม่มีปัญหาครับ เออแถวนี้มาห้างให้ผมเดินเที่ยวไหม ออแถวถนนรัตนาธิเบศร์เลยครับ เซ็นทรัล เลยครับ ตอนเย็น ๆ นะครับ ยังไงเดียวถ้าเสร็จแล้วผมจะโทรแจ้งไปครับผม โอเค เรียบร้อยก้รื้อเบาะออกมาให้หมดครับเพื่อทำความสะอาด ให้ดูดีมีระดับครับ ทำไปเรื่อย ๆ จนเสร็จเรียบร้อย พอถึงเวลาลูกค้าก็มาพอดีเลยครับ จบข่าว แถม สปาโอโซนไปให้ด้วยเพื่อความหอมสะอาดสดชื่นภายในรถครับ 555555 จัดไปครับ เดียววันเสาร์เอารถ ลูกสาวมาให้ทำอีกคันนึ่งนะ ครับผม ขอบพระคุณครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 17 มีนาคม 2558 ครับ

บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ขัดเคลือบดูแลรักษาสีรถยนต์ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้นภายในรถยนต์ (แบบรื้อรถทั้งคันเพื่อถอดพรมพื้นมาซัก) ทำความสะอาดภายในรถยนต์ทั้งคัน บริการล้างห้องเครื่องให้เงางาม สามารถล้างได้ทุกแบบทุกยี่ห้อน่ะครับ  รถติดแก๊ส LPG หรือ CNG(ด้วยช่างผู้ชำนาญงาน ประสบการณ์กว่า 20 ปี  มั่นใจได้เลยครับว่าไม่มีปัญหาแน่นอน)
Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #42 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2015, 15:25:06 »

ไกล ๆ กันทั้งเลยครับ มาฟอกพรมพื้น จบที่ 2000 ฿
สวัสดีครับ งานฟอกพรมพื้น มากันเรื่อย ๆ น่ะครับถ่ายทันมั่งไม่ทันมั่งก็อย่าว่ากันน่ะครับ ที่บอกว่ามีรถเข้ามาฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น ทุกวันช่วงนี้เข้าเต็มทุกวันครับ อย่าอิจฉากันเลยน่ะครับจะโทรมาป่วนหรือโทรมากวนตีน ก็คิดให้ดีก่อนน่ะครับว่าเบอร์ที่โทรมาเนี่ยอย่าลืมว่ามันเช็คได้ว่าอยู่ที่ไหนใครเป็นคนซื้อ อย่าต้องให้ทำอะไรรุนแรงเลยครับ ผมไม่ชอบไม่อยากทำสะด้วย ถ้าทำแล้วต้องจบเลยน่ะครับ เป็นคนแบบนั้น ลูกค้าเป็นคนเลือกน่ะครับว่าจะเข้าร้านไหนดี ผมก็ไม่สามารถที่จะไปบังคับอะไรได้น่ะครับ ขอเถอะอย่าให้ถึงขั้นนั้นเลยครับ ผมล้างมือกับวงการด้านมืดมาแล้วอย่าเลย เข้าเรื่องดีกว่า ลูกค้าท่านนี้ก็เข้ามาฟอกพรมพื้นเหมือนกันครับจัดไปครับ จบที่ 2000 บาทครับ ลูกค้าโอเคอยู่แล้วไม่ต้องพิธีรีตองอะไรมากมายครับ ถอด ๆ ๆ ออกอย่างเดียวครับ ก็ตามรูปเลยน่ะครับเก็บเท่าที่เก็บได้ครับ 555555 จัดไปจนเสร็จเรียบร้อย ก็ส่งมอบรถ ได้ยินทุกครั้งที่ลูกจะกลับคือ สุดยอดมากเลยร้านนี้ ของเขาดีจริง จบจริง เยี่ยมมาก ขอบพระคุณครับ ก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่ลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 6 ตุลาคม 2558 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #43 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2016, 11:52:38 »

ป้ายแดง ๆ ยังมาทำที่น้ีเลยครับ ขัดเคลือบสี WET LOOK
สวัสดีครับ มากันอีกแล้วครับผลงานการ ขัดเคลือบสีแบบ WET LOOK ครับจัดไปครับกับรายละเอียดที่ทำทุกตารางมิลเลยก็ว่าได้ครับ 555555 เจ้าของทำเองกับมือไม่สวย ไม่เงา ไม่ฉ่ำ ให้มันรู้ไปสิครับ 555555 เล่นเอาสะเหนื่อย ๆ ก็ทำไปเรื่อย ๆ จนเสร็จละครับ แล้วลูกค้าก็มาครับผมก็ให้เดินดูผลงานก่อนเลยครับก่อนที่จะจ่ายเงินว่างานที่ได้ออกมานี้โอเคไหม พอเดินมาดูที่รถแล้ว 555555 โอเคเลยละครับพี่โต้ง เพราะตอนมานี้คนละเรื่องกันเลยครับสันเป็นสันเลยละ ความเงาก็คนละอย่างกันเลยเพราะไปทำที่ศูนย์มา แล้วเป็นอย่างนี้ อืม.......... ไม่ใช่ปัญหาครับ ผมทำการแก้ไขให้เรียบร้อยแล้ว 5555555 ขอบคุณมากเลยครับพี่โต้ง ครับผม ยินดีครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #44 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2016, 13:15:36 »

มีกันมาเรื่อย ๆ น่ะครับกับงานล้างห้องเครื่อง
สวัสดีครับ มีมาเรื่อย ๆ น่ะครับกับผลงาน มีเยอะแต่ไม่ได้เอามาลงให้ชมกันเท่านั้นเองครับเพราะว่าล้างห้องเครื่องมีทุกวันล่ะครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงที่ลูกค้าทุกท่านให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #45 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2016, 11:39:16 »

มาจากสุพรรณบุรีครับ ฟอกเบาะ ฟอกพรมหลังคา ฟอกพรมพื้น
สวัสดีครับ คันนี้มาไกลแบบพอดี ๆ ครับ ไม่ใกล้ไม่ไกล แค่ ประมาณ 100 กว่าโล นิด ๆ ครับ ลูกค้าขับมาถึงที่ร้านก็ประมาณ 10.30 น. แล้วครับ ผมดูแล้วไม่ทันแน่นอนครับ ก็คุยเรื่องราคากันก่อนเลยครับตอนนี้ ว่าจะทำอะไรบ้าง คุยที่ละตอนผมก้บอกไปที่ละตอนเหมือนกันครับไม่เหมือนงานเหมารวมเลยที่เดียวจบครับ ราคาจะโดดกันทันที่เลยครับ ลูกค้าน่าจะรวมราคาที่ผมบอก เขาเลยถามมาอีกที่ว่าถ้า สาม อย่างนี้ราคาเน็ต ๆ เลย 9000 บาทครับ ผมก็ลดไปเลยครับต่อมาสะใจจะขาดร่อน ๆ 55555 แต่ก็จบเลขสวย ๆ ไปครับ 8500 บาท ครับ ช่วยกันทั้งสองฝ่ายครับ ถอดออกมาหมดเลยใช่ไหม ใช่ครับผม ผมน่ะเปิดดูมาหลายร้านแล้ว แต่น่าเชื่อคือที่ร้านน้องเนี่ยละ ผมน่ะมาจากสุพรรณเลยน่ะเนี่ย ออครับ ผมก็คน สุพรรณครับ 555555 แหม่ลด ๆ หน่อย เท่านี้ล่ะครับเหลือเอาไว้ให้น้อง ๆ กินขนมนมเนยมั่งเถอะครับ 55555 เอาโอเคเอาให้สวยเลยน่ะครับ ครับผม จัดไปครับ เดียวผมมาเอารถพรุ่งนี้น่ะครับไม่มีปัญหาครับผม จัดได้ครับทำไปเรื่อย ๆ จนเสร็จเรียบร้อยก็รอลูกค้ามารับรถอย่างเดียวเลยทีนี้ พอวันรุ่งขึ้นโทรบอกลูกค้าว่าเรียบร้อยแล้วลูกค้าขอเลื่อนนัดวันมารับรถเพราะไม่สบายครับ ได้ครับผม พอมารับรถได้ถามว่ารอยดำ ๆ อย่างนี้ไม่หายหรอเนี่ย ไหนครับผม ออหนังมันถลอกแล้วน่ะครับพี่ เพราะมาจากการใช้งานครับ อ้าวหรอ ครับผม ถ้าเอาไปทำสีแพงไหม แพงครับพี่ พี่เอาไปทำสี ผมว่าหุ้มหนังใหม่เลยดีกว่าครับ ถูกกว่ากันเยอะเลยครับ 55555 ออ ๆ ๆ โอเคเรียบร้อยดี ขอบคุณมาก ๆ ครับผม ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #46 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2016, 11:10:09 »

มาฟอกเบาะก่อนเดียวค่อยฟอกพรมพื้นที่หลังครับ
สวัสดีครับ มาให้ดูให้ชมกันเรื่อย ๆ น่ะครับกับงานฟอกเบาะฟอกพรม จัดไปเรื่อย ๆ น่ะครับ 55555 เจ้าของโทรมาถามเสร็จวันรุ่งขึ้นนำรถมาให้ที่ร้านทำเลยจัดไปครับ ฟอกเบาะอย่างเดียวโอเคครับไม่มีปัญหาครับ จัดไป ทำไปเรื่อย ๆ มันขัดหูขัดตาเหลือเกินเลยโทรแจ้งคุณลูกค้าว่าไม่ทำพรมพื้นไปที่เดียวเลยหรอครับ เห็นแล้วมันขัดลูกหูลูกตาพอสมควรน่ะครับ 555555 ออหนูก็อยากทำค่ะพี่แต่เอาไว้ก่อนเพราะ.........................นัดกับช่างว่าจะเอารถไปทำสีด้วยเลย................ ออครับได้ เดือนหน้าค่ะพี่หนูมาแน่นอนค่ะ โอเคครับ ทำจนเสร็จเรียบร้อยดีก็รอลูกค้ามารับรถในช่วงเย็นอย่างเดียวเลยครับ 55555 จัดไปครับ พอถึงเวลาที่มารับรถแล้ว ลูกค้าเดินมาดูที่รถปุป โหพี่ถูกใจมาก ๆ เลยสะอาดมาก แต่ยังไม่โดนใจผมเท่าไรครับเพราะพื้นยังไม่ได้ทำ มันเลย.................น่ะครับ 5555555 เอาน่ะพี่เดียวหนูมาแน่นอนค่ะ ทำขนาดนี้สะอาดแบบนี้ แจ่มเลยล่ะค่ะ ขอบคุณครับผม เดือนหน้าเจอกันค่ะพี่ ได้เลยครับผม 55555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 1 มีนาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #47 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2016, 14:19:15 »

สด ๆ ร้อน ๆ เลยครับ กาแฟหกใส่เบาะ CX3
สวัสดีครับ มากันสด ๆ ร้อน ๆ เลยครับ ทำกาแฟหกในรถใส่ตรงคนนั่งข้างคนขับ โทรมาปุปอีกเดียวก็มาถึงที่ร้านเลยครับ จัดไปครับฟอกตัวเดียว ไม่มีปัญหาครับ แต่น่าเสียดายน่ะสิครับแหม่ป้ายยังแดง ๆ อยู่เลยไม่น่าเลย แต่สิ่งที่คาดไม่ถึงคือหกลงไปยันพื้นพรมด้านล่างเลยครับ เลยโทรแจ้งลูกค้าให้ทราบอีกที่ว่าต้องทำน่ะครับ เจ้าของรถยังไม่ทำผมก็ต้องบอกสาเหตุมาจากไหนแล้วต่อไปจะเป็นแบบไหน ลูกค้าเข้าใจ โอเคน่ะครับเดียวจะมาโทษผมว่าทำไม่สะอาดไม่ได้น่ะครับ 55555 เข้าใจแล้วค่ะพี่ 5555 โอเคครับ เรียบร้อยแล้วครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 1 มีนาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #48 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2016, 11:00:12 »

เพิ่งรับรถมาครับ ภายในดูไม่ได้เลยต้องมาที่ร้านนี้เท่านั้น
สวัสดีครับ มาอีกแล้วครับผลงานการฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น ของลูกค้าท่านนี้เพราะเพิ่งไปรับรถ แล้วบอกว่าติดตามผลงานมานานแล้ว เลยต้องเอามาใช้บริการสักที่นึ่ง เพราะผมเคยส่งไปให้ที่อื่นทำมาทั้งคันเหมือนกัน ราคาถูกเกินกับงานที่ได้มานี้ เลิกคุยเลยที่เดียวเท่านั้นเองครับ ไปมาหลายที่แล้ว งานดีราคาถูกแบบนี้ไม่มีแน่นอน 55555 ครับพี่ ราคาผมก็ไม่ได้แพงอะไรสมน้ำสมเนื้อครับ ในราคาที่ถอดอุปกรณ์ทั้งหมดครับ และรับประกันเรื่องความสะอาด เรื่องของกลิ่นด้วยครับ เอาเลยพี่เต็มที่เลยครับ เอาให้สะอาดน่ะครับ เออหลังคาดูให้ผมด้วยครับว่าสามารถทำได้ไหมเพราะยังไม่ทันได้ดู ไม่มีปัญหาครับ จัดไปครับกับความสะอาดที่แบบไม่มีใครเหมือนและตามทันครับ 55555 จัดไปจนเสร็จเรียบร้อยดี ก็ส่งข่าวให้ลูกค้ารับทราบและมารับรถครับ พอลูกค้ามารับรถเห็นแล้วเยี่ยมเลยพี่ เดียวผมเอารถมาให้อีกครับ ผมจับรถขายด้วย ออครับ ส่วนหลังคาเป็นไงบ้างครับ ผมทำให้ไม่ได้ครับเพราะยิ่งทำยิ่งยุ่ยครับผม เอาไปขึ้นผ้าใหม่ดีกว่าไหมครับคุ้มกว่ากันเยอะครับ 55555 เออดีว่ะพี่แนะนำบอกหมดเลย จะปิดทำไมล่ะครับ ผมทำงานด้านนี้ไม่มีหมกเม็ดครับ อันที่ทำแล้วคุ้มค่ากับลูกค้าผมทำให้ครับ 55555 อันไหนดูแล้วไม่ดีแน่ผมก็บอกลูกค้าอยู่แล้วครับผม ขอบคุณมากเลยครับพี่ ขอบพระคุณครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 2 มีนาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #49 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2016, 13:52:30 »

เพิ่งรับรถมาครับ ภายในดูไม่ได้เลยต้องมาที่ร้านนี้เท่านั้น

สวัสดีครับ มาอีกแล้วครับผลงานการฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น ของลูกค้าท่านนี้เพราะเพิ่งไปรับรถ แล้วบอกว่าติดตามผลงานมานานแล้ว เลยต้องเอามาใช้บริการสักที่นึ่ง เพราะผมเคยส่งไปให้ที่อื่นทำมาทั้งคันเหมือนกัน ราคาถูกเกินกับงานที่ได้มานี้ เลิกคุยเลยที่เดียวเท่านั้นเองครับ ไปมาหลายที่แล้ว งานดีราคาถูกแบบนี้ไม่มีแน่นอน 55555 ครับพี่ ราคาผมก็ไม่ได้แพงอะไรสมน้ำสมเนื้อครับ ในราคาที่ถอดอุปกรณ์ทั้งหมดครับ และรับประกันเรื่องความสะอาด เรื่องของกลิ่นด้วยครับ เอาเลยพี่เต็มที่เลยครับ เอาให้สะอาดน่ะครับ เออหลังคาดูให้ผมด้วยครับว่าสามารถทำได้ไหมเพราะยังไม่ทันได้ดู ไม่มีปัญหาครับ จัดไปครับกับความสะอาดที่แบบไม่มีใครเหมือนและตามทันครับ 55555 จัดไปจนเสร็จเรียบร้อยดี ก็ส่งข่าวให้ลูกค้ารับทราบและมารับรถครับ พอลูกค้ามารับรถเห็นแล้วเยี่ยมเลยพี่ เดียวผมเอารถมาให้อีกครับ ผมจับรถขายด้วย ออครับ ส่วนหลังคาเป็นไงบ้างครับ ผมทำให้ไม่ได้ครับเพราะยิ่งทำยิ่งยุ่ยครับผม เอาไปขึ้นผ้าใหม่ดีกว่าไหมครับคุ้มกว่ากันเยอะครับ 55555 เออดีว่ะพี่แนะนำบอกหมดเลย จะปิดทำไมล่ะครับ ผมทำงานด้านนี้ไม่มีหมกเม็ดครับ อันที่ทำแล้วคุ้มค่ากับลูกค้าผมทำให้ครับ 55555 อันไหนดูแล้วไม่ดีแน่ผมก็บอกลูกค้าอยู่แล้วครับผม ขอบคุณมากเลยครับพี่ ขอบพระคุณครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 2 มีนาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #50 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2016, 11:48:27 »

ขนาดป้ายแดงยังต้องมาที่ร้านนี้เลยครับ

สวัสดีครับ มีงานขัดเคลือบสี 3M WET LOOK มาฝากให้ชมกันน่ะครับ แต่ที่สำคัญคือ รถป้ายแดง ๆ คันนี้เพิ่งถอยออกมาไม่ถึง 2 อาทิตย์ ก็มาหาที่ร้านเพื่อเอารถมาให้ทำการเคลือบสีแบบสุดเทพเรียกพี่ เทวดาเรียกว่าโครตเยี่ยม 55555 นึกไปได้น่ะเนี่ย ลูกค้าได้โทรติดต่อสอมถามมาก่อนหน้านี้แล้วครับ และลูกค้าก็เปิดหาข้อมูลในการทำงานของแต่ละร้านเลยดีกว่าครับว่าทำยังไงอะไรแบบไหน เพราะลูกค้ามาเล่าให้ผมฟังเองเลยครับ 5555 และในที่สุดก็มาสะดุดตาที่ร้านนี้ครับที่ชื่อว่า GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ จะด้วยผลงานที่มีอยู่ให้ชมกันตลอดเวลาก็ดี ฝีมือคนทำก็ใช่ย่อย ลวดรายในการทำงานก็ไม่ทำมาดาเหมือนใครเขา 55555 ลอยแล้วครับลอยแล้ว 5555 จัดไปครับกับงานที่ต้องใช้ใจสั่งมาทำจริง ๆ เพราะใจรักถึงทำงานออกมาทุกชิ้นออกมาดีขนาดนี้ ตั้งใจปั้นขึ้นมาให้เป็นแบบ โมน่าริสซ่ากันไปเลยครับ ( ดู Fast and Furious มากไปหน่อย 55555 ) จัดไปครับลูกค้าถามว่านั่งรอได้ไหมครับ ตามสบายเลยครับพี่ไม่มีปัญหาห้องรับรอลอยู่ด้านนู้นครับผม กาแฟโอวัลติน น้ำดื่มเย็น บริการตัวเองน่ะครับผม 5555 ครับผม ผมก็ทำไปเรื่อย ๆ ตามแบบฉบับของผมล่ะครับ ต้องเงา ฉ่ำ เยิม เนียนกริบเลย 5555 ทำไปจนเสร็จกระบวนการล่ะครับ ลูกค้าก้เดินมาดูผลงานเป็นระยะ ๆ เลยครับ 55555 รถราคามันแพงอยู่ ล้านกว่า ๆ เอง 5555 ดีแล้วครับพี่ที่เลือกเล่นรุ่นนี้เพราะเป็นสเป็กออสเตรียไปแล้วครับ 60 % ดีกว่าไปเล่น ........ เยอะครับ รถโบราณ ตอนนี้ที่น่าเล่นมี นิสสันกับมิสซูเท่านั้นครับจบสุด ไม่ต้องแต่งแม่งก็วิ่งบรรลัยชัยเท่งเลยครับ 55555 ลองดูพี่ผมกวดมาแล้ว 200 ขำ ๆ วิ่งได้ครับอยู่ที่คนขับแล้วว่าใจร้อยหรือเปล่า 55555 เอางันเลยน่ะ ครับพี่ ผมใจยังไม่ถึงอ่ะดิ 555555 โอเคเรียบร้อยถูกใจมากเลย ขอบพระคุณครับผม ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 4 มีนาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #51 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2016, 11:27:35 »

ออกรถมาให้ลูกน้องไปใช้ขนทรายครับ
สวัสดีครับ ผลงานการฟอกเบาะ ฟอกพรมหลังคา ฟอกพรมพื้น คันนี้มาหนักมากพอสมควรครับ เพราะเล่นเอารถไปขนทรายสะงั้นรวยจัดมั่งนี้ 5555555 เห็นสภาพภายในแล้วโอโหเลยล่ะครับ ผมนี้มองแบบว่าจะคืนให้เป็นสภาพเหมือนใหม่ได้มากน้อยขนาดไหนหว้า 55555 จัดไปครับกับฝีที่มีอยู่ในมือครับ ทำเต็มที่ครับ เลยบอกขอเวลาหน่อยแล้วกันน่ะครับพี่ เพราะงานไม่ใช่น้อย ๆ เลย พรมต้องฟูเหมือนใหม่สะด้วยสิ 55555 สีของพรมหลังคานี้ก็เดียวจะจัดให้ใหม่เหมือนป้ายแดงเลย 55555 รื้อสิครับท่านจัดไปครับ ทำไปเรื่อย ๆ ครับเพราะดูแล้วไม่เสร็จก็เลยไม่รีบด้วย 55555 งานละเอียดต้องเนียบ สวยงาม สะอาดเหมือนรถใหม่ป้ายแดง ๆ เลย 55555 จัดไปจนเสร็จล่ะครับงานนี้ดูเอาเองน่ะครับว่ามาขนาดไหนแล้วทำเสร็จแล้วเป็นแบบไหน 555555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 4 มีนาคม 2559 ครับ เสร็จวันที่ 6 มีนาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #52 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2016, 10:43:39 »

ตั้งใจมาทำภายในทั้งหมดเพราะกลิ่นไม่ฟึ่งประสงค์ครับ
สวัสดีครับ มากันเรื่อย ๆ น่ะครับอย่าเบื่อกันเลยครับเพราะว่าที่ร้านมีผลงานอีกเพียบที่จะเอามาลงให้ชมกันเรื่อย ๆ น่ะครับ ที่เอามาลงนี้ก็คัดสรรมานิดหน่อยน่ะครับเพราะว่า ถ้าเอาลงหมด 5555 ทั้งคนอ่าน ทั้งคนทำเอาผลงานมาลงนี้ เบอแน่ ๆ ครับ 55555 เอาที่สวย ๆ น่าสนใจมาลงดีกว่า ครับแค่นี้ก็หาเวลามาลงผลงานยากแล้วครับ 55555 จัดไปครับกับลูกค้าคันนี้ ขับรถเข้ามาให้ดูก่อนด้วยครับพอบอกราคาเรียบร้อยก็โอเคเลยครับเดียววันรุ่งขึ้นมาทำครับพี่ ได้เลยครับ พอถึงวันเวลาที่นัดกันเอาไว้ก็จัดไปครับผม ทำภายในทั้งหมด ฟอกพรมหลังคา ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น เก็บงานรายละเอียดเรื่องของกลิ่นให้จบด้วย 55555 จัดไปครับในการทำงานที่ร้านไม่ต้องห่วงครับว่าจะมีใครเหมือน ใครตาถึงก้ได้มาทำที่ร้านครับ แต่ถ้าใครไม่มีบุญก็อดทำไปครับ 55555 เพราะมันมีอะไรหลาย ๆ อย่างครับที่ทำให้เราต้องมาเจอกัน 55555 ค่อย ๆ รื้อออกมาที่ละชิ้นครับผม จัดไปกับความสะอาดที่ไม่เคยยอมใครอยู่แล้ว 55555 เรื่องกลิ่นก็ต้องรับประกันด้วยว่าหายครับ 5555 ทำไปเรื่อย ๆ จนเสร็จน่ะครับ ช่วงหลัง ๆ นี้ผมไม่ค่อยอธิบายอะไรเยอะเพราะว่างานมันเยอะครับไม่ไหวจะเคลียร์เลย 55555 เดียวเสร็จไม่ทันยุ่งตายห่าเลย 55555 ในขณะที่ลงงานนี้อยู่ก็มีรถเข้ามาทำน่ะครับขอบอก 5555 ผลงานไม่เคยมีขาดช่วงของแต่ละวันครับ 55555 ทำไปจนเสร็จเรียบร้อยดี ก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ยิ้มเลยล่ะครับที่ทำให้ไปเพราะกลิ่นหายหมดแน่นอนครับ 55555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 5 มีนาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #53 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2016, 11:36:57 »

ไซด์เล็ก ๆ อย่างน้ีก็รับน่ะครับ แต่ราคาไม่เล็กน่ะครับ
สวัสดีครับ มากันเรื่อย ๆ และจะพยายามลงให้หมดให้ทันน่ะครับผลงานแต่ละคันก็จะเลือกสันเอามาลงให้ชมกันน่ะครับ เดียวที่อื่นเขายอมดั้มราคาลงมาสู้กันแต่งานออกมาแล้วก็หนักยิ่งกว่าเก่าน่ะครับระวังกันด้วย 555555 เตือนด้วยความหวังดีครับ เพราะงานราคาถูก ๆ มาก ใช่ว่าจะดีน่ะครับ แต่ที่ร้านผมไม่มีดั้มครับราคาไหนก็ราคานั้นครับเพราะงานฝีมือพวกนี้ไม่ได้เลยเสียหายขึ้นมาไม่คุ้มค่ากันเลยครับรถใคร ๆ ก็รักครับ เข้าเรื่องดีกว่า ลูกค้าท่านนี้มาแบบไม่ได้นัดกันเลยครับ แต่ดีที่มาเช้าน่ะครับเลยมีความสามารถทำทันอยู่ครับ ฟอกเบาะ กับขัดเคลือบสี 55555 จัดไปเลยครับท่าน ลูกค้าถามมาคำเดียวว่าทำทันไหมครับพี่ ถ้าไม่ทันไม่เป็นไรน่ะครับเดียวมาใหม่ได้ ออเอางี้ครับถ้าทำทันเดียวผมทำไปให้เลยแต่ถ้าไม่ทันผมก็จะแจ้งให้ทราบครับ โอเคครับพี่ จัดไปครับเดียวไม่เสร็จกันพอดีรถเยอะตลอดทุกวันล่ะครับ ที่ไหนไม่เยอะที่ร้านนี้เยอะครับสวนกระแสอยู่แล้วครับที่ร้านนี้ 55555 เสียดายรูปน้อยไปหน่อยน่ะครับเพราะต่างคนต่างทำงานกันแบบหัวหมุนกันเลยครับ 5555 และแล้วก็ทำจนเสร็จล่ะครับผม และก็โทรแจ้งลูกค้าให้มารับรถ ลูกค้าบอกว่า ดีกว่าเดิมเยอะเลยค่อยเป็นรถขึ้นมาหน่อยเงาขึ้นมาเยอะเลย 55555 ขอบพระคุณครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความววางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 5 มีนาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #54 เมื่อ: 01 กันยายน 2016, 15:12:34 »

มาแบบไม่ได้นัดหมายเลยครับ ภายในทั้งคัน จัดไปครับ
สวัสดีครับ มากันเรื่อย ๆ กับผลงานที่น่าติดตามน่ะครับ มีหลายสิ่งหลายอย่างที่นี้มีอะไรอีกมากมายที่ ๆ อื่นเขาไม่มีน่ะครับ 55555 อะไรก็ไม่รู้อยู่ในกอไผ่ 55555 ลูกค้าท่านนี้มาถึงก้ถามก่อนเลยว่าจะทำแค่นี้คิดยังไง และทำแบบนี้คิดเท่าไร แล้วเหมาเลยล่ะเท่าไร 55555 ตกลงแล้วทำภายในทั้งหมดเลยใช่ไหมครับ ครับพี่ ไหน ๆ มาแล้วก็ทำให้หมดเลย 55555 จัดไปครับ ฟอกพรมหลังคา ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น ราคาเหมา ๆ ครับ แถมโน้นนี้นั้นอีกเยอะครับ 5555 จัดไปครับเจ้าของร้านใจดีครับ เนี่ยที่มาทำที่นี้เพราะดูรีวิวพี่แล้วโอเคเลยล่ะ ไม่เหมือนที่อื่นเลย ยังไงครับ ก็พี่เป็นเจ้าของร้านลงมือทำเองเลย ไม่เห็นเหมือนที่อื่น ๆ เลย นั่งแต่ข้างในห้องแอร์ แถมเอาแต่จะขายของอีกต่างหาก ไม่เหมือนพี่เลย ไม่ขายมีแต่ลงมือทำให้ลูกค้า ดี ๆ ๆ พี่ผมน่ะชอบแบบนี้ แล้วแต่คนจะคิดครับผม 55555 ผมทำงานด้วยใจน่ะ รักรถทุกคันเหมือนรถตัวเองน่ะครับ คนบ้าเขาทำกันครับ 55555 พี่ก็พูดไป ฝากรถเอาไว้ด้วยน่ะครับพี่ ครับผมจัดไปเลยครับ 55555 ทั้งขัดเคลือบ ทั้งทำภายในทั้งหมด ทำแม่งพร้อม ๆ กันเนี่ยล่ะว่ะ ต้องใช้วิชาแยกร่าง ๆๆๆๆๆๆๆ 555555 จัดไปครับทำไปเรื่อย ๆ รื้อออกมาให้หมด เอาพรมฟอกก่อนเลย แล้วก็เบาะในส่วนกลางของรถทั้งหมด หลังสุดคือพรมหลังคา 55555 จัดไปจนเสร็จเรียบร้อยก็โทรแจ้งให้ลูกค้ามารับรถครับผม พอลูกค้ามาถึง เชิญชมภายในที่ใหม่เอี่ยมอ่องอรทัยก่อนจ่ายเงินครับผม โหพี่ใหม่ขึ้นมาเลย ส่วนตรงที่วางแขนหลังซ้ายผมจัดการติดให้เรียบร้อยแล้วน่ะครับ โหพี่ขอบคุณมากเลยครับ แม่งทำมาไม่ดีเลยร้าน เอาง่าย ๆ ครับ งานโครตหยาบเลยครับ 5555 พี่ทำได้ด้วยหรอ จัดมาครับจะเอาแบบไหน รถทั้งคันทำได้หมดล่ะครับ ช่างฝีมือดี ๆ น่ะหายากครับ เสียดายมารู้จักพี่ที่หลัง อ่ะน่ะ ควรศึกษาก่อนเข้าร้านน่ะครับ จะได้ไม่โดนตีหัวเบะออกมาครับ 5555 ขอบคุณพี่มาก ๆ เลยครับ เดียวแนะนำเพื่อน ๆ ให้ครับ ขอบพระคุณครับผม เรียบร้อยน่ะครับ ส่งมอบรถถือว่าเสร็จสิ้นภาระกิจในวันนี้ครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 23 เมษายน 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #55 เมื่อ: 02 กันยายน 2016, 18:05:26 »

จัดไปครับ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น เพราะมีคนแนะนำมาครับ
สวัสดีครับ มาอีกแล้วครับมาอีกแล้วผลงานไม่มีเว้นว่างเลยแต่ละวัน จัดไปครับ ลูกค้าท่านนี้ได้ไลท์เข้ามาถามก่อนแล้วว่าร้านหยุดวันไหนบ้าง จะได้เข้ามาถูกก็บอกไปเสร็จเรียบร้อยพี่เขาก้มาเลยครับวันจันทร์ที่ผ่านมานี้เองครับ เพราะวันอาทิตย์ได้หยุดทำการไปหนึ่งวันครับ มีภาระกิจเร่งด่วนจริง ๆ และลูกค้าท่านใดที่ได้มานั่งรอเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ผมต้องขอประทานโทษเป็นอย่างสูงครับ แต่ผมก็ลงประกาศเอาไว้ในไลท์ร้านกับเฟสบุคแล้วด้วยน่ะครับ ผมต้องขอประทานโทษจริง ๆ ครับ เข้าเรื่องดีกว่าลูกค้ามาถึงที่ร้านก็ขอคำแนะนำเลยครับว่าต้องทำอะไรบ้างยังแบบไหน ก็แจงรายละเอียดผลดีผลเสียให้รับฟังเป็นที่เรียบร้อยครับ ลูกค้าก็ตัดสินใจว่าจะ ฟอกเบาะกับฟอกพรมพื้นครับ จัดไปครับผม เย็น ๆ มารับรถน่ะครับ ลูกค้าก็นั่งรอที่ห้องรับรองแขกครับ ผมก็ทำงานไปเรื่อย ๆ จนเสร็จล่ะครับ พอถึงเวลาก็มีคำถามที่ลูกค้าได้ถามขึ้นมาว่ามีอะไรจะแนะนำบ้างไหมเอ่ย พอดีเลยครับ พี่ครับพี่ล้างรถที่ไหนครับ ถ้าล้างบอกเขาน่ะครับว่าไม่ต้องไปพ่นน้ำยาเคลือบซุ้มล้อเลย มันจะทำให้เกิดสนิมน่ะครับ เพราะอะไรทำไมล่ะ น้ำยามันก็คือน้ำยาครับแล้วมีน้ำมันเป็นตัวทำให้เกาะติดกับซุ้มล้อ พอพี่วิ่งเจอฝุ่นละอองมันจะเกาะแล้วก็จะเกิดความชื้นตามซอกตามมุมต่าง ๆ ในซุ้ม ทำให้เกิดสนิมสิครับ ออ ๆ ๆ ขอบคุณมากเลย ครับผม เรียบร้อยดีน่ะครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 25 เมษายน 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #56 เมื่อ: 07 กันยายน 2016, 13:05:42 »

โทรนัดแล้วมาเลยครับ อยู่ใกล้แค่นี้ ขัดเคลือบสี 3M ครับ
สวัสดีครับ วันนี้ทางร้านเอาผลงานการ ขัดเคลือบสี 3M แบบไหนดูกันเอาเองว่าทั้งฉ่ำทั้งเงางามทั้งวิ้ง ๆ เลยดีกว่าครับ จัดไปครับลูกค้าท่านนี้โทรมานัดก่อนหนึ่งวันรับ แล้ววันรุ่งขึ้นมาเลยครับ ส่วนคนัที่นัดเอาไว้ก่อนหน้านี้ไม่มาครับ ผมบอกแล้วน่ะครับว่านัดรับคิ้วหน้างานเท่านั้นครับ 55555 เพราะมีทั้งลูกค้าจริงและลูกค้าหลอกครับ เข้าเรื่องดีกว่าไม่อยากพูดเยอะครับ เดียวมันก็เข้าตัวมันเองครับ ใครทำอะไรไว้รู้ดีครับ 555555 ลูกค้าท่านนี้เอามาให้แต่เช้าเลยครับ บอกเลยว่าไม่ต้องรีบน่ะเอาสวย ๆ เนียน ๆ น่ะค่ะ ครับพี่ได้เลยครับผม เดียวจัดให้ครับผม 55555 พี่ครับราคานี้ผมบอกพี่ไปแล้วใช่ไหมครับ ใช่จ้าเท่าไรครับพี่ มันหลายคันจัดครับเยอะไปหมดจำไม่ทัน 55555 โอเคเท่านี้น่ะครับ ครับผม ได้เลยครับ จัดไปครับจัด ลงมือทำอย่างเต็มที่ครับ ผลงานและฝีมือไม่เคยปราณีใครอยู่แล้วครับ 55555 จัดไปกับความสะอาด ความเงางาม ความฉ่ำลึกแบบใส่ ๆ แบบที่มีที่เดียวคือที่ร้านนี้ครับ 55555 จัดไปจนเสร็จล่ะครับแล้วพอได้เวลาคุณลูกค้าก็ออกมาเอารถเดินดูความเรียบร้อยเป้นหลักเลยครับ อืม เนียนเลย เงาฉ่ำดีมาก ครับผมขอบพระคุณครับ ไม่เงาไม่ฉ่ำผมก็ไม่รู้จะว่าไงแล้วครับ 555555 จ้า เนี่ยล่ะของจริงเอาความให้กับลูกค้าดีกว่า อยู่นานอยู่ทนแน่นอน ใช่เลยครับพี่ ไม่งั้นผมคงไม่อยู่ยงคงกะพันมาขนาดนี้แน่นอนครับ 55555 ขอบพระคุณครับ เรียบร้อยเดียวถึงเวลาจะมาแว็กตามที่บอกน่ะจ้า ครับผม ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 27 เมษายน 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #57 เมื่อ: 09 กันยายน 2016, 15:24:17 »

มาตามนัดอีกคันนึ่งครับ ฟอกเบาะ ฟอกพรมครับ
สวัสดีครับ มากันเรื่อย ๆ กับผลงานที่มีมาให้ชมกันน่ะครับ คันนี้ลูกค้ามาฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น ไหน ๆ มาแล้วครับ ตอนแรกจะฟอกเบาะอย่างเดียว เลยแนะนำลูกค้าไปเลยที่เดียวครับ จัดไปครับ ลูกค้าโอเคเพราะต้องการคำแนะนำโดยช่างผู้ชำนานการอยู่แล้วด้วยครับ 55555 จัดไปครับเดียวไม่เสร็จเพราะต้องแยกร่างในการทำงานครับ 55555 จัดไปเลยยาว ๆ กันไปเลยครับทำไปเรื่อย ๆ จนเสร็จล่ะเก็บทำความสะอาดให้เรียบร้อยเช็ครายละเอียดทุกจุดเลยครับ แถมล้างห้องเครื่อง สปาโอโซนไปให้เรียบร้อยกลิ่นนี้หอมไปทั้งคันเลยครับ พอเรียบร้อยดีแล้วก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 27 เมษายน 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #58 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2016, 20:19:32 »

เขาดูกันที่ฝีมือครับไม่ได้ดูกันที่ภายนอกว่าร้านเป็นแบบไหนครับ
สวัสดีครับ คันนี้ก็เคยโทรมาแล้วครั้งนึ่งแต่น่าจะไม่ว่างมาครับ แต่วันนี้ได้ฤกษ์งามยามดีครับ มาฟอกเบาะ ดูกันเอาเองน่ะครับว่ารถรุ่นไหนราคาเท่าไร ลูกค้ายังไว้ใจมาใช้บริการที่ร้านเลย แถมข้ามฝั่งมาอีกต่างหากครับ 55555 จัดไปครับกับความสะอาดเก็บรายละเอียดทั้งหมดครับ ต้องเนียนเหมือนรถใหม่ครับกลิ่นต้องสะอาดจัดไปเต็ม ๆ เนี่ยล่ะครับคนเราเขาไม่ดูกันหรอกครับที่ภายนอก เขาดูกันที่ฝีที่มีอยู่ในมือต่างหากครับ และความรับผิดชอบที่มีให้ต่อการบริการให้กับลูกค้าครับ รับประกันงานหรือเปล่าอะไรประมาณนั้นครับ จัดไปครับ ได้ความสะอาดกลับคืนมาเหมือนเดิมเลยครับ 55555 และก็อธิบายให้ลูกค้าฟังด้วยสาเหตุที่เกิดขึ้นเพราะอะไรถึงขั้นต้องวินิจฉัยกันเลยที่เดียวครับ 555555 ลูกค้าถูกใจมาก ๆ ครับได้ไปฉะคนที่บ้านถูกทำเป็นเนียนเลยน่ะ 555555 เรียบร้อยดีน่ะครับ ขอบพระคุณครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 20 กรกฎาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #59 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2016, 19:23:32 »

เอากับเขาเหมือนกันครับ คันนี้มาไกลครับ

สวัสดีครับ ผลงานเข้ามาเรื่อย ๆ ครับลูกค้าท่านนี้โทรมาถามว่าร้านอยู่ที่ไหนค่ะพี่บางใหญ่ครับ อ้าวแล้วที่ พ..............ไม่ใช่หรอค่ะ ไม่ใช่ครับ มีที่นี้ที่เดียวครับในประเทศไทยครับผม ชอบมีคนแอบอ้างว่าเป็นสาขา 2 ครับ ไอ้พวกสมองต่ำ ๆ ไม่มีปัญญาหากินครับ ผมเหนื่อยครับเขาเล่นก๊อปปี้ไปเลยแล้วเปลี่ยนคำพูดคำจาสะหน่อย อย่างว่าครับของดีก็มีที่นี้ที่เดียวครับ ดังแล้วก็ยังงี้ละครับ อวดอ้างว่าตัวนั้นเก่งแต่ที่ไหนได้ อวดความโง่ออกมาให้เห็นอีกน่ะครับ 55555 ลองไปหาอ่าน ๆ ดูเอาครับ ผมเห็นแล้วสงสารแทนจะแสดงตัวนั้นเก่งแต่ดันเฉลยความโง่ของตัวเองออกมาอีก 55555 เข้าเรื่องดีกว่า โดนน้ำท่วมมาเหมือนกันน่ะครับเย็น ๆ มารับรถน่ะครับผม จัดไปครับผมทำไปจนเสร็ครับก็โทรแจ้งให้ลูกค้ามารับรถครับผม พอลูกค้ามาถึงบอกเลยคำเดียวสุดยอดมากเลยค่ะ สะอาดมากเลยค่ะ ขอบพระคุณครับผม ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 26 สิงหาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #60 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2016, 19:04:50 »

มาแต่เช้าเลยครับกลัวไม่ได้คิ้วแรกฟอกพรมครับ

สวัสดีครับผมมากันเรื่อย ๆ ครับอย่างที่บอกครับว่ารถเข้ามาเยอะจนถ่ายภาพเอาไว้ไม่ทันเลยครับผม ตอนนี้ผมจะไปม่พูดอะไรมากน่ะครับเพราะงานเข้ามาเยอะไปหมดไม่มีเวลาลงผลงานต้องรีบ ๆ หน่อยครับเอาแค่ว่าให้รู้ว่าลูกค้ามาที่ร้านนี้จริงเพราะความเอาใจใส่ทุกขั้นตอนการทำงานดีกว่าพวกที่ชอบอ้างว่ามีช่างเก่ง ๆ เคยทำมาหมดแล้วรื้อทุกชิ้นแทบจะรื้อทุกชิ้นออกมาล้างน่ะครับ 555555 คิดก่อนที่จะพูดดีกว่าไหมครับ 555555 ลูกค้าท่านนี้เข้ามาแต่เช้าเลยครับผม จัดไปครับคันแรกของวันนี้และจะมีคันต่อ ๆ ไปเรื่อย ๆ เข้ามาตลอดเวลาครับผม เพราะงานมันฟ้องเรื่องจริงของจริงต้องร้านนี้ครับ เจ้าของทำเองกับมือ GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ ไม่มีสาขาน่ะครับ 555555 บางใหญ่ที่เดียวเท่านั้นครับ 555555 ลูกค้าที่เข้ามาพูดเหมือนกันครับว่าเหมือนยังกับโดนก๊อปไปเลย 55555 ครับผมใช่เลยครับผม 55555 ร้านดังแล้วก็ยังงี้ล่ะครับ เป็นไอดอลไปแล้วครับ 555555 จัดไปครับจัดไปทำไปเรื่อย ๆ จนเสร็จล่ะครับหอมสดชื่นสะอาดเรียบร้อยทุกจุดครับ ขอบคุณมากเลยค่ะคุณโต้ง ครับผม เดียวเรื่องสีพี่จะเข้ามาที่อู่ของคุณโต้งอีกน่ะค่ะ ได้เลยครับเดียวจัดหนักให้เลยครับ ทำสีทั้งคันสบาย ๆ ชิลล์ ๆ ครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 27 สิงหาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #61 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2016, 14:23:39 »

จัดไปครับกับความสะอาดที่สุดในสามโลกฟอกพรมพื้น

สวัสดีครับ มาเรื่อย ๆ น่ะครับผลงานการฟอกเบาะฟอกพรมพื้น งานแบบโครตเทพ 55555 จัดไปครับรถที่เข้ามาที่มีประกันเบิกได้ทุกคันน่ะครับผม 55555 จัดไปครับกับคันนี้อีกหนึ่งวัน สำหรับวันนี้วันเดียวก็เข้ามา 15 คันแล้วครับ 5555 ทำกันแทบไม่ทันเลย ระบบการทำงานมันต่างจากที่อื่นครับอุปกรณ์ครบเหมือนเดิมทุกอย่าง ไม่มีพลาดครับเพราะทำเองทุกคันครับเจ้าของทำเองไม่มีเกินครับ 55555 ส่วนคันนี้เห็นเบาะแล้วเหมือนกับคันเมื่อวานเลย เอาสะหน่อยแถมไปครับผม ทำไปเนียน ๆ ลูกค้ามารับรถตอน 19.00 น. พอดีเลยครับ จัดไปครับ พอลูกค้ามาเห็นแล้วอ้าวคุณโต้งทำเบาะไปให้ผมด้วยหรอนี้ เยี่ยม ๆ มาก ๆ เลยครับเดียวผมไปบอกแฟนว่าเนี่ยเห็นไหมร้านนี้เขาเอาออกได้ด้วย 5555 ยิ้มเลยล่ะครับงานนี้ 555555 จัดไปครับผม ขอบคุณมากเลยครับคุณโต้ง ครับผม ยินดีครับผม ขอขอบพระคุรเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 27 สิงหาคม 2559 ครับ
[/img]

g

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #62 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2016, 19:53:38 »

ลูกค้าเคยมาทำแล้วครั้งนึ่งครับเลยเอาคันนี้มาให้ทำอีกฟอกพรมพื้น

สวัสดีครับลูกค้าท่านนี้ก็เคยเอารถมาให้ทำคันนึ่งแล้วครับคันนี้ก็ไปโดนมาเหมือนกันครับลูกค้าบอกว่ามาที่นี้จบกว่ากันเยอะครับ 555555 ขอบพระคุณครับ จัดมาเลยครับถอดออกทุกชิ้นครับจัดไปครับผม กับฟอด์รเฟียต้าครับ ตัวเจ้าปัญหาที่คนอื่นรื้อไม่เป็นล่ะก้อฟังอย่างเดียวเลยครับ 55555 แต่มาที่ร้านนี้จัดไปครับผมสบาย ๆ ชิลล์ ๆ ครับเนี่ยน ๆ กันไปครับทำไปเรื่อยจนเสร็จละครับผม ส่งงานครับ เรียบร้อยน่ะครับพี่โต้งครับ ครับผมเรียบร้อยเหมือนเดิมสะอาดเหมือนรถใหม่ป้ายแดงเลยครับผม 55555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 17 สิงหาคม 2559 ครับ
[/img]

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #63 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2016, 09:59:28 »

เล่นของแรงครับ น้ำท่วมมาเหมือนกันครับผม ฟอกพรมพื้น

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #64 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2016, 10:54:43 »

มาจากสุขุมวิทย์ครับ ฟอกพรมพื้น เพราะเจ้าตัวเล็ก

สวัสดีครับ มากันเรื่อย ๆ น่ะครับช่วงนี้มรสุมเข้าก็ขับรถระวัง ๆ กันด้วยน่ะครับผม แต่ลูกค้าท่านนี้ไม่ได้มาเพราะน้ำท่วมครับแต่มาเพราะเจ้าตัวเล็กครับ ดันอึใส่ตรงพรมพื้นสะนี้ เลยต้องมาทำความสะอาดให้เรียบร้อยคันนี้มาจากแถว สุขุมวิทย์ ครับ มาไกลจากในตัวเมืองเพราะความไว้ใจจากลูกค้าครับ มาถึงที่ร้านก็ 18.00 น. แล้ว ถอดเพื่อเอาพรมพื้นออกแล้วก็ประกอบเบาะใส่เข้าไปให้กับลูกค้าเพื่อให้นำรถไปใช้ก่อนครับ ในช่วงเวลาที่ถอดอุปกรณ์ทั้งหมดนั้นก็ได้พูดคุยกับลูกค้าไปเรื่อย ๆ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องของรถ เรื่องของการถอดประกอบอุปกรณ์ทั้งหมด ผมเลยบอกไปว่า เอายังไงก็ได้ครับถอดเครื่องมากองรวมกันไว้ แล้วเดียวผมประเครื่องให้ดูติดเครื่องได้ด้วยครับ คนที่เป็นช่างเนี่ยมันขึ้นกับความชำนานครับและประสบการณ์ล้วน ๆ เลยครับและที่สำคัญมีความใส่ใจในงานมากน้อยขนาดไหนครับ 55555 สุดยอดเลยคุณโต้งผมมาเจอถูกที่แล้ว ผมเห็นคนอื่นเขาทำกันแล้วผมไม่กล้าให้ถอดเลยจนมาเจอร้านคุณโต้งเนี่ยล่ะครับ เลยมาเลยและไม่ผิดที่ตั้งใจมาด้วย มันต้องอย่างนี้สิครับ เยี่ยมมาก ๆ ขอบคุณครับผม ผมมีครบหมดแล้วน่ะครับทั้ง ร้านซ่อมเครื่องวางเครื่องถึงแต่งลงสนามแล้วครับ อู่สีผมก็มีครับอู่ไม่ใช่เล็ก ๆ น่ะครับขอบอก 55555 พอประกอบเสร็จก็ส่งรถให้ลูกค้าไปใช้ก่อนครับ พอถึงวันและเวลาที่พรมพื้นแห้งสนิทแล้วก็โทรแจ้งให้ลูกค้าเอารถมาใส่พรมพื้นครับ 55555 มาถึงก็ใส่กันเลยครับเพราะรถเข้าออกตลอดเวลาทั้งถอดทั้งใส่พรมครับ 55555 จัดไปครับไม่มีเวลาที่ถ่ายรูปสักเท่าไรครับคิ้วเต็มทุกวันครับ ช่วงนี้ วัน ๆ นึ่งก็แค่ 10 กว่า ๆ คันเองครับ 555555 พอประกอบเสร็จเรียบร้อยก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับเป็นที่เรียบร้อยครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 26 สิงหาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #65 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2016, 12:28:18 »

มากันไกล ๆ ทั้งนั้นครับ โดนน้ำท่วมกันมาทั้งนั้นครับ

สวัสดีครับมาอีกแล้วครับมาอีกแล้วผลงาน ฟอกพรมพื้นครับ คันนี้ลูกค้ามาถึงตอนเที่ยง ๆ ก้ลุยเลยครับไม่ต้องฟังเสียงเพราะรถเข้าคิ้วทำอย่างที่บอกครับว่า 10 กว่า ๆ คันทุกวันครับถอดออกก่อนแล้วก็ให้ลูกค้าเอารถไปใช้ก่อนจนพรมถูกทำความสะอาดเรียบร้อยและแห้งสนิทแล้วจริง ๆ จึงโทรแจ้งให้ลูกค้าทราบครับว่าให้นถรถมาใส่พรมพื้นได้เลยครับ จัดไปครับทำจนเสร็จเรียบร้อยก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ยิ้มเลยรถเหมือนใหม่ป้ายแดงเลยครับที่นี้ 55555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 27 สิงหาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #66 เมื่อ: 13 มีนาคม 2017, 11:50:59 »

สวัสดีครับ สวัสดีปีใหม่ครับก็เพิ่งผ่านไม่กี่วันนี้น่ะครับ บางคนก็กลับบ้านต่างจังหวัด บางคนก็ตั้งทัวร์ไปเที่ยวต่างจังหวัดก็แล้วแต่ความชอบของแต่ละคนน่ะครับ ผมก็ขอให้เดินทางทั้งไปและกลับปลอดภัยตลอดเส้นทางน่ะครับ ก็ไม่มีอะไรมากครับเอาผลงานมาให้ชมเหมือนเดิมครับ 555555 ในช่วงที่ผ่านมาก็คือไม่ได้ถ่ายน่ะครับอย่าเสียใจไปเลยที่ไม่ได้ถ่ายเพราะงานผมมีเข้ามาตลอดเวลาทุกวันครับ ไม่มีเว้นเอาง่าย ๆ ยาวไปถึงปีหน้าโน้นครับ ปี 2560 เลยครับ เรื่องจริงไม่ได้โม้....................แค่นี้ก็ทำกันแทบไม่ทันแล้วครับ 55555 จัดไปกับคันนี้ครับต้องให้สวยก่อนปีใหม่เอาเงาแบบฉ่ำ ๆ กันไปเลยครับ ลูกค้าท่านนี้นัดเอาไว้เรียบร้อยครับวันนั้นมีนัดซ้อนกันเข้ามา 2 คันครับ แต่ผมบอกเลยว่าคันมาถึงก่อนก็ได้ทำก่อนครับเพราะงานขัดเคลือบสีผมรับแค่วันละคันครับ 55555 จัดไปครับแล้วก็เอาเข้าเสียจริง ๆ ครับลูกค้าท่านนี้มาก่อน เพราะผมบอกแล้วว่าต้องมาเช้าน่ะครับงานละเอียดแบบนี้ ไม่ใช่สักแต่ว่าทำ ๆ ไปเพื่อจะเอาเงินเพียงอย่างเดียว ถ้าแบบนี้มีเยอะร้านประเภทนี้ แต่ที่ร้านของผมไม่ใช่ครับ ทำเพื่อความสวยเงางามกันจริง ๆ เอาแบบเป็นรถของตัวเองไปเลยดีกว่าครับ 55555 ก็ลงมือทำไปเรื่อย ๆ ล้างสีดูดฝุ่นเรียบร้อยก็เริ่มที่ลงมือขัดเคลือบสี 3M ตัวแรงทำไปเรื่อย ๆ ลูกค้าก็นั่งรอเลยครับเพราะมาไกลไม่รู้จะไปไหนดี จัดไปครับเดินมาดูทีก็โหนี้ขนาดยังไม่ได้เคลือบใช่ไหมครับ ครับผมยังเงาได้ขนาดนี้เลยหรอ ครับ ใจเย็น ๆ ครับยังอีกเยอะครับน้ำยามีอีก 4 ตัวที่ต้องลง 555555 จัดไปจนเสร็จเรียบร้อยก็ถอดออกมาจอดหน้าบ้านผมเลยให้เห็นกันแบบชัด ๆ ว่ามันฉ่ำขนาดไหนที่เขาเรียกกันว่า เงาเหมือนเปียกน้ำตลอดเวลาครับลูกค้ายืนดูยิ้มเลยล่ะครับ 55555 จัดไปครับนี้ละความต่างที่ไม่มีใครเหมือนที่ต้องเอาแสงไฟหลอกตาเพื่อให้ดูว่าเงา 55555 ลูกค้าก็รับรถไปอย่างแบบยิ้มไม่หุบเลยครับ 55555 ขอบคุณมากเลยครับคุณโต้ง ครับผมยินดีครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 10 ธันวาคม 2559 ครับ

[/img]

[/img]

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #67 เมื่อ: 14 มีนาคม 2017, 09:46:35 »

สวัสดีครับ มากันอีกแล้วครับท่านเข้ามาแบบติด ๆ กันเลยเล่นเอาสะเมื่อยเนื้อเมื่อยตัวไปหมดแล้ว 555555 จัดไปกับงานขัดเคลือบสี 3M เหมือนเดิมครับเพราะเป็นน้ำยาที่อยู่ในบ้านเราทนที่สุดแล้วอีกอย่างคือดีกว่าทุก ๆ ตัวที่มีอยู่ในบ้านเราครับ มาตราฐานอุตสาหกรรมยานยนต์โลกครับ แค่นี้ก็น่าจะจบน่ะครับกับคุณสมบัติที่มีอยู่ 55555 คันนี้ก็จัดไปครับเล่นเอาสะเหนื่อยกว่าคันอื่นหน่อยตรงที่โดนละอองสีมาด้วยครับ เลยต้องจัดยาแรงที่ไม่เหมือนใครและไม่กินเนื้อสีและแล๊กเกอร์แน่นอนครับ 555555 แค่ยาขัดตัวนี้เขาก็มากล้าซื้อมาใช้กันหรอกครับมันแพง แต่ที่ร้านกล้าที่จะทำให้กับรถลูกค้าครับ เพราะทางร้านเน้นของดีให้กับลูกค้าเท่านั้นครับจัดไปครับจัดไป 55555 ลูกค้าเอามาส่งให้ตั้งแต่เช้าเลยครับเย็น ๆ มารับน่ะครับจัดไปครับเริ่มกันเลยเดียวเสร็จไม่ทันครับ 55555 จัดไปเรื่อย ๆ ขัด ๆ ถู ๆ ไถ ๆ ไปเรื่อยครับ 55555 เล่นกันจนเสร็จละครับแล้วก็โทรแจ้งให้ลูกค้ามารับรถครับ พอลูกค้ามาถึงที่ร้านก็บอกเลยใช่รถหนูหรอพี่ 5555 เงาเกินจำไมได้ 55555 เอาจริงดิ 555555 จริง ๆ พี่เงามากเลยขนาดสีมุกพี่ยังทำสะเงาขนาดนี้ ขอบคุณครับ ขอบคุณมากเลยค่ะพี่โต้ง ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 12 ธันวาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #68 เมื่อ: 15 มีนาคม 2017, 11:22:37 »

จัดเต็มจัดหนักครับ ขัดเคลือบสี 3M ต้องทั้งฉ่ำทั้งเงา ครับ

สวัสดีครับ มากันติด ๆ อีกแล้วครับช่วงนี้งานขัดเคลือบสีเขามาไม่ขาดเลยครับหลังฝนก็จัดไปครับเพื่อความเงางามของรถครับ ลูกค้าท่านนี้ระดับขั้นเทพ คันนี้เป็นคันที่ 3 แล้วครับที่ลูกค้าท่านนี้เอารถที่บ้านมาให้ขัดเคลือบสีครับ ยังเหลืออีกหลายคันครับที่บ้านมีเยอะเป็นคนเล่นรถตัวเต่งเลยดีกว่าครับ เพราะมาซ่อมรถกับผมตั้งแต่ผมยังไม่ได้เปิดร้านคาร์แคร์แล้วครับ มันใจในฝีมือผมเลยมาอุดหนุนกันตลอดเพราะรู้ฝีมืออยู่แล้วครับว่าโครตเทพกันขนาดไหน 55555 ลูกค้าเอารถมาทิ้งไว้ตั้งแต่เย็นก่อนวันที่นัดสะอีกครับเพราะจะได้เริ่มงานตั้งแต่เช้าจัดไปอย่างเนียน ๆ ครับเพราะลูกค้าชอบงานเนียน ๆ เอาให้ถึงกึ่นกันไปเลยครับ 55555 จัดไปเรื่อย ๆ เพื่อความเงางามครับสีเขียวแบบเทา ๆ ด้วยครับ ต้องทั้งเงาทั้งฉ่ำกันไปเลยครับจัดไปอย่างสวยงามทำจนเสร็จแล้วก็ขับรถไปส่งให้ลูกค้าถึงที่อู่ซ่อมรถของผมเลยเพราะลูกค้าเอารถมาให้ทำอีกคันนึ่งอยู่ที่อู่ซ่อมรถของผมครับ 55555 จัดไปครับพอมาเจอรถถามว่าใช่รถผมหรอครับ มันเงาเกิ๊น 55555 อะไรจะขนาดนั้นครับพี่ อ้าวจริง ๆ น้าจำไม่ได้เลย 555555 ขอบพระคุณครับ มันต้องอย่างนี้สิ เรียบร้อยก็ส่งรถครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 15 ธันวาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #69 เมื่อ: 17 มีนาคม 2017, 19:11:32 »

ญาติยืมรถไปทำนกหกใส่พรมมางานเข้าเลยครับ 5555 หนอนขึ้นใต้พรม

สวัสดีครับ มากันเรื่อย ๆ น่ะครับกับผลงานที่เอามาให้ชมกันแบบไม่ขาดสายกันเลยครับ แต่เว้นช่วงในการลงเท่านั้นเองครับเพราะงานเข้ามาตลอดมีเวลาก็เอามาลงให้ชมกันน่ะครับ ส่วนคันนี้ลูกค้ามาไกลครับอยู่โน้น นครปฐมมั่งครับถ้าจำไม่ผิดน่ะครับ 55555 หลายคันจัดครับ ลูกค้าบอกว่าญาติยืมรถไปแต่ไม่ยอมเอามาคืนให้ก็สงสัยครับถามไปถามมา 55555 ทำนกหกใส่พรมตรงคนนั่งข้างคนขับครับ ลูกค้าก็ขับเขาคาร์แคร์เนี่ยละครับ บอกว่าทำความสะอาดภายในได้เลยครับหายแน่นอนครับ 55555 ผมได้ยินแล้วโหมึงเปิดร้านมาได้ไงว่ะเนี่ย เจ้าของร้านเป็นคนตอบสะด้วยสิเรื่องของเรื่อง ก่อนจะตอบว่าทำหายไม่หายเนี่ยดูพรมออกไหมว่าเป็นพรมบล็อกกาวหรือเปล่าหรือพรมล้วน ๆ เลย เนี่ยละครับพี่ผมถึงมาหาทีร้านพี่นั้นไงเห็นว่าถอดออกมาฟอกข้างนอกครับใช่แล้วครับทำเลยค่ะพี่ โอเค จัดไปครับพอถอดออกมาเท่านั้นละครับใต้พรมถึงกับหนอนขึ้นแล้วด้วยครับเจ้าของรถเอากล้องโทรศัพท์มาถ่ายเลยครับผมก็ถ่ายเก็บเอาไว้ด้วยเหมือนกันครับ 55555 จัดไปครับทำความสะอาดให้เรียบร้อยที่พื้นแล้วก็ประกอบเบาะเอาไปให้ใช้งานก่อนครับ พอถึงวันก็โทรแจ้งให้ลูกค้ารถมาใส่ครับ 55555 จัดไปจนเรียบร้อยประกอบเสร็จก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับทีคุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 18 ธันวาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #70 เมื่อ: 02 เมษายน 2017, 18:48:43 »

ขับรถมาจาก อ่างทอง ครับเพื่อมาฟอกเบาะฟอกพรมพื้น ฟอกพรมเพดาน

สวัสดีครับ มากันอีกแล้วครับท่านมากันเรื่อย ๆ น่ะครับกับผลงานที่เอามาให้ชมกันน่ะครับ จัดไปครับลูกค้าท่านนี้มาจาก อ่างทองครับขับรถมาเพื่อมาทำที่ร้านนี้เท่านั้น อันนี้เรื่องจริงเพราะลูกค้าเป็นคนพูดเองครับก่อนปีใหม่ เพราะมันมีกลิ่นในรถและที่สำคัญคือ รถเคยโดนน้ำท่วมมาแล้วครั้งนึ่งแล้วโดนช่างทำงานแบบขอไปทีครับ เลยมาตั้งใจมาทำที่ร้านโดยตรงเลยครับ ตอนแลกก็จะฟอกพรมเพียงอย่างเดียว แต่พอเห็นแล้วเลยบอกคุณลูกค้าไปว่าไหน ๆ ก็มาทำแล้วครับจัดชุดใหญ่ไปเลยครับ เพราะว่าเรื่องกลิ่นจะได้จบที่เดียวครับพี่เพราะว่ากลิ่นมันไปฝังที่เพดานด้วยแล้วครับพี่ลองมาดมกลิ่นดูสิครับ แต่วันนี้เดียวไม่เสร็จน่ะครับพี่ โหพี่มาจากอ่างทองด้วยสิ เอางี้ครับงั้นรื้อพรมพื้นก่อนแล้ววันที่พรมแห้งพี่ก็มาแต่เช้าเลยน่ะครับเพื่อมาฟอกเบาะกับเพดานอีกครั้งจบภายในวันนั้นเลยครับ โอเคค่ะได้ แต่พอได้รื้ออุปกรณ์ภายในออกมาเท่านั้นละครับ พี่เคยไปทำที่ไหนมาครับเนี่ย แม่งเล่นดึงเอาพรมซับเสียงออกไปหมดเลย ถึงมิน่าละตั้งแต่ไปเอามานี้ขับรถทำไมมันดังจังเลย และก็แอร์ไม่ค่อนเย็นด้วยเพราะอะไรค่ะ ความร้อนจากด้านล่างครับเสียงก็เข้ามาจากด้านล่างเนี่ยละครับ โหแม่งทำมาแบบนี้เลยหรอ จริง ๆ แล้วนะเมื่อดึงของเก่าออกก็ต้องหาอันใหม่มาให้สิครับแม่งทำงานกันแบบนี้เป็นช่างประสาสนตีนอะไรว่ะ เห็นแล้วเหนื่อยแทนเลย เดียวทำวันที่มาฟอกพรมที่เดียวเลยครับเดียวผมหสพรมซับเสียงให้พี่ใหม่ปูให้เต็มพืนที่เลยครับ พอถึงวันที่ลูกค้าเอารถมาใส่พรมพื้นก็จัดการปูพรมซับเสียงใหม่เต็มพื้นที่ฟอกเบาะให้สะอาดฟอกเพดานให้เกลียงเลยทำไปเรื่อย ๆ ครับจนเสร็จเรียบร้อยก็ส่งมอบรถให้กับคุณลูกค้าครับ พี่เขาทำงานเป็นพยาบาลที่อ่างทองครับ พี่เขาจะรู้เลยว่าสะอาดขนาดไหนที่ได้มาทำที่ร้านนี้ 555555 ขอบคุณมากค่ะคุณโต้งครับผม ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 21 ธันวาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #71 เมื่อ: 04 เมษายน 2017, 14:23:49 »

ฝรั่งเมาอ้วกแตกคาเบาะนั่งเลยต้องมาที่ร้านนี้เท่านั้น GAPCARWASH
6 มกราคม ·

สวัสดีครับ มากันเรื่อย ๆ น่ะครับ ส่วนคันนี้เป็นรถบ้านที่ใช้รับส่งทัวร์ต่างประเทศน่ะครับ แต่ดันมาเจอฝรั่งเมางานเข้าสิครับ อ้วกแตกด้านหน้ารถตรงฝั่งคนนั่งข้างคนขับ 55555 บอกเลยครับว่าต้องมาร้านนี้เท่านั้นครับ เพราะลูกค้าพูดมาว่าเคยเข้าไปทำร้านอื่นมาเห็นแล้วปวดหัวเลย เอาบล๊อกลมมาถอดน๊อตภายในเนี่ยน่ะ 55555 ร้านไหนว่ะเนี่ย เลิกทำเถอะไปขายหมูปิ้งเถอะ เนี่ยละครับลูกจ้างก็คือลูกจ้างครับ แต่ก็ต้องขึ้นอยู่กับเจ้าของร้านด้วยว่าเป็นมากน้อยขนาดไหน หรือว่าไม่เป็นเลย 55555 ส่วนมากครับร้อยทั้งร้อย 5555555 ไม่เป็น แต่ดันไม่ศึกษาหาความรู้อีกต่างหากครับ ผลงานที่ออกมาก็จบสิครับ นี้ไงผมต้องมานั่งแก้ปัญหาให้ลูกค้าเองทำให้สนิทเหมือนเดิมตรงไหนที่แตกที่ร้าวก็ต้องมานั่งแก้ไขใหม่เลย ลูกค้าเห็นผมทำงานแล้วยิ้มเลยเพราะเจ้าของร้านทำเองกับมือ รับประกันผลงานที่ทำออกมาครับไม่มีพลาดสักชิ้นเดียว พอรื้อพรมพื้นออกมาเสร็จก็ประกอบรถไปให้ใช้ก่อนครับ ในช่วงที่ถอดอุปกรณ์อยู่นั้นก็ได้คุยแลกเปลี่ยนประสพการณ์กันไปครับ แต่ลูกค้าบอกว่าหนูขอฟังประสพการณ์พี่ดีกว่าเยอะมาก เพราะเป็นคนเหล็กครับทำงานมาหมดแล้วตั้ง บนฟ้ายันใต้ดินเลย 555555 ผมไม่เก่งน่ะครับแต่ลองได้ 555555 มันฟังแปลก ๆ น่ะพี่ 55555 เอาน่าส่วนรถก็ให้ลูกค้าเอาไปใช้งานก่อน พอถึงวันที่มาประกอบก็จัดไปครับ เอาพรมมาใส่ก่อนมานั้นลูกค้าโทรมาบอกว่าอาจเข้ามามืดหน่อยน่ะค่ะพี่ ได้เลยกี่ทุ่มก็เข้ามาครับรอได้ตลอด เป็นไงบริการถึงใจครับ 555555 ลูกค้าเข้ามาตอน 20.00 น. มั่งถ้าจำไม่ผิด ก็นั่งประกอบไปเรื่อย ๆ จนเสร็จละครับ สปาโอโซนแถมไปให้ด้วย สุดยอกเลยค่ะพี่ สะอาดมาก แถมได้ความร็อะไรอีกเยอะเลยมาคุยกับพี่เนี่ย 5555 ไม่ต้องเชื่อผม ร้อยเปอร์เซนต์ครับ แต่ทั้งหมดนั้นคือเรื่องจริง 55555ขอบคุณค่ะพี่ มีปัญหาอะไรเข้ามาได้เลยครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAULCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 23 ธันวาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #72 เมื่อ: 06 เมษายน 2017, 10:48:06 »

มาจาก สมุทรปราการ ครับ ทำภายในทั้งหมดครับร้านนี้เท่านั้นที่ไว้ใจ

สวัสดีครับ มาแล้วครับผลงานคันนี้มาแบบหนักหนาสาหัสเลยครับกับการใช้งานที่ใช้แบบที่ว่ากลิ่นนี้สุดยอดเลยครับ น้องเขาก็ยังนึกถึงร้านผมเป็นร้านแรกในดวงใจเลยว่าต้องมาทำที่ร้านนี้เท่านั้น ขับรถมาจากสมุทรปราการ ครับ เอารถมาทิ้งไว้ให้ทำเลยครับ เอาให้เต็มที่เลยขอให้สะอาดอย่างเดียวเลย เรื่องกลิ่นต้องหายสนิทน่ะค่ะ ไม่มีปัญหาครับ ทำภายในทั้งหมดเลยคือ ฟอกเพดาน ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น ครับแอร์ไม่มีปัญหาเดียวสปาโอโซนไปจบเลย ขั้นตอนแบบเทพ ๆ ครับ 5555 จัดไปสิครับรื้อออกทั้งหมดเอามาทำความสะอาดให้เกลี้ยง ไม่ให้เหลือเลยแม้แต่น้อยครับ จัดชุดใหญ่เต็มที่เอาให้สะอาดไม่มีกลิ่นแน่นอนครับ ทำไปเรื่อย ๆ จนเสร็จเรียบร้อยก็โทรแจ้งให้ลูกค้ามารับรถครับ พอลูกค้ามาถึงที่ร้านเห็นแล้วอึ่งไปนิสนึ่งครับ ทำไมสีขาวขึ้นกว่าตอนมาน่ะ ออกผมเห็นแล้วอดไม่ได้ครับขอสะหน่อยเถอะเอาน้ำยาล้างสะหน่อยเอาสะขี้ไคลสีรถออกไปได้พอสมควร 555555 นี้แค่น้ำยาล้างรถน่ะครับยังไม่ได้ขัดอะไรเลยน่ะครับ 55555 ขอบอกเลยว่าของที่ใช้ในร้านเนี่ยคุณภาพล้วน ๆ ครับไม่ใช่อะไรก็ไม่รู้เอามาทำให้ลูกค้าครับ 55555 จัดไป พอเปิดรถออกมานี้ ใช้สปาโอโซนตัวไม่มีกลิ่นน่ะครับ ตัวปกติเลย ลูกค้ายังบอกเลยว่าสุดยอดเลยค่ะพี่ กลิ่นมีไม่แล้ว 55555 ดีใจจังเดียวเอาตัวมีกลิ่นใส่อีกที่ครับเอาแค่พอหอม ๆ น่ะเดียวติดใจขึ้นมาหาซื้อที่ไหนไม่ได้อีก อ้าวทำไมละค่ะพี่ 55555 ผทสั่งแอร์เฟสเข้ามาครับ จะมีขายไหมอ่ะในบ้านเราอ่ะ ขอคุณมากเลยค่ะพี่หอมเลยอ่ะที่นี้ มีอะไรเข้ามาได้เลยน่ะครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 28 ธันวาคม 2559 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #73 เมื่อ: 08 เมษายน 2017, 10:59:11 »

คันสุดท้ายของวันเดือนปี 31-12-2559 ครับ
สวัสดีครับ มากันอีกแล้วครับผลงานส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ครับ เนื่องจากว่าวันที่หยุดได้แจ้งไว้แล้วครับแต่ดันไม่ได้ไปไหนเพราะเบื่อตรงที่ต้องไปแย่งกิน แย่งนอน แย่งกันเดินครับเหนื่อยแทนอยู่บ้านดีกว่าครับ และวันนั้นลูกค้าได้โทรมาพอดีเลยรับเอาไว้เป็นเคล็ดครับ รับเงินวันสุดท้ายของปีและก็ต้องรับเงินเมื่อขึ้นปีใหม่ครับ 55555 จัดไปครับลูกค้าท่านนี้โดนน้ำถั่วแดงต้มครับ กลิ่นก็มีหน่อย ๆ แต่ไม่ใช่เรื่องใหญ่สำหรับที่ร้านครับ จัดไปครับมาจาก สาทร ลูกค้ายังบอกเลยว่าไม่ได้ไกลเลย แต่นึกในใจแล้วพวกที่โทรมาบอกว่าไกล ๆ เนี่ย มันไกลเป็นพันกิโลเลยไงก็ไม่รู้น่ะครับ หรือว่าต้องเปิดประตูบ้านออกมาแล้วเจอร้านเลย ถึงบอกว่าใกล้บ้านครับ 55555 สติไปหมดแล้ว เข้าเรื่องดีกว่า พอถอดเสร็จก็ให้ลูกค้าเอารถไปใช้งานตามสบายใจเลยครับ พอถึงเวลาลูกค้าก็เอารถมาให้ใส่พรมพื้นครับ ทำเสร็จเรียบร้อยก็ได้คุยเกี่ยวกับยาขัดเคลือบสีแนะนำไปให้เรียบร้อย ลูกค้าบอกว่าแล้วที่ซื้อมานี้ ใช้ให้เต็มที่เลยครับก็ใช้ได้ในระดับนึ่งเท่านั้นครับ 5555 บ้านเราจบที่ ....................ครับสุดยอดของตัวเคลือบสีทั้งหมดแล้วครับ 555555 น้ำยาเทวดาครับน้ำยาเทวดา 555555 พอลูกค้าเห็นของในร้านที่ใช้ให้กับลูกค้าแล้วถึงกับอึ่งไปเลยเพราะว่าของที่ใช้น่ะของนอกแท้ ๆ ครับผมแอร์เฟสเข้ามาล้วน ๆ ครับ 55555 ของดีไม่จริงไม่มีมาตราฐานไม่ได้ขึ้นบัญชี้ในระบบของทางร้านแน่นอนครับ 55555 จัดไปครับ พอตรวจสอบเรียบร้อยแล้วก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 31 ธันวาคม 2559 ครับ

<a href=” http://www.gapcarwash.com ”> บริการทำความสะอาดภายในรถยนต์ แก้กลิ่นอับในรถ ซักเบาะพรมรถยนต์  [/url]

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #74 เมื่อ: 12 เมษายน 2017, 11:51:53 »

ไกลไม่ไกลไม่รู้ครับดูเอาว่ามาจากไหน แอร์พรมเบาะ
สวัสดีครับ ผลงานต้อนรับปีใหม่เป็นคันแรกเลยครับของปี 60 ครับ เพราะโทรมานัดผมกันจังเลยว่าวันที่เปิดร้านผมจองเลยน่ะครับ เปิดร้านวันไหนค่ะหนูจองเลยน่ะค่ะ มีหมดครับ 55555 ไอ้พวกป่วนไม่เลิกผมฏไม่อยากว่าอะไรหรอกครับเพราะว่าขึ้นปีใหม่ใครทำอะไรไว้ก็ได้อย่างเป็นร้อยเท่าพันเท่านะครับอวยพรไปแล้วก็ซวยไปแล้วกันเอ่ยไม่ใช่โชคดีไปแล้วกันน่ะครับ รู้จักไหมคำว่าปากพระร่วง คนโบราณเขารู้กันดีครับ 555555 เข้าเรื่องดีกว่าคันนี้ก็นัดจองตั้งแต่วันที่ 28 ธันวาคมเลยครับ แล้วก็มาครับมาตามคำนัดครับ เพราะมาไกลดูเอาครับว่ามาจากไหนดูเอาเองครับเดียวจะหาว่าคุย 555555 พี่เขาก็มาเยี่ยมญาติเลยถือโอกาสเข้ามาทำที่เดียวเลยครับเพราะพี่เขาบอกว่า ขับมานานแล้วเลยอยากทำความสะอาดสักทีนึ่ง อันนี้ถูกต้องเลยครับ ในระยะคลีนภายในนั้นควรไม่เกิน 2 ปี ต่อครั้งครับเพราะว่าบางคนใช้ชีวิตอยู่ในรถเป็นหลักก็มี บางคนต้องการความสะอาดเพราะตัวเองเป็นภมูแพ้น่ะครับ ทำดีที่สุดครับ รถจะดูน่านั่งขึ้นมาอีกเยอะเลยครับ เอารถมาทิ้งไว้ให้เลยครับก็จัดไปครับเพื่อความสะอาดภายในทั้งหมด ล้างตู้แอร์ ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น เล่นสะเอี่ยมอ่องอรทัยไปเลยครับ 55555 จัดไปครับจัดไปทำจนเสร็จเรียบร้อยเลยครับ พอถึงเวลาก็โทรแจ้งให้ลูกค้ามารับรถครับ พอลูกค้ามาถึงผมก็ให้ตรวจเช็คความเรียบร้อยก่อนเลยครับ เปิดโน้นเปิดนี้ให้ดูจนเสร็จเรียบร้อยครับ ก็ได้คุยวิธีการใช้งานขับรถรุ่นนี้เป็นแบบไหนลูกค้าเป็นคนพูดเองเลยว่า ขับวีโก้มาแล้วมาเจอนาวาร่านี้คนละเรื่องเลยครับ นาวาร่าดีกว่าแบบคนละเรื่องเดียวกันเลย 555555 พี่อย่าเอาไปเทียบกับรถกระป๋องแบบนั้นครับ คนละเรื่องเลย รถโบราณครับโตโยต้า นิสสันเขาไปนอกโลกแล้วครับ 55555 คนละเรื่องคนละราวกันครับ คุยอยู่พักใหญ่ก็ได้เวลาครับ ก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 3 มกราคม 2560 ครับ

<a href=” http://www.gapcarwash.com ”> บริการทำความสะอาดภายในรถยนต์ แก้กลิ่นอับในรถ ซักเบาะพรมรถยนต์  [/url]

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #75 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2017, 20:33:42 »

จัดไปครับกับความสะอาด ฟอกเบาะ ฟอกพรมพื้น ครับ

สวัสดีครับ มากันอีกแล้วผลงานที่มีมาให้ชมกันแบบขาด ๆ เกิน ๆ ครับ 55555 ไม่มีเวลาที่จะเอาลงครับมีงานทุกวันวันไหนที่ทำอยู่คนเดียวก็อาจจะไม่ได้ถ่ายเอามาลงโชว์กันให้ดูน่ะครับ วันนี้เพิ่งจะมีเวลาครับ 55555 จัดไปครับ ลูกค้าท่านนี้จำไม่ได้แล้วว่ามาจากไหนน่ะครับ เยอะจัดเอาเท่าที่จำได้น่ะครับ มาถึงก็บอกว่า ฟอกเบาะฟอกพรมพื้นครับ จัดไปครับทิ้งรถเอาไว้ให้ 2 วันครับจบงานเรียบร้อยแน่นอนครับแบบนี้ ก็จัดไปสิครับทำกันแบบลืมตายเลยครับเพราะว่ามีงานเข้ามารอทุกวันน่ะครับ คันนี้ก็จัดไปตามระเบียบแบบแผนที่เจ้าของร้านนั้นทำเองกับมือครับ ก็เลยดูแลเสมือนรถตัวเองทุกอย่างทุกตารางนิ้วเลยครับจัดไป 555555 พอทำเสร็จแล้วก็โทรแจ้งเจ้าของรถครับให้มารับโดยไวเพราะเดียวจะไม่มีที่จอดรถครับ 55555 ตามภาพเลยน่ะครับไม่ต้องอธิบายเยอะครับ เพราะงานคืองานไม่ได้แอบอ้างว่าเป็นสาขาสองของทางร้านน่ะครับ พอลูกค้ามาถึงร้านเห็นรถเป็นเหมือนกันทุกคันคำเดียวคือยอดเยี่ยมมาก สะอาดดีจริง ๆตามที่พูดเอาไว้เลย ขอบพระคุณครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 7 มกราคม 2560 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #76 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2017, 11:15:01 »

ลูกค้าทำงานในแถบกรุงเทพครับโซนในโน้นยังมาทำที่ร้านเลยครับ

สวัสดีครับ มากันเรื่อย ๆ น่ะครับคันต่อไปเลยแล้วกันครับ ลูกค้าท่านนี้ได้บอกเอาไว้ว่าติดตามผลงานมานานแล้วครับ คุณลูกค้า ก็ได้เวลาเอามาทำสักที่นึ่ง แต่ก่อนทำนั้นก็ได้ปรึกษาก่อนว่าจะทำอะไรได้มั่งเพราะไม่รู้จะตัดสินใจยังไงดี ก็เลยเอารถมาที่ร้านแล้วก็คุยกันไปคุยกันมาทำเลยแล้วกันครับ ฟอกพรมพื้น ลูกค้าถามว่าขอนั่งดูได้ไหม ออได้ครับถ้าพี่ไม่กลัวร้อน 5555 จัดไปครับลูกค้าก็ชวนคุยเรื่องร้านมั่งเรื่องรถที่ทำอยู่บ้างหลายเรื่องครับที่คุยกันจนรื้อพรมเสร็จทำความสะอาดพื้นให้เรียบร้อยประกอบเข้าไปให้ลูกค้าเอารถไปใช้ก่อนครับ ลูกค้าก็เลยบอกเลยว่า อาทิตย์หน้าเลยน่ะเดียวผมมาใส่น่ะครับ ได้ครับไม่มีปัญหาครับ เอาที่ลูกค้าสะดวกและสบายใจครับ 55555 ถึงอาทิตย์ที่นัดกันไว้ลูกค้าก็มาตามที่นัดครับ จัดไปครับประกอบกลับให้เหมือนเดิมทุกอย่างครับทำจนเสร็จเรียบร้อยก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 8 มกราคม 2560 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #77 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2017, 12:30:26 »

มาฟอกพรมพื้นกับทางร้านครับ ไม่เห็นไกลเลยครับ

สวัสดีครับมากันเนียน ๆ ครับกับผลงานที่ต้องเอามาลงให้หมดครับ เยอะจำได้มั่งไม่ได้มั่งลงวันมั่งก็อย่าโทษกันน่ะครับ 555555 จัดไปครับมาสด้า 2 ฟอกเบาะครับ เป็นลายมาเลยครับ จัดไปครับแค่นี้จิบ ๆ สำหรับที่ร้านครับ ช่วงนี้ไม่อยากบ่นอะไรให้ใครฟังเพราะมันเป็นเรื่องที่ปัญญามีอยู่เพียงเท่านี้เองหรือ 555555 คำนึ่ง ไกล สองคำก็ ไกล ที่ขับรถไปเที่ยวต่างจังหวัดไม่เห็นบอกว่าไกลเลย ที่ขับรถไปลงอ่างอาบอบนวด ยิ่งไม่ไกลใหญ่เลยแต่แม่งวิ่งที่นึ่งไกลกว่ามาที่ร้านผมสะอีกครับ 555555 สมองคิดได้แค่นี้กันจริง ๆ เข้าเรื่องดีกว่าครับ ลูกค้าท่านนี้ก็บอกว่ามาไกลน่ะครับอยู่ในกรุงเทพมั่งถ้าจำไม่ผิดน่ะครับ โซนใน ก็ขับข้ามฝั่งมาทำที่ร้านได้ ไม่เห็นบอกว่าไกลตรงไหนเลย 55555 ความคิดที่ต่างมุมต่างมองครับ จัดไปครับ ฟอกเบาะก็จัดไปเลยเดียวเย็น ๆ มารับรถน่ะครับ มีห้างโรบินสันตรงแยกสวนสมเด็จครับ 55555 ใหญ่มากเลยที่เดียวครับ ผมยังไม่ได้ไปดูกิจการของผมเลย 5555 มั่วแต่ทำรถลูกค้าอยู่น่ะครับ จัดไปถอดออกมาฟอกกันข้างนอกเลยครับทำไปเรื่อย ๆ จัดไปครับ จนเสร็จเรียบร้อยก็โทรแจ้งลูกค้าครับ ลูกค้าก็มารับรถ สะอาดกลิ่นหอมเลยในตัวรถเพราะสปาโอโซนแถมไปด้วยครับ เรียบร้อยก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 14 มกราคม 2560 ครับ

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #78 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2017, 09:34:01 »

ลูกค้ายังตามมาใช้บริการที่ร้านอยู่เหมือนเดิมครับ ฟอกพรมพื้น

สวัสดีครับมาอีกแล้วครับมาอีกแล้ว ผลงานคันนี้ไม่เยอะครับแต่ต้องการความสะอาดครับ ลูกค้าถามว่าพี่เคยอยู่ที่บางใหญ่ใช่ไหมครับ ใช่ครับ อ้าวแล้วทำไมย้ายมาทำที่ปทุมละครับพี่ ออมีปัญหากับเจ้าของสถานทีครับ เขาบีบผมมาตลอดละครับเพื่อที่จะเอาหลานเขาเข้าไปทำครับแทนครับ เพราะว่าผมไปสร้างชื่อให้แล้วไงใคร ๆ ก็รู้จักครับปั๊ม สยามแก๊สบางใหญ่ แต่ก่อนมีใครรู้บางละว่าตรงนี้มาปั๊มแก๊ส 55555 ผมมาสร้างเอาไว้เท่าไรละครับชื่อร้านผมมันดังในเว็ปไซด์น่ะครับ อย่าลืม โหแม่งเจ้าของปั๊มแม่งก็อย่างนี้ละครับพี่ พอเราทำดีหน่อยหน่อยแม่งก็เอาคืนครับ ถูกต้องแล้วครับ โครงหลังหักมากี่รอบแล้วผมก็ทำเอง ผ้าใบขาดก็ไม่ยอมเปลี่ยนให้มาเป็นปีครับ เอาเถอะครับให้แม่งเจริญห่วบ ๆ เถอะครับ ปล่อยเขาผมออกมาทำตรงนี้ก็ดีเหมือนกันครับสบายใจครับ 55555 จัดไปครับรื้อพรมพื้นออกมาให้เรียบร้อยทำความสาอดให้เสร็จก็ใส่เบาะเข้าไปให้ลูกค้าเอารถไปใช้ก่อนครับจัดไปครับ ทำความสะอาดพรมเรียบร้อยแห้งสนิทก็โทรแจ้งให้ลูกค้าเอารถมาใส่พรมพื้นครับ ลูกค้าเอารถมาใส่พรมก็จัดไปจนเสร็จเรียบร้อยครับ 55555 ตรวจเช็คความเรียบร้อยก็ส่งมอบรถให้กับลูกค้าครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 14 มกราคม 2560 ครับ

[pdf]https://scontent.fbkk13-1.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/16406956_703029806531394_3881217820493750459_n.jpg?oh=e41ab066ba57cc3c8856e7352220e42b&oe=598A5EEB[/pdf]

Tatong01
ศิษย์น้อง
**

« ตอบ #79 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2017, 18:52:51 »

ไปโดนน้ำท่วมจากประจวบมาครับ

สวัสดีครับ ห่างหายไปหายวันน่ะครับเพราะงานเยอะยุ่งไปหมดเลย ช่วงนี้ลูกค้าเข้ามาทุกวันละครับ ไม่ต้องบอกก็รู้ได้ถึงความรู้สึกเลยว่างานเยอะมากตอนนี้ ขอบอกเลยว่าพึงมีเวลาได้พักกับเขาก็วันนี้ละครับ 55555 จัดหนักจัดเต็มครับที่ร้านนี้ คันนี้ลูกค้าเข้ามาฟอกพรมพื้นครับผมอาจจะเขียนสั้น ๆ น่ะครับเพราะเวลามันน้อยเหลือเกินสำหรับผม งานมีมารออยู่แล้วเลยขอสักหน่อย ลูกค้าไม่รีบครับ 55555 จัดไปครับ วันนี้ขอลงงานก่อนครับ เข้าเรื่องต่อลูกค้าท่านนี้ก็ตามมาจากเว็ปไซด์น่ะครับพอมาถึงที่ร้านก็บอกว่าจะฟอกพรมเพียงอย่างเดียว เพราะไปโดนน้ำที่ประจวบมาในช่วงน้ำท่วมพอดีเลยค่ะ ออครับ ก็ได้ครับจัดไป ก็รีบถอดรีบรือออกมาให้เรียบร้อยและก็ทำไปเรื่อย ๆ ความสะอาดจนเสร็จละครับลูกค้าบอกว่ามีอีกคันน่ะค่ะที่จะเอามาให้ทำ เดียวค่อยว่ากันครับ ทำให้ดี ๆ น่ะค่ะคันนี้ ครับผม โหจะเป็นยังไงดูเอาเองแล้วกันครับว่ารถมาแบบ...................ขนาดนี้ผมทำให้กลับไปนี้อย่างกับรถป้ายแดงเลย พอถึงเวลาลูกค้ามารับรถก็เอารถอีกคันมาเปลี่ยนให้เลย แล้วมาตรวจเช็ครถวีฮอสคันนี้ที่ทำไปเสร็จบอกว่า ยังไม่ผ่านน่ะนี้ ผมได้ยินแล้วตรงไหนครับที่ยังไม่ผ่าน คุณพี่เขาบอกว่าพรมยังไม่สะอาดเลย ให้ชี้ให้ดู ทุกคนที่อยู่ตรงนั้นอึ่งครับ ฟอกจนกล้าเอาหน้าตัวเองถูกับพื้นพรมได้เลยน่ะนี้ แต่เอารถกลับครับ แล้วทิ้งไว้ให้อีกคันครับ ผมก็เลยสงสัยว่าถ้างานไม่ผ่านคุณจะทิ้งรถให้ทางร้านทำอีกไหม 555555 งง งง ครับ ไม่อยากจะพูดเลยว่ารถคุณพี่เนี่ยมาแบบไหน ถ้าที่ร้านนี้ทำไม่หมดไม่ต้องหาที่อื่นแล้วครับ แม่งยิ่งกว่าผมเป็นร้อยเท่าเลยดีกว่า สะอาดในสามโลกแล้ว บอกงานยังไม่ผ่าน ผมก็คงจะเปิดร้านมาไม่ได้ขนาดนี้หรอกครับ 555555 ลูกค้าบอกว่าทำให้ด้วยน่ะค่ะ แล้วก็ขึ้นรถไปเลย 55555 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับที่คุณลูกค้าให้ความไว้วางใจกับทางร้านของเรา GAPCARWASH DETAILCENTER ครับ รถเข้าวันที่ 15 มกราคม 2560 ครับ

หน้า: 1 [2] 3 ขึ้นบน พิมพ์ 
:::CIVIC CLUB THAILAND:::  |  Civic Club Classifieds => ประกาศซื้อ-ขาย  |  ซื้อ-ขายอะไหล่ ขายรถยนตร์ และประชาสัมพันธ์แนะนำธุรกิจ  |  หัวข้อ: Gapcarwash Detail Center บริการล้างสี-ดูดฝุ่น ขัดเคลือบสีรถยนต์ ซักเบาะพรมรถยนต